เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 08:23:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1847 1848 1849 [1850] 1851 1852 1853 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5417572 ครั้ง)
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #27735 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 11:37:05 AM »

งอนเมื่อตะกี้มีโท-ฉับมา บอกว่า ผมสอบไม่ผ่าน เลื่อนชั้นไม่ได้....เฮ้อ อ อ อ.....ต้องย้อนกลับไปเรียน ป3 อีกรอบแล้วเรา เศร้าจัง

ดีแล้วครับพี่ เราจะได้แน่นขึ้น  ทีนี้คุยไปเลยครับ ป. 3 ผมแน่นสุดๆ  Grin
งอนเมื่อตะกี้มีโท-ฉับมา บอกว่า ผมสอบไม่ผ่าน เลื่อนชั้นไม่ได้....เฮ้อ อ อ อ.....ต้องย้อนกลับไปเรียน ป3 อีกรอบแล้วเรา เศร้าจัง

อิอิ...สงสัยต้องไปติวเข้ม..พี่เป้า..ซะแล้ว...อิอิ

ยิ้มีเลศนัยอิ อิ อิ....ครูใหญ่โท-ฉับมาเองเลย.. บอกว่า ผมสอบได้ แว้วว .. ตะกี้ภารโรง บอกผิด....เย้ เยี่ยม

ยินดีด้วยครับพี่เป้า..... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ยินดีด้วยค่ะพี่ Cheesy

หัวเราะร่าน้ำตารินเตรียมกลางยาว กล้วยอ้อย...เสาร์นี้แห่ขันหมาก......ปู่เป็นเถ้าแก่.....เอ้าโห่ .....ฮิ้วววววววว....

นั่นมันขันหมากแล้วไม่ใช่เหรอคะพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เอ๊า...ใครมีมะกรูด มาแลกมะนาว Grin Grin Grin

Cheesy  ใครมีมะกรูด  มาแลกมะนาว

Cheesy  ใครมีข้าวสาร(กระสอบใหญ่ๆ)   มาแลกน้องโอ..... คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2008, 11:40:41 AM โดย Tiger wut » บันทึกการเข้า

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #27736 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 11:39:29 AM »

...อาร์ตเลิกเป็นเด็กหงษ์(ทอง) แล้ววุ๊ย .... Grin    hardcore สุดๆ เด็กเชี่ยง (ชุน) ... ขำก๊าก
โลโก้ตี๋เซ็กส์ คุ้นๆว่าผมจะมีด้วย นึกไม่ออกใครสร้าง Grin

ขอเหอะครับพี่ ......  น้ำลายหก  นะนะนะ ..จุ๊บๆๆๆ ... ขำก๊าก
ใช่รุ่นศาลหรืออัยการสร้างใช่ป่าว Grin

เอ่อ...เหรียญที่ระลึกในการเสด็จพระราชดำเนินประพาสยุโรปครับพี่  รัตนโกสินทร์ศก ๑๑๖ ....  ไหว้ ... Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #27737 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 11:47:19 AM »

ดีแล้วครับพี่ เราจะได้แน่นขึ้น  ทีนี้คุยไปเลยครับ ป. 3 ผมแน่นสุดๆ  Grin

อิอิ...สงสัยต้องไปติวเข้ม..พี่เป้า..ซะแล้ว...อิอิ

ยิ้มีเลศนัยอิ อิ อิ....ครูใหญ่โท-ฉับมาเองเลย.. บอกว่า ผมสอบได้ แว้วว .. ตะกี้ภารโรง บอกผิด....เย้ เยี่ยม

ยินดีด้วยครับพี่เป้า..... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ยินดีด้วยค่ะพี่ Cheesy

หัวเราะร่าน้ำตารินเตรียมกลางยาว กล้วยอ้อย...เสาร์นี้แห่ขันหมาก......ปู่เป็นเถ้าแก่.....เอ้าโห่ .....ฮิ้วววววววว....

นั่นมันขันหมากแล้วไม่ใช่เหรอคะพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เอ๊า...ใครมีมะกรูด มาแลกมะนาว Grin Grin Grin

Cheesy  ใครมีมะกรูด  มาแลกมะนาว

Cheesy  ใครมีข้าวสาร(กระสอบใหญ่ๆ)   มาแลกน้องโอ..... คิก คิก

ขอหลายกระสอบด้วยนะคะพี่ คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #27738 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 11:52:52 AM »

...อาร์ตเลิกเป็นเด็กหงษ์(ทอง) แล้ววุ๊ย .... Grin    hardcore สุดๆ เด็กเชี่ยง (ชุน) ... ขำก๊าก
โลโก้ตี๋เซ็กส์ คุ้นๆว่าผมจะมีด้วย นึกไม่ออกใครสร้าง Grin

ขอเหอะครับพี่ ......  น้ำลายหก  นะนะนะ ..จุ๊บๆๆๆ ... ขำก๊าก
ใช่รุ่นศาลหรืออัยการสร้างใช่ป่าว Grin

เอ่อ...เหรียญที่ระลึกในการเสด็จพระราชดำเนินประพาสยุโรปครับพี่  รัตนโกสินทร์ศก ๑๑๖ ....  ไหว้ ... Grin
แสดงว่าทำเหมือน กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27739 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 12:00:13 PM »

ไม่เหมือนได้ไงครับ พี่จอย      น้องตี๋...ปั๊มเองกะมือ คริ คริ

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #27740 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 12:14:25 PM »

ไม่เหมือนได้ไงครับ พี่จอย      น้องตี๋...ปั๊มเองกะมือ คริ คริ

อ๊อเสี่ยตี๋ คู่แข่ง เสี่ยอู๊ด ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #27741 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 12:28:04 PM »

แล้วเสี่ยตี๋มีใครเป็นคู่ขาคะช่วงนี้ แล้วที่เค้าลือว่าี้เสี่ยชอบคบกับเด็กในวงการจริงหรือไม่(นักข่าวฝากมาถาม) คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #27742 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 12:32:32 PM »

แล้วเสี่ยตี๋มีใครเป็นคู่ขาคะช่วงนี้ แล้วที่เค้าลือว่าี้เสี่ยชอบคบกับเด็กในวงการจริงหรือไม่(นักข่าวฝากมาถาม) คิก คิก

เอาชัดๆเลยครับเจ๊โอ...ว่าวงการไหนคราย....อิอิ Grin Grin Grin

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

« ตอบ #27743 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 12:52:28 PM »

พี่จอย บอกว่า  ขอเหอะครับน้อง ......  น้ำลายหก  นะนะนะ ..จุ๊บๆๆๆ ... ขำก๊าก

ไม่ยอมรับโทรฉับผม เลยโดนของแพงเลยอ่ะ โป้ง... งอน

โทรหาผมตอนไหนครับคุณตี๋..... คิก คิก

ง่า.....คิดถึงจังครับ เสาร์นี้บุกหน่อยดิครับ ... หลงรัก

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #27744 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 12:53:27 PM »

เอาชัดๆเลยครับเจ๊โอ...ว่าวงการไหนคราย....อิอิ Grin Grin Grin

การถามต้องถามให้คลุมเคลือเข้าไว้ค่ะ เพราะเค้าจะได้ฟ้องร้องเราไม่ได้...อิอิ(นักข่าวฝากมาชี้แจง) คิก คิก

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27745 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 12:55:08 PM »

วงการ "ชีเครื่อง" คร๊าบบบบ.........

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

« ตอบ #27746 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 12:56:31 PM »

แหม...แล้วบอกว่าไปนั่นมา อิอิ .. Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2008, 01:08:55 PM โดย s.v » บันทึกการเข้า

โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #27747 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 01:03:07 PM »

เอามาฝากน้าโมโม่153 และท่านที่สนใจจะเลี้ยงแมวไทยครับ

..... วิเชียรมาศ

..... ศุภลักษณ์

สนใจตามนี้ครับ 089 232 2117 
หายไปหลายวัน...เพิ่งมีเวลากลับมาเก็บตก...

ขอบพระคุณมากค่ะพี่ปู... ไหว้

แล้วเบอร์พี่ปูล่ะคะ... หลงรัก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #27748 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 01:05:49 PM »

ออกไปธุระตจว.แล้วค่ะ เย็นๆถึงอยู่หน้าคอมอีกรอบ Cheesy

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27749 เมื่อ: มกราคม 14, 2008, 01:08:31 PM »

เอามาฝากน้าโมโม่153 และท่านที่สนใจจะเลี้ยงแมวไทยครับ

..... วิเชียรมาศ

..... ศุภลักษณ์

สนใจตามนี้ครับ 089 232 2117 
หายไปหลายวัน...เพิ่งมีเวลากลับมาเก็บตก...

ขอบพระคุณมากค่ะพี่ปู... ไหว้

แล้วเบอร์พี่ปูล่ะคะ... หลงรัก

พี่ปู  เบอร์ 45 ไงครับ ป้าโม่ คริ คริ

สี่อ้า....ทำงาน คร๊าบบบ....
หน้า: 1 ... 1847 1848 1849 [1850] 1851 1852 1853 ... 10006
  พิมพ์