เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 12:33:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 293 294 295 [296] 297 298 299 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5428766 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #4425 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2006, 11:58:57 AM »

......ไม่ต้องวิ่งหนีสารวัตรล้อกกก แค่นั่งห่างๆก็พอ Grin........ เออแต่บางครั้งนั้งห่างแล้วนะพอขึ้นขวด2-3 มานั่งอยู่ตรงข้ามแว้ววว น่ากลัวจริงๆอะ ตกใจ..... สารวัตรป้อมไม่เคยบังคับใครนาแค่บอกหมดแก้ว ตกใจ ตกใจ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินช่ายเลยค่ะพี่น่อย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4426 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2006, 11:59:59 AM »

พี่ป้อม...มิใช่สารวัตรแล้วครับพี่น่อย...
พูดแบบนี้...เดี๋ยวโดน...พี่ป้อมฝากมาครับ
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4427 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2006, 12:09:05 PM »

ยี่ห้อ อึดอัด ฮึดฮัด ห้าวหาญ ห้ำหั่น ครับ ท่านพี่คุณเมล์

ตกใจผมอุตส่าห์นั่งเงียบกริบแล้ว ป้ามาลากผมลงน้ำอีกทำม๊ายยยย  ตกใจ

พี่ป้อมไม่ได้น่ากลัวอย่างที่ยัยป้าใส่ความหรอกครับ ถ้าอยากกินแบบเอาสนุกเน้นยกแก้วมันส์ละสมใจแน่....ผมยังติดใจเลย  Cheesy
 Grin....จากปากคำของหมูน้อยที่ไม่กลัวน้ำร้อนเลยนะเนี่ย....  Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #4428 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2006, 12:15:33 PM »

ดีใจที่มีโอกาสต้อนรับพี่ ปู ครับ

ขอบคุณครับคุณน้องรู

เทคนิค...การ meeting ในซึมเศร้าฯ ทีม
ไม่ยากหรอกครับ....หารองเท้ากีฬาดี ดี ซักคู่หนึ่ง
ไว้คอยเตรียมวิ่งหนี พี่ป้อม...ก็พอแล้ว....ครับ
จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

มีแล้วต้องอย่าถอดด้วย ผมเผลอหน่อยเดียว 3 วัน 3 คืน ..... เกือบตายแน่ะ ทั่นรองฯใจดีแต่เด็ดขาด .... อย่าเผลอมีแต่มันส์

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #4429 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2006, 12:18:23 PM »

ขอบคุณพี่ปู ที่มาร่วมสังสรรครับ.........

ขอบพระคุณครับที่กรุณาให้เกียรติ แต่แหม......อยากเท๋ห์เหมือนเสธ.มั่งเนี่ยทำไงครับ

......ไม่ต้องวิ่งหนีสารวัตรล้อกกก แค่นั่งห่างๆก็พอ Grin........ เออแต่บางครั้งนั้งห่างแล้วนะพอขึ้นขวด2-3 มานั่งอยู่ตรงข้ามแว้ววว น่ากลัวจริงๆอะ ตกใจ..... สารวัตรป้อมไม่เคยบังคับใครนาแค่บอกหมดแก้ว ตกใจ ตกใจ

ในฐานะที่อยู่ด้วยกัน 3 วัน 3 คืน ขอบอกว่าท่านรองฯไม่บังคับและไม่บอกให้หมดแก้ว
เพียงแต่สั่งให้ส่งแก้วมาเร็วๆ  เร็วๆ ซิ เท่านั้นเอง ......... อะฟิ้ววววววววส์ส์

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #4430 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2006, 12:21:25 PM »

.......ผมนึกว่าพี่ปูจะอยู่อีกซักอาทิตย์นึง ปรับตัวให้เข้ากับกทม.ก่อน

ขืนต่ออีกคืนเดียวมีหวัง.........หาม...ส่งโรงหมอชัวร์ ......... อึ๋ยยยยย ขนาดยังไม่เจอแก้วรุ่นพิเศษนะเนี่ย

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #4431 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2006, 12:25:22 PM »

ดีใจที่พี่ปูมาให้ต้อนรับครับ....

งานหน้า..ท่านอีเมล์ ไม่คิดอยากมีลมพัดหวน บ้างหรือ...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #4432 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2006, 12:27:02 PM »

ดีใจที่พี่ปูมาให้ต้อนรับครับ....
งานหน้า..ท่านอีเมล์ ไม่คิดอยากมีลมพัดหวน บ้างหรือ...

ขอบคุณครับท่านซับฯ  เสียดายแบตหมดไม่ได้ถ่ายใบตายอันงามนั้นมาอวดเพื่อนๆ โอกาสหน้าไม่พลาดแน่

kat
Full Member

คะแนน 38

« ตอบ #4433 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2006, 12:47:48 PM »

เทคนิค...การ meeting ในซึมเศร้าฯ ทีม
ไม่ยากหรอกครับ....หารองเท้ากีฬาดี ดี ซักคู่หนึ่ง

ไว้คอยเตรียมวิ่งหนี พี่ป้อม...ก็พอแล้ว....ครับ

แนะนำยี่ห้อหน่อยซิครับ...ผมไม่ได้สังเกตยี่ห้อรองเท้าของพี่ป้อม กลัวซื้อรุ่นที่วิ่งช้ากว่าอ่ะ.. Grin
ไม่ต้องเอาตังส์ไปหาซื้อรองเท้าหรอกครับ มันเปลือง  เอาตังส์มาซื้อน้องรี แล้วมาซ้อมกับผมทุกวัน รับรองว่าไม่เกินเดือนพอจะรับมือกระบวนยุทธของท่านรองฯได้ประมาณ5ใน10เพลง และต่อจากนั้นผมจะรับหน้าที่ประถมพยาบาลต่อ อิอิ

เอาชนะ อุปสรรคทั้งปวง ด้วยความอุตสาหะ
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #4434 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2006, 01:00:20 PM »

พี่ปูครับคราวหน้ามาอีกจะเตรียมยาลดไข้ไว้รอเลยครับ Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #4435 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2006, 01:04:06 PM »

แนะนำยี่ห้อหน่อยซิครับ...ผมไม่ได้สังเกตยี่ห้อรองเท้าของพี่ป้อม กลัวซื้อรุ่นที่วิ่งช้ากว่าอ่ะ.. Grin
ไม่ต้องเอาตังส์ไปหาซื้อรองเท้าหรอกครับ มันเปลือง เอาตังส์มาซื้อน้องรี แล้วมาซ้อมกับผมทุกวัน รับรองว่าไม่เกินเดือนพอจะรับมือกระบวนยุทธของท่านรองฯได้ประมาณ5ใน10เพลง และต่อจากนั้นผมจะรับหน้าที่ประถมพยาบาลต่อ อิอิ

พี่ปูครับคราวหน้ามาอีกจะเตรียมยาลดไข้ไว้รอเลยครับ Grin

STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #4436 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2006, 04:04:28 PM »

ไม่ต้องเอาตังส์ไปหาซื้อรองเท้าหรอกครับ มันเปลือง เอาตังส์มาซื้อน้องรี แล้วมาซ้อมกับผมทุกวัน รับรองว่าไม่เกินเดือนพอจะรับมือกระบวนยุทธของท่านรองฯได้ประมาณ5ใน10เพลง และต่อจากนั้นผมจะรับหน้าที่ประถมพยาบาลต่อ อิอิ
ว่าแล้ว..เมื่อวานเห็นซ้อมกันใหญ่ ที่แท้เตรียมรับมือกระบวนยุทธนี่เอง..
แต่ อืม...ไอเดียดีใช้ได้เลย จบจากรี เปลี่ยนเป็น ร้อยท่อ กว่าจะสำเร็จวิชา ตับแข็งพอดี...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2006, 04:07:48 PM โดย mosino » บันทึกการเข้า

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #4437 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2006, 04:49:06 PM »

ว่าแล้ว..เมื่อวานเห็นซ้อมกันใหญ่ ที่แท้เตรียมรับมือกระบวนยุทธนี่เอง..
แต่ อืม...ไอเดียดีใช้ได้เลย จบจากรี เปลี่ยนเป็น ร้อยท่อ กว่าจะสำเร็จวิชา ตับแข็งพอดี...

ตับแข็งไม่เท่าไหร่หรอกครับผมว่า  แต่ถ้าแอลกอฮอล์ลง....ผมว่าอันตรายกว่า

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #4438 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2006, 10:22:37 PM »

ขอบคุณพี่ปู ที่มาร่วมสังสรรครับ.........

ขอบพระคุณครับที่กรุณาให้เกียรติ แต่แหม......อยากเท๋ห์เหมือนเสธ.มั่งเนี่ยทำไงครับ

อย่างแรก ต้องไม่ทำหน้าแก่ครับ....

พี่ปู สบายอยู่แล้ว........Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2006, 10:25:45 PM โดย มะขิ่น » บันทึกการเข้า

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #4439 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2006, 10:39:29 PM »

ด้วยความเคารพครับ

ขอบคุณครับที่ดูแลพี่ปูเป็นอย่างดีครับ คราวหน้าอย่าลืมยานะพี่ปูจะได้นั่งนานๆครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 ... 293 294 295 [296] 297 298 299 ... 10006
  พิมพ์