เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:24:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 71 72 73 [74] 75 76 77 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5414416 ครั้ง)
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1095 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2006, 08:28:45 PM »

ต้มเนื้อ...หรือ ? จะสู้แบบนี้ได้ไง...ย่ะ น้องรูฯ
ไม่เชื่อ...ถามพี่งูฯ ดูซิ ครับ

ขึ้นสุด ลงสุด กำลังจะมาอีกแล้ว

ขึ้น...สุด ลง...สุด....คริ คริ
คืออะไรรึครับพี่งูฯ..... จำไม่ได้...ง่ะครับ คริ คริ

ตายแน่ตู...งานนี้.....

เดี๋ยวจัดให้ ซัก 50 ก่อนนะ ปั่นจิ้งหรีดอีกซัก50
สม ..... อิอิอิ เอาให้หนักเลยครับ พี่ เจษ โทษฐาน ทำร้ายจิตใจอย่างรุ่นแรงจนรับไม่ได้ ....... อิอิอิอิอิอิอิ ........
นายรูอยู่ใกล้แอบเอาน้ำปลาใส่แก้วเหล้าให้ที
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1096 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2006, 08:32:51 PM »

กลับมาประจำสถานี แล้วครับ

วันนี้ไปยิงไซก้า 12 เกจ กระบอกใหม่ของหัวหน้าทีมมา

จ๊าบ จริงๆ ครับ ทำสีใหม่เสียด้วย

ตอนนี้หัวไหล่มีอาการฟกช้ำนิดหน่อย สะใจดีครับ

ยินดีกับ 527 ของท่านภูฯ...ด้วยนะครับ Wink
เค้ามียางรองพานท้ายขายนะจ๊ะ
มิน่า ผมเจอเหล็กเต็มๆ Grin แต่ยิงสนุกครับ Grin
ได้๕๒๗ ต้องฉลอง ๓ วัน๓คืนแน่เลย Grin Grin Grin
ประท้บร่องไหล่แน่นป่าวจ๊ะ   ใส่ลูกแม็กนั่ม 3 นิ้วยิงต่อเนื่องทีเดียวให้หมดแม็ก   มันสสสสสสส์ อิอิอิ
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #1097 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2006, 08:33:54 PM »

ต้มเนื้อ...หรือ ? จะสู้แบบนี้ได้ไง...ย่ะ น้องรูฯ
ไม่เชื่อ...ถามพี่งูฯ ดูซิ ครับ

ขึ้นสุด ลงสุด กำลังจะมาอีกแล้ว

ขึ้น...สุด ลง...สุด....คริ คริ
คืออะไรรึครับพี่งูฯ..... จำไม่ได้...ง่ะครับ คริ คริ

เดี๋ยวจัดให้ ซัก 50 ก่อนนะ ปั่นจิ้งหรีดอีกซัก50
สม ..... อิอิอิ เอาให้หนักเลยครับ พี่ เจษ โทษฐาน ทำร้ายจิตใจอย่างรุ่นแรงจนรับไม่ได้ ....... อิอิอิอิอิอิอิ ........
นายรูอยู่ใกล้แอบเอาน้ำปลาใส่แก้วเหล้าให้ที
   อิอิอิ .... วันนี้ คงลำบากครับ พี่ เจษ  ..... พี่ 51 แกเล่นหนีกลับเมืองบางสิบหมื่นตั้งแต่ วันศุกร์ .... แต่เจอเมื่อไร รับปฏิบัติตามคำสั่ง ครับ ..... อิอิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1098 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2006, 08:37:59 PM »

อิอิอิ .... วันนี้ คงลำบากครับ พี่ เจษ ..... พี่ 51 แกเล่นหนีกลับเมืองบางสิบหมื่นตั้งแต่ วันศุกร์ .... แต่เจอเมื่อไร รับปฏิบัติตามคำสั่ง ครับ ..... อิอิอิอิ
ขอบใจจ้า  รีบกลับไปรายงานตัวล่ะซิ ทำซ่ามานาน เดี๋ยวได้นอนหน้าห้องน้ำอีก 5555555555555
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #1099 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2006, 08:46:34 PM »

อิอิอิ .... วันนี้ คงลำบากครับ พี่ เจษ ..... พี่ 51 แกเล่นหนีกลับเมืองบางสิบหมื่นตั้งแต่ วันศุกร์ .... แต่เจอเมื่อไร รับปฏิบัติตามคำสั่ง ครับ ..... อิอิอิอิ
ขอบใจจ้า รีบกลับไปรายงานตัวล่ะซิ ทำซ่ามานาน เดี๋ยวได้นอนหน้าห้องน้ำอีก 5555555555555
   ตอนนี้มีมาตรการ  การลงโทษออนไลท์ ครับพี่ ขั้นต่ำ 3 วัน .....อิอิอิ... เครื่องคอมฯที่ใช้อาจเสียกะทันหัน ไม่สามารถเข้า เวป อวป.ได้   เป็นเวลา 3 วัน   หลังจากนั้นเครื่องคอมฯ และระบบต่าง ๆ จะสามารถทำงานได้ ตาม ปกติครับ ..... ทั้งหมดนี้ ท่านปิ๊ก  วมต. รล. ขล. ขม. ยินดีปฏิบัติ ตามคำสั่งอย่างเต็มใจครับ ....... อิอิอิอิ (สม ไม่ยอมส่งรูปให้เรา ... อิอิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2006, 08:48:50 PM โดย RUGER » บันทึกการเข้า

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1100 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2006, 08:48:49 PM »

อ้างถึง
ตอนนี้มีมาตรการ  การลงโทษออนไลท์ ครับพี่ ขั้นต่ำ 3 วัน .....อิอิอิ... เครื่องคอมฯที่ใช้อาจเสียกระทันหัน ไม่สามารถเข้า เวป อวป.ได้   เป็นเวลา 3 วัน   หลังจากนั้นเครื่องคอมฯ และระบบต่าง ๆ จะสามารถทำงานได้ ตาม ปกติครับ ..... ทั้งหมดนี้ ท่านปิ๊ก  วมต. รล. ขล. ขม. ยินดีปฏิบัติ ตามคำสั่งอย่างเต็มใจครับ ....... อิอิอิอิ (สม ไม่ยอมส่งรูปให้เรา ... อิอิอิ)
อู้ย นายรูชี้โพรงให้หมูเอ้ยกระรอก ขอบใจหลายเด้อ อิอิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2006, 08:50:43 PM โดย USP40 » บันทึกการเข้า
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #1101 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2006, 08:52:01 PM »

วันนี้ไปยิงไซก้า 12 เกจ กระบอกใหม่ของหัวหน้าทีมมา

จ๊าบ จริงๆ ครับ ทำสีใหม่เสียด้วย

ตอนนี้หัวไหล่มีอาการฟกช้ำนิดหน่อย สะใจดีครับ

ยินดีกับ 527 ของท่านภูฯ...ด้วยนะครับ Wink
มิน่า ผมเจอเหล็กเต็มๆ Grin แต่ยิงสนุกครับ Grin
ได้๕๒๗ ต้องฉลอง ๓ วัน๓คืนแน่เลย Grin Grin Grin

ยึดถือเป็นคำมั่น...แล้วนะท่านภูฯ...อิ อิ
RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #1102 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2006, 08:54:18 PM »

อ้างถึง
ตอนนี้มีมาตรการ  การลงโทษออนไลท์ ครับพี่ ขั้นต่ำ 3 วัน .....อิอิอิ... เครื่องคอมฯที่ใช้อาจเสียกระทันหัน ไม่สามารถเข้า เวป อวป.ได้   เป็นเวลา 3 วัน   หลังจากนั้นเครื่องคอมฯ และระบบต่าง ๆ จะสามารถทำงานได้ ตาม ปกติครับ ..... ทั้งหมดนี้ ท่านปิ๊ก  วมต. รล. ขล. ขม. ยินดีปฏิบัติ ตามคำสั่งอย่างเต็มใจครับ ....... อิอิอิอิ (สม ไม่ยอมส่งรูปให้เรา ... อิอิอิ)
อู้ย นายรูชี้โพรงให้หมูเอ้ยกระรอก ขอบใจหลายเด้อ อิอิอิ
   ยินดีครับ พี่ นาน ๆจะมีโอนกาส ปีนเกลียว พี่ 51 ..... อิอิอิอิ ขอโทษ ครับ พี่ 51 ผมทำตามพี่ เจษ สั่ง ........ อิอิอิ

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #1103 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2006, 09:02:45 PM »

อ้างถึง
ตอนนี้มีมาตรการ การลงโทษออนไลท์ ครับพี่ ขั้นต่ำ 3 วัน .....อิอิอิ... เครื่องคอมฯที่ใช้อาจเสียกระทันหัน ไม่สามารถเข้า เวป อวป.ได้ เป็นเวลา 3 วัน หลังจากนั้นเครื่องคอมฯ และระบบต่าง ๆ จะสามารถทำงานได้ ตาม ปกติครับ ..... ทั้งหมดนี้ ท่านปิ๊ก วมต. รล. ขล. ขม. ยินดีปฏิบัติ ตามคำสั่งอย่างเต็มใจครับ ....... อิอิอิอิ (สม ไม่ยอมส่งรูปให้เรา ... อิอิอิ)
ยินดีครับ พี่ นาน ๆจะมีโอนกาส ปีนเกลียว พี่ 51 ..... อิอิอิอิ ขอโทษ ครับ พี่ 51 ผมทำตามพี่ เจษ สั่ง ........ อิอิอิ

เอาซะเลยดีไหม?................

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1104 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2006, 09:04:16 PM »

อ้างถึง
ตอนนี้มีมาตรการ การลงโทษออนไลท์ ครับพี่ ขั้นต่ำ 3 วัน .....อิอิอิ... เครื่องคอมฯที่ใช้อาจเสียกระทันหัน ไม่สามารถเข้า เวป อวป.ได้ เป็นเวลา 3 วัน หลังจากนั้นเครื่องคอมฯ และระบบต่าง ๆ จะสามารถทำงานได้ ตาม ปกติครับ ..... ทั้งหมดนี้ ท่านปิ๊ก วมต. รล. ขล. ขม. ยินดีปฏิบัติ ตามคำสั่งอย่างเต็มใจครับ ....... อิอิอิอิ (สม ไม่ยอมส่งรูปให้เรา ... อิอิอิ)

เอาซะเลยดีไหม?................
5555 เดี๋ยวครับ เอาไว้ดูเล่นก่อนเห็นหน่วยก้านดี อิอิ
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #1105 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2006, 09:28:05 PM »

ยึดถือเป็นคำมั่น...แล้วนะท่านภูฯ...อิ อิ
อุ๊ย Grin Grin Grin ต้องเตรียมฟิตร่างกายก่อนล่ะ Grin Grin Grin
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1106 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2006, 09:54:31 PM »

งานต่อไป ตารูฯ พลาด...
โดนสับแหง๋ม ๆ ครับ......
ฝากไว้ก่อนเฮอะ...โอฬาร....

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #1107 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2006, 10:46:22 PM »

.......   ขอโทษครับ พี่ 51       .......   
....... สงสารน้อง ตัวเล็ก ๆ หน้าตาดี คนนี้ เถอะครับ พี่  ......

ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« ตอบ #1108 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2006, 10:58:35 PM »

....... ขอโทษครับ พี่ 51 .......   
....... สงสารน้อง ตัวเล็ก ๆ หน้าตาดี คนนี้ เถอะครับ พี่ ......

อิอิ   พี่ๆคะ เวร...ย่อมระงับด้วยการไม่(ลืม)จองเวรค่ะ คริ คริ (ขอยืม)

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1109 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2006, 11:07:23 PM »

....... ขอโทษครับ พี่ 51 .......   
....... สงสารน้อง ตัวเล็ก ๆ หน้าตาดี คนนี้ เถอะครับ พี่ ......

น้องตัวเล็ก ๆ หน้าตาดี....อืมมม์  คนไหนน๊า....นึกม่ายยย...ออก ง่ะ....คริ คริ

หน้า: 1 ... 71 72 73 [74] 75 76 77 ... 10006
  พิมพ์