เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:19:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 46 47 48 [49] 50 51 52 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5413132 ครั้ง)
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #720 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 11:53:16 AM »

ล่าสุดคุณโทน 73 ได้รับ Colt Gold Cup National Match Series 80 - 45ACP มาดูแลอีกแล้วครับพี่น้อง....เย้  หลงรัก

ขอเย้ด้วยคน......ซึมเศร้ามีม้าเข้าคอกอีกตัวนึงแล้ว.....แต่เห็นว่าม้าตัวนี้ราคาไม่ค่อยเป็นมิตรซักเท่าไหร่
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #721 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 11:56:37 AM »

ขอแสดงความยินดี กับ พี่ โทน  ด้วยครับ ...... Cheesy

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #722 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 11:59:07 AM »

ปิ๊กมี่จะแต่งกะแจงแล้วเหรอ ไม่เห็นเมาท์เจ๊ฟังบ้างเรยยย

อ้าว.....ชื่อแจงเหรอ...
เห็นวันก่อน...โทรเรียกชื่ออ้อยจ๋า อ้อยจ๋าอยู่...
คุณแอน แอน จำผิดรึป่าวครับ....อาจทำให้วมต.เดือดร้อนได้นา......

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #723 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 12:03:13 PM »

ปิ๊กมี่จะแต่งกะแจงแล้วเหรอ ไม่เห็นเมาท์เจ๊ฟังบ้างเรยยย

เห็นวันก่อน...โทรเรียกชื่ออ้อยจ๋า อ้อยจ๋าอยู่...
คุณแอน แอน จำผิดรึป่าวครับ....อาจทำให้วมต.เดือดร้อนได้นา......

โดนชก  งานนี้ มีคนโดน  OOB แน่  ตกใจ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
anneanne
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #724 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 12:03:48 PM »

ฮ่า ฮ่า จำผิดได้ไงคะ ก็เราน่ะซี้กันอ่ะ โฮะ โฮะ ....ซี้ซั้วรึป่าวมะรู้ เยาะเย้ย
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #725 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 12:46:43 PM »

ฮ่า ฮ่า จำผิดได้ไงคะ ก็เราน่ะซี้กันอ่ะ โฮะ โฮะ ....ซี้ซั้วรึป่าวมะรู้ เยาะเย้ย

ไม่แน่...แล้วล่ะครับ เรื่องยกเสาลงหลุม....ของท่านปิ๊...ก
เพราะว่า ล่าสุด....แจงไม่ไปด้วย...
ปิ๊...ก เลยแอบไปดูดดื่มกะนังซับใน....ครับ คริ คริ

เทคนิค...ของซึมเศร้าฯ ก็คือ
ทำเรื่องจริง ๆ ให้กลายเป็นเรื่อง...เล่น ๆ
และก็ทำเรื่องเล่น ๆ ให้กลับเป็นเรื่องจริง ๆ
พอถูกจับได้....
จะได้ไม่ทราบว่า...เรื่องไหน เป็นเรื่องจริง และเรื่องไหนเป็นเรื่องเล่น...ครับ คริ คริ

ไปทำอะไรกันมามิทราบครับ

เราไปเที่ยวตลาดน้ำ...กันมาง่ะครับ...
เลยแวะเข้าวัดทำบุญทำกุศล...ครับ...

พิสูจน์ได้ว่า...member ของซึมเศร้าฯ ยังเข้าวัดเข้าวา...ครับ
และเรายังเป็นพุทธศาสนิกชน...ที่ดีเสมอครับ...

สาว ๆ ท่านใดสนใจ...
เรียนเชิญสัมผัสความน่าร๊ากกกกกก....ของสมาชิกเราได้ครับ...
โดยเฉพาะท่าน จนท. ท่านปิ๊....ก  คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น....
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #726 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 12:50:57 PM »

เมื่อไหร่จะเอารูปถ่ายที่ร้านอาหารเยอรมันเมื่ออาทิตย์ที่แล้วมาลงอ่ะยัยป้า51

หม่ำอะไรมามั่งก็ไม่เห็นมาบอกเรยยยย  น้ำลายหก
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #727 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 12:56:01 PM »

พวกเรา..ธรรมะ ธรรมโม..กันทู๊กกกกคน..อ่ะครับ

เข้าวัดเพื่อกล่อมเกลา..จิตใจ..ให้สงบนิ่ง....

เสมือน..น้ำนิ่ง...ที่ไหล..อยู่ลึกๆ....

แม้จิตใจ..ภายใต้สำนึก....จะยังคงรอให้ตะวัน...ตกดิน..อยู่ก็ตาม

อย่ากระนั้นเลย..ครับ ท่าน 51 ...ยังไง..ยังไง..สะใภ้..ทีมงาน

ก็ยังคงเป็นน้องแจง....อยู่อ่ะครับ.......แม้ว่า..ท่านปิ๊...ก..

จะออกนอกลู่..นอกทาง...ไปกับ..น้องอ้อย..น้องแอน..น้องเจี๊ยบ.. เยาะเย้ย

ไปบ้าง....ยังไง..ก็กลับ..ตายรัง...น่ะครับ...น่า...นะ Grin
RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #728 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 01:01:36 PM »

ใจเย็นๆ ครับ พวกเราควรสามัคคีกันไว้ เพื่อ เงิน 5000 เหรียญ  ...... 

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #729 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 01:02:13 PM »

เมื่อไหร่จะเอารูปถ่ายที่ร้านอาหารเยอรมันเมื่ออาทิตย์ที่แล้วมาลงอ่ะยัยป้า51

หม่ำอะไรมามั่งก็ไม่เห็นมาบอกเรยยยย น้ำลายหก

ร้านไหนอ่ะ...คุณพี่นังเมล์....คริ คริ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #730 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 01:09:48 PM »

ใจเย็นๆ ครับ พวกเราควรสามัคคีกันไว้ เพื่อ เงิน 5000 เหรียญ ......

ใบหู..ข้างนี้...มีมูลค่า 5,000 เหรียญสหรัฐ...ครับ
เพราะว่า...น้องวิกกี้ ลูกสาวพี่ boon อยากได้ไปทำพวงกุญแจ....คริ คริ
ตอนนี้...เรา ๆ ก็เลยต้องเอาใจนังซับใน...เป็นพิเศษหน่อยครับ
กะว่าจะมอมเหล้าให้หลับ...แล้วแอบตัดส่งไปแลกเงินดอลล่าร์ซะหน่อย...ครับ

แต่ถ้าเพื่อน ๆ ท่านใด...มีโอกาส...ก็จัดการได้เลยครับ...
พี่ boon บอกว่า...ส่งไปแลกเงินได้เลยครับ...

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #731 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 01:19:56 PM »

ดีใจกับพี่ ทรัพย์  จริงๆ ครับ  ที่จะมีส่วนหนึ่ง ส่วนใดของ ร่างกาย ได้ใกล้ชิดติดตัวน้องวิกกี๊   ตกใจ

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #732 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 01:23:04 PM »

ใบหู..ข้างนี้...มีมูลค่า 5,000 เหรียญสหรัฐ...ครับ
เพราะว่า...น้องวิกกี้ ลูกสาวพี่ boon อยากได้ไปทำพวงกุญแจ....คริ คริ
จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

แล้วถ้าคุณวิกกี้เกิดอยากได้ถุงใส่กระดุมขึ้นมาละครับ

เราจะตัดส่วนไหนส่งไปให้ดี ?

Grin  Grin  Grin

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #733 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 01:31:33 PM »

เอาน่า...ท่านซับใน...

ยังไง ยังไง...ก็ยังเหลือ..หู...อีกตั้ง 1 ข้าง... ตกใจ Grin
RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #734 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2006, 02:09:02 PM »

เอาน่า...ท่านซับใน...

ยังไง ยังไง...ก็ยังเหลือ..หู...อีกตั้ง 1 ข้าง... ตกใจ Grin
  รม มาอย่างดี แล้วด้วย เนอะ พี่ตูรูส  รับลองไม่เป็นสนิม ...... 

หน้า: 1 ... 46 47 48 [49] 50 51 52 ... 10006
  พิมพ์