เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:39:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 21 22 23 [24] 25 26 27 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5412486 ครั้ง)
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #345 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 04:23:22 PM »

ตกใจเห็นข้อสอบแล้ว.....โอ๊วววว.......ขออนุญาติเขียนพินัยกรรมก่อนลงสนามสอบได้มั๊ยก๊าบบบบ..กลัวตายคาวงเหลือเกิน หัวเราะร่าน้ำตาริน
    ..ใจ.....น่ะให้มันได้หน่อย ........
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2006, 04:25:07 PM โดย RUGER » บันทึกการเข้า

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #346 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 04:25:01 PM »

ตัวนี้สวยจัง...เคยยิงไม่ติดกล้องยังแม่นสุดๆ
     ติดแล้วคงจะเหมือนจ่อยิงเลยมั้ยค่ะ..

อยากยิงไหมครับ?................

ถ้าอยากยิง..............ต้องได้ยิงครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

" รักกันน๊า "

« ตอบ #347 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 05:05:56 PM »

ตัวนี้สวยจัง...เคยยิงไม่ติดกล้องยังแม่นสุดๆ
     ติดแล้วคงจะเหมือนจ่อยิงเลยมั้ยค่ะ..

อยากยิงไหมครับ?................

ถ้าอยากยิง..............ต้องได้ยิงครับ

โอ้โฮ.....สงสัย..จะได้ยิงครับ....เจ้าของปืนมาเองเลย..อิอิอิ

แถวนี้ แม่ง เกลื่อน..........ถ้าไม่ แย่ จริง........พออยู่ได้
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #348 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 05:08:14 PM »

ตกใจเห็นข้อสอบแล้ว.....โอ๊วววว.......ขออนุญาติเขียนพินัยกรรมก่อนลงสนามสอบได้มั๊ยก๊าบบบบ..กลัวตายคาวงเหลือเกิน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รอสอบตอนผมกลับก็ได้ครับ จะหาขวดเล็กๆไปให้สอบ

มาอีกแล้วครับ แบบเดียวกับ พวก "ตัวเล็ก หมัดหนัก" เลย ตกใจ ตกใจ ตกใจ

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

" รักกันน๊า "

« ตอบ #349 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 05:29:40 PM »

มุมสบาย...ครับ Grin Grin

แถวนี้ แม่ง เกลื่อน..........ถ้าไม่ แย่ จริง........พออยู่ได้
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #350 เมื่อ: เมษายน 27, 2006, 05:34:45 PM »

ไหนๆ ผมก็ใจละลายกะด้ามแดงๆของตัวนี้มาแล้ว
เอามาแกล้งละลายใจคุณดาวดีกว่า

Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #351 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 05:02:35 PM »

คุณซับฯก็ เอา Ruger ด้ามแดง ที่ลงรูป มาให้คุณดาวได้ลองยิงหน่อยสิครับ..............

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #352 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 05:14:41 PM »

อุ้ย.....
ด้ามแดง ก็เจ้าของคนเดียวกะด้ามดำ ที่ท่านติงลี่โพสต์ครับ.....พี่...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #353 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 05:51:22 PM »

จ๊ากซ์ โปรโมเตอร์หน้าเหลี่ยม เอ๊ย หน้าดำ  ....พี่มะขิ่นจ้างมาเหรอครับ?

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

« ตอบ #354 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 08:51:56 PM »

จ๊ากซ์ โปรโมเตอร์หน้าเหลี่ยม เอ๊ย หน้าดำ ....พี่มะขิ่นจ้างมาเหรอครับ?

เปล่าครับ Huh

ไม่ได้จุดธูปด้วย

มาเอง

โดนชก โดนชก โดนชก

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #355 เมื่อ: เมษายน 28, 2006, 10:00:33 PM »

แสดงว่าพี่ซับนี่เฮี้ยยนจริงๆ เยาะเย้ย

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #356 เมื่อ: เมษายน 29, 2006, 01:08:40 AM »

จ๊ากซ์ โปรโมเตอร์หน้าเหลี่ยม เอ๊ย หน้าดำ ....พี่มะขิ่นจ้างมาเหรอครับ?

เปล่าครับ Huh

ไม่ได้จุดธูปด้วย

มาเอง

โดนชก โดนชก โดนชก

เยาะเย้ย ไม่ได้จ้างมาคับ...

ต้องจ้างให้ไปคับ...  Grin
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #357 เมื่อ: เมษายน 29, 2006, 05:19:22 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน ตาซับ..........โดนอีกแล้ว....คราวนี้หมอไม่รับเลยนะ

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #358 เมื่อ: เมษายน 29, 2006, 08:27:23 AM »

คุณซับฯก็ เอา Ruger ด้ามแดง ที่ลงรูป มาให้คุณดาวได้ลองยิงหน่อยสิครับ..............
อุ้ย.....
ด้ามแดง ก็เจ้าของคนเดียวกะด้ามดำ ที่ท่านติงลี่โพสต์ครับ.....พี่...

ขอบคุณมากค่ะ..
             ปืนสวยจริงๆ  และจริงๆ แล้ว ข้าเจ้าฯ..ก็ชอบปืน RUGER รุ่นนี้มาก
             มีเหมือนกัน..แต่เป็นด้ามไม้ค่ะ...

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
tra-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

เป๊กแรก.....มันยากที่จะยอมรับ....

« ตอบ #359 เมื่อ: เมษายน 29, 2006, 09:11:57 AM »

ผลงานคุณภาพอีกแล้วครับท่าน... โดนชก โดนชก โดนชก

Metallica Enter Sandman
http://fr.youtube.com/watch?v=1QP-SIW6iKY
กระเป๋าแบนแฟนทิ้ง
http://fr.youtube.com/watch?v=B0cxpbvDWq8
วิท'ลัยหลายใจ
http://fr.youtube.com/watch?v=oxGPz0tTQeI
ไม่ใช่แฟน...ทำแทนไม่ได้
http://fr.youtube.com/watch?v=Wb8h1nRzm2E
หน้า: 1 ... 21 22 23 [24] 25 26 27 ... 10006
  พิมพ์