เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 01:27:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 82 83 84 [85] 86 87 88 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5415761 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #1260 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2006, 05:58:21 PM »

เอ๊า...ไหนๆก็ไหนๆ
ให้บรรยากาศอาหารเย็นร่วมกัน........นะจ๊ะ...

....จุดเทียนเล่มน้อยๆ แล้วดับไฟในบ้านให้สนิท
(ดับไฟไม่เป็น โทรหานัง51 เดี๋ยว..ได้)...

หลังจากนั้น ก็นั่งรับประทานอาหารร่วมกัน....
น้องมะเอ็ม พี่ตูรุส....

อู้ว.....บรรยากาศๆๆๆๆๆๆดีมากๆ Grin Grin
(ว่าแล้วขอร้องกาพย์เห่ ชมเครื่องคาวหวาน เป็นตัวเสริม)

มัสมั่นแกงแก้วตา  หอมยี่หร่ารสร้อนแรง
ชายใดได้กลืนแกง  แรงอยากให้ใฝ่ฝันหา

ยำใหญ่ใส่สารพัด  วางจานจัดหลายเหลือตรา
รสดีด้วยน้ำปลา  ญี่ปุ่นล้ำย้ำยวนใจ

ตับเหล็กลวกหล่อนต้ม  เจือน้ำส้มโรยพริกไทย
โอชาจะหาไหน  ไม่มีเทียบเปรียบมือนาง

หมูแนมแหลมเลิศรส  พร้อมพริกสดใบทองหลาง
พิศห่อเห็นรางชาง  ห่างห่อหวนป่วนใจโหย

ก้อยกุ้งปรุงประทิ่น  วางถึงลิ้นดิ้นแดโดย
รสทิพย์หยิบมาโปรย  ฤๅจะเปรียบเทียบทันขวัญ

เทโพพื้นเนื้อท้อง  เป็นมันย่องล่องลอยมัน
น่าซดรสครามครัน  ของสวรรค์เสวยรมย์

ความรักยักเปลี่ยนท่า  ทำน้ำยาอย่างแกงขม
กลอ่อมกล่อมเกลี้ยงกลม  ชมไม่วายคล้ายคล้ายเห็น

ข้าวหุงปรุงอย่างเทศ  รสพิเศษใส่ลูกเอ็น
ใครหุงปรุงไม่เป็น  เช่นเชิงมิตรประดิษฐ์ทำ ......

ว่าแล้วขอ จรลีลา.......บ๊าย.....บาย....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #1261 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2006, 05:58:48 PM »

ตอนนี้มะเอ็มนั่งหั่นหมู หั่นเนื้อ หั่นตับ อยู่อ่ะ

เตรียมหมัก สำหรับ แจ่วฮ้อน..แซบๆ เย็นนี้ น้ำลายหก
ขอให้สนุกสนาน บานตะไทครับ สามี ภรรยาคืนดี กันสะที ......... อิอิอิอิ

ว้า....จะไปอยฃุ่พอดี.....
เว้นดีกว่า ให้เค้าปรับฟามข้าวจัย....ซักคืน...
   ไปก็ได้น่ะครับพี่ สามี ภรรยา คู่นี้ ชอบแบบหมู่ ครับ ........ อิอิอิอิ

อิอิอิ  โทษ ครับพี่ ...แซวเล่น .... อิอิอิ ....ชะแว๊ปปปปป ........ หายตัว ...... อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #1262 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2006, 08:25:36 PM »

และแล้ว...เหล้าขวดที่ 2 ก็หมดไป...ฟุตบอล..ก็ยังไม่เริ่มคิกอ๊อฟ

ตอนนี้ท่านบ้านชายกั๊ก...ทำกับแกล้ม...

เป็นเนื้อโกเบ ผัดเค็ม...อร่อยสุดยอด

และกำลังจะทำแป๊ะก๊วยผัดกับเห็ด...แกล้มอีกอย่าง

ณ โรงยี่เกผับ Grin
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1263 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2006, 08:32:16 PM »

งี้ก็ได้เมาไม่ต้องเว้นช่องไฟเลยสิพี่ Grin Grin Grin
อ้างถึง
จะให้ดี ต้องนั่งตรงกลางระหว่าง พี่ป้อม กับ พี่ต้อย ด้วย ...... อิอิอิอิ
อ้างถึง

ตกใจจ๊ากกกกกกก....กัวแล้วจ้า ตกใจ

นั่งข้างใคร...ก็ไม่หนาว...ไม่หือ ไม่อือ
เท่ากับนั่งข้าง ตาต่อ ติด ตาย....เหล้าเข้ม อิ๊บ-อ๋าย...ยี้...คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

ก็ได้หามผมดิ แต่ร่วงเป็นร่วง....ก่อนร่วงผมจะลากตาซับฯไปด้วย  Grin  Grin  Grin

ดีใจ มีคนชวนร่วมวงเจี๊ยะจิ้ว  Cheesy
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #1264 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2006, 08:35:54 PM »

และแล้ว...เหล้าขวดที่ 2 ก็หมดไป...ฟุตบอล..ก็ยังไม่เริ่มคิกอ๊อฟ

ตอนนี้ท่านบ้านชายกั๊ก...ทำกับแกล้ม...

เป็นเนื้อโกเบ ผัดเค็ม...อร่อยสุดยอด

และกำลังจะทำแป๊ะก๊วยผัดกับเห็ด...แกล้มอีกอย่าง

ณ โรงยี่เกผับ Grin
   ยกเบียร์ แก้วสุดท้ายให้หมดแล้ว อ๊อฟไลน์ไปนอนเล่นเกมดีกว่า ......... อิอิอิอิ เชอะ ไม่เห็นอยากกิน เนื้อโกเบเลย    แป๊ะก๋วยก็ไม่อยาก เหล้า ก็ ไม่สน ........   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #1265 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2006, 08:36:29 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1266 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2006, 08:37:28 PM »

งี้ก็ได้เมาไม่ต้องเว้นช่องไฟเลยสิพี่ Grin Grin Grin
อ้างถึง
จะให้ดี ต้องนั่งตรงกลางระหว่าง พี่ป้อม กับ พี่ต้อย ด้วย ...... อิอิอิอิ
อ้างถึง

ตกใจจ๊ากกกกกกก....กัวแล้วจ้า ตกใจ

นั่งข้างใคร...ก็ไม่หนาว...ไม่หือ ไม่อือ
เท่ากับนั่งข้าง ตาต่อ ติด ตาย....เหล้าเข้ม อิ๊บ-อ๋าย...ยี้...คริ คริ

ก็ได้หามผมดิ แต่ร่วงเป็นร่วง....ก่อนร่วงผมจะลากตาซับฯไปด้วย  Grin  Grin  Grin

ดีใจ มีคนชวนร่วมวงเจี๊ยะจิ้ว Cheesy

ไปร่วมวงแล้ว ห้ามร้องกลับ นะ ท่านพี่คุณเมล์....คริ คริ

อีตาซับใน...ไม่มีร่วงหรอกย่ะ
มีแต่...องค์ลง...คริ คริ   ต้องให้ ครูเบิ้ล ยืนยัน....

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1267 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2006, 08:39:48 PM »

เคยเจอกันแร้ววววว ทั่นสมีซับฯเซก่อนผมอ่ะ  เยาะเย้ย

แต่คืนนั้นผมโดนหามกลับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #1268 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2006, 08:40:33 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin

เบื่อพ่อครัวคนนี้ จริง ๆทอะไรน่ากินไปหมด ...... สาบานว่ากับแกล้มกินกะเหล้า .... ได้ข้าวสวยร้อน ๆสักจาน อื่มมมมมมมมมม ........ อิอิอิ

RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #1269 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2006, 08:42:13 PM »

เคยเจอกันแร้ววววว ทั่นสมีซับฯเซก่อนผมอ่ะ เยาะเย้ย
  พี่ทรัพย์ เซก่อน พี่จ้าว อวกตาม ใช่ป่ะ ..... อิอิอิอิ

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1270 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2006, 09:16:38 PM »

เคยเจอกันแร้ววววว ทั่นสมีซับฯเซก่อนผมอ่ะ เยาะเย้ย
พี่ทรัพย์ เซก่อน พี่จ้าว อวกตาม ใช่ป่ะ ..... อิอิอิอิ

ต่าจ๊าววว.....ทำไร้ล๊งไป๋.......ห๊า..........

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1271 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2006, 09:20:54 PM »

ต่าจ๊าววว.....ทำไร้ล๊งไป๋.......ห๊า..........

สอยรุ่นพี่ๆเซชิ่งกลับบ้านหมด ไปต่อกับรุ่นน้องๆดันแพ้ความหนุ่ม......สลบเหมือดทันทีที่เท้าพ้นฟุตบาทตลาดอตก.อ่ะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1272 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2006, 09:43:04 PM »

พี่ PU-45 ครับ...
ถ้าผ่านพี่ป้อมกะท่านบ้านชายหาดมาได้....ก็มีมาแต่แห้ว...ง่ะครับ คริ คริ
นอกจากท่านป้อมแล้วยังมีท่านบ้านชายหาดอีกคนเหรอครับ คราวหน้าจะได้บอกน้องๆให้ห่างงงงงไว้

ยังมีปัญหาระหว่างสารวัตรป้อมกะท่านบ้านชายหาดครับว่าใครเล็งคนซ้ายหรือขวาไว้
][/URL]

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #1273 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2006, 12:19:12 AM »

เยอรมัน  ชนะ  สวีเดน 2-0

เหล้าหมดไป 4 ขวด ตกใจ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1274 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2006, 12:31:13 AM »

เยอรมัน ชนะ สวีเดน 2-0

เหล้าหมดไป 4 ขวด ตกใจ

ขวดที่ห้า กำลังเริ่มต้นขึ้น...โดยปราศจาก หนุ่มรูปงาม (คออ่อน) นาม Turus คริ คริ

หน้า: 1 ... 82 83 84 [85] 86 87 88 ... 10006
  พิมพ์