เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 01:19:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 623 624 625 [626] 627 628 629 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5437429 ครั้ง)
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #9375 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 01:17:57 PM »

Grin...อ่ะจ้า...ป้าโม่ไม่ลดก็ได้... Grin

แต่จะเอาไปให้น้องโอลด..อิ..อิ..

โท่ป้าโม่อ่ะ อุตส่าห์แขม่วแล้วน๊า หัวเราะร่าน้ำตาริน
Grin Grin Grin...นั่นแขม่วแล้วเหรอ....เอ้า...ฮึบ... Angry Angry Angry

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #9376 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 01:26:45 PM »

Grin...อ่ะจ้า...ป้าโม่ไม่ลดก็ได้... Grin

แต่จะเอาไปให้น้องโอลด..อิ..อิ..

โท่ป้าโม่อ่ะ อุตส่าห์แขม่วแล้วน๊า หัวเราะร่าน้ำตาริน
Grin Grin Grin...นั่นแขม่วแล้วเหรอ....เอ้า...ฮึบ... Angry Angry Angry

ไม่กล้าแขม่วเยอะอ่ะค่ะพี่ กลัวปุ๋งๆขึ้นมาพี่ๆจะเดือดร้อน Grin Grin Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9377 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 01:32:36 PM »

ก็เห็นทุกทีใส่แต่เสื้อยืดตราห่านคู่หลวมๆนี่หน่า...จริงๆเหรอพี่เอ้ ตกใจ

ยืดๆย้วยๆต่ะหาก... เยาะเย้ย

ราวววว....มาน...โค๊นนนน...โจนนนน......
แม่หน้ามลลลลลล..........
ค้าวววว......เร๊ย....ม่าย....มอง

แม้แต่เสื้อยืด...ก็เน้นราคาถูกไว้ก่อนครับ
ไม่ห่านคู่ ก็ลูกไก่....มีแค่เนี๊ย...อ่ะ

ขนาดซาลาเปา...ยังต้องฝากเพื่อนซื้อเร๊ย....คริ คริ

นับประสาอะไร๊...ก็เสื้อผ้า....คริ คริ

ท่านรุตตี้...จะบริจาคเสื้อเก่า ๆ ยี่ห้อที่น้องแตงกวาใส่
ถ้าไม่ใช้แล้ว (ขนาดท่านรุตตี้ใส่) มาให้ผม..ก็ได้นะครับ...
ยีนส์เก่า ๆ ใครไม่ใส่แล้ว...ผมก็รับครับ...

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 01:35:54 PM โดย ผู้ก่อการรัก 51 » บันทึกการเข้า
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9378 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 02:06:35 PM »

ก็เห็นทุกทีใส่แต่เสื้อยืดตราห่านคู่หลวมๆนี่หน่า...จริงๆเหรอพี่เอ้ ตกใจ

จริงสิจ๊ะ...เจ๊โอ..ที่รัก

เจ๊..ก็ลองพิสูจน์..โดยการขอ..ลูบ..คลำ..ก้น..น้อง 51 สิจ๊ะ

จะรู้สึกได้ถึง..ความใหญ่โต....จ๊ะ...แต่บอกไว้ก่อนนะ

ไอ้นั่นนะ...เล็กนิดเดียว...คริ คริ

ตกใจและแล้วความลับของพี่เอ้กับตา51ก็ออกสู่ประชาชนซ๊าแล๊ววววว หัวเราะร่าน้ำตาริน

จริง ๆ แล้ว ผู้ที่ทราบความลับในเรื่องนี้ของผม ดีที่สุด...
ก็คือ ... น้องโอ zero นั่นเองแหละครับ
นัง turus แค่...แมวสวมรอย เท่านั้นอ่ะ คริ คริ

(ยิ้มเจ้าเล่ห์)

Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9379 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 02:47:54 PM »

ยืดๆย้วยๆต่ะหาก... เยาะเย้ย

55555 Grin Grin Grin

เจ๊..ก็ลองพิสูจน์..โดยการขอ..ลูบ..คลำ..ก้น..น้อง 51 สิจ๊ะ

จะรู้สึกได้ถึง..ความใหญ่โต....จ๊ะ...แต่บอกไว้ก่อนนะ

ไอ้นั่นนะ...เล็กนิดเดียว...คริ คริ

ตกใจและแล้วความลับของพี่เอ้กับตา51ก็ออกสู่ประชาชนซ๊าแล๊ววววว หัวเราะร่าน้ำตาริน

ความลับ...Huh

ไม่เห็นลับเลยคับ...

ใครก็รู้ว่านังสองคนนี่มีอะไรกัน...อิ..อิ...Grin

Grin Grin Grin

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ครูโด่งตกใจ หรืออยากร่วมแก๊งค์พี่เอ้กับตา51คะ Grin
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9380 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 02:52:12 PM »

แบบครูโด่ง...ไม่เป็คอ่ะ
แต่ถ้าแบบลูกศิษย์ครูโด่ง...คริ คริ

Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9381 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 03:07:24 PM »

แต่ถ้าแบบลูกศิษย์ครูโด่ง...คริ คริ

Smileyคนซ้ายหรือคนขวามือครับ................... จูบบบบคนอื่นผมไม่ให้นะครับ......................... เยาะเย้ยเฉพาะพี่ 51 คนเดียวครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #9382 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 03:17:25 PM »

จริง ๆ แล้ว ผู้ที่ทราบความลับในเรื่องนี้ของผม ดีที่สุด...
ก็คือ ... น้องโอ zero นั่นเองแหละครับ
นัง turus แค่...แมวสวมรอย เท่านั้นอ่ะ คริ คริ

(ยิ้มเจ้าเล่ห์)

ก็รู้เหมือนที่พี่หมอรุทรู้หน่ะแหล่ะ Grin

เรื่องกางเกงยีนส์ เรามีเหลือเพียบเลยน๊า แต่กลัวว่ามันจะเอวใหญ่เกินไป แถมขาสั้นกว่าขา51อีก เลยตัดสินใจได้ง่ายๆว่าเก็บไว้ให้..........อยู่ในตู้หน่ะแหล่ะ...ดีแล้ว...อิอิ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #9383 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 03:22:19 PM »

ดีแล้วจ๊ะ...เจ๊โอ

หากจะให้..น้อง 51 ไว้ใส่..ยามคิดถึง..ยังพอให้ได้นะจ๊ะ

แต่หากจะให้..นังซับใน..ไว้ใส่..ยามคิดถึง..ล่ะก็

อย่า..เชียวนะจ๊ะ....เพราะ..นังซับใน...คงจะใช้..ดม...เมื่อยามคิดถึง..เสียมากกว่าจ๊ะ
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #9384 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 03:27:48 PM »

Smileyคนซ้ายหรือคนขวามือครับ................... จูบบบบคนอื่นผมไม่ให้นะครับ......................... เยาะเย้ยเฉพาะพี่ 51 คนเดียวครับ

ถ้าครูโด่งยืนยันแบบนี้ ผมก็ยังพอมีโอกาส .... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #9385 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 03:40:54 PM »

ที่แน่ๆหลานสาวครูโด่งน่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกก Grin

Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9386 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 03:46:35 PM »

Winkเจ้ไม่สนหลานชายของผมบ้างหรือครับ เยาะเย้ย.....................ชอบคนนี้ เยาะเย้ย

เยาะเย้ยหรือคนนี้ครับ...................รีบๆนะครับเดี่ยวพี่ซับฯ,พี่ตูรุส,พี่ 51 มาเห็นจะโดนแย่งนะครับ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #9387 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 03:53:06 PM »

งานเยอะหรอค่ะ มาโพสแค่เนี้ย แต่ห้ามลืมสัญญาเด้อ

จ้า...
ไม่ลืม..... ม่ายลื้ม.....ม่าย...ลืม.......

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #9388 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 03:55:31 PM »

อ้างถึง
งานเยอะหรอค่ะ มาโพสแค่เนี้ย แต่ห้ามลืมสัญญาเด้อ

จ้า...
ไม่ลืม..... ม่ายลื้ม.....ม่าย...ลืม.......

ขอบคุณค่ะ ที่รักษาสัญญา

จะดี จะชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
จะสูง จะต่ำ อยู่ที่เราทำตัว
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9389 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2007, 03:58:30 PM »

อ้างถึง

จ้า...

ขอบคุณค่ะ ที่รักษาสัญญา
  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

หน้า: 1 ... 623 624 625 [626] 627 628 629 ... 10006
  พิมพ์