เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 04:24:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4124 4125 4126 [4127] 4128 4129 4130 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5419323 ครั้ง)
อู๋ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #61890 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 03:48:24 AM »

ไปทำไรมาล่ะยังไม่ได้นอน

Grin party กับเพื่อนๆ พี่ๆ ที่ร้านครับพี่เจษ  Grin

Life was like a box of chocolate. You never know what You're gonna get.
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61891 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 03:53:11 AM »

ไปทำไรมาล่ะยังไม่ได้นอน

Grin party กับเพื่อนๆ พี่ๆ ที่ร้านครับพี่เจษ  Grin
คงน่าสนุกดีนะ  เมือ่ไหร่กลับเยี่ยมบ้านล่ะ
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #61892 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 08:42:05 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ...วันนี้พี่เสือไปไหน... Cheesy
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #61893 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 08:45:06 AM »

ท่านต่อครับ ผมฝากส่งความรักและความคิดถึง ให้น้องค้างคาวด้วยนะครับ

เพิ่งเห็นครับพี่เจษ....อิอิ...ได้เลยครับ.... Grin
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #61894 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 09:20:31 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ...วันนี้พี่เสือไปไหน... Cheesy

วันนี้ไม่รู้..........รู้แต่ว่า พรุ่งนี้ป้าแมวอยากกินลาบอ่ะ Wink

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #61895 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 09:26:04 AM »

Wink  พี่เจษเช็คเมล์ด้วยนะครับ Wink
เปิดบ่ได้จ้า

คิก คิก  ตัวผมเองก็เปิดไม่ได้อ่ะครับ......  ผมส่งไปให้พี่......... นึกว่าพี่เปิดได้อ่ะ คิก คิก

คิก คิก  ผมถ่ายคลิปพร้อมเสียงลงมือถือ  แล้วผมก็ส่งbluetooth เข้าเครื่องคอมฯ  อิอิ แล้วก็ส่งเมล์ไปหาพี่เจษครับ คิก คิก

คิก คิก  ใครมีโปรแกรมเปิดไฟล์นี้ได้ช่วยบอกหน่อยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 31, 2008, 10:06:24 AM โดย -ขุนขยับ กับฯพินาศ- » บันทึกการเข้า

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61896 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 09:40:08 AM »

โอ้ย..ซับซ้อนกว่า Mission impossible อีก  อิอิอิ
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #61897 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 10:37:38 AM »

Wink  พี่เจษเช็คเมล์ด้วยนะครับ Wink

คิก คิก  ตัวผมเองก็เปิดไม่ได้อ่ะครับ......  ผมส่งไปให้พี่......... นึกว่าพี่เปิดได้อ่ะ คิก คิก

คิก คิก  ผมถ่ายคลิปพร้อมเสียงลงมือถือ  แล้วผมก็ส่งbluetooth เข้าเครื่องคอมฯ  อิอิ แล้วก็ส่งเมล์ไปหาพี่เจษครับ คิก คิก

คิก คิก  ใครมีโปรแกรมเปิดไฟล์นี้ได้ช่วยบอกหน่อยนะครับ

จัดให้ครับพี่  Wink KmPlayer เป็นfreewareครับ  Wink
http://kmplayer.en.softonic.com/download
หรือจะเอาCodecไปลงก็ได้ จะช่วยให้โปรแกรมดูหนังดูคลิ๊บที่เราใช้อยู่แล้วสามารถเปิดfileได้ทุกรูปแบบของการเข้ารหัส
เป็นfreewareเหมือนกันครับ  Wink
http://www.free-codecs.com/download/K_lite_codec_pack.htm

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #61898 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 10:51:15 AM »

จัดให้ครับพี่  Wink KmPlayer เป็นfreewareครับ  Wink
http://kmplayer.en.softonic.com/download
หรือจะเอาCodecไปลงก็ได้ จะช่วยให้โปรแกรมดูหนังดูคลิ๊บที่เราใช้อยู่แล้วสามารถเปิดfileได้ทุกรูปแบบของการเข้ารหัส
เป็นfreewareเหมือนกันครับ  Wink
http://www.free-codecs.com/download/K_lite_codec_pack.htm

วุ้ย..เชี่ยวชาญจริงเลย..... Cheesy

เนื้อใช้ได้ไม๊...
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #61899 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 10:56:35 AM »

Grin

เอาล่ะ เริ่มเป็นตอนๆนะครับ เพราะรูปอัพได้เท่านี้  Grin Grin

จากที่ได้นัดหมายพี่ซับและน้าเอ วานาซามิ ซึ่งพบปะสังสรรค์ พูดคุย เมาโม้ตามประสา ที่สุราษฏร์ธานี
ซึ่งพี่ซับได้ประสานงานมาแล้วว่าจะถึงสุราษฏร์ประมาณบ่ายโมงกว่า และไปยิงปืนที่สนามค่ายวิภาวดีรังสิต

ต่อมาประมาณ บ่ายสองกว่าๆพี่แพนด้าโทรมาแจ้งว่า พร้อมที่สนามและยิงกันแล้ว (ขอบคุณมากๆครับ พี่ ไม่งั้นผมคงไม่ทราบว่ามาถึงพร้อมกันแล้ว)  ไหว้ ไหว้ ส่วนน้าเอ๋ เข้าเขตจังหวัดสุราษฏร์ธานีแล้ว แต่ยังไม่ถึง ผมจึงเดินทางออกจากสำนักงานไปสนามทันที

รูปที่ผมก็มีเท่านี้ครับ  คิก คิก

หลังจากยิงกันเสร็จและพูดคุยกันพอหอมคอ พี่แพนด้าขอตัวกลับ เพราะต้องไปรับเยาวชนของชาติ น้ายอดขอตัวไปเอาใบคุมปืนที่ทำงาน ซึ่งขณะนั้นเพลาสี่โมงเย็น ผมและน้าซับไม่รู้จะไปไหนก็เลยเดินทางไปที่ครัวเจ้าเม่น และเผาหัวด้วยรีเจนซี่กลมแรก ที่ผมจัดไว้เตรียมต้อนรับน้าซับและน้าเอ๋  แต่ขณะนั้น ยังไม่มีใครมาสมทบเลยเผากันสองคน.....จนฝนต้องตกมาดับความร้อน เยี่ยม

ต่อมาประมาณ เกือบหกโมงเย็น น้าเอ๋เดินทางมาถึงที่ร้านด้วย GPS (ดังขนาดไหนร้านครัวเจ้าเม่น..ในGPS ยังมีระบุไว้)  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ผมเลยขอตัวกลับไปรับลูกเกตุก่อน เพราะก่อนหน้านี้ หากไปรับ น้าซับต้องนั่งคนเดียว เดี๋ยวใครฉุดเอาไป  ขำก๊าก

จากนั้นไม่นาน น้ายอดก็ตามมาสมทบ

ระหว่างรอน้าเอ๋และเมื่อน้าเอ๋มาแล้ว ผมก็สั่งอาหารมารับประทาน ทานข้าวรองท้อง และสำหรับภรรยาได้ทานข้าว

เมนูเดิมๆ ธรรมดาพื้นๆครับ อายจริงๆ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

หมึกไข่ยำครับ

ไก่ผัดเม็ดมะม่วง ครับ

ยำถั่วพลูทะเลครับ

ปลากระพงทอดพริกไทยดำ

ไก่ผัดเม็ดมะม่วงอีกจานครับ สั่งเพิ่ม

หมูทอดใบมะกรูดครับ

นี้น้าเอ๋ พี่สุ พี่ซับ ชมว่าอร่อยครับ หลนเต้าเจี๊ยว

และ ใบเหลียงผัดไข่ครับ

วันนี้แค่นี้ก่อนครับ เน็ตอืดจริงๆครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #61900 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 10:56:55 AM »

วุ้ย..เชี่ยวชาญจริงเลย..... Cheesy

เนื้อใช้ได้ไม๊...

ก่อนทำหยิบถาดไปให้เมียดู เมียกรี๊ดกร๊าดใหญ่เลย ฝากขอบคุณพี่ต่อและถามว่าซื้อจากไหนเนี่ยยยย  หลงรัก
ผมก็บอกว่า อย่าไปรู้เล๊ยยยยย รอพี่ต่อเอามาให้ล่ะดีแล้วววววว  ขำก๊าก ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #61901 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 11:00:22 AM »

เยี่ยม  เรียบร้อยน้องชาย....... ขอบเตียง..เอ้ยขอบใจ เยี่ยม

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61902 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 11:49:34 AM »

เลือดหมูนิ่ม ๆ คร๊าบบบบ...พี่งูฯ ครับ..คริ คริ

Angry

คริ คริ  ทำให้พี่งูฯ ชื่นใจอีกแว้ว....คริ คริ
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #61903 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 12:37:29 PM »

ไหว้ ราตรีสวัสดิ์บางกอก ไหว้
              อรุณสวัสดิ์ซิดนี่ย์
       สวัสดีวันสุดท้ายของปี08ครับ

พี่ๆเพื่อนๆและแฟนคลับชาวซึมเศร้าทีม
น้องอู๋ได้ฉลองปีใหม่ก่อนเพื่อนเลย...เย้...

สวัสดีปีใหม่นะคะ....

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #61904 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 01:07:16 PM »

วันนี้ไม่รู้..........รู้แต่ว่า พรุ่งนี้ป้าแมวอยากกินลาบอ่ะ Wink

กินหมูกระทะไปก่อนได้ป่ะ...

วันนี้ว่าไงครับพี่เสือ...เห็นพร้อมบอกจัดมา... ยิ้มีเลศนัย
หน้า: 1 ... 4124 4125 4126 [4127] 4128 4129 4130 ... 10006
  พิมพ์