เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:29:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 65 66 67 [68] 69 70 71 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5413938 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #1005 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 04:37:32 PM »

Grin ติดใจ ไรเฟิล แล้ว คุณภู
อาจจะมีเบิ๊ล อีกครับ Grinจะได้เข้าซุ้มซะที Grin Grin Grin
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #1006 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 05:33:35 PM »

อิอิอิ รูปจากกล้อง ของ พี่ภูฯ ครับ บ่ใช่ของผม ของผมเด็ดกว่าเก็บไว้เรียกค่าไถ่ .... อิอิอิอิ
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินทำมัยถึงทำกับฉันได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อิอิอิ รูปจากกล้อง ของ พี่ภูฯ ครับ บ่ใช่ของผม ของผมเด็ดกว่าเก็บไว้เรียกค่าไถ่ .... อิอิอิอิ
Grin Grin งั้นตอนเรียกค่าไถ่ ขอส่วนแบ่งด้วย Grin Grin Grin
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
FUFUFUFU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1007 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 06:28:11 PM »

วันนี้ไปถามค่าสินสอน ซีแซด ๕๒๗มาแล้วครับ กำลังให้ผู้ใหญ่ เจรจาสู่ขอครับ
-----------------------------------------------------------------------------------------------
      มันราคาค่าตัวเท่าไหรครับคุณ ภูกามยาว  บอกผมหน่อยดิครับ
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #1008 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 09:16:31 PM »

Winkป๋า

ผู้การ-เสธ.

หลากหลายลีลา

ชักหิว...หาจิ้งหรีดกินมื้อเที่ยงดีก่า

ขาดการสนับสนุนเครื่องมื่อ...พลซุ่มยิงคนยาก

ครูแอม...
ครูก๊าบ...ป๋มจะไม่เกเรอีกแล้วก๊าบ...แผ่นเหล็กติ๊ดเดียว...100 เมตร คุณครูยิงกระจุย...กึ๋ยยยยยย

ต๋อมgold cup
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

อย่ามีความสุขบนความทุกข์ของคนอื่น

« ตอบ #1009 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2006, 09:52:38 PM »

ได้เวลามาลงรูปแล้วเหรอ พี่เป้าสะอาด
KB20
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 841

« ตอบ #1010 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 05:12:49 AM »

Smiley ดูรูปแล้วอยากสมัครเข้าร่วมทีมด้วยจังเลยครับ   อยากมีโอกาศสัมผัสกับไรเฟิลที่มีขนาดไหญ่กว่า  .22  น่ะครับ  น้ำลายหก  ไม่ทราบว่าหาซื้อใบสมัครหรือลงทะเบียนใด้ที่ไหนครับ   และต้องมีคุณสมบัติอย่างไรบ้างครับ    Smiley
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #1011 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 06:28:58 AM »

Smiley ดูรูปแล้วอยากสมัครเข้าร่วมทีมด้วยจังเลยครับ อยากมีโอกาศสัมผัสกับไรเฟิลที่มีขนาดไหญ่กว่า .22 น่ะครับ น้ำลายหก ไม่ทราบว่าหาซื้อใบสมัครหรือลงทะเบียนใด้ที่ไหนครับ และต้องมีคุณสมบัติอย่างไรบ้างครับ Smiley
คุณสมบัติของสมาชิกซึมเศร้า
1.ผ่านขั้นตอนการกลั่นกรองของหัวหน้าทีม,รอง,และสมาชิกในทีมถึงอุปนิสัยใจคอ.....รวมถึงทัศนคติเกี่ยวกับการอยู่รวมกันเป็นกลุ่ม
2.ผ่านการสอบ(ท่านที่ไม่ผ่านการสอบ....ไม่ถือว่าเป็นซึมเศร้าทีม)
3.ล้มคณะกรรมการคุมสอบได้(ท่านที่ล้มคณะกรรมการคุมสอบไม่ได้.....ไม่ถือว่าเป็นซึมเศร้าทีม.....แต่สามารถเข้าร่วมกิจกรรมได้......โดยถือว่ามีความตั้งใจจริงในการเข้าร่วม)
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #1012 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 09:48:53 AM »

Smiley ดูรูปแล้วอยากสมัครเข้าร่วมทีมด้วยจังเลยครับ อยากมีโอกาศสัมผัสกับไรเฟิลที่มีขนาดไหญ่กว่า .22 น่ะครับ น้ำลายหก ไม่ทราบว่าหาซื้อใบสมัครหรือลงทะเบียนใด้ที่ไหนครับ และต้องมีคุณสมบัติอย่างไรบ้างครับ Smiley

1.ผ่านขั้นตอนการกลั่นกรองของหัวหน้าทีม,รอง,และสมาชิกในทีมถึงอุปนิสัยใจคอ.....รวมถึงทัศนคติเกี่ยวกับการอยู่รวมกันเป็นกลุ่ม2.ผ่านการสอบ(ท่านที่ไม่ผ่านการสอบ....ไม่ถือว่าเป็นซึมเศร้าทีม)
3.ล้มคณะกรรมการคุมสอบได้(ท่านที่ล้มคณะกรรมการคุมสอบไม่ได้.....ไม่ถือว่าเป็นซึมเศร้าทีม.....แต่สามารถเข้าร่วมกิจกรรมได้......โดยถือว่ามีความตั้งใจจริงในการเข้าร่วม)

.......................คงต้องซ้อมให้หนักหน่อยน่ะครับ..................เอาใจช่วยครับ

.........................ผมเปิดติว  ให้ก็ได้น่ะครับ  แต่ต้องมาที่บางแสนน่ะครับ  ..........

...........................ยังมี พี่ต้อย ท่าน 51 พี่เป้าสะอาด ช่วยติว ให้อีกด้วยน่ะครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
Kwang Vungtau
กลับมาอีกครั้ง...ยั่งยืน มั่นคง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

ใจมันรัก...ลืมไม่ลง

« ตอบ #1013 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 10:19:11 AM »

1.ผ่านขั้นตอนการกลั่นกรองของหัวหน้าทีม,รอง,และสมาชิกในทีมถึงอุปนิสัยใจคอ.....รวมถึงทัศนคติเกี่ยวกับการอยู่รวมกันเป็นกลุ่ม
2.ผ่านการสอบ(ท่านที่ไม่ผ่านการสอบ....ไม่ถือว่าเป็นซึมเศร้าทีม)

Smileyกำหนดการล่าสุดเปิดสนามสอบที่ไหน เมื่อไหร่ ครับพี่ต้อย
ถ้าเป็นแถว บางแสน ศรีราชา พัทยา ก็ว่าจะขอสมัครสอบครับ...เอ..แต่กรรมการฯ แต่ละท่านนี่..
ทองแดงเรียกพี่..แป็บเรียกอา...ทั้งนั้นเลย...จะสอบดีไหมหน่อ... Undecided

ตัวอยู่เวียดนาม...ใจอยู่ไทยเสมอ
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #1014 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 10:33:14 AM »

Smileyกำหนดการล่าสุดเปิดสนามสอบที่ไหน เมื่อไหร่ ครับพี่ต้อย
ถ้าเป็นแถว บางแสน ศรีราชา พัทยา ก็ว่าจะขอสมัครสอบครับ...เอ..แต่กรรมการฯ แต่ละท่านนี่..
ทองแดงเรียกพี่..แป็บเรียกอา...ทั้งนั้นเลย...จะสอบดีไหมหน่อ... Undecided

ผมเคยไปสอบครั้งนั้น ผมจำทิศกลับบ้านไม่ถูกเลยครับ :Smileyขามา ใช้เวลาครึ่งชั่วโมง ขากลับ ใช้ชั่วโมงครึ่ง Wink
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #1015 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 12:14:05 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ เล่นกันถึงขั้นล้มกรรมการคุมลอบเลยเหรอครับ จะมีใครทำได้ไหมครับเนี่ย ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #1016 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 12:15:51 PM »

กรรมการคุมสอบของกลุ่มซึมเศร้าไม่ธรรมดานะคะ อย่าประมาท หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

" รักกันน๊า "

« ตอบ #1017 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 12:29:24 PM »

แผ่นเหล็กที่นำไปทดสอบ...หนา 5มม.2ชั้น....ทะลุทั้ง2ชั้น Grin

อ้างถึง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2006, 12:37:18 PM โดย TINGLY » บันทึกการเข้า

แถวนี้ แม่ง เกลื่อน..........ถ้าไม่ แย่ จริง........พออยู่ได้
ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

" รักกันน๊า "

« ตอบ #1018 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 12:33:46 PM »

หนา7มม.ก็ทะลุ

แต่หนา 15มม.แค่ตุงครับ

อ้างถึง

แถวนี้ แม่ง เกลื่อน..........ถ้าไม่ แย่ จริง........พออยู่ได้
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #1019 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2006, 12:34:51 PM »

ผมว่าสิ่งนี้สำคัญกว่าสิ่งอื่นใดครับ เป็นหัวใจของทีมซึมเศร้าฯ 
  การเคารพในรุ่นพี่ นับถือในวัยวุฒิ , คุณวุฒิที่มากกว่าให้เกรียติ กันในทีมฯ สมัครสมานสามัคคีครับ
เราเน้นเพื่อน มากกว่าการค้า ความสำคัญไม่ได้ อยู่ที่ตัวเงินแต่อยู่ที่ใจครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2006, 12:47:18 PM โดย RUGER » บันทึกการเข้า

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
หน้า: 1 ... 65 66 67 [68] 69 70 71 ... 10006
  พิมพ์