เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:39:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5412485 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #330 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 12:20:51 PM »

ท่านเลขาครับ รีบๆว่างมาสอบเร็วๆเลยฮับ.บ.บ..
เอื้อก..ก...ก..

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #331 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 12:54:31 PM »

นี้คือข้อสอบของท่านเลขาครับ แต่ไม่รู้ว่าข้อสอบรั่วได้ยังงัย ท่านเลขาเลยเบี้ยว ไม่ยอมมาสอบ Angry

กะให้ตาย คาข้อสอบ เลยนะ

เจอซะขนาดนี้ ครั้งหน้า จะฮิป ชีฟ 2 นิ้ว ไหวหรือเปล่าก็ไม่รู้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หรือ ไม่ก็กลาย เป็น ฮิป หอบ แทน Shocked Shocked Shocked
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2006, 01:00:24 PM โดย sting » บันทึกการเข้า

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #332 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 12:57:13 PM »

ภาพก่อนสุดท้าย ท่านอาวุโสสวมหมวกและเสื้อสีน้ำเงินคือใครครับ (ขออภัยหากเปิดเผยไม่ได้)

ขอบอกว่า เป็นสมาชิกผู้อาวุโสภายในเวป

เพื่อรักษาสิทธิ์ส่วนบุคคล รอท่านมาตอบเองครับ

แล้วคนใส่เสื้อเชิ้ตสีเหลือง..หมวกสีน้ำเงินน่ะใครค่ะ..

เด็กแนวแถวนั้นครับพี่ดาว...เห็นหน้าตาดี เลยเรียกมาถ่ายด้วย Grin Grin Grin

เด็กแนว  ที่บอกเคยเห็นตัวจริงไปคุยด้วยและพยายามสบตาท่าน
       ท่านก็หลับตาทุกครั้งเลย  เวลาคุยกับท่าน..เรารู้ว่าท่านไม่ได้หลับ..เพราะได้ยินเสียงพูด..
       แต่มองไม่เห็นแววตาเลยค่ะ...

นี่คือ  วิธีแอบมองสาว โดยไม่ให้สาวไม่รู้ตัวครับ  Grin Grin Grin Grin

เป็นความสามารถเฉพาะตัว ห้ามลอกเลียนแบบ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #333 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 01:04:16 PM »

จริงเหรอเฮียติง...นึกว่าตื่นมาก็ง่วงต่อเลย  Grin Grin Grin

tra-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

เป๊กแรก.....มันยากที่จะยอมรับ....

« ตอบ #334 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 01:46:41 PM »

นี้คือข้อสอบของท่านเลขาครับ แต่ไม่รู้ว่าข้อสอบรั่วได้ยังงัย ท่านเลขาเลยเบี้ยว ไม่ยอมมาสอบ Angry

เจอซะขนาดนี้ ครั้งหน้า จะฮิป ชีฟ 2 นิ้ว ไหวหรือเปล่าก็ไม่รู้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หรือ ไม่ก็กลาย เป็น ฮิป หอบ แทน Shocked Shocked Shocked

พี่สตริงครับ...ผมว่าน่าจะเป็น...ฮิป.หาย ฮิปหาย...มากกว่าครับพี่...อิอิ  Grin Grin Grin

Metallica Enter Sandman
http://fr.youtube.com/watch?v=1QP-SIW6iKY
กระเป๋าแบนแฟนทิ้ง
http://fr.youtube.com/watch?v=B0cxpbvDWq8
วิท'ลัยหลายใจ
http://fr.youtube.com/watch?v=oxGPz0tTQeI
ไม่ใช่แฟน...ทำแทนไม่ได้
http://fr.youtube.com/watch?v=Wb8h1nRzm2E
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #335 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 02:13:01 PM »

พี่สตริงครับ...ผมว่าน่าจะเป็น...ฮิป.หาย ฮิปหาย...มากกว่าครับพี่...อิอิ Grin Grin Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

" รักกันน๊า "

« ตอบ #336 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 03:23:22 PM »

เมื่อวันอาทิตย์...ปืนที่ขนไปยิงเล่นๆ..นิดหน่อยครับ..หลายคนรวมกัน Grin Grin

แถวนี้ แม่ง เกลื่อน..........ถ้าไม่ แย่ จริง........พออยู่ได้
ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

« ตอบ #337 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 03:33:15 PM »

มาดแต่ละคน...ใครป็นใคร..ดูเลยครับ Grin

แถวนี้ แม่ง เกลื่อน..........ถ้าไม่ แย่ จริง........พออยู่ได้
ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

« ตอบ #338 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 03:38:16 PM »

พระเอกของเรา...เหล่า ซึมเศร้าทีม...ยิงปืน..เล่นมีด..ดื่มเหล้า...เป็นเทรนเนอร์ด้วย;D

ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

« ตอบ #339 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 03:48:16 PM »

หมอรุต..กับอาวุธคู่กายครับ :Smiley Shocked

ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

« ตอบ #340 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 03:51:32 PM »

ท่านร็อค...พี่สติง...ท่านบ้านชายหาด

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #341 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 03:54:22 PM »

ตกใจเห็นข้อสอบแล้ว.....โอ๊วววว.......ขออนุญาติเขียนพินัยกรรมก่อนลงสนามสอบได้มั๊ยก๊าบบบบ..กลัวตายคาวงเหลือเกิน หัวเราะร่าน้ำตาริน

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #342 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 04:06:48 PM »

ตกใจเห็นข้อสอบแล้ว.....โอ๊วววว.......ขออนุญาติเขียนพินัยกรรมก่อนลงสนามสอบได้มั๊ยก๊าบบบบ..กลัวตายคาวงเหลือเกิน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รอสอบตอนผมกลับก็ได้ครับ จะหาขวดเล็กๆไปให้สอบ
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #343 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 04:18:36 PM »

ตัวนี้สวยจัง...เคยยิงไม่ติดกล้องยังแม่นสุดๆ
      ติดแล้วคงจะเหมือนจ่อยิงเลยมั้ยค่ะ..

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #344 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 04:21:43 PM »

รอสอบตอนผมกลับก็ได้ครับ จะหาขวดเล็กๆไปให้สอบ
    ขอขวดเล็กๆ ขนาดที่สอบ พี่ เสือ กำลังดีครับ พี่ บุญ ........

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 10006
  พิมพ์