เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 01:21:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 550 551 552 [553] 554 555 556 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5440537 ครั้ง)
Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #8280 เมื่อ: มกราคม 23, 2007, 09:33:40 AM »

พี่ 51 น่าจะไปนะคะ

เพราะพี่ตูรุสเค้าคิดถึงขนาดนั้น อิอิอิ

จะดี จะชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
จะสูง จะต่ำ อยู่ที่เราทำตัว
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #8281 เมื่อ: มกราคม 23, 2007, 09:46:49 AM »

พรุ่งนี้เจอกันครับ......... Cool

ครับผ๊ม....

หวังว่าผมคงจะพบคุณ 51 นะครับ......... Cool

ดึงมาให้ พี่ 51 ดูครับ เป็นคำสั่งครับ ..... อิอิอิ

เดี๋ยวผมขออนุญาต entourage ก่อนนะครับ

น้องรู...โพส..ขึ้นมาก่อน

และน้อง 51 ได้โพสต่อท้าย

เป็นที่เข้าใจได้ว่า...น้อง 51 ได้รับทราบ

และพร้อมปฎิบัติ...แล้วนะครับ

หากเย็นนี้...ไม่พบน้อง 51

จะถือว่าเป็นการละเมิด

ทั้งทาง..นิตินัย..และพฤตินัย

มีโทษ..สถานหนัก...ครับ
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #8282 เมื่อ: มกราคม 23, 2007, 09:48:50 AM »

ตกใจปายกินหล้าว...กับปู่...ม่ายกี่ชั่วโมง....กาทู้แล่นปาย 10 กั่วหน้า....เอิ๊กกก...ตาลาย...อ่านม่ายหวาย...เอิ๊อกกก...ตาลาย Shocked
โหหหหอ่อน........SMIRNOFF แค่ 1 1/2 ลิตรเอง......ทำเป็นตาลาย Wink Cheesy

อรุณสวัสดิ์ก๊าบบปู่ต้อยน้องพี่น่อย อย่าลืมเมนูเด็ดของผม 2 อย่างนะครับ
ปากเป็ดต้องผ่านครับกลัวยูริค........ส่วนต้มแซ่บเอ็นโอเคครับ น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไปกินเหล้าไม่กี่ชั่วโมง.....กลับมาไล่อ่านตาลายเลยเรา
Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #8283 เมื่อ: มกราคม 23, 2007, 09:50:22 AM »

อ้างถึง
หากเย็นนี้...ไม่พบน้อง 51

จะถือว่าเป็นการละเมิด

ทั้งทาง..นิตินัย..และพฤตินัย

มีโทษ..สถานหนัก...ครับ
.

ถึงขั้นประหารชีวิตได้นะคะ

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #8284 เมื่อ: มกราคม 23, 2007, 09:51:18 AM »

ยังไม่ออกจากบ้านอีกเหรอครับ..คุณหลวง..อิ อิ

ทางนี้พร้อมแล้วครับ.....คนพร้อม..ใจพร้อม...แต่..หัวใจไม่พร้อม..ก๊าบบ
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #8285 เมื่อ: มกราคม 23, 2007, 09:53:22 AM »

ติดกระทู้น้องไวรัส......เอ๊ยกระทู้ซึมเศร้าฯอยู่เนี่ย

ยังไม่ได้อาบน้ำเลย......อิอิ Wink Cheesy
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #8286 เมื่อ: มกราคม 23, 2007, 09:57:45 AM »

แหะ..ๆ...ผมก็ติดกระทู้ไวรัส..เอ้ย..ซึมเศร้า..เหมือนพี่แหละครับ

แล้วพบกันครับพี่...(ขอกอดทีนะ..)

ไปอยู่ที่ไหนขวัญใจพี่หลวง

โอแม่พุ่มพวงเธอลืมพี่หลวงแล้วไหม
Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #8287 เมื่อ: มกราคม 23, 2007, 10:01:14 AM »

อ้างถึง
ติดกระทู้น้องไวรัส......เอ๊ยกระทู้ซึมเศร้าฯอยู่เนี่ย

ยังไม่ได้อาบน้ำเลย......อิอิ

เสียดายจัง วันนี้คงไม่ได้เจอคุงอา

ยังไงไว้โอกาสหน้านะคะ ไวรัสกราบสวัสดีกับพี่ตูรุสไปแล้วค่ะ

อ้างถึง
แหะ..ๆ...ผมก็ติดกระทู้ไวรัส..เอ้ย..ซึมเศร้า..เหมือนพี่แหละครับ

แล้วพบกันครับพี่...(ขอกอดทีนะ..)

โอแม่พุ่มพวงเธอลืมพี่หลวงแล้วไหม

ตกใจนึกว่าติดไวรัส 555   

ไปก่อนนะคะ ไว้จะมาตามอ่านกระทู้คืนนี้

พี่ 51 อย่าลืมไปให้ได้นะคะ ไม่งั้นโดนประหาร จ๊ากกกกกกก ตกใจ

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #8288 เมื่อ: มกราคม 23, 2007, 10:02:40 AM »

ยังไม่ออกจากบ้านอีกเหรอครับ..คุณหลวง..อิ อิ

ทางนี้พร้อมแล้วครับ.....คนพร้อม..ใจพร้อม...แต่..หัวใจไม่พร้อม..ก๊าบบ

มันขัดกันอยู่ครับ พี่ ....

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #8289 เมื่อ: มกราคม 23, 2007, 10:04:05 AM »

ยังไม่ได้อาบน้ำเลย......อิอิ Wink Cheesy

เดินทางปลอดภัยครับ พี่ ไม่ต้องรีบครับ ฝั่งธนฯ ฝนตกด้วยด้านอื่นไม่รู้มีฝนเปล่า .....

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8290 เมื่อ: มกราคม 23, 2007, 10:04:05 AM »

Winkแอบไปเพาะเชื้อจนติดไวรัสกันไปทุกภาคเลย.................อย่าลืมหาวัคซีนเตรียมไว้ให้พี่ๆด้วยนะคะ Cool
Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #8291 เมื่อ: มกราคม 23, 2007, 10:09:37 AM »

อ้างถึง
แอบไปเพาะเชื้อจนติดไวรัสกันไปทุกภาคเลย.................
อย่าลืมหาวัคซีนเตรียมไว้ให้พี่ๆด้วยนะคะ

มียารักษาหรอค่ะ  ตอนนี้ที่เหนือยังหนาวก๋อ

อ้างถึง
เดินทางปลอดภัยครับ พี่ ไม่ต้องรีบครับ ฝั่งธนฯ ฝนตกด้วยด้านอื่นไม่รู้มีฝนเปล่า .....

ฝั่งบางใหญ่ยังไม่ตกคะ  ถ้าตกก็แย่สิ เพราะไวรัสจะออกจากบ้านแย้ว

(อยากร้องคาราโอเกะ หัวเราะร่าน้ำตาริน)

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

« ตอบ #8292 เมื่อ: มกราคม 23, 2007, 10:29:30 AM »

อ้างถึง

ยังไม่ได้อาบน้ำเลย......อิอิ

เสียดายจัง วันนี้คงไม่ได้เจอคุงอา

ยังไงไว้โอกาสหน้านะคะ ไวรัสกราบสวัสดีกับพี่ตูรุสไปแล้วค่ะ

อ้างถึง

ตกใจนึกว่าติดไวรัส 555

ไปก่อนนะคะ ไว้จะมาตามอ่านกระทู้คืนนี้

พี่ 51 อย่าลืมไปให้ได้นะคะ ไม่งั้นโดนประหาร จ๊ากกกกกกก ตกใจ
เรียกพี่ด้ายยยยยยยไหมมมมมมม   แล้วพี่จะให้กินขนมหมื่นห้า

ถ้าเรียกอา  ลดมาห้าพัน  เรียกลุงเลิกกัน  ไม่ให้ซักพัน ฯ

จ๊ากกกกก.......เล่นด้วยยยยยยยยย Grin

ด้านได้  อายอด  ฝนไม่ตกจ้า Wink Cheesy

ขอบคุณนะจ๊ะ.....ในคำอวยพร Cheesy
RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #8293 เมื่อ: มกราคม 23, 2007, 10:58:37 AM »

.
.
.

ด้านได้  อา ยอด  ฝนไม่ตกจ้า Wink Cheesy

ขอบคุณนะจ๊ะ.....ในคำอวยพร Cheesy

อา ยอดนี่ใครครับ พี่หลวง เป็นชายหรือหญิง ครับ ถ้าชายผมไม่สนครับ..... อิอิอิ

โทษครับ พี่ ..... อิอิอิ ชะแว๊ปปปปป ......หายตัว ..... อิอิอิ

โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #8294 เมื่อ: มกราคม 23, 2007, 12:23:57 PM »

เรียกพี่ด้ายยยยยยยไหมมมมมมม   แล้วพี่จะให้กินขนมหมื่นห้า

ถ้าเรียกอา  ลดมาห้าพัน  เรียกลุงเลิกกัน  ไม่ให้ซักพัน ฯ

จ๊ากกกกก.......เล่นด้วยยยยยยยยย Grin

ทำไมให้หนูเรียกปู่ล่ะ... Huh

หน้า: 1 ... 550 551 552 [553] 554 555 556 ... 10006
  พิมพ์