เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:21:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1494 1495 1496 [1497] 1498 1499 1500 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5422518 ครั้ง)
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #22440 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:11:38 PM »

เข้าโรงพยาบาลทุกวันเลยผม

ป่วยก็ไม่ได้ป่วย

หมอก็ไม่ได้เป็น

แฟนก็ไม่ใช่พยาบาล

ทำไมผมต้องเข้าโรงพยาบาลเยอะขนาดนี้เนี่ย

นี่ก็เพิ่งกลับมาจากโรงพยาบาล  เบื่อ Tongue

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #22441 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:13:45 PM »

ตกลงพี่จ้าวมาขอพี่โอมวันไหนอ่ะ

ผมจะเอาร้อยท่อไปรดน้ำสักสามขวด

พักผ่อนบ้างนะครับคุณก้อน..เห็นวันก่อนเหม่อๆพิกล..แอบติดใจอู๋อ๊ะเปล่า...อิอิ Grin

เรื่องให้เครียดมันมากมายครับพี่

แต่ผมว่าสภาพผมน่าจะเจ๋งสำหรับคนที่เป็นอย่างผมนะ

เรื่องงานก็เหนื่อย  ทำแม่งทุกอย่าง  คนช่วยก็ลาออก  

เจ้านายก็ป่วย  พ่อก็เข้าโรงพยาบาล  คุณยายผมก็ไม่สบาย

เช้าทำงาน  เย็นกลับบ้านดูแลคนป่วย ลูกค้าก็ต้องไปหา  ต่างจังหวัดจำเป็นต้องออก

เหนื่อยชะมัดพี่ต่อ  เดินเข้าโรงพยาบาลบ่อยกว่าเข้าเซเว่นอีก  เฮ้อออออ

ใจเย็นๆครับ...เดี๋ยวเรื่องยุ่งๆก็ต้องผ่านไป..พักผ่อนบ้างเน้อ..(อันนี้สำคัญ)
เอาร่างกายให้แข็งแรงก่อน..เดี๋ยวความสดใสกลับมาเองครับ

เดี๋ยวตาจ้าวมาแล้วนัดกันอีกที...น้องก้อนชอบแบบไหนเดี๋ยวพี่ๆจัดให้..
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #22442 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:16:16 PM »

ตกลงพี่จ้าวมาขอพี่โอมวันไหนอ่ะ

ผมจะเอาร้อยท่อไปรดน้ำสักสามขวด

พักผ่อนบ้างนะครับคุณก้อน..เห็นวันก่อนเหม่อๆพิกล..แอบติดใจอู๋อ๊ะเปล่า...อิอิ Grin

เรื่องให้เครียดมันมากมายครับพี่

แต่ผมว่าสภาพผมน่าจะเจ๋งสำหรับคนที่เป็นอย่างผมนะ

เรื่องงานก็เหนื่อย  ทำแม่งทุกอย่าง  คนช่วยก็ลาออก  

เจ้านายก็ป่วย  พ่อก็เข้าโรงพยาบาล  คุณยายผมก็ไม่สบาย

เช้าทำงาน  เย็นกลับบ้านดูแลคนป่วย ลูกค้าก็ต้องไปหา  ต่างจังหวัดจำเป็นต้องออก

เหนื่อยชะมัดพี่ต่อ  เดินเข้าโรงพยาบาลบ่อยกว่าเข้าเซเว่นอีก  เฮ้อออออ

ใจเย็นๆครับ...เดี๋ยวเรื่องยุ่งๆก็ต้องผ่านไป..พักผ่อนบ้างเน้อ..(อันนี้สำคัญ)
เอาร่างกายให้แข็งแรงก่อน..เดี๋ยวความสดใสกลับมาเองครับ

เดี๋ยวตาจ้าวมาแล้วนัดกันอีกที...น้องก้อนชอบแบบไหนเดี๋ยวพี่ๆจัดให้..

ขาวๆ หมวยนิดๆ  รูปร่างเพรียวกำลังดี  ขี้อ้อน  ดัดฟัน  อายุไม่เกิน 24 และ  ......

เป็นผู้หญิงจริงๆครับ (อันนี้สำคัญมากๆ) หลงรัก

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #22443 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:18:05 PM »

ขาวๆ หมวยนิดๆ  รูปร่างเพรียวกำลังดี  ขี้อ้อน  ดัดฟัน  อายุไม่เกิน 24 และ  ......

เป็นผู้หญิงจริงๆครับ (อันนี้สำคัญมากๆ) หลงรัก

แหม่.....สเป็คนี้ มีดัดฟันด้วย...เอ้อ....ไม่เป็นอุปสรรคเหรอครับ.....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #22444 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:18:32 PM »

เช๊อะ...เวลาเราไปไม่ได้นี่นัดกันมาจริงๆเลยน๊ะแถวบ้านเราเนี่ย  งอน

ขอตรวจอาการหน่อยครับ...เป็นไงบ้าง..พร้อมยัง..
ไม่ถ่ายรูปไปอ้อนสาวๆในกระทู้ความงามล่ะ..แหมแขนเจ้าของกระทู้นี่สวยมากๆ..อิอิ ขำก๊าก

เดินเล่นในบ้านเยอะหน่อยเมียยังต่อว่าเลยครับ แต่ช่วงนี้ก็ดีขึ้นเยอะแล้วถ้าใส่เสื้อเกราะอยู่ก็จะแค่รู้สึกเมื่อยๆตึงๆเท่านั้นครับ  เยี่ยม

แบร่ ช่วงนี้ไม่ได้เข้าห้องโต๊ะเครื่องแป้งเลยครับกลัวสาวติด  ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #22445 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:18:43 PM »

......หาเองเห๊อะ  ท่านก้อน  อย่าให้พี่ต่อจัดให้เลย   เดี๋ยวจะนอนไม่หลับเปล่าๆ ... ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22446 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:20:53 PM »

น้องก้อน..ให้พี่ต่อหาสาวให้หรือ คริ คริ
กว่าจะถึงมือน้องก้อนล่ะก็.....คริ คริ  ไม่อยากเหลา....

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #22447 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:28:09 PM »

เดินเล่นในบ้านเยอะหน่อยเมียยังต่อว่าเลยครับ แต่ช่วงนี้ก็ดีขึ้นเยอะแล้วถ้าใส่เสื้อเกราะอยู่ก็จะแค่รู้สึกเมื่อยๆตึงๆเท่านั้นครับ  เยี่ยม

แบร่ ช่วงนี้ไม่ได้เข้าห้องโต๊ะเครื่องแป้งเลยครับกลัวสาวติด  ขำก๊าก

ว่าจะถามหลายครั้งแล้ว เสื้อเกราะของท่านแมวบ้า ลีเวลไหนครับ กัน.38ได้ป่ะครับ..... Grin Grin.....

......หาเองเห๊อะ  ท่านก้อน  อย่าให้พี่ต่อจัดให้เลย   เดี๋ยวจะนอนไม่หลับเปล่าๆ ... ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

ก้อนต้องเชื่อคนมีประสบการณ์..... Grin Grin Grin...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #22448 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:29:03 PM »

งั้นก้อนไปคนเดียวเลย..ไปด้วยกันไม่ได้แล้ว... ขำก๊าก
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #22449 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:30:08 PM »

น้องก้อน..ให้พี่ต่อหาสาวให้หรือ คริ คริ
กว่าจะถึงมือน้องก้อนล่ะก็.....คริ คริ  ไม่อยากเหลา....

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #22450 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:39:35 PM »

......หาเองเห๊อะ  ท่านก้อน  อย่าให้พี่ต่อจัดให้เลย   เดี๋ยวจะนอนไม่หลับเปล่าๆ ... ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #22451 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:45:21 PM »

เดินเล่นในบ้านเยอะหน่อยเมียยังต่อว่าเลยครับ แต่ช่วงนี้ก็ดีขึ้นเยอะแล้วถ้าใส่เสื้อเกราะอยู่ก็จะแค่รู้สึกเมื่อยๆตึงๆเท่านั้นครับ  เยี่ยม

แบร่ ช่วงนี้ไม่ได้เข้าห้องโต๊ะเครื่องแป้งเลยครับกลัวสาวติด  ขำก๊าก

ว่าจะถามหลายครั้งแล้ว เสื้อเกราะของท่านแมวบ้า ลีเวลไหนครับ กัน.38ได้ป่ะครับ..... Grin Grin.....

ดีสุดคงกันได้แค่อัดลมเบอร์1หละครับ  ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #22452 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:47:11 PM »

......หาเองเห๊อะ  ท่านก้อน  อย่าให้พี่ต่อจัดให้เลย   เดี๋ยวจะนอนไม่หลับเปล่าๆ ... ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22453 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 08:05:05 PM »

นึกไง...ไปให้ท่าน บชห. ไปเชื่อมือ เชื่อใจ ท่าน บชห. ขนาดนั้น คริ คริ

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #22454 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 08:37:34 PM »

โห....มาเป็นชุด  555   ขำก๊าก

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
หน้า: 1 ... 1494 1495 1496 [1497] 1498 1499 1500 ... 10006
  พิมพ์