เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:38:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 23 24 25 [26] 27 28 29 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5412474 ครั้ง)
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #375 เมื่อ: เมษายน 29, 2006, 06:33:43 PM »

อ้าวเหรอ.......... Cheesy

ถ้าเป็นพ่อเด็กแนวคนใส่ขาสั้น ก็ตรงตามภาพทั่น51ในจินตนาการของผมเด๊ะๆเลยครับ คริ คริ คริ คริ คริ Grin Grin Grin

ผมง่ะ...มันเด็กแนว อยู่แหล๊น....คร้าบบบ

ท่านพี่คุณเมล์.....แต่งตัวสบายตามสไตล์หลวม ๆ คริ คริ

5555 สงสัยมีงานมงคลคู่นี้ แน่ ..............555555

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #376 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 01:16:43 AM »

ถ้าเป็นพ่อเด็กแนวคนใส่ขาสั้น ก็ตรงตามภาพทั่น51ในจินตนาการของผมเด๊ะๆเลยครับ คริ คริ คริ คริ คริ Grin Grin Grin

ผมง่ะ...มันเด็กแนว อยู่แหล๊น....คร้าบบบ

ท่านพี่คุณเมล์.....แต่งตัวสบายตามสไตล์หลวม ๆ คริ คริ

5555 สงสัยมีงานมงคลคู่นี้ แน่ ..............555555

อ่า...จินตภาพ..ของผม..เกี่ยวกับท่านน้อง 51 ที่น่ารักของทุกท่าน..นั้น

เป็นแบบ...น้อง ฟิล์ม รัฐภูมิ...อย่างไง..อย่างงั้น..เร้ยยย...อ่ะครับ

ผมก็ไม่..เค้ยยย...ไม่เคย..เจอตัวจริงๆ สักครั้ง........

แต่หากได้มีโอกาส...พบ ..เจอ..นะครับ......

จะหยิก...ให้ก้น...เขียว..เร้ยยยย

โทษฐาน...ทำให้ผมหลง......ผิด..อยู่นาน...คริ คริ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #377 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 03:28:33 AM »

อ่า...จินตภาพ..ของผม..เกี่ยวกับท่านน้อง 51 ที่น่ารักของทุกท่าน..นั้น

เป็นแบบ...น้อง ฟิล์ม รัฐภูมิ...อย่างไง..อย่างงั้น..เร้ยยย...อ่ะครับ

ผมก็ไม่..เค้ยยย...ไม่เคย..เจอตัวจริงๆ สักครั้ง........

แต่หากได้มีโอกาส...พบ ..เจอ..นะครับ......

จะหยิก...ให้ก้น...เขียว..เร้ยยยย

โทษฐาน...ทำให้ผมหลง......ผิด..อยู่นาน...คริ คริ

บังเอิญ...ผมไปนอนถ่ายแบบคู่กับ...หนังสือ อวป. อยู่ง่ะครับ คริ คริ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2006, 03:33:30 AM โดย 51 » บันทึกการเข้า
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #378 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 08:47:26 AM »

๕๕    ห้าหนึ่ง   บวกด้วย   ตูรูส     ผลจะออกเท่าไร

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #379 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 10:40:57 AM »

๕๕ ห้าหนึ่ง บวกด้วย ตูรูส ผลจะออกเท่าไร

ผลก็ออก..มา ว่า...ขอปายยย...นอนก่อนนะ ครับ...เอื๊อก!

กร๊ากกกกก..................
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #380 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 11:10:53 AM »

๕๕ ห้าหนึ่ง บวกด้วย ตูรูส ผลจะออกเท่าไร

ผลก็ออก..มา ว่า...ขอปายยย...นอนก่อนนะ ครับ...เอื๊อก!

กร๊ากกกกก..................
    เดี๋ยวสิพี่ 51    อีกนิ๊ด..... นึง   นิ๊ด ......นึง  

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #381 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 04:22:15 PM »

จากอุบัตวเหตุ....ในครั้งนั้น

ผมก็ได้แต่เศร้า..เหงา..ระทม...ทนทุกข์..ทรมาน..อยู่นานแสนนาน

อย่างไรก็แล้วแต่...จากบทเรียน...ในคราวนั้น...จะสั่งสอนให้เป็นประสบการณ์

หล่อหลอม...ให้แกร่งขึ้น...ในครั้งถัดไป...ทั้งตากล้อง..ทั้งนายแบบ

จะถูกประนาม...และถูกลงทัณฑ์...ให้สาสม..แก่การกระทำที่ได้ทำไป..(ด้ายย)

ส่วน..น้อง 51 ที่น่ารักของทุกท่านนั้น แม้จะออกแนว...เด็กแนว...ที่ฮิตสุดๆ ในปัจจุบัน

แต่ปัจจุบัน..ผมไม่ต้องการ...จะมีก็แต่..อดีต..เท่านั้น..ที่น้อง 51 ได้กระทำกับผม

อย่างแสนสาหัส...."ตุ๊ก..กะ..ตัว..ตุ๊ก..กะ...ถัว...นัว"...ให้ทุกข์..แก่ท่าน..ทุกข์..นั้น..จะเข้า..ตรูด..ตัว

ฉันเกลียดเธอ...............................................................................................
เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

Good Guy Goes to Heaven, BAD Guy Goes Everywhere.

« ตอบ #382 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 04:35:25 PM »

ขอบคุณพี่มะขิ่น กับหมอรุท ที่กรุณาชวนผมไปด้วยครับ.......... เสียดายไม่ค่อยได้ยิงเท่าไหร่ แค่เดินสวัสดีปืนให้ครบทุกกระบอก ทักทายเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนก็หมดไปเป็นชั่วโมงแล้วครับ Grin

ยินดีที่ได้พบทุกท่านแบบตัวเป็นๆครับ Grin Grin Grin

อย่าใช้อารมณ์........... จงใช้อาวุธ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #383 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 08:58:07 PM »

ขอบคุณพี่มะขิ่น กับหมอรุท ที่กรุณาชวนผมไปด้วยครับ.......... เสียดายไม่ค่อยได้ยิงเท่าไหร่ แค่เดินสวัสดีปืนให้ครบทุกกระบอก ทักทายเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนก็หมดไปเป็นชั่วโมงแล้วครับ Grin

ยินดีที่ได้พบทุกท่านแบบตัวเป็นๆครับ Grin Grin Grin

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #384 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 09:15:03 PM »

จากอุบัตวเหตุ....ในครั้งนั้น

ผมก็ได้แต่เศร้า..เหงา..ระทม...ทนทุกข์..ทรมาน..อยู่นานแสนนาน

อย่างไรก็แล้วแต่...จากบทเรียน...ในคราวนั้น...จะสั่งสอนให้เป็นประสบการณ์

หล่อหลอม...ให้แกร่งขึ้น...ในครั้งถัดไป...ทั้งตากล้อง..ทั้งนายแบบ

จะถูกประนาม...และถูกลงทัณฑ์...ให้สาสม..แก่การกระทำที่ได้ทำไป..(ด้ายย)

ส่วน..น้อง 51 ที่น่ารักของทุกท่านนั้น แม้จะออกแนว...เด็กแนว...ที่ฮิตสุดๆ ในปัจจุบัน

แต่ปัจจุบัน..ผมไม่ต้องการ...จะมีก็แต่..อดีต..เท่านั้น..ที่น้อง 51 ได้กระทำกับผม

อย่างแสนสาหัส...."ตุ๊ก..กะ..ตัว..ตุ๊ก..กะ...ถัว...นัว"...ให้ทุกข์..แก่ท่าน..ทุกข์..นั้น..จะเข้า..ตรูด..ตัว

ฉันเกลียดเธอ...............................................................................................

เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

Good Guy Goes to Heaven, BAD Guy Goes Everywhere.

« ตอบ #385 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 09:05:30 PM »

ขอบคุณท่าน 51 ครับ......... ลงรูปอย่างนี้เดี๋ยวเจ้าทุกข์ก็ตามมาชี้ตัวง่ะ Grin Grin Grin ได้ไปยิงปืนกับทีมซึมเศร้าสองครั้ง สนุกมากจริงๆ......... มีปืนแปลกๆเพียบ คนก็แปลกๆก็เยอะครับ Grin Grin Grin

อย่าใช้อารมณ์........... จงใช้อาวุธ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #386 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 10:03:59 AM »

ขอบคุณท่าน 51 ครับ......... ลงรูปอย่างนี้เดี๋ยวเจ้าทุกข์ก็ตามมาชี้ตัวง่ะ Grin Grin Grin ได้ไปยิงปืนกับทีมซึมเศร้าสองครั้ง สนุกมากจริงๆ......... มีปืนแปลก ๆ เพียบ
คนก็แปลก ๆ ก็เยอะครับ Grin Grin Grin

อ้าว...เป็นงั้นไป....คริ คริ
งั้นงานหน้า....งด....ท่านเอ็ม....คนเดียว คริ คริ

เค้าเรียกว่า...หล่อแบบแปลก ๆ คร้าบบบ...คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #387 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 12:47:38 PM »

ทั่น 51 อยู่ในรูปนี้ไหมครับ ?

ทั่น51อยู่ในรูปนี้ไหมครับ ?

แถวยืนซ้ายสุด Grin ตาจ้าวได้ติ๊กเกอร์ แล้วยัง

แถวยืนซ้ายสุด ครับ ท่านพี่คุณเมล์...คริ คริ

:Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2006, 12:50:32 PM โดย sting » บันทึกการเข้า

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #388 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 12:53:31 PM »

ทั่น 51 อยู่ในรูปนี้ไหมครับ ?
แถวยืนซ้ายสุด ครับ ท่านพี่คุณเมล์...คริ คริ

:Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley

ตัวจริงเค้าไม่ยอมแล้ว.....

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #389 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 12:56:05 PM »

เชื่อสนิท  Tongue
ผมเชื่อคนง่ายมาแต่ไหนแต่ไรแล้วละจ้ะคุณป้า51....ถ้าไม่เชื่อเพื่อนก็ไม่รู้จะไปเชื่อใครแย้ว  Cheesy
หน้า: 1 ... 23 24 25 [26] 27 28 29 ... 10006
  พิมพ์