เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 12:18:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1303 1304 1305 [1306] 1307 1308 1309 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5426670 ครั้ง)
น่อย พีที99-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 606

ดื่มเหล้ากับคนรู้ใจพันจอกไม่เมา

« ตอบ #19575 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 09:36:49 AM »

.....สวัสดีเช้าวันศุกร์สุขอีกแล้วครับท่านในเวลา 17.00 น.เป็นต้นไป หลงรัก

ก็น่าจะจบประมาณ 02.00 น. Grin  เป็นเวลาปกติของชาวซึมฯ
สวัสดียามเช้าครับ Grin
สวัสดีครับพี่ซึมเศร้าฯ Cheesy

สวัสดีครับพี่น่อยพี่ชายพี่ต้อย  ตอนนี้ยังขับแท็กซี่อยู่อีกไหม  Grin
เป็นเด็กเป็นเล็กทะลึ่งใครบอกว่าพี่น่อยขับแท็กซี่ Angry Angry Angry

พี่น่อยแกเป็นยามหรอก ไม่เห็นเหรอเค้าทักพี่น่อย สวัสดียามเช้า
     .....สวัสดีเช้าวันศุกร์สุขอีกแล้วครับท่านในเวลา 17.00 น.เป็นต้นไป หลงรัก

ก็น่าจะจบประมาณ 02.00 น. Grin  เป็นเวลาปกติของชาวซึมฯ
สวัสดียามเช้าครับ Grin
สวัสดีครับพี่ซึมเศร้าฯ Cheesy

สวัสดีครับพี่น่อยพี่ชายพี่ต้อย  ตอนนี้ยังขับแท็กซี่อยู่อีกไหม  Grin
เป็นเด็กเป็นเล็กทะลึ่งใครบอกว่าพี่น่อยขับแท็กซี่ Angry Angry Angry

พี่น่อยแกเป็นยามหรอก ไม่เห็นเหรอเค้าทักพี่น่อย สวัสดียามเช้า

สวัสดีครับพี่น่อย พี่จอย ครูเบิ้ล

พี่จอยครับ ผมจำได้ ล่าสุดพี่น่อยทำงานร่วมกับ น้าเป้าไม่ใช้เหรอครับ .........  อิอิอิ

กระเป๋ารถกับคนขับรถเมล์ .........  อิอิอิอิ

โทษครับพี่ กราบลาเป็นการด่วน .............  อิอิอิอิ ชะแว๊ปปปปปป ..... หายตัว

.....ง่วงนอนจริงๆ  เพิ่งเปลี่ยนกะเมื่อกี้เอง Grin Grin    คุณเป้ากลับบ้านกันเถอะเย็นนี้ต้องกรำศึกอีกหลายชั่วยาม
Hero Member

คะแนน 606

ดื่มเหล้ากับคนรู้ใจพันจอกไม่เมา

« ตอบ #19576 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 09:39:10 AM »

ขับรถดี ๆ นะคะ....บ๊าย...บาย.... Wink

......คุณเปิ้ลครับ   ผมว่ารถคุณจอยยังใหม่อยู่นาคงดีแน่นอน Grin Grin
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #19577 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 09:39:30 AM »

Grin Grin Grinอยู่เฉยๆก็โดน ...สงสัยทำบาปกับตาซับไว้เยอะ

โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #19578 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 09:45:57 AM »

ขับรถดี ๆ นะคะ....บ๊าย...บาย.... Wink

......คุณเปิ้ลครับ   ผมว่ารถคุณจอยยังใหม่อยู่นาคงดีแน่นอน Grin Grin

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19579 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 02:31:21 PM »

ยุ่งแบบโคตร โคตร.....เร๊ย.....
วันศุกร์สิ้นเดือน วันเกษียณอายุราชการ วันเตรียมตัวไปราชการ
วันรถติด วันหาที่จอดรถยาก  สารพัด...อูยยยยยยยยยยยยยย...........

วันอื่นไม่เรียก....วันนี้นำรถไปเปลี่ยนยางทำช่วงล่าง...เรียกเอา เรียกเอา
อุตส่าห์ขอแล้ว...ก็ยังเรียกอยู่นั่นแหละ...

เดี๋ยวป๊าดดดดดดด...
เอาดีทางกินเหล้าเลยนี่...ฮึ

แค่นี้นะฮับ...
เอารถหลวงไปเติมน้ำมันก่อน ดีนะที่ทำงานมีปั๊ม...
ไปจ่ายค่าไฟฟ้าด้วย...ไม่งั้นโดนตัด...เฮ้อ....

จากนิ้ว...ที่ยุ่งโคตร....

กลอนรักฝากไป....จากใจผู้ชาย...ซึมเศร้า
เฝ้ารอค่ำเช้า....ส่งข่าวคราว  ว่าเจ้ายังอยู่
เป็นตายร้ายดี...หรือมี   คนเลี้ยงอุ้มชู
ตอบ....พี่หน่อยให้รู้ ....ฝากข่าว...โฉมตรู....ไว้ที่...webboard

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 28, 2007, 03:28:21 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #19580 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 04:52:55 PM »

วันนี้ เจอตัวจริง เสียงจริงของคุณคนเมืองสิงห์ด้วย

หล้อ...หล่อ.... Grin Grin Grin

ดีใจด้วยสำหรับความสำเร็จครับ....

เสียใจที่พี่เค้ามีภารกิจ เลยไม่ได้คุยกันนาน

ว่างๆ เจอที่ไหนทักกันด้วยเด้อครับ.... Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #19581 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 05:02:30 PM »

วันนี้ เจอตัวจริง เสียงจริงของคุณคนเมืองสิงห์ด้วย

หล้อ...หล่อ.... Grin Grin Grin

ดีใจด้วยสำหรับความสำเร็จครับ....

เสียใจที่พี่เค้ามีภารกิจ เลยไม่ได้คุยกันนาน

ว่างๆ เจอที่ไหนทักกันด้วยเด้อครับ.... Grin Grin

อิอิอิอิ ..... ผมว่าพี่คนเมืองสิงห์ เค้าคงฝันร้ายไปอีกหลายวัน ........  อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Hero Member

คะแนน 606

« ตอบ #19582 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 05:18:35 PM »

อิอิอิอิ ..... ผมว่าพี่คนเมืองสิงห์ เค้าคงฝันร้ายไปอีกหลายวัน ........  อิอิอิ

.......น้องรูฯเตรียมตัวหรือยังละ หิวเหล้า น้ำลายหก
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #19583 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 05:18:43 PM »

วันนี้จะเข้าไปรับน้ำพริกมะขามแม่ติ๋ม อินเตอร์ค่ะ เก็บไว้ให้โอด้วยนะคะ Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #19584 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 05:42:16 PM »

.......น้องรูฯเตรียมตัวหรือยังละ หิวเหล้า น้ำลายหก

ผมไม่ไปครับพี่น่อย ......  ไว้โอกาสหน้าดีกว่าครับพี่

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #19585 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 06:52:24 PM »

รายงานสถานการณ์ ล่าสุด ...... สนามรบ ณ . ทุ่งนวลจันทร์ ..... หมู่มวลสมาชิกกำลัง ..... สนทนาธรรมกันอย่างออกรส ......  อิอิอิ ...... ระหว่างสนทนาธรรม ก็จะมีของว่างขั้นเป็นระยะ ๆ  ...... อันประกอบไปด้วย น้ำพริกมะขาม แม่ติ๋มชวนชิม ..... เนื้อย่างกะทะร้อน  ...... ก้อยหมูมะนาว ....... แจ่วฮ้อน ...... คอหมูย่าง ......ใบพายย่าง .... ลาบทอด ..... ก้อยคั่ว ........ และ อื่น ๆอีกมากมาย ........ อิอิอิอิ

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #19586 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 07:01:34 PM »

รายงานสถานการณ์ ล่าสุด ...... สนามรบ ณ . ทุ่งนวลจันทร์ ..... หมู่มวลสมาชิกกำลัง ..... สนทนาธรรมกันอย่างออกรส ......  อิอิอิ ...... ระหว่างสนทนาธรรม ก็จะมีของว่างขั้นเป็นระยะ ๆ  ...... อันประกอบไปด้วย น้ำพริกมะขาม แม่ติ๋มชวนชิม ..... เนื้อย่างกะทะร้อน  ...... ก้อยหมูมะนาว ....... แจ่วฮ้อน ...... คอหมูย่าง ......ใบพายย่าง .... ลาบทอด ..... ก้อยคั่ว ........ และ อื่น ๆอีกมากมาย ........ อิอิอิอิ

หัวเราะร่าน้ำตาริน อยากไป ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน

RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #19587 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 07:14:40 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน อยากไป ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน

งั้นรีบมาเลยครับพี่ใหม่ ..... ขี่จรวดอย่างพี่ใหม่ ชั่วโมงครึ่งคงถึง ทุ่งนวลจันทร์ แล้ว .......  อิอิอิ

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19588 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 07:37:26 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #19589 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 08:02:20 PM »

งั้นรีบมาเลยครับพี่ใหม่ ..... ขี่จรวดอย่างพี่ใหม่ ชั่วโมงครึ่งคงถึง ทุ่งนวลจันทร์ แล้ว .......  อิอิอิ

หัวเราะร่าน้ำตาริน จรวดไม่มีน้ำมันอ่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 ... 1303 1304 1305 [1306] 1307 1308 1309 ... 10006
  พิมพ์