เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 01:22:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 49 50 51 [52] 53 54 55 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5413226 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #765 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 01:18:09 AM »

จะเข้ากลุ่มได้ต้องผ่านการสอบ โดยผู้คุมสอบคือท่านหัวหน้า+รองหัวหน้าค่ะ...สลับกันไป...บอกใบ้สักนิด อย่าให้พี่ป้อมคุมสอบนะคะ...น่ากลัวมากกกกกกกกก ตกใจ

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ลานดาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 327

เขาเสียคนที่รักเขามากที่สุด เราเสียคนที่ไม่รักเรา

« ตอบ #766 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 07:16:53 AM »

.......รูปหมู่ทีมซึมเศร้าสาขาใหญ่ในไทยถ่ายกันน้อยมาก    งั้นดูซึมเศร้าสาขาย่อยที่ Kansas ไปก่อนละกันครับ  Cheesy....(  ยังมีสาขาที่แอฟริกาใต้ซึ่งคุณซับดูแลอยู่ เอาไว้ลงให้ดูอีกทีครับ Cheesy )

ซึมเศร้าทีมที่นี่อายุน่าจะมากกว่า 40 นะค่ะ..
               แล้วซึมเศร้าเมืองไทยหล่ะค่ะ..

ถ้าตกอยู่ใต้อำนาจกิเลส ตัญหา  สติปัญญาและความรู้ความสามารถที่มีก็ไร้ค่า  ความคิดอ่านทั้งหมดจะถูกนำมาใช้สนับสนุนความหลงผิด หน้ามืด ตามัว  ถ้าตั้งใจให้สัตย์ปฏิญาณกับตนเองอย่างแข็งแรงไว้ คือเป็นตายอย่างไรจะรักษาศีลให้บริสุทธิ์  เราก็จะไม่มีวันสร้างเหตุแห่งความเดือดร้อนทั้งแก่ตนเองและผู้อื่นในภายหลัง
ต๋อมgold cup
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

อย่ามีความสุขบนความทุกข์ของคนอื่น

« ตอบ #767 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 08:13:01 AM »

จะเข้ากลุ่มได้ต้องผ่านการสอบ โดยผู้คุมสอบคือท่านหัวหน้า+รองหัวหน้าค่ะ...สลับกันไป...บอกใบ้สักนิด อย่าให้พี่ป้อมคุมสอบนะคะ...น่ากลัวมากกกกกกกกก ตกใจ
ปกติที่ ซึมเศร้าฯทีม นัดมิตติ้งทางภาคตะวันออก ผมจะไม่พลาดเลยนะครับ ถ้าไม่ติดเข้ากะ ไม่เชื่อก็ถามพี่ต้อย พี่มะขิ่น พี่ป้อมทองได้
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #768 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 08:22:15 AM »

จะแจ้งหัวหน้าให้ทราบครับ Grin

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #769 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 09:04:13 AM »

ท่าน 51 อุปโลกรายชื่อไปเรื่อย..............

ไม่มีใครเป็นหัวหน้าใครหรอกครับ(ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆที่ยกให้ผม)................ก็แค่กลุ่มเพื่อนพ้องน้องพี่ ที่เฮฮาเหนียวแน่นเหมือนเคย.................และยินดีที่เพื่อนๆท่านอื่นๆ มาร่วมแจมด้วยความจริงใจครับ............

สำหรับท่าน Gold cup ไม่เคยขาดไม่ใช่หรือครับ....................แล้วนัดพบภาคตะวันออกงวดหน้า ช่วยแนะนำร้านอาหารอร่อยๆอีกนะครับ Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #770 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 09:22:48 AM »

ท่าน 51 อุปโลกรายชื่อไปเรื่อย..............

ไม่มีใครเป็นหัวหน้าใครหรอกครับ(ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆที่ยกให้ผม)................ก็แค่กลุ่มเพื่อนพ้องน้องพี่ ที่เฮฮาเหนียวแน่นเหมือนเคย.................และยินดีที่เพื่อนๆท่านอื่นๆ มาร่วมแจมด้วยความจริงใจครับ............

สำหรับท่าน Gold cup ไม่เคยขาดไม่ใช่หรือครับ....................แล้วนัดพบภาคตะวันออกงวดหน้า ช่วยแนะนำร้านอาหารอร่อยๆอีกนะครับ Grin

แหะๆ...งั้นโอเรียกป๋าขา...เหมือนเดิมดีกว่า หลงรัก
ป๋าคะ...ป๋าขา...อย่าลืมขอป.3 ปืนใหญ่หน้ากระทรวงให้หนูน๊าค๊า หลงรัก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #771 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 09:26:08 AM »

สมาชิกซึมเศร้าฯ ก็คือสมาชิกใน board อวป. แหละครับ
และสมาชิกใน board ก็คือสมาชิกซึมเศร้าฯ ครับ

ความอาทร ความมีน้ำใจ...ที่เพื่อนสมาชิกหยิบยื่นให้แก่กัน...
ยากที่จะหาได้ครับ...ในโลกของไซเบอร์
แต่ที่นี้.... board แห่งนี้....
เราได้รับอยู่เสมอมา...และเสมอไป ครับ

เมื่อท่านได้สัมผัสกับสมาชิก...ใน board อวป. แล้ว
ก็เสมือนเราได้...รับเกียรติ...ได้รับมิตรภาพจากท่านแล้ว....

คำว่า "มิตรภาพ" ที่เรามีให้แก่กัน...
ผมว่า...สูงค่ากว่า...อื่นใดแล้วล่ะครับ...

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
จากเรา...ซึมเศร้าฯ ทีม

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #772 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 09:26:23 AM »

อย่าลืมบอกนายทะเบียนล่ะว่าจะเอากระบอกไหน..............

นางพญาตานี  หรือ นารายณ์สังหาร หรือ พระพิรุณแสนห่า..........ได้ ป.3 มาจัดให้

แถมป.4 ถูกด้วย 100 บาทเอง Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #773 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 09:27:10 AM »

แหะๆ...งั้นโอเรียกป๋าขา...เหมือนเดิมดีกว่า หลงรัก
ป๋าคะ...ป๋าขา...อย่าลืมขอป.3 ปืนใหญ่หน้ากระทรวงให้หนูน๊าค๊า หลงรัก

ไม่มี  หัวหน้า...หรอกครับ คริ คริ

มีแต่ "คุณลุง" คร้าบบบ...คริ คริ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #774 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 09:31:12 AM »

อย่าลืมบอกนายทะเบียนล่ะว่าจะเอากระบอกไหน..............

นางพญาตานี หรือ นารายณ์สังหาร หรือ พระพิรุณแสนห่า..........ได้ ป.3 มาจัดให้

แถมป.4 ถูกด้วย 100 บาทเอง Grin

อูยยยยย...เลือกไม่ถูกเลยอ่ะค่ะป๋า โดนชก
ป๋าว่ากระบอกไหนเหมาะกับหุ่นอวบๆแบบหนูค๊า หลงรัก
อย่างี๊ต้องเอาปืนไปตรวจเปล่าเอ่ย เยาะเย้ย

ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #775 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 09:45:14 AM »

........  เวลาเหงาก็นัดกันชวนกันไปยิงปืน  ดริ๊งค์บ้างเฮฮาตามประสาคนรู้จักกันในเว็ป  พอเจอกันบ่อยก็สนิทกันไปเองละครับ....... Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 06, 2006, 09:48:35 AM โดย ป - ปั้น » บันทึกการเข้า

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #776 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 10:03:20 AM »

นางพญาตานี หรือ นารายณ์สังหาร หรือ พระพิรุณแสนห่า..........ได้ ป.3 มาจัดให้

กระบอกที่สาม ชื่อน่ากลัวดีครับ สงสัยออกแบบลูกซองแน่ๆ ตกใจ ตกใจ

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #777 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 10:12:22 AM »

กระบอกที่สาม ชื่อน่ากลัวดีครับ สงสัยออกแบบลูกซองแน่ๆ ตกใจ ตกใจ

Grinให้ ป.4 แล้วแถม ป.12 ทั่วราชอาณาจักรตลอดชีพให้ด้วย Cheesy Cheesy Cheesy

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #778 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 10:23:38 AM »

ว่าไปไม่เห็น เจ๊ โอ ปืนใหญ่นานแล้ว น่ะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #779 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2006, 10:24:36 AM »

1. นารายณ์สังหาร คู่กับพญาตานี
2. มารประลัย
3. ไวอรรณพ
4. พิรุณแสนห่า
5. พลิกพสุธาหงาย
6. อิศวรปราบจักรวาล
7. พระกาฬผลาญโลก 
หน้า: 1 ... 49 50 51 [52] 53 54 55 ... 10006
  พิมพ์