เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:38:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19 20 21 [22] 23 24 25 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5412478 ครั้ง)
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #315 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 03:41:56 PM »

ทราบว่าพี่ต้อย เข้ากรุงเทพฯ เย็นนี้ครับ

ผู้คุมสอบมาแว้วววว...ท่านZeus แจ้งความจำนงค์ด่วนนน Grin
เชื่อเหอะเลี่ยงอีก อ้างโน้นอ้างนี่ Cheesy
    ใจน่ะให้มันได้ หน่อย .......... อิอิอิ..... แถมอีกสักดอก.... ถ้ามาเตรียมลางาน พรุ่งนี้ ได้เลย ........ ไม่ได้ขู่น่ะ พูดจริง ....................

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #316 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 03:44:20 PM »

สถิติล่าสุด  ไม่มากไม่น้อยครับ ตั้งแต่เย็นวันเสาร์ ถึงดึก ๆวันอาทิตย์ ...... ร้อยท่อ 10 ขวด...กลมๆ .......

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #317 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 04:11:23 PM »

ทราบว่าพี่ต้อย เข้ากรุงเทพฯ เย็นนี้ครับ

ผู้คุมสอบมาแว้วววว...ท่านZeus แจ้งความจำนงค์ด่วนนน Grin
เชื่อเหอะเลี่ยงอีก อ้างโน้นอ้างนี่ Cheesy
ใจน่ะให้มันได้ หน่อย .......... อิอิอิ..... แถมอีกสักดอก.... ถ้ามาเตรียมลางาน พรุ่งนี้ ได้เลย ........ ไม่ได้ขู่น่ะ พูดจริง ....................
ออนไลน์ อยู่ ยังไม่รีบมารายงานตัวกะคณะอาจารย์ เดี๋ยวเจอหนัก ตกใจ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #318 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 04:15:37 PM »

อีก....นานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน..................คริ คริ

too_muangphol
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #319 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 04:22:44 PM »

ข้อสอบยากขนาดนั้นเลยหรอครับ......
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #320 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 04:31:12 PM »

ข้อสอบยากขนาดนั้นเลยหรอครับ......
จะว่ายากก็ไม่ยากครับ แต่ก็ไม่ง่าย ข้อสอบมีหลายแนว บางครั้งตกตั้งแต่รับข้อสอบแล้ว Shocked Shocked Shocked Grin

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #321 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 04:34:19 PM »

จะว่ายากก็ไม่ยากครับ แต่ก็ไม่ง่าย ข้อสอบมีหลายแนว บางครั้งตกตั้งแต่รับข้อสอบแล้ว Shocked Shocked Shocked Grin

มีแนวไหนบ้างครับ....
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #322 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 04:55:36 PM »

ล่าสุด...สนามสอบลาดพร้าว ครับ
ว่ากันตั้งแต่ประมาณ 22.00 น. ของวันศุกร์ที่ 30 ธ.ค. 2548
เรื่อยไปจนถึงวันจันทร์ที่ 2 ม.ค. 2549 ประมาณ 10.00 น. ครับ

สนามนี้จารึก...นาม ท่านรูเกอร์ ไว้ครับ ในการสอบ....

มีแนวไหนบ้างครับ....

มีทั้งแนว Vodka, Whiskey, Beer  ครับ

ส่วนสนามสอบ SCB Park 
มีสมาชิกหนึ่งท่าน ผ่านด้วยสถิติ 33 ลิตร
ในช่วงเวลาประมาณ 20.00 น. ถึงประมาณ 01.30 น. ของวันใหม่  ครับ
มากที่สุดใน บูธไฮเนเก้น....ที่ SCB ครับ ท่านตู่....

สนามนี้...จารึกนาม พี่ป้อม เอาตาย...ไว้ครับ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2006, 05:02:30 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #323 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 04:58:48 PM »

แนวข้อสอบ มีทั้งแบบดุดัน ความเร็วที่1กลมต่อ40นาที
หรือแบบแรลลี่ ดื่มกันยันเช้า.....
อ้า...ขึ้นอยู่กะคนคุมสอบถนัดแบบไหนครับ...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #324 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 05:04:51 PM »

น้ำมันแพง โปรดดื่มยาแรงๆ เพื่อสุขภาพ             

..........อูย โชคดีผมไหลเข้ามาก่อนระบบแอดมิชชั่น ตอนนี้เครื่องแบบทั้งขาว/ดำได้รับอุปการะมาพร้อม

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #325 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 05:07:02 PM »

น้ำมันแพง โปรดดื่มยาแรงๆ เพื่อสุขภาพ

..........อูย โชคดีผมไหลเข้ามาก่อนระบบแอดมิชชั่น ตอนนี้เครื่องแบบทั้งขาว/ดำได้รับอุปการะมาพร้อม

ของท่าน จนท....ก็ใช่ย่อย ครับ...คริ คริ
สนามยอดหญ้า...ประมาณ 4 ขวด ๆ ละ 45 ดีกรี....ในเวลาครึ่งคืน...

สนามยอดหญ้า จารึกนามท่าน จนท. ไว้
ในคราวที่กระดก Vodka หลังจากดื่มมาแล้ว 4 ขวดไงครับ

สงสัยคงจำไม่ไหว...คริ คริ
ต๋อมgold cup
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

อย่ามีความสุขบนความทุกข์ของคนอื่น

« ตอบ #326 เมื่อ: เมษายน 26, 2006, 05:19:49 PM »

แล้ววันเสาร์นี้มีใครว่างไหมครับ พอดีคุณ gUnbOy มีนัดรับ GLOCK19 ที่ กทม.ทางร้านแจ้งมาว่าของมาแล้ว ผมจะได้ไปเจอพี่ๆ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #327 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 10:01:55 AM »

แนวข้อสอบ มีทั้งแบบดุดัน ความเร็วที่1กลมต่อ40นาที
หรือแบบแรลลี่ ดื่มกันยันเช้า.....
อ้า...ขึ้นอยู่กะคนคุมสอบถนัดแบบไหนครับ...

ของท่าน จนท....ก็ใช่ย่อย ครับ...คริ คริ
สนามยอดหญ้า...ประมาณ 4 ขวด ๆ ละ 45 ดีกรี....ในเวลาครึ่งคืน...

สนามยอดหญ้า จารึกนามท่าน จนท. ไว้
ในคราวที่กระดก Vodka หลังจากดื่มมาแล้ว 4 ขวดไงครับ

สงสัยคงจำไม่ไหว...คริ คริ

นีเป็นสถิติ ต่อคนหรอครับ....

หุหุหุหุ....น่ากัวจิง ๆ  ๆ
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #328 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 11:37:19 AM »

นี้คือข้อสอบของท่านเลขาครับ แต่ไม่รู้ว่าข้อสอบรั่วได้ยังงัย ท่านเลขาเลยเบี้ยว ไม่ยอมมาสอบ Angry

RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #329 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 12:09:27 PM »

นี้คือข้อสอบของท่านเลขาครับ แต่ไม่รู้ว่าข้อสอบรั่วได้ยังงัย ท่านเลขาเลยเบี้ยว ไม่ยอมมาสอบ Angry

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

หน้า: 1 ... 19 20 21 [22] 23 24 25 ... 10006
  พิมพ์