เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:24:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 340 341 342 [343] 344 345 346 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5423543 ครั้ง)
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #5130 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 09:50:06 AM »

แหม๋...น้องรูฯ 
แล้ว ลูกสาวอีกคนหนึ่ง...ที่หน้าตาเหมือนน้องรุ้งอ่ะ  ไปหนายยย...อ่ะ คริ คริ

สาธุ ..... อิอิอิ

นั่นลูกชายครับ ..... ไม่ช่ายลูกสาว ...... อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« ตอบ #5131 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 11:23:31 AM »

ชอบรูปพิซซ่ากับพ๊าสต้าจานนี้จัง....โถ วันหลังพาอาไปชิมบ้างนะลูก
โด่......นึกว่าชอบหลาน......อิอิ Wink Cheesy

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5132 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 11:32:58 AM »

น้องแอม...ถล่มเยาวราชมาครบทุกร้านป่ะจ๊ะ
ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« ตอบ #5133 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 11:46:40 AM »

น้องแอม...ถล่มเยาวราชมาครบทุกร้านป่ะจ๊ะ

จุ๊ๆๆ ไม่ครบค่ะ ไปได้แค่ 7 ร้าน เดี๋ยวรอพี่โอตอนบ่ายค่ะ รูปอยู่กะพี่โอ จุ๊ๆๆ

อุ๊ย...แช๊ะ.....

(ปาปารัสซี่ I_Am)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2006, 11:49:14 AM โดย I_Am » บันทึกการเข้า

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5134 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 11:51:35 AM »

ให้น้องโอ...ถ่ายภาพ
จะไปได้เรื่องเหรอ....พอ ๆ กะนัง turus อ่ะ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #5135 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2006, 04:06:45 PM »

Cheesyแอบเข้ามาอ่าน(หลายรอบแล้วครับ) Cheesy
หลงรัก วันหลังอย่าแอบอ่านนะคะ อ่านแบบเปิดเผยเลยค่ะ เพราะสมาชิกซึมเศร้าฯ น่าร๊ากกกกกกกกกก
ทุกคนค่ะ Grin

เอ๊ะ ...... บอกกี่ครั้งกี่หนแล้วว่าอย่าคุยกะคนแปลกหน้าไง ..... ไม่กลัวโดนหลอกเหรอ ....... เฮ้อออออ

ชอบทำให้เป็นหว่งเรื่อยเลย................

เยาะเย้ยก็เป็นพนักงานต้อนรับอ่ะ ต้องคุยกะทุกคนค่ะ Grin

อ้างจาก: udomkd link=topic=1432 ;D1.msg692257#msg692257 date=1165118375
23/12/2549 จะมาราชการแถวๆพัทยา ไม่รู้จะมีเวลาเจอคู่หมั้นหรือเปล่า อิๆ

:Smiley หมายถึงพี่sub หรือเปล่าคะ เดี๋ยวแอมนัดหมายให้ค่ะ เพราะแหวนน่ะอยู่ที่พี่subค่ะ Cheesy

ได้งัย HUH

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #5136 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 12:27:39 AM »

พี่...อุดม..เคดี...ครับ..

แปลคำว่า huh หน่อยอ่ะครับ

ผมพยายามแปลแล้ว...มันออกจะทะลึ่ง..อ่ะครับ Grin
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #5137 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 08:01:55 AM »

ผมพยายามแปลแล้ว...มันออกจะทะลึ่ง..อ่ะครับ

พี่ตูรุสครับ

เวลาเจอกันระวังนะครับ พี่จอห์น ขนาดพี่บุญยังไม่กล้ามองหน้าพี่เขาตรงๆเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #5138 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 09:02:27 AM »

ผมพยายามแปลแล้ว...มันออกจะทะลึ่ง..อ่ะครับ Grin

ขอโทษครับ Dictionary เล่มใหนครับ ที่แปลเป็นทะลึ่ง ไม่มี  Huh

( นี่แหละอาการ ของ HUH พอเข้าใจยังครับ)

สาเหตุมันก็คือ แหวนหมั้นผมตั้งใจ จะหมั้นครูแอม แต่ครูบอกมาว่าแหวนไปอยู่ที่คุณ SUB .เลยแสดงอาการไม่เข้าใจ ประหลาดใจ ว่าทำไม่ถึงเป็นอย่างนั้น

แม้นไม่รับหมั้นก็ส่งแหวนคืน หรือบอกดีๆ ทำไมต้องให้คนอื่นไป แบบนี้ ทีนี้คงเข้าในแล้วน๊ะครับ คริๆ หลงรัก

แต่ก็ดีแล้วครับ ถึงครูแอม จะไม่รับหมั้น เพราะมาคิดๆดูแล้ว ถ้ารับมาคงเลี้ยงไม่หวายแน่ๆเลย (เพราะกินจุมาก) 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2006, 09:09:27 AM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #5139 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 09:07:56 AM »

สำหรับรสชาติ นั้น
ไม่ต้องพูดถึงครับ...สังเกตจากใบหน้าของเจ้าตัวเล็กผมก็แล้วกัน...

วันที่ 23 ธ.ค. เจ้าตัวเล็ก...อยู่บางแสน ครับ คริ คริ
ท่ามกลางอารักขาของ น้องซิลฯ อิ อิ

ชอบรูปพิซซ่ากับพ๊าสต้าจานนี้จัง....โถ วันหลังพาอาไปชิมบ้างนะลูก
โด่......นึกว่าชอบหลาน......อิอิ Wink Cheesy

อาการในภาพฟ้องว่า หลานเจนนี่ กลืนไม่เข้า  คายไม่ออกครับ   สรุปว่าอาหารคงไม่อร่อย .... Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #5140 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 09:19:30 AM »

( นี่แหละอาการ ของ HUH พอเข้าใจยังครับ)

สาเหตุมันก็คือ แหวนหมั้นผมตั้งใจ จะหมั้นครูแอม แต่ครูบอกมาว่าแหวนไปอยู่ที่คุณ SUB .เลยแสดงอาการไม่เข้าใจ ประหลาดใจ ว่าทำไม่ถึงเป็นอย่างนั้น

แม้นไม่รับหมั้นก็ส่งแหวนคืน หรือบอกดีๆ ทำไมต้องให้คนอื่นไป แบบนี้ ทีนี้คงเข้าในแล้วน๊ะครับ คริๆ หลงรัก

แต่ก็ดีแล้วครับ ถึงครูแอม จะไม่รับหมั้น เพราะมาคิดๆดูแล้ว ถ้ารับมาคงเลี้ยงไม่หวายแน่ๆเลย (เพราะกินจุมาก) 555

ครูแอม...คงอยากให้..พี่ อุดม คี เด...จับคู่กับ..อีนังซับใน..มั๊งครับ

ลองของแปลกมั่ง...ตื่นเต้นดีครับ Grin
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #5141 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 09:28:41 AM »

ขอโทษครับ Dictionary เล่มใหนครับ ที่แปลเป็นทะลึ่ง ไม่มี  Huh

คือแบบว่า

พี่เข้มครับ แหลงตรงไปหม้ายครับ กลัวไหรกับเลี้ยงไม่ไหว แล้วแค่บ้านไม่ปลูกข้าวแล้วเหอเห็นแค่กลัวไปได้

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #5142 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 09:32:40 AM »

ครูแอม...คงอยากให้..พี่ อุดม คี เด...จับคู่กับ..อีนังซับใน..มั๊งครับ

ลองของแปลกมั่ง...ตื่นเต้นดีครับ Grin

ขอโทษครับท่าน กระผม นาย udomkd มีความแน่วแน่ ในจิตใจ 100 % เต็มครับ ขอบคุณสำหรับความเอื้อเฟื้อ

ของท่านครับ ท่านบอกว่า "ลองของแปลกมั่ง...ตื่นเต้นดี"

แสดงว่าท่านลองมาเรียบร้อยแล้ว ท่านถึงได้ทราบรสชาติ และมาบอกกล่าวได้ ถ้าเจอกัน ผมต้องระวังท่านให้มากที่สุด คริๆ

แล้วท่านจะไม่อธิบายความ "ตื่นเต้นดี" อีกหน่อยหรือครับ อิๆ

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #5143 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 09:33:09 AM »

ครูแอม..นอกจากจะกินข้าวเก่งแล้ว....

ยังคง..กัดกิน..หัวใจ...ชายอีกหลายๆ คนครับ Grin
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #5144 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 09:38:46 AM »

ก้อ..อีนังซับใน...โฆษณา..ตัวเองไว้ยังงี้..อ่ะครับ

ดำดี.. ดำดูด.. ดำเจ๋งเป้ง. ...... ..แม้แต่ส่วนที่เด้ง...... ก็ยังดำ
หน้า: 1 ... 340 341 342 [343] 344 345 346 ... 10006
  พิมพ์