เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 02:20:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 17 18 19 [20] 21 22 23 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5412349 ครั้ง)
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #285 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 07:36:37 PM »

ภาพก่อนสุดท้าย ท่านอาวุโสสวมหมวกและเสื้อสีน้ำเงินคือใครครับ (ขออภัยหากเปิดเผยไม่ได้)

ขอบอกว่า เป็นสมาชิกผู้อาวุโสภายในเวป

เพื่อรักษาสิทธิ์ส่วนบุคคล รอท่านมาตอบเองครับ

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #286 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 10:41:54 PM »

ใครมีรูปอีกมั่งป่าวครับ
ใช่ อยากดู เห็นตัวจริงของท่านซับมะชีนแล้ว ดี Smiley

อ่า..ผมเติมคำให้ครับ..ดำดี ดำดูด ดำเด้ง...แม้..ที่เด้ง..ก็ยังดำ
mb154cm
ชอบบรรยากาศที่อบอวลด้วยมิตรภาพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4

« ตอบ #287 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 10:47:19 PM »

ใครมีรูปอีกมั่งป่าวครับ
ใช่ อยากดู เห็นตัวจริงของท่านซับมะชีนแล้ว ดี Smiley

อ่า..ผมเติมคำให้ครับ..ดำดี ดำดูด ดำเด้ง...แม้..ที่เด้ง..ก็ยังดำ
Grin Grin Grin

ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #288 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 10:54:17 PM »

ภาพก่อนสุดท้าย ท่านอาวุโสสวมหมวกและเสื้อสีน้ำเงินคือใครครับ (ขออภัยหากเปิดเผยไม่ได้)

ขอบอกว่า เป็นสมาชิกผู้อาวุโสภายในเวป

เพื่อรักษาสิทธิ์ส่วนบุคคล รอท่านมาตอบเองครับ

แล้วคนใส่เสื้อเชิ้ตสีเหลือง..หมวกสีน้ำเงินน่ะใครค่ะ.. 

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
ต๋อมgold cup
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

อย่ามีความสุขบนความทุกข์ของคนอื่น

« ตอบ #289 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 01:00:08 AM »

เอารูปมาลงอีก คนไม่ได้ไปอิจฉา อยากดูหลายๆมุม ไม่เห็นมีใครโทรมาชวนเลย
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #290 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 02:08:19 AM »

เอารูปมาลงอีก คนไม่ได้ไปอิจฉา อยากดูหลายๆมุม ไม่เห็นมีใครโทรมาชวนเลย

หัวเราะร่าน้ำตาริน ขออภัยอย่างสูงคับ...

ผมเป็นคนโทรชวนพี่มะขิ่นเองคับแล้วก็บอกกันต่อๆ...

แล้วแบบว่าฉุกละหุกน่ะคับ...โทรตามใครได้ก็โทรๆตามกันมา...

ดูสิคับหลายๆท่านตาเป็นหมีแพนด้ากันอยู่เลยเพราะไปดริ้งค์กันคืนวันเสาร์เกือบสว่าง...

อย่างผมก็ไปลากพี่เอ็มกับพี่ mb154cm มา...เกรงใจชะมัดคับ...

โอกาสหน้าถ้านัดกันเนิ่นๆจักเรียนเชิญโดยทั่วๆกันคับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #291 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 04:06:04 AM »

แล้วคนใส่เสื้อเชิ้ตสีเหลือง..หมวกสีน้ำเงินน่ะใครค่ะ..
ตอบตรงๆเลยไม่ใช่ผมแน่นอนครับ ผมหน้าตาดีกว่านั้นมาก
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #292 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 04:30:43 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน ขออภัยอย่างสูงคับ...

ผมเป็นคนโทรชวนพี่มะขิ่นเองคับแล้วก็บอกกันต่อๆ...

แล้วแบบว่าฉุกละหุกน่ะคับ...โทรตามใครได้ก็โทรๆตามกันมา...

ดูสิคับหลายๆท่านตาเป็นหมีแพนด้ากันอยู่เลยเพราะไปดริ้งค์กันคืนวันเสาร์เกือบสว่าง...

อย่างผมก็ไปลากพี่เอ็มกับพี่ mb154cm มา...เกรงใจชะมัดคับ...

โอกาสหน้าถ้านัดกันเนิ่นๆจักเรียนเชิญโดยทั่วๆกันคับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน

พี่หมอมากี่โมงอ๊ะครับ ผมอดเจอพี่หมอเลย เพราะพอบ่ายสองครึ่งผมก็ต้องรีบเอาคอมไปซ่อมซะแล้วววว หัวเราะร่าน้ำตาริน

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #293 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 04:36:13 AM »

เด็กแนวแถวนั้นครับพี่ดาว...เห็นหน้าตาดี เลยเรียกมาถ่ายด้วย  Grin Grin Grin
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #294 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 07:25:23 AM »

เด็กแนวแถวนั้นครับพี่ดาว...เห็นหน้าตาดี เลยเรียกมาถ่ายด้วย Grin Grin Grin

เด็กแนว  ที่บอกเคยเห็นตัวจริงไปคุยด้วยและพยายามสบตาท่าน
       ท่านก็หลับตาทุกครั้งเลย  เวลาคุยกับท่าน..เรารู้ว่าท่านไม่ได้หลับ..เพราะได้ยินเสียงพูด..
       แต่มองไม่เห็นแววตาเลยค่ะ...

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
too_muangphol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #295 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 09:20:55 AM »

เด็กแนวแถวนั้นครับพี่ดาว...เห็นหน้าตาดี เลยเรียกมาถ่ายด้วย Grin Grin Grin

เด็กแนว  ที่บอกเคยเห็นตัวจริงไปคุยด้วยและพยายามสบตาท่าน
       ท่านก็หลับตาทุกครั้งเลย  เวลาคุยกับท่าน..เรารู้ว่าท่านไม่ได้หลับ..เพราะได้ยินเสียงพูด..
       แต่มองไม่เห็นแววตาเลยค่ะ...

Grin Grin Grin
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #296 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 09:29:32 AM »

อ้าว....ไปยิงปืนกันตั้งแต่เมื่อไหร่ง่ะ
ไม่เห็นมีใครบอกผมเลย...คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #297 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 01:00:23 PM »

เค้าเรียก ดำดี ดำดูด ดำเก่ง ดำเจ๋งเป้ง แม้แต่ส่วนที่เด้ง ก็ยังดำ...ย่ะหล่อน 

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #298 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 03:57:43 PM »

คนแก่ๆคนหนึ่งครับ
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #299 เมื่อ: เมษายน 25, 2006, 04:34:11 PM »

ขอบคุณ พี่ๆทุกท่านครับ ได้รับความสนุกสนาน+ทักษะความรุ้ อีกเช่นเคยครับ ...... Cheesy

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
หน้า: 1 ... 17 18 19 [20] 21 22 23 ... 10006
  พิมพ์