เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:26:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 341 342 343 [344] 345 346 347 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5423593 ครั้ง)
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #5145 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 11:24:47 AM »

ก้อ..อีนังซับใน...โฆษณา..ตัวเองไว้ยังงี้..อ่ะครับ

ดำดี.. ดำดูด..ดำเด้ง   ดำเจ๋งเป้ง. ...... ..แม้แต่ส่วนที่เด้ง...... ก็ยังดำ

เห็นว่าปีหน้า ท่านพี่ซับจะเปลี่ยนสโลแกน ใหม่แล้ว..อ่ะครับ

เล็ก..เรียว..แหลม..  ...หลั่ง..เร็ว... ไร้..ลี..ลา ...... ม่าย..ได้..เรื่อง ....อิอิ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2006, 11:26:23 AM โดย s.v » บันทึกการเข้า

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #5146 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 11:32:15 AM »

อ้าววววว...หวยลงที่ตาซับอีแล้ว Grin Grin Grin
ใครๆก็แกล้งตาซ๊าบบบบบบบบบบบบบ โดนชก เยาะเย้ย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #5147 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 11:59:04 AM »

ครูแอม..นอกจากจะกินข้าวเก่งแล้ว....

ยังคง..กัดกิน..หัวใจ...ชายอีกหลายๆ คนครับ Grin

สายพันธุ์เดียวกับ ปอบหยิบ หรือเปล่า อิๆ น่ากัวๆ จะเข้าใกล้ดีหรือจะออกห่างดี คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #5148 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 12:03:36 PM »

อ้าววววว...หวยลงที่ตาซับอีแล้ว Grin Grin Grin
ใครๆก็แกล้งตาซ๊าบบบบบบบบบบบบบ โดนชก เยาะเย้ย
น่าส่งสาน Grin Grin
{best}
ไม่เกี่ยวข้องกับคนชั่ว
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #5149 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 12:24:12 PM »

Grinผมมิบังอาจหลอกใครได้ครับ Cheesy

ถึงความรู้จะน้อยนิดแต่มีความจริงใจสูงนะครับ
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #5150 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 02:35:21 PM »

ก้อ..อีนังซับใน...โฆษณา..ตัวเองไว้ยังงี้..อ่ะครับ

ดำดี.. ดำดูด..ดำเด้ง   ดำเจ๋งเป้ง. ...... ..แม้แต่ส่วนที่เด้ง...... ก็ยังดำ

เห็นว่าปีหน้า ท่านพี่ซับจะเปลี่ยนสโลแกน ใหม่แล้ว..อ่ะครับ

เล็ก..เรียว..แหลม..  ...หลั่ง..เร็ว... ไร้..ลี..ลา ...... ม่าย..ได้..เรื่อง ....อิอิ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้าท่าน้องตี๋............เพิ่มนี่ด้วยได้ไหมครับ

เล็ก..เรียว..แหลม..  ...หลั่ง..เร็ว... ไร้..ลี..ลา ...... ม่าย..ได้..เรื่อง  สะเหร่อ

เข้าไปด้วย....... Wink โดยเฉพาะ กับ Ruger .357

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #5151 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 03:20:27 PM »

update ครับ ตอนนี้ครูเบิ้ล พี่อู๊ด พี่บุญ ลุงแพะและเพื่อนๆ กำลังทานอาหารกันอย่างเมามัน ที่ปัตตานีแล้วคร๊าบ
แต่ขอบอกนะครับ ไม่มีใครชอบกินผลไม้เลยอุตส่าห์ใส่กระเป๋ามาเผื่อด้วย Wink
อิ่มข้าว อิ่มเหล้า แล้วนะครับ ค่อยให้พี่ซับกินตอนลงมาเจอพวกเราดีกว่าครับพี่อู๊ด

คือแบบว่า

พี่ซับ เมื่อไหร่จะลงมาครับ เดี๋ยวผลไม้จะเสียซะก่อนนะครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5152 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 03:25:40 PM »

นังซับ....พี่มะขิ่นแซว...
ทำเป็นไม่ตอบ....

อ๋อ...ไม่พอใจล่ะซิ คริ คริ
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #5153 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 03:27:08 PM »

เข้าท่าน้องตี๋............เพิ่มนี่ด้วยได้ไหมครับ

เล็ก..เรียว..แหลม..  ...หลั่ง..เร็ว... ไร้..ลี..ลา ...... ม่าย..ได้..เรื่อง  สะเหร่อ

เข้าไปด้วย....... Wink โดยเฉพาะ กับ Ruger .357

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน....อูยยยย.. ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #5154 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 03:36:02 PM »

ลงใต้ครังนี้ สนุกและอบอุ่นมากๆครับ
ประทับใจเป็นอย่างมาก พึ่งรู้จักกันวันแรกแต่รู้สึกเหมือนรู้จักกันมาสัก20ปี ยอมรับว่าลงไปใต้ครั้งนี้สมาชิกชาวใต้
ได้ใจผมไปเต็มๆ  ผมเองได้คู่หูสวเพิ่มมาอีกหนึ่ง น้องแพะทั้งโหดทั้งฮาน้องเปิ้ลนั้นหื่นสุดๆ สมคำล่ำลือ
ท่านอุดมนั้นยอมรับว่าพบหน้าแล้วไม่กล้ามองหน้าเต็มๆ ท่านโหดแบบสุดๆ    ปีหน้าอาจมีการกลับไปเยี่ยมใต้อีกรอบ 

คือแบบว่า

พี่ตูรุสครับ ผมเป็นห่วงพี่จริงๆครับ พี่บุญยังต้องกล่าวแบบนี้เลยครับ ผมไม่กล้าสนับสนุนด้วยภาพหรอกครับ กลัวโดนพี่จอห์นเตะเอาครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #5155 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 04:08:41 PM »

พี่บุญกับผมเพิ่งเจอกันจึ้งเดียวครับ พี่แกเพิ่งได้เห็น ก็พูดไปตามที่เห็น แต่ถ้าต่อๆไป แกคงไม่คิดอย่างนั้นแน่ และผมก็ไม่แก้ตัว

การแก้ตัวเป็นสิ่งที่ไม่ดี

แต่ เราอย่าเชื่อในสิ่งที่ไม่ได้เห็น ได้สัมผัส ต้องมีหลักฐาน พยานยืนยัน

คนเรารูปร่างหน้าตา ไม่ได้เป็นตัวกำหนดจิตใจ เสมอไป

แต่คนที่จะโดนก็คงเป็นคนอยู่ใกล้ๆก่อนละครับ คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #5156 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 04:15:16 PM »

โดนหนวด...โดนเครา...ไซร์..ซอกคอ...ป่าว Grin
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #5157 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 04:32:51 PM »

Grinโห....คารมแต่ละท่าน... Grin Grin Grin

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #5158 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 04:47:25 PM »

โดนหนวด...โดนเครา...ไซร์..ซอกคอ...ป่าว Grin

คริๆ แต่อ่านชื่อท่านกลับหลังแล้วรู้สึกหนาวจริงๆ (ประทานโทษครับ มิได้เจตนา กระทู้มันพาไป ถ้ายังไง ก็ไปโกรธกระทู้น๊ะครับ) 55

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5159 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2006, 04:55:06 PM »

ตูรูสสสส...ซซซซซ์

ตุ๊ด...สสสสส์   รู.......คริ คริ

เผลอยามเมา เป็นหลับ....ขยับเป็นโดน....ตะ-หรูด

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2006, 05:04:22 PM โดย ผกค. 51 » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 341 342 343 [344] 345 346 347 ... 10006
  พิมพ์