เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 06:23:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1945 1946 1947 [1948] 1949 1950 1951 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5441754 ครั้ง)
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #29205 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 08:24:30 AM »

ไหว้  สวัสดีทุกท่านครับ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #29206 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 08:27:24 AM »

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน  ไหว้ เช้านี้คึกคักกันดีจริงๆ  เยี่ยม
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่จอย  หลงรัก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #29207 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 08:28:15 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ พี่จอย ...  ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก จงดลบันดาลให้ พี่จอยมีสุขภาพแข็งแรง  ..... ร่ำรวยเงินทอง ไม่ทุกข์กาย ไม่ร้อนใจ ครับ   ไหว้

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน  ไหว้ เช้านี้คึกคักกันดีจริงๆ  เยี่ยม
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่จอย  หลงรัก
ขอบคุณครับ ไหว้

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #29208 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 08:31:10 AM »

สวัสดีครับพี่น่อย พี่เป้า พี่โอม พี่ต่อ...และพี่ๆทุกท่านครับ ไหว้

ดีใจกับน้องโป้งด้วย

น้องคิม  กระบอกนี้ไม่ค่อยได้ยิงหรอก   เจ้าของเก่าไม่ค่อยยิง

ขอบคุณครับพี่ป้อม ไหว้....เมื่อวานนอนกอดทั้งคืน หลงรัก

ดีใจกับน้องโป้งด้วย

น้องคิม  กระบอกนี้ไม่ค่อยได้ยิงหรอก   เจ้าของเก่าไม่ค่อยยิง

สงสัยเจ้าของเดิม ได้ G เลย ลืม K ตัว G มันดูคล้ายตัว C  olt  มากกว่าตัว K  มั้งครับ.
ไม่ทราบว่าผมจะเดาถูก ตัวคนไหม. วันนี้บอกว่าเป็นหวัด ความจริงอาจป่วยเป็นโรคใจ .ไม่ใช่หวัดก็ได้   Grin

เห็นด้วยครับพี่โรด... Cheesy.....แล้วน้องคิมก็สองพยางค์ ส่วนน้องกล๊อกพยางค์เดียวเหมือนโคลท์..... คิก คิก

ด้วยความเคารพครับ

ปืนใครอ่ะ...สวยจัง

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โอ๋ๆๆ.....พี่เอ้ Grin

เดี๋ยวว่างๆจะไปบางแสนให้พี่โอมช่วยถ่ายรูปเจ้าสาวให้ครับ พ่อตา Grin

น้องโป้ง...อย่านำปืนมาให้ผมบันทึกภาพเลยอ่ะ
ภาพมันไม่ค่อยชัด.....คริ คริ

นำไปให้พิฆาต five-one ก็แล้วกัน คริ คริ
ห้า-หนึ่ง-จู๋น-จู๋น อ่ะ   แต่อาจนานหน่อยนะ เพราะ ว.00 หมายถึง รอไปก่อน
กร๊ากกกกก..........

อิอิ........ถ้ารอนานๆ....ผมก็ไปหาพี่โอมก่อนไง Grin Grin Grin

ด้วยความเคารพครับ

ด้วยความเคารพครับพี่โป้ง เวลายิงเสร็จดูด้วยน๊ะครับว่าศูนย์หลังยังอยู่รึเปล่า  คิก คิก ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #29209 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 08:31:38 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ  ..... อาทิตย์แสนโหด  ...... หมดอาทิตย์นี้อาทิตย์หน้าหยุดยาวครับ  ..... อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #29210 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 08:35:36 AM »

อรุณสวัสดิ์ค่ะ... Grin

สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่จอย...ขอให้สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวย ๆ .... ไหว้

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #29211 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 08:36:54 AM »

สวัสดียามเช้า ฝนตก ถนนลื่น ขับรถด้วยความระมัดระวังนะครับ

เมือคืนนอนไม่หลับ ฝันถึงแต่น้องคิม ท้างงงงงคืน...อิอิ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สุขกระสันต์ วันคล้ายวันเกิดด้วยนะครับ พี่จอย คิก คิก คิก คิก
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #29212 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 08:37:51 AM »

Wink  สุขสันต์วันเกิดพี่จอยฯ    จะพาพวกเราไปเลี้ยงที่ไหนหรอครับ?.......เอิ๊กๆ  อ๊บ อ๊บ  คิก คิก คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29213 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 08:45:34 AM »

ปีนี่พี่จอยก็อายุครบ 55 แล้ว...คริ คริ

กำลังชมอยู่หยกๆ แลบลิ้น

คริ คริ  อ๊ายยยยยยยยยย    ไม่ต้องชม ไม่ต้องร๊ากกกก ป๋มก็ได้ฮับ
แค่...เอ็นดูป๋ม ป๋มก็ปลื้มแว้ว...ฮับ พี่จอย
ป๋มมัน.....ลูกทุ่งฮับ....ร๊ากกกกกก ก็บอกว่าร๊ากกกกกก
ชอบก็บอกว่าชอบ....นับถือก็บอกว่านับถือฮับ คริ คริ

ไม่มีแทงหน้า แทงหลังใคร....คริ คริ
ไม่ฆ่าใครด้วยคำพูดฮับ...แต่ฆ่าด้วยน้ำในใจ...น้ำในตา ฮับ คริ คริ

อยากมาก็มาไม่อยากมาก็บอก..ไม่อยากคบกันเป็นเพื่อนก็บอก...รับได้...

มีงอนวุ๊ย...คริ คริ

วันนี้แก้ตัวด้วยครับ...ป้าสมบูรณ์....

ท่าน บชห. จ๋า....
ท่าน บชห. ท่านก็ทราบดี ว่าป๋มมันจน....ที่สุดในบ้านจ๊ะ
ป๋มไม่มี fortuner ใหม่เอี่ยมสีดำ จอดหน้าบ้านนี่จ๊ะ
ได้แค่ 323 ก็ดีใจแว้ว....

ป๋มมันไม่มีตังค์เหลือเฟือที่จะไปนั่งซดกับใครได้ทู๊กกกก...วันจ๊ะ
ทู๊กกกก..ครั้งที่ซดเหล้า ป๋มนึกถึงค่าไอติมของน้องเจนทู๊ก....ทีจ๊ะ

เช้า ๆ ป๋มต้องแหกขี้ตาตื่นมา..ทำงาน ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ชนชั้นผู้น้อยน่ะจ๊ะ
แม้ค่าตอบแทนมันจะน้อยนิด ก็ยังดีกว่าไปคอยปล้นเค้ากินน่ะจ๊ะ

ป๋มอ่ะ รักและนับถือน้ำใจของท่าน บชห. เสมอจ๊ะ

ถ้าเป็นไปได้..ป๋มไม่อยากให้ท่านต้องมาขุ่นข้องหมองใจไปกับการกระทำของป๋มหรอกจ๊ะ
หรือถ้าท่านขุ่นข้องหรืองอน...เพราะการประพฤติของป๋ม
ป๋มก็ต้อง ขออภัยเป็นอย่างยิ่งจ๊ะ
ความจำเป็นและรันทดในกระเป๋าสตางค์ของป๋มมันบังคับอ่ะจ๊ะ

ใจป๋ม ป๋มก็อยากซดเหล้าเคล้าเพื่อนฝูง..ทู๊กกกก..วันอ่ะจ๊ะ
แต่...ป๋มต้องตื่นมาตั้งแต่เช้าตรู่ เพื่อมาปฏิบัติงาน จ๊ะ
ขืนซดเหล้าดึก ๆ ก็แย่อ่ะจ๊ะ
เพราะซดกะท่าน (เพื่อนที่รู้ใจ) มันต้องติดลมอ่ะจ๊ะ

นะจ๊ะ นะจ๊ะ.......หากวันใด สะสมค่าเหล้าได้พอประมาณแล้ว....
ป๋มจะไปนั่งซดกะท่านให้ได้เชียวจ๊ะ   จะให้เพื่อนเลี้ยงมันก็...เกรงใจอ่ะจ๊ะ
ค่าเทอม...ถึงแม้ป๋มไม่ได้จ่าย....ถึงแม้มันจะแพง
แต่ป๋มก็ต้อง...ส่งจ๊ะ      ยังดีที่แม่ป๋ม เค้าจ่ายค่าเทอมให้....ด้วย
โดยที่เอาเงินน้อย ๆ ของป๋ม ไปเข้าบัญชีน้องเจนให้แทน....เพื่อวันข้างหน้า
หากป๋มไปสะดุด...เท้าของใครเขาเข้า แล้วป๋มไม่หายใจไงจ๊ะ

ค่าตอบแทนจากการทำงานของท่านกะของป๋ม
มันไม่เหมือนกันจ๊ะ...ท่านทำงานวันละ 5-6 ชม. ท่านสามารถเลือกเวลาทำงานของท่านได้
แต่ป๋มต้องปฏิบัติงานวันละมากกว่า 8 ชม. และไม่สามารถกำหนดเวลาเข้า-ออกงานได้จ๊ะ

หากมิตรภาพระหว่างเราไซร้  ไม่เหือดหายไป  
เฉกเช่นน้ำค้างในตอนสายแล้ว...
เราต้องได้ซดเหล้ากันแน่นอนจ๊ะ....
ป๋มมิเคยลืม...ในความมีน้ำใจของท่าน ที่มอบให้ป๋มเสมอมาจ๊ะ

รักจริง ๆ นะ...ผู้ใหญ่ซ่าสสสส์....

น้องห้า-หนึ่ง
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #29214 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 08:54:43 AM »

หมั่นใส้....ท่าน บชห. กินกับผมก็ได้...ตอนนี้ ผมรวยแล้ว...อิอิ
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #29215 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 09:02:49 AM »

หมั่นใส้....ท่าน บชห. กินกับผมก็ได้...ตอนนี้ ผมรวยแล้ว...อิอิ

อะไรนะพี่ ได้ยินไม่ถนัด ..........  อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29216 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 09:05:35 AM »

เมื่อคืนนายโทรหา...(10สาย) ตอนสี่ทุ่มครึ่ง...
ป๋มหลับไปแว้ว....เฮ้อ....

เช้ามาโดนบ่นประมาณ สองกระบุงโกย....กะอีกสามบุ้งกี๋ คริ คริ

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #29217 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 09:07:13 AM »

ข่าวดี...ตอนนี้น้องแจง กับ น้องปิ๊ก ได้ซื้อกระทะย่างเนื้อ แบบใหม่ ใช้ไฟฟ้า

(แบบกระทะร้อนย่างเตา โคขุน) จะทำการทดลองใช้ในเร็ววันนี้...อิอิ น้ำลายหก น้ำลายหก
RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #29218 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 09:08:50 AM »

ข่าวดี...ตอนนี้น้องแจง กับ น้องปิ๊ก ได้ซื้อกระทะย่างเนื้อ แบบใหม่ ใช้ไฟฟ้า

(แบบกระทะร้อนย่างเตา โคขุน) จะทำการทดลองใช้ในเร็ววันนี้...อิอิ น้ำลายหก น้ำลายหก

อิอิอิ  สงสัยต้องหาเวลาลองกระทะสักหน่อยแล้ว

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29219 เมื่อ: มกราคม 31, 2008, 09:09:43 AM »

ไปนั่งซด นั่งปิ้งกันริมหาดดีกว่า..ต้นทุนน้อยหน่อย...
หลังบ้าน....ผอ.สุวิทย์ฯ  ขาโจ๋ แถวหาดวอนฯ อ่ะ

หน้า: 1 ... 1945 1946 1947 [1948] 1949 1950 1951 ... 10006
  พิมพ์