เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 05:20:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 654 655 656 [657] 658 659 660 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5436263 ครั้ง)
Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #9840 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 11:30:03 AM »

Happy Valentine Day   พี่ๆทีม ซศ. ที่รักทุกคนค่ะ[/color]

จะดี จะชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
จะสูง จะต่ำ อยู่ที่เราทำตัว
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #9841 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 11:49:35 AM »

Happy Valentine Day สมาชิกทีมซึมเศร้าฯและสมาชิกเวบบอร์ด อวป.ทุกๆท่านครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #9842 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 11:52:32 AM »

Happy Valentine Day สมาชิกทีมซึมเศร้าฯและสมาชิกเวบบอร์ด อวป.ทุกๆท่านครับ

Winkเพิ่งตื่นรึไง พ่อคุ้ณณณณณณณณณณ...

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #9843 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 11:53:45 AM »

อย่างนี้ต้องฉลองใช่มั้ยครับทานหลวง Grin
ขับรถมาโรงโป๊ะสิ...........วันนี้ OFF สองทุ่มด้วยละ...........อิอิ
หาเสาร์-อาทิตย์ ว่างๆจะไปเที่ยวครับพี่ แฟนเขาบอกคิดถึงพี่ ติ๋ม Grin

ตังเม
Full Member

คะแนน 30

« ตอบ #9844 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 12:18:05 PM »

เข้ามาเยี่ยม วันนี้ค่ะ ถือโอกาสบอกรักทุกๆ คนค่ะ. ช่วยบอกต่อๆ กันนะค่ะ. หลงรัก
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #9845 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 12:26:56 PM »

Grin  แจ้งให้ระมัดระวังตัวเอง

ตั้งแต่   วันที่  ๑๔   กุมภาพันธ์   ๒๕๕๐  เป็นต้นไป  จนถึงวันที่  ๒๘  กุมภาพันธ์   ๒๕๕๐

ระดมปราบปรามอาชญากรรม     จะตั้งจุดตรวจ   เมาสุรา   และ  อาวุธปืน   ตั้งแต่เวลา 

๐๐.๐๑ น.  ถึง   ๐๓.๐๐  น.   ของทุกวัน   ทุก  สน.            สถานที่ไม่แน่นอน

ขอให้ระมัดระวังกันด้วย    กินเหล้าให้เลิกก่อนเที่ยงคืน   หรือเลิกหลังตีสาม

ป้อมทอง

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #9846 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 12:34:28 PM »

อย่างนี้ต้องฉลองใช่มั้ยครับทานหลวง Grin
ขับรถมาโรงโป๊ะสิ...........วันนี้ OFF สองทุ่มด้วยละ...........อิอิ
หาเสาร์-อาทิตย์ ว่างๆจะไปเที่ยวครับพี่ แฟนเขาบอกคิดถึงพี่ ติ๋ม Grin
โทรล่วงหน้านะครับจะได้หนีทัน......อุ๊บ....จะได้จัดเวลาดื่ม......อิอิ
Grin แจ้งให้ระมัดระวังตัวเอง

ตั้งแต่ วันที่ ๑๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๐ เป็นต้นไป จนถึงวันที่ ๒๘ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๐

ระดมปราบปรามอาชญากรรม จะตั้งจุดตรวจ เมาสุรา และ อาวุธปืน ตั้งแต่เวลา

๐๐.๐๑ น. ถึง ๐๓.๐๐ น. ของทุกวัน ทุก สน. สถานที่ไม่แน่นอน

ขอให้ระมัดระวังกันด้วย กินเหล้าให้เลิกก่อนเที่ยงคืน หรือเลิกหลังตีสาม

ป้อมทอง

ภูธรด้วยหรือเปล่าครับ........หรือว่าเฉพาะนครบาล
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #9847 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 12:34:31 PM »

ตั้งแต่ วันที่ ๑๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๐ เป็นต้นไป จนถึงวันที่ ๒๘ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๐

ระดมปราบปรามอาชญากรรม จะตั้งจุดตรวจ เมาสุรา และ อาวุธปืน ตั้งแต่เวลา

๐๐.๐๑ น. ถึง ๐๓.๐๐ น. ของทุกวัน ทุก สน. สถานที่ไม่แน่นอน

ขอให้ระมัดระวังกันด้วย กินเหล้าให้เลิกก่อนเที่ยงคืน หรือเลิกหลังตีสาม

ป้อมทอง

รับทราบครับพี่ Grin

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #9848 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 12:37:30 PM »

ป้อมทอง

ขอบพระคุณค่ะพี่ป้อม Cheesy

เข้ามารายงานตัวครับ....เอิ๊กกกก พึ่งกลับจากงาน bachelor night ของเพื่อน น้ำลายหก

เป็นไงบ้างคะ เล่าให้ฟังบ้างสิ...อยากรู้ น้ำลายหก

งานแบบเรียบๆง่ายๆครับเจ๊ ไม่เหมือนประเพณีนิยมทางต่างประเทศเค้า ก็แค่นัดกินข้าวร้องเพลงแจกcardแล้วก็เมาอ๊ะครับมีอะไรให้ว่าที่เจ้าบ่าวตกใจนิดๆหน่อย Grin เจ๊แอบคิดอารายย Shocked Grin

ที่เจ๊สงสัยก็คือให้เจ้าบ่าวตกใจแบบไหนอ่ะ มีสาวๆนุ่งน้องห่มน้อย ออกมาจะเอ๋จากเค้กเปล่า Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #9849 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 12:37:49 PM »

เข้ามาเยี่ยม วันนี้ค่ะ ถือโอกาสบอกรักทุกๆ คนค่ะ. ช่วยบอกต่อๆ กันนะค่ะ. หลงรัก
ตังเมรักทุกกกกกกคนนนนนน
บอกต่อให้แล้วครับ Wink Cheesy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #9850 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 12:49:10 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรักแด่ทุกคนที่เข้ามาเยี่ยมกระทู้ซึมเศร้าค่ะ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9851 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 01:01:52 PM »

แอบ...ชอบน้องโอ...ก็ตรงเนี่ยแหละครับ คริ คริ
จากกว่าสี่ชั่วโมง...หลังพวงมาลัยรถ...
ขอบอกว่า..เช่นกันครับ....น้องโอ...

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 01:09:37 PM โดย ผู้ก่อการรัก 51 » บันทึกการเข้า
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #9852 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 01:17:00 PM »

หวานกันทั้งน้านนนนนนนนนนนนนน อิอิอิอิ

ทำไมเหล้าไม่หวาน เหมือนปากสมาชิกเลยน้า..................

อิอิอิอิ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #9853 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 01:53:50 PM »

แอบ...ชอบน้องโอ...ก็ตรงเนี่ยแหละครับ คริ คริ
จากกว่าสี่ชั่วโมง...หลังพวงมาลัยรถ...
ขอบอกว่า..เช่นกันครับ....น้องโอ...

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

โถ...ชีวิตของตา51ช่างน่าเศร้าเสียนี่กระไร เดี๋ยวจะเตรียมเด็กๆมาเข้าแถวหอมแก้มต้อนรับดีมั๊ยจ๊ะ หลงรัก

ปล.วันอาทิตย์นี้อยู่บางแสนเปล่าอ่ะ อยากกินปูม้านึ่ง...จริงๆนะ น้ำลายหก

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9854 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2007, 01:56:12 PM »

วันอาทิตย์นี้...อยู่ครับ มิได้ไปไหน
วันศุกร์และวันเสาร์ ไหว้เจ้าครับ...คริ คริ

ส่วนปูม้าจะมีหรือไม่ ต้องลุ้นตอนเช้า ๆ ครับ คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น..
หน้า: 1 ... 654 655 656 [657] 658 659 660 ... 10006
  พิมพ์