เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 02:30:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1921 1922 1923 [1924] 1925 1926 1927 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5440631 ครั้ง)
น่อย พีที99-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 606

ดื่มเหล้ากับคนรู้ใจพันจอกไม่เมา

« ตอบ #28845 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 09:08:45 AM »

.....สวัสดีครับทุกๆท่าน

วันอังคารที่ 22-01-51    อากาศครึ้มๆเหมือนจะมีฝน Huh

พี่น่อยครับ...อย่าลืมตัวประกัน และเอกสาร นะครับ...

นัดกันรับเมื่อไหร่ดีครับ....อิอิ

.....ขอฝากไว้ก่อนครับ เศร้า   เอาติดรถมาหรือเปล่าครับ

ถ้าเอามาเดี๋ยวไปรับเลยก็ได้ เพราะเอกสารจะเอาไปให้คุณนินจาครับ 
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #28846 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 09:17:43 AM »

สวัสดียามเช้า...ครับ ทุกท่าน Grin

วันนี้รู้สึกอาลัย อาวรณ์ อย่างไรชอบกล เหมือนว่าจะมีของรักจากไปยังไงยังงั้น เลยอ่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พรุ่งนี้อาการคงจะกำเริบหนักใหญ่... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่ได้จากไปไหนไกลเลยครับพี่เอ้......... Grin Grin Grin คิดถึงก็ยังมาหาได้ทุกเวลา...........อิอิ

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

จุ๊ปๆๆๆๆๆๆๆ น้ำลายหก

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #28847 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 09:50:35 AM »

สวัสดีตอนสาย ๆ ครับ พี่ ๆเพื่อน ๆทุกท่าน  .......  อิอิอิ 

สวัสดียามเช้า...ครับ ทุกท่าน Grin

วันนี้รู้สึกอาลัย อาวรณ์ อย่างไรชอบกล เหมือนว่าจะมีของรักจากไปยังไงยังงั้น เลยอ่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พรุ่งนี้อาการคงจะกำเริบหนักใหญ่... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่ได้จากไปไหนไกลเลยครับพี่เอ้......... Grin Grin Grin คิดถึงก็ยังมาหาได้ทุกเวลา...........อิอิ

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อิอิอิ  เป็นข้ออ้างในการเดินทางได้อย่างหนึ่ง  ....... อิอิอิ   คิดถึงน้อง
คิม  เดี๋ยวไปหาน้องคิมหน่อยนึง  ........ แปร๊ดดดดดดดด(ไม่ใช่แป๊บ ) เดียวกลับ .........   อิิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #28848 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 09:59:03 AM »

.....สวัสดีครับทุกๆท่าน

วันอังคารที่ 22-01-51    อากาศครึ้มๆเหมือนจะมีฝน Huh

พี่น่อยครับ...อย่าลืมตัวประกัน และเอกสาร นะครับ...

นัดกันรับเมื่อไหร่ดีครับ....อิอิ

.....ขอฝากไว้ก่อนครับ เศร้า   เอาติดรถมาหรือเปล่าครับ

ถ้าเอามาเดี๋ยวไปรับเลยก็ได้ เพราะเอกสารจะเอาไปให้คุณนินจาครับ 

อ๊ะๆๆๆ...ติดรถมาทุกวันแหละครับ พี่น่อย Cheesy

แต่...อ่า...ส่งมอบ มันต้องมีพยาน และต้องเซนต์สัญญาอีกวุ่นวาย

เรื่องมันเยอะ ต้องคุยนาน และอาจคอแห้งได้ครับพี่...อิอิ น้ำลายหก คิก คิก
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #28849 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 10:01:19 AM »

สวัสดีตอนสาย ๆ ครับ พี่ ๆเพื่อน ๆทุกท่าน  .......  อิอิอิ 

อิอิอิ  เป็นข้ออ้างในการเดินทางได้อย่างหนึ่ง  ....... อิอิอิ   คิดถึงน้อง
คิม  เดี๋ยวไปหาน้องคิมหน่อยนึง  ........ แปร๊ดดดดดดดด(ไม่ใช่แป๊บ ) เดียวกลับ .........   อิิอิอิ

ส่งมอบวันพุธ...วันศุกร์ หรือ เสาร์ ก็น่าจะทำใจให้หายคิดถึงไม่ได้...อาจต้องเดินทางไปหา..อิอิ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28850 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 10:01:42 AM »

เห็นเย็นนี้...ท่าน บชห. บอกว่า....
ถ้าท่าน turus คอแห้ง เรียนเชิญพบปะกับท่าน บชห. ได้นี่ครับ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28851 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 10:03:30 AM »

เออ    เรียน ท่าน turus ครับ
การเดินทางไปพัทยา ปัจจุบัน ท่านสามารถใช้เส้นทาง Motorway ได้โดยสะดวกแล้วครับ
ทางหลวงเส้นนี้...ทั้งไปและกลับ....ไม่ต้องผ่านตัวเมืองชลบุรี ครับ

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #28852 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 10:05:47 AM »

ครับพี่ตูฯ  วันพุธ ผมอาจต้องทำงานครับ  ......  แต่เสาร์อาทิตย์ คงพอมีเวลาว่างครับ  ....... อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28853 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 10:07:38 AM »

ถ้าส่งมอบของกัน ใน กทม. ให้ส่งวันศุกร์-อาทิตย์ อ่ะ
ท่านว่า ฤกษ์งามยามดี

ส่วนถ้าไปส่งมอบกันที่ชลบุรี  ท่านให้ส่งมอบกันวันจันทร์-พฤหัส อ่ะ
ท่านว่า  เงินทองจะไหลมา เทไป

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #28854 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 10:10:07 AM »

ถ้าส่งมอบของกัน ใน กทม. ให้ส่งวันศุกร์-อาทิตย์ อ่ะ

ส่วนถ้าไปส่งมอบกันที่ชลบุรี  ท่านให้ส่งมอบกันวันจันทร์-พฤหัส อ่ะ

กะไม่เจอเพื่อนๆอ่ะสิ...รู้ทันหน่ะ แลบลิ้น

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28855 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 10:11:36 AM »

กะไม่เจอเพื่อนๆอ่ะสิ...รู้ทันหน่ะ แลบลิ้น

ไปเจอทาม...ม๊าย......นัง tu นัง ru นังโป้ง คริ คริ
เจอน้องเอ๋...กะน้องโอ ดีก่า แฮ่ม แจ๊บ แจ๊บ...

RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #28856 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 10:14:27 AM »

เอ๋ไหนอ่ะพี่   .... พี่เอ๋ พยาบาล หรือเปล่า  ...... อิอิอิ

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #28857 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 10:15:08 AM »

การเดินทางไปพัทยา ปัจจุบัน ท่านสามารถใช้เส้นทาง Motorway ได้โดยสะดวกแล้วครับ
ทางหลวงเส้นนี้...ทั้งไปและกลับ....ไม่ต้องผ่านตัวเมืองชลบุรี ครับ

Motorway สะดวกสะบาย...ขับรถไปเรื่อยๆ แต่จะมีอยู่แยกหนึ่ง ก่อนถึงแยกพัทยา แลบลิ้น

ไม่รู้เป็นไร รถผมมักชอบเลี้ยวขวา...มุ่งหน้าลงอ่าง (ศิลา) เรื่อยเลยอ่ะครับ... ยี๊

เห็นว่าแถวนั้น กาแฟอร่อย และก็มีเด็กเสริฟ สาวสวย..บรรยากาศใต้ร่มไม้ มีต้นตะลิงปิง ให้กินแกล้มด้วย.อิอิ คิก คิก
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28858 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 10:15:55 AM »

เอ๋ไหนอ่ะพี่   .... พี่เอ๋ พยาบาล หรือเปล่า  ...... อิอิอิ

เอ๋..พะ-บาน ถูกต้องแว้ว...น้อง ru   คริ คริ

Motorway สะดวกสะบาย...ขับรถไปเรื่อยๆ แต่จะมีอยู่แยกหนึ่ง ก่อนถึงแยกพัทยา แลบลิ้น

ไม่รู้เป็นไร รถผมมักชอบเลี้ยวขวา...มุ่งหน้าลงอ่าง (ศิลา) เรื่อยเลยอ่ะครับ... ยี๊

เห็นว่าแถวนั้น กาแฟอร่อย และก็มีเด็กเสริฟ สาวสวย..บรรยากาศใต้ร่มไม้ มีต้นตะลิงปิง ให้กินแกล้มด้วย.อิอิ คิก คิก

เออ...บังเอิญ ป๋มย้ายบ้านไปแว้วฮับ...

RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #28859 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 10:16:03 AM »

อิอิอิ   .......   จริง  เนอะพี่ ....... อิอิอิ 

หน้า: 1 ... 1921 1922 1923 [1924] 1925 1926 1927 ... 10006
  พิมพ์