เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 12:24:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1919 1920 1921 [1922] 1923 1924 1925 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5440473 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #28815 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 11:56:10 AM »

ชั้นไม่ได้หลงทางย่ะ แค่ไปอีกทางเท่านั้นเอง แลบลิ้น

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #28816 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 11:58:03 AM »

สวัสดีทุกๆท่าน
ก่อนอื่น ขอกล่าวคำขอบคุณสำหรับเพื่อนๆทุกๆท่าน
ที่แบ่งปันความสุขร่วมกันในวันเสาร์ - อาทิตย์ที่ผ่านมา
ขอบคุณพี่เอ้ ที่ให้ผมเกาะล้อ ทั้งไป-กลับ
ขอบคุณน้องอู๋ ที่เปิดบ้านสวนสวาทต้อนรับ

ขอบคุณพี่ต้อย พี่ติ๋ม รวมถึงแม่บ้าน ที่เป็นธุระเรื่องอาหารการกิน
ขอบคุณอาหารและสุราที่เพื่อนๆทุกๆท่านนำติดตัวไป
ขอบใจน้องรูที่เป็นธุระเรื่องอาหารที่ผมฝากซื้อ
ขอบใจน้องตี๋ ที่แหกปากแหกคอได้ตลอดคืน Grin

ขอบใจเจ้า เกมส์ เจ้ากาย เจ้ากีต้าร์ เจ้าเกียร์ ที่เห็นแก่ค่าจ้างสิบบาท
มาปลุกผมตอนเก้าโมงเช้า หลังจากที่ผมได้นอนไปแค่สามชั่วโมง.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอบคุณจ่าเล็ก น้องโป้ง พี่ต้อย พี่ติ๋ม พี่ไพโรจน์ ท่านทัดมาลา แม่เจ้าประคุณโอ(จอมหลงทาง แลบลิ้น)
ที่แม้จะเวลาน้อย แต่ก็มาแจมด้วยกัน
ยังอุตส่าห์

งานหน้า มีล้างตาครับ

ลูกสาวคนโตผมบ่นนอนไม่หลับมาสองคืนแล้ว...บอกกลัวๆๆๆๆๆ...คุณอาซับอ่ะ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28817 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 11:59:54 AM »

ก่อนอื่น ขอกล่าวคำขอบคุณสำหรับเพื่อนๆทุกๆท่าน
ที่แบ่งปันความสุขร่วมกันในวันเสาร์ - อาทิตย์ที่ผ่านมา
ขอบคุณพี่เอ้ ที่ให้ผมเกาะล้อ ทั้งไป-กลับ
ขอบคุณน้องอู๋ ที่เปิดบ้านสวนสวาทต้อนรับ

ขอบคุณพี่ต้อย พี่ติ๋ม รวมถึงแม่บ้าน ที่เป็นธุระเรื่องอาหารการกิน
ขอบคุณอาหารและสุราที่เพื่อนๆทุกๆท่านนำติดตัวไป
ขอบใจน้องรูที่เป็นธุระเรื่องอาหารที่ผมฝากซื้อ
ขอบใจน้องตี๋ ที่แหกปากแหกคอได้ตลอดคืน Grin

ขอบใจเจ้า เกมส์ เจ้ากาย เจ้ากีต้าร์ เจ้าเกียร์ ที่เห็นแก่ค่าจ้างสิบบาท
มาปลุกผมตอนเก้าโมงเช้า หลังจากที่ผมได้นอนไปแค่สามชั่วโมง.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอบคุณจ่าเล็ก น้องโป้ง พี่ต้อย พี่ติ๋ม พี่ไพโรจน์ ท่านทัดมาลา แม่เจ้าประคุณโอ(จอมหลงทาง แลบลิ้น)
ที่แม้จะเวลาน้อย แต่ก็มาแจมด้วยกัน
ยังอุตส่าห์

ลูกสาวคนโตผมบ่นนอนไม่หลับมาสองคืนแล้ว...บอกกลัวๆๆๆๆๆ...คุณอาซับอ่ะ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

ด้วยเหตุผลเดียวกันกับ ท่าน บชห. นี่แหละครับ
ผมถึงไม่กล้าพาตัวเล็กไป...คริ คริ

ไพโรจน์
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #28818 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 12:10:37 PM »

พี่จอยครับ  วันนี้พี่แก้วประชุมอยู่แถวโรงแรมเจ้าพระยาปาร์ค   เย็นนี้จะหิ้วพี่แก้วไปไหนดี

นาทีนี้....ต้อง....Utopia อ่ะครับ....คริ คริ

จะต้องหาโอกาสไปพิสูจน์   ยิ้มีเลศนัย

พี่จอยครับ  วันนี้พี่แก้วประชุมอยู่แถวโรงแรมเจ้าพระยาปาร์ค   เย็นนี้จะหิ้วพี่แก้วไปไหนดี
เฮียลองนัดพี่แก้วก่อนครับ ถ้าสถานที่ไปได้จะไปครับ เพราะมีผบ.ติดรถ เศร้า เศร้า

อ้าว.. แสดงว่า ผบ.ไม่ไว้ใจ  คิก คิก

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #28819 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 12:22:00 PM »

ยังอุตส่าห์

ด้วยเหตุผลเดียวกันกับ ท่าน บชห. นี่แหละครับ
ผมถึงไม่กล้าพาตัวเล็กไป...คริ คริ

ล่าสุดเห็นว่าหลานกีตาร์จับไข้ ไปโรงเรียนไม่ได้เช่นกันครับ.... ตกใจหน้าซีด

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #28820 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 12:24:32 PM »

คิก คิกเอ....ถ้าไม่โพสขอบคุณ ก็คงน่าเกลียด

เยี่ยมขอบคุณคุณเสือ ที่ช่วยเป็นธุระ ออกแรงจัดการใครบางคนในคืนนั้น.....เสียดาย ไม่มีภาพถ่าย

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28821 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 12:31:34 PM »

ยังอุตส่าห์

ล่าสุดเห็นว่าหลานกีตาร์จับไข้ ไปโรงเรียนไม่ได้เช่นกันครับ.... ตกใจหน้าซีด

ที่จับไข้ เพราะป๊าพาไปรดน้ำมนต์มากกว่ากระมัง...คริ คริ
แต่หยิบผิด ผ่าไปหยิบขวดเหล้าซะนี่

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #28822 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 12:34:32 PM »

พี่จอยครับ  วันนี้พี่แก้วประชุมอยู่แถวโรงแรมเจ้าพระยาปาร์ค   เย็นนี้จะหิ้วพี่แก้วไปไหนดี
เฮียลองนัดพี่แก้วก่อนครับ ถ้าสถานที่ไปได้จะไปครับ เพราะมีผบ.ติดรถ เศร้า เศร้า

อ้าว.. แสดงว่า ผบ.ไม่ไว้ใจ  คิก คิก
[/quote]
ม่ายช่ายครับ เพราะเย็นๆลูกๆต้องมาขึ้นรถที่ทำงาน งอน งอน

ไพโรจน์
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #28823 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 12:37:28 PM »

ยังอุตส่าห์

ขอบคุณน้องซับที่เคลียร์รถให้ในตอนกลับบ้าน

ขอบคุณในน้ำใจน้องซับ ที่โทรมาถามตอนเที่ยงคืนด้วยความเป็นห่วงเป็นไยว่ากลับถึงบ้านหรือยัง

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28824 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 12:41:17 PM »

นายสมัครฯ ได้รับการเลือกจากรัฐสภาให้ดำรงตำแหน่ง สร.1
ด้วยคะแนนเสียง 313 คะแนน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 28, 2008, 01:28:57 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #28825 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 12:43:38 PM »

คิก คิกเอ....ถ้าไม่โพสขอบคุณ ก็คงน่าเกลียด

เยี่ยมขอบคุณคุณเสือ ที่ช่วยเป็นธุระ ออกแรงจัดการใครบางคนในคืนนั้น.....เสียดาย ไม่มีภาพถ่าย
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ฮือ ๆ ๆ ๆ ๆ
ไม่เป็นไรพี่ ของพี่ ผมเตรียมท่อยางอ่อนไว้แล้ว....

ขอบคุณน้องซับที่เคลียร์รถให้ในตอนกลับบ้าน

ขอบคุณในน้ำใจน้องซับ ที่โทรมาถามตอนเที่ยงคืนด้วยความเป็นห่วงเป็นไยว่ากลับถึงบ้านหรือยัง

แหะ แหะ โทรไป พี่ไม่ได้รับ เลยโทรหาโอ หาท่านทัด กะว่าจะโทรหาพี่ไพโรจน์อีกที เมา....เอ้ย...ลืมเลย... Grin Grin

ยี๊ ยี๊ ยี๊

ยี๊ ยี๊ ยี๊

ยี๊ ยี๊ ยี๊
 ยี๊ ยี๊ ยี๊

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ไพโรจน์
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #28826 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 12:53:05 PM »

ม่ายช่ายครับ เพราะเย็นๆลูกๆต้องมาขึ้นรถที่ทำงาน งอน งอน
[/quote]

โทษทีครับ  ไหว้

ถ้าให้ผมนัด  ก็คงเป็นสถานที่ที่ผบ.และลูก ๆ ไปไม่ได้แน่นอน   ยิ้มีเลศนัย

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #28827 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 01:55:47 PM »

คิก คิก   สำหรับพี่เป้า......จัดให้ครับ   

คิก คิก   แข้งขวา(ถอดรองเท้าเพื่อความสุภาพ)  ปะทะก้นสากๆของเจ้าซับฯ......อิอิ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #28828 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 01:57:11 PM »

พี่เสือว่างม๊ะครับมานั่งเสวนาธรรมที่บางบัวทองม๊ะ  ยิ้มีเลศนัย

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #28829 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 02:06:42 PM »

พี่เสือว่างม๊ะครับมานั่งเสวนาธรรมที่บางบัวทองม๊ะ  ยิ้มีเลศนัย

คิก คิก  ชิ...ช๊ะ... กล้าดีอย่างไรมาท้าทายเรา.... คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
หน้า: 1 ... 1919 1920 1921 [1922] 1923 1924 1925 ... 10006
  พิมพ์