เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 03:22:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 502 503 504 [505] 506 507 508 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5442346 ครั้ง)
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #7560 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 09:58:56 AM »

เฮ้ออ...วันนี้ตำรวจตรึม..ทหารเพียบ..

มีรั้วกั้น...แผงเหล็กยาวตลอดแนว....

ไม่รู้มีอะไรกัน...อิ อิ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=29426.0

มันไม่ใช่..ยังงั้น..อ่ะสิ...นังรู

ทหาร ตำรวจ..แผงกั้น..เต็มหน้า...องค์กร..แถวพระราม 3 เลยอ่ะ

อิ อิ....ม๊อบ...เกษตรกร.....
Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #7561 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 10:04:19 AM »

ตกใจ  งั้น รอดไป เค้ามีม็อบคนละเส้นทางที่กำลังจะออกจากบ้าน เยาะเย้ย

จะดี จะชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
จะสูง จะต่ำ อยู่ที่เราทำตัว
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #7562 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 10:05:15 AM »

เฮ้ออ...วันนี้ตำรวจตรึม..ทหารเพียบ..

มีรั้วกั้น...แผงเหล็กยาวตลอดแนว....

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=29426.0

มันไม่ใช่..ยังงั้น..อ่ะสิ...นังรู

ทหาร ตำรวจ..แผงกั้น..เต็มหน้า...องค์กร..แถวพระราม 3 เลยอ่ะ

อ่อ ครับ .......

เมื่อวานส่งของสำเพ็ง ก็เจอ ครับ ...... เฝ้าท่าน้ำ เรือด่วนกับ ข้ามฝาก ....แถมยังมีเดินตรวจอีก .... จากท่าน้ำถึงแยก ....... ไกลน่าดู ร้อนก็ร้อน แถมต้องแบกวิทยุ กับปืนอีก ผมเดินเข้าออกร้านลูกค้าอยู่ ตั้งแต่เที่ยงถึง ประมาณ บ่าย 2 ก็ยังเห็นเดินตรวจอยู่

แต่ที่น่าชื่นใจคือแม่ค้าพ่อค้าแถวนั้น  ..... รู้สึกสบายใจที่พี่ ๆทหารมาเดินตรวจ ดูแลความเรียบร้อย ผมเดิน ตามหลังแก..... มาทางท่าน้ำ บางคนก็ชวนคุยบ้างก็เอาน้ำให้กาแฟมั่ง ก็มี ขนมก็มี ..... อิอิอิ เห็นแล้วก็ชื่นใจ ..... อิอิอิ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2007, 11:06:09 AM โดย RUGER » บันทึกการเข้า

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #7563 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 10:06:42 AM »

อ้างถึง
ลาดพร้าวกะบางเขน ใกล้กันกระติ๊ดดดดด...เดียว
คริ คริ

ใช่ๆใกล้นิหว้า ลืมนึกไปเลย ตกใจ

Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #7564 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 10:08:53 AM »

แหวนสวยนะคะ พี่51  Grin

ไปก่อนนะค่ะ แล้วคืนนี้จะเข้ามาคุยใหม่

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7565 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 10:16:02 AM »

อ้างถึง
ลาดพร้าวกะบางเขน ใกล้กันกระติ๊ดดดดด...เดียว
คริ คริ

ใช่ๆใกล้นิหว่า ลืมนึกไปเลย ตกใจ

กะว่าจะไปแถวรัชโยธินเหมือนกันครับ
คนละครึ่งทางม๊า...คริ คริ

Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #7566 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 10:19:19 AM »

หุหุหุ วันนี้ นู๊นัดเพื่อนไว้ทั้งแก๊งเลย

คือมีมีตติ้ง เพื่อนเค้ากลับมาจากเมืองนอก

เอาไว้โอกาสหน้านะคะ จะไปให้เลี้ยงถึงที่เลย

แต่พี่ 51 ต้องห้ามลัดคิวนะ เพาะพี่ตูรุสเค้าจองคิวก่อนแล้ว

(เย้ๆๆนู๊ได้เป็นคนแรกของหน้า506 เลขสวย)

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #7567 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 10:19:59 AM »

เมื่อวานส่งของสำเพ็ง ก็เจอ ครับ ...... เฝ้าท่าน้ำ เรือด่วนกับ ข้ามฝาก ....แถมยังมีเดินตรวจอีก .... จากท่าน้ำถึงแยก ....... ไกลน่าดู ร้อนก็ร้อน แถมต้องแบกวิทยุ กับปืนอีก ผมเดินเอาออกร้านลูกค้าอยู่ ตั้งแต่เที่ยงถึง ประมาณ บ่าย 2 ก็ยังเห็นเดินตรวจอยู่

แต่ที่น่าชื่นใจคือแม่ค้าพ่อค้าแถวนั้น ..... รู้สึกสบายใจที่พี่ ๆทหารมาเดินตรวจ ดูแลความเรียบร้อย ผมเดิน ตามหลังแก..... มาทางท่าน้ำ บางคนก็ชวนคุยบ้างก็เอาน้ำให้ กาแฟมั่งก็มี ขนมก็มี ..... อิอิอิ เห็นแล้วก็ชื่นใจ ..... อิอิอิ

ตกใจ ตกใจ ตกใจ
Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #7568 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 10:20:55 AM »

สงสัยพี่บ้านชายหาดยังไม่หายเมา

ยังมึนๆอยู่หรอค่ะ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7569 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 10:25:52 AM »

เวลาหม่ำกะ ซศ. ทีไร ผมพับก่อนใครเลยทู๊กกกก...ทีครับ...
อู๋ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #7570 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 10:26:06 AM »

อ้างถึง

และฝากขอบคุณสำหรับ SMS ใครบางคนด้วยนะคะ หลงรัก

จะให้พี่ฝากไปขอบคุณใครหรือครับ  Huh    ช่วยเอยนามด้วยจะได้ไปบอกได้ถูกคนครับ  Grin   

Life was like a box of chocolate. You never know what You're gonna get.
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #7571 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 10:32:07 AM »

www.thaibg.com
เอามาให้สำหรับคนขี้เหงาเวลากลางคืนครับ ผมชอบเข้าไปเล่น othello ประจำ Grin

555 ชอบเข้าไปเล่นเหมือกันเหรอ ..... อิอิอิ ไว้ว่าง ๆนัดเจอกันในนั้นดีกว่า .....ตาแมว..บ้า ........ อิอิอิ

เมื่อคืนเข้าไปเล่นothello แพ้ทุกเกมเลยอ่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

รักษาสุขภาพด้วยครับพี่บุญ นอนใส่เสื้อหนาทา วิกกี้ ที่หน้าอกก่อนนอน และอย่านอนดึก Huh Huh Huh
อยากให้มีใครสักคนมานอนหนุนอก ผมจะได้อุ่นไม่หนาวมาก

พี่บุญดูแลสุขภาพด้วยน๊าค๊า Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #7572 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 10:42:15 AM »

อ้างถึง

และฝากขอบคุณสำหรับ SMS ใครบางคนด้วยนะคะ หลงรัก

จะให้พี่ฝากไปขอบคุณใครหรือครับ Huh ช่วยเอยนามด้วยจะได้ไปบอกได้ถูกคนครับ Grin

ให้บอกใคร...ผมได้รู้หรอกนังอู๋

รู้แต่ว่า...มีคนโทรมาบอก...

ให้เปลี่ยนข้อความของ..SMS บ้าง..

เช่น..นอนหลับฝันดี..อะไรเทือกเนี้ย...

เพราะน้องเค๊า..รับทุกคืนอยู่แล้ว...ไม่ต้องการให้มีคนส่งมาซ้ำ
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #7573 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 11:06:54 AM »

เมื่อวานส่งของสำเพ็ง ก็เจอ ครับ ...... เฝ้าท่าน้ำ เรือด่วนกับ ข้ามฝาก ....แถมยังมีเดินตรวจอีก .... จากท่าน้ำถึงแยก ....... ไกลน่าดู ร้อนก็ร้อน แถมต้องแบกวิทยุ กับปืนอีก ผมเดินเอาออกร้านลูกค้าอยู่ ตั้งแต่เที่ยงถึง ประมาณ บ่าย 2 ก็ยังเห็นเดินตรวจอยู่

แต่ที่น่าชื่นใจคือแม่ค้าพ่อค้าแถวนั้น ..... รู้สึกสบายใจที่พี่ ๆทหารมาเดินตรวจ ดูแลความเรียบร้อย ผมเดิน ตามหลังแก..... มาทางท่าน้ำ บางคนก็ชวนคุยบ้างก็เอาน้ำให้ กาแฟมั่งก็มี ขนมก็มี ..... อิอิอิ เห็นแล้วก็ชื่นใจ ..... อิอิอิ

ตื่นแล้วหรือครับ ท่านประธานฝ่ายโลกีย์ .... Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #7574 เมื่อ: มกราคม 18, 2007, 11:15:02 AM »

รักษาสุขภาพด้วยครับพี่บุญ นอนใส่เสื้อหนาทาวิกส์ที่หน้าอกก่อนนอน และอย่านอนดึก Huh Huh Huh
อยากให้มีใครสักคนมานอนหนุนอก ผมจะได้อุ่นไม่หนาวมาก
เดี๋ยวจะส่งน้องโอกับน้องแอมไปหนุนคนละข้างค่ะ... หลงรัก

รับรอง...อุ่นได้ใจทีเดียวเชียว... Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 502 503 504 [505] 506 507 508 ... 10006
  พิมพ์