เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 12:35:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1528 1529 1530 [1531] 1532 1533 1534 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5425308 ครั้ง)
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22950 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2007, 10:04:23 AM »

ตาจ้าว เจ๊หาear muffอันที่ยังไม่ได้แกะห่อ ไม่เจออ่ะ
เวลาไม่หาดันเห็น เวลาจะใช้ดันลืมว่าอยู่ไหน เศร้า

แกะแล้วก็ได้ครับ มิมีปัญหา  Wink

เอาเอียร์ปลั๊ก 3M เปล่า ........  วันนี้ถ้าผ่านไปจะซื้อให้

เอาครับขอบคุณครับ เจ๊โอผมก็เอานะครับ .... อากาศชื้นจัดของผมขึ้นราเละเทะหมดเลย  เศร้า
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #22951 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2007, 10:06:09 AM »

ตาจ้าว เจ๊หาear muffอันที่ยังไม่ได้แกะห่อ ไม่เจออ่ะ
เวลาไม่หาดันเห็น เวลาจะใช้ดันลืมว่าอยู่ไหน เศร้า

แกะแล้วก็ได้ครับ มิมีปัญหา  Wink

เอาเอียร์ปลั๊ก 3M เปล่า ........  วันนี้ถ้าผ่านไปจะซื้อให้

น้องรูครับ..ยืมเตนท์หนึ่งหลังนะครับ..จะไปนอนดูดาวหนึ่งคืน... Cheesy
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #22952 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2007, 10:06:30 AM »

เอาครับขอบคุณครับ เจ๊โอผมก็เอานะครับ .... อากาศชื้นจัดของผมขึ้นราเละเทะหมดเลย  เศร้า

ยี้  ยี๊ พี่จ้าวไม่ยอมเช็ดก่อนเก็บอ๊ะดิ  คิก คิก ยี๊

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22953 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2007, 10:06:57 AM »

พี่วรรณอย่าลืมขวดนั้นนะครับ ผมจะได้ไปแจมเป็นของไหว้ครู ครูรับสอนให้แล้ว  หลงรัก
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22954 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2007, 10:07:40 AM »

โดนเจ้าพวกเด็ก..นา-รก รุมแฮ่ะ
วันไหนโผล่ไปบางแสนล่ะก็.....
จะให้เด็กตีหัวซะให้เข็ด..........

ตีพ่อไม่ได้....หยิกแก้มลูกก็ได้อ่ะ คริ คริ

เมื่อคืน...นั่งซดเหล้ากะน้องปิ๊..ก น้องแจง   ท่านตั้ม งูเมอร์สั้น (ไม่สัน)
ท่าน บชห. ท่าน turus และก็...ป้า อ่ะ
น้องอู๋ จะตามมา....แต่ห้ามไว้ ไม่งั้น เที่ยงคืนไม่ได้กลับบ้านแน่

สุขสดชื่นอย่าบอกใครเชียว.....คริ คริ

ขาดน้องเมล์ไปคนนึง....แต่ไม่เป็นไร
เพราะ เด็กเสริฟพอแทนได้ กล้อม ๆ แกล้ม ๆ

เสร็จแล้วชนแก้ว ตะโกนว่า...
ฉอง-ห้า-นึง-ฉอง (ปีชง) จงจา.......เหริ๊น คริ คริ

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #22955 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2007, 10:08:12 AM »

น้องรูครับ..ยืมเตนท์หนึ่งหลังนะครับ..จะไปนอนดูดาวหนึ่งคืน... Cheesy

เอาไปทำไมพี่.... ผมว่าน๊ะพกยากันยุงดีๆก็พอ เพราะคงไม่ได้นอนหรอก  เยี่ยม

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #22956 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2007, 10:10:35 AM »

เปลี่ยนคำได้มั๊ยจ๊ะ คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22957 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2007, 10:11:02 AM »

ก.ย. ขวิบห้า  อ่ะ  เค้าว่ากันยุงดี...คริ คริ

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22958 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2007, 10:12:27 AM »

ยี้  ยี๊ พี่จ้าวไม่ยอมเช็ดก่อนเก็บอ๊ะดิ  คิก คิก ยี๊

อ้าว เค้าต้องเช็ดกันด้วยเหรอ  คิก คิก

เมื่อคืน...นั่งซดเหล้ากะน้องปิ๊..ก น้องแจง   ท่านตั้ม งูเมอร์สั้น (ไม่สัน)
ท่าน บชห. ท่าน turus และก็...ป้า อ่ะ
น้องอู๋ จะตามมา....แต่ห้ามไว้ ไม่งั้น เที่ยงคืนไม่ได้กลับบ้านแน่

สุขสดชื่นอย่าบอกใครเชียว.....คริ คริ

ขาดน้องเมล์ไปคนนึง....แต่ไม่เป็นไร
เพราะ เด็กเสริฟพอแทนได้ กล้อม ๆ แกล้ม ๆ

ผมจะได้นั่งกับป้าวันไหนครับ เสาร์หรือจันทร์

หรือทั้ง2วัน  หลงรัก
ไพโรจน์
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #22959 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2007, 10:13:16 AM »

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ยังไงปืนผมก็ยังไม่เคยยิงแล้วติด ......  แบร่ แบร่ แบร่

งอน งอน งอน แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ลืมปลดเซฟยังปลดได้ ดีกว่า ปืนติดยิงต่อไม่ได้ต้องรีบเข้า กทม.  กร๊ากกกกกกกก ....... อิอิอิ

แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

โอมบอกว่า     Angry  แค้นนี้ต้องชำระ    Grin

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22960 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2007, 10:14:15 AM »

เอาครับขอบคุณครับ เจ๊โอผมก็จะเอานะครับ .... อากาศชื้นจัดของผมขึ้นราเละเทะหมดเลย  เศร้า

เปลี่ยนแล้ว  ยิ้มีเลศนัย  ขำก๊าก  แบร่
ไพโรจน์
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #22961 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2007, 10:15:46 AM »

น้องเมล์จ๋า.....เชื่อป่ะ เมื่อคืนนั่งอยู่กะปิ๊..ก จิง ๆ

กินกันท่ี่ไหน  ไม่เคยคิดถึงเราเลย

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22962 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2007, 10:20:28 AM »

หรือไม่ก็....เอายาฉีดยุง ไปฉีดให้ฟุ้งก่อนภายใน tent
แล้วค่อยเข้าไปนอน....คริ คริ

ตื่นเช้ามา....ยุงไม่กล้ำกราย...
แต่ หนอน...ขึ้นแทน...คริ คริ

อ้าว เค้าต้องเช็ดกันด้วยเหรอ  คิก คิก

ผมจะได้นั่งกับป้าวันไหนครับ เสาร์หรือจันทร์

หรือทั้ง2วัน  หลงรัก

วันไหน ๆ ก็ไม่สำคัญครับ
ท่านเมล์สั่ง เด็กผม (ท่าน turus) ให้จัดกำหนดการเป็นลายลักษณ์อักษร
เสนอมาตามขั้นตอนได้เลยครับ.....ผมจะได้ อนุมัติ

สำคัญที่ว่า  ปีเกิดเรา (น้องเมล์-ผม) สองคน"ชง" กันหรือเปล่า เท่านั้น คริ คริ

ชง หมายถึง การขัดชะตาหรือดวงถูกกระแทก
ลักชงหมายถึง ปีนักษัตรที่ห่างกัน 6 ปี จะมีการกระแทกหรือขัดชะตากัน

เดี๋ยว.....เหล้าไม่อร่อยฮับ....
น้องเมล์จ๋า.....เชื่อป่ะ เมื่อคืนนั่งอยู่กะปิ๊..ก จิง ๆ

กินกันที่ไหน  ไม่เคยคิดถึงเราเลย

ขอโทษด้วยครับพี่...คริ คริ
คราวหน้า.....สนามต่อไป  ศึกวันทรงเมล์
ผมจะเรียนให้ทราบครับ  คริ คริ

เสียดายเมื่อวาน น้องแจงไปด้วยอ่ะ คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #22963 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2007, 10:20:58 AM »

งานเล็กๆ ครับเฮีย...อิอิ

ขนาดเลิกแค่เที่ยงคืน ยังมาทำบ่น โด่

ถึงบ้านแล้ว ผมยังมาต่ออีกตั้ง...หนึ่ง คิก คิก
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #22964 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2007, 10:21:51 AM »

เอาครับขอบคุณครับ เจ๊โอผมก็จะเอานะครับ .... อากาศชื้นจัดของผมขึ้นราเละเทะหมดเลย  เศร้า

เปลี่ยนแล้ว  ยิ้มีเลศนัย  ขำก๊าก  แบร่

เฮ้อ...ไม่ดีขึ้นเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หน้า: 1 ... 1528 1529 1530 [1531] 1532 1533 1534 ... 10006
  พิมพ์