เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:27:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4077 4078 4079 [4080] 4081 4082 4083 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5421672 ครั้ง)
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #61185 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 04:44:17 PM »

ที่ไหนครับพี่ ขอซัก 2 ทุ่มไปแล้วมั่งดิ... Grin

บ้านสุขสวัสดิ์...

เป็นคำตอบที่ผมรู้คำตอบเลยครับ... งอน

บอกให้ซื้อมาสองร้อย...ก็ไม่เคยซื้อมาเลย...ไปแล้วเดี๋ยวเก้อน่ะ.... ขำก๊าก

หึ...หึ...หึ  วันเสาร์ผมซื้อขาหมู กับกุนเชียงมาแกล้มเหล้าด้วย ไม่เชื่อถามตุ่ม นังรูดู...อร่อยซ้า...

ขาหมูน่ะเด็กๆ....แต่กุนเชียง...แค้นว่ะ.. หัวเราะร่าน้ำตาริน
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #61186 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 04:47:13 PM »

ฟังรายการวิทยุคลื่น 99.0Mhz เขาบอกว่าทานเนื้อเยอะๆแล้วจะช่วยเพิ่มฮอร์โมน และมีวิตามิน B5 ช่วยให้ไม่แก่ก่อนวัยด้วย  คิก คิก คิก คิก เยี่ยม

งั้นเราก็มาถูกทางแล้วสินะ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #61187 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 04:48:47 PM »

หนึ่งทุ่ม.....พหลฯ สิบ-หนึ่ง
ทราบ ว.25 ว.15 ตาม ว.8 ที่ ว.6

แมวบอกผมชื่อพร้อมครับ...วันนี้พร้อม...เจอกันที่หมายหกโมงครึ่งเป็นต้นไป...เรียนเชิญท่าน51ด้วยครับ
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #61188 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 04:49:39 PM »

ประกาศๆ
แมวและเมียพร้อมลุย พหลฯ11 เวลา 18:00  น้ำลายหก น้ำลายหก

ต้องการกำลังเสริมด่วน  น้ำลายหก น้ำลายหก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #61189 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 04:51:00 PM »

ฟังรายการวิทยุคลื่น 99.0Mhz เขาบอกว่าทานเนื้อเยอะๆแล้วจะช่วยเพิ่มฮอร์โมน และมีวิตามิน B5 ช่วยให้ไม่แก่ก่อนวัยด้วย  คิก คิก คิก คิก เยี่ยม

งั้นเราก็มาถูกทางแล้วสินะ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ผู้การครับ...เรื่องนี้ต้องช่วยกันบอกคุณจิ๊กกี๋ครับ...อิอิ
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #61190 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 04:52:25 PM »

เบื่อจัง
เบื่อไรค๊าคุณซับ....ยิ้มโหน่ยๆๆริ้ว))) Grin Grin Grin<---like this

จ้า  เห็นคุณแมวแล้วหายเบื่อ

ชื่นใจบอกไม่ถูก...

ยังอยากเจออยู่นะ
โอวว..ขอบคุณคะที่เห็นหน้ากันแล้วทำให้หายเบื่อได้....

มีโอกาสคงได้เจอแน่คะ^^.............(ซิบๆเจอแล้วคุยด้วยน๊า..ห้ามมาจ้องหน้าเฉยๆๆนิ...จำได้ๆๆ)

หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #61191 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 04:53:25 PM »

มันอยู่ตรงไหนนะอ้ายร้านเนี้ย...........ใครไปไม่ชวน  ขอให้จู๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แช่งด้วยคนครับ.....ขอให้ป้าต่อ กับนังแมวบ๊อง...จู๊ดดดดดดดดดดด...ด..ด.ด ๆๆๆๆ

หวัดดีป้าแมวสุดสวย น้องฟิ๊งค์ด้วยครับ
สวัสดีจ้าคุณตี๋............ขอแจมคุณต้อยและคุณต่อด้วยนะค๊า Wink Wink Wink
ด้วยความยินดีครับ  อิอิ

มันอยู่ตรงไหนนะอ้ายร้านเนี้ย...........ใครไปไม่ชวน  ขอให้จู๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ชวนหน่ะชวนนะค๊าคุณพี่ต้อย...................................................................แต่อาจมียกเลิกได้ภายหลัง...อิอิ..โปรดระวัง!!!
กับพี่ กับเชื้อเค้าไม่ทำหรอกครับ.......จำทำก็แต่คนที่ตั้งใจหลอกน่ะครับ  อิอิ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #61192 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 04:54:18 PM »

เบื่อจัง
เบื่อไรค๊าคุณซับ....ยิ้มโหน่ยๆๆริ้ว))) Grin Grin Grin<---like this

โอวว..ขอบคุณคะที่เห็นหน้ากันแล้วทำให้หายเบื่อได้....

มีโอกาสคงได้เจอแน่คะ^^.............(ซิบๆเจอแล้วคุยด้วยน๊า..ห้ามมาจ้องหน้าเฉยๆๆนิ...จำได้ๆๆ)

ก็อยากฟังเสียงคุณแมวนี่ครับ
เสียงคุณแมว น่าฟังออก  Cheesy Cheesy Cheesy

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #61193 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 04:54:27 PM »

I need backup  น้ำลายหก น้ำลายหก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #61194 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 04:55:02 PM »

เบื่อจัง

เค้าไม่ได้มองเฉยๆนะครับ...คุณจิ๊กกี๋.....เค้าบริกรรมคาถาด้วยน่ะ... คิก คิก
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #61195 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 04:56:08 PM »

ผู้การครับ...เรื่องนี้ต้องช่วยกันบอกคุณจิ๊กกี๋ครับ...อิอิ
เชอะ!!!อ้ายต่อบร๊า)))) งอน

เค้าคงกระพันมาขนาดนี้หน่ะ..แตะเนื้อไปไม่เท่าไหร่เอง..เพราะชอบแต่ลูกชิ้นย่ะ ยิ้มีเลศนัย

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #61196 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 04:57:08 PM »

แช่งด้วยคนครับ.....ขอให้ป้าต่อ กับนังแมวบ๊อง...จู๊ดดดดดดดดดดด...ด..ด.ด ๆๆๆๆ

หวัดดีป้าแมวสุดสวย น้องฟิ๊งค์ด้วยครับ
สวัสดีจ้าคุณตี๋............ขอแจมคุณต้อยและคุณต่อด้วยนะค๊า Wink Wink Wink

ชวนหน่ะชวนนะค๊าคุณพี่ต้อย...................................................................แต่อาจมียกเลิกได้ภายหลัง...อิอิ..โปรดระวัง!!!
กับพี่ กับเชื้อเค้าไม่ทำหรอกครับ.......จำทำก็แต่คนที่ตั้งใจหลอกน่ะครับ  อิอิ

สวัสดีครับพี่ต้อย...อิอิ...พี่เสือทำไมชอบไปหลอกป้าแมวอยู่เรื่อยเลย...นัดแล้วเบี้ยวตลอด... คิก คิก
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #61197 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 04:57:56 PM »

กลับบ้านก่อนครับ ทุกๆท่าน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #61198 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 04:59:10 PM »

นั่นปะไร!!!คุณพี่ต้อยพูดถูก....ชอบทำหลอกคนตาน้ำตาลๆ....อิอิ

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #61199 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2008, 04:59:37 PM »

เชอะ!!!อ้ายต่อบร๊า)))) งอน

เค้าคงกระพันมาขนาดนี้หน่ะ..แตะเนื้อไปไม่เท่าไหร่เอง..เพราะชอบแต่ลูกชิ้นย่ะ ยิ้มีเลศนัย

เเน่ะมาว่าเราอีก.....จะบอกว่าไม่ต้องทานเนื้อมากแล้ว...เพราะแค่นี้...หน้าก็อ่อนกว่าวัยเยอะแล้วน่ะ... งอน
หน้า: 1 ... 4077 4078 4079 [4080] 4081 4082 4083 ... 10006
  พิมพ์