เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 11:34:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 626 627 628 [629] 630 631 632 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5437347 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #9420 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 11:36:56 AM »

เมื่อคืนมีคนใช้โทรศัพย์เยอะมากๆ สงสารพี่ซับจัง เดือนนี้ค่าโทรศัพย์คงกระฉูด.... Angry
โทรศัพท์ย่ะ

เอ้ย..เช็คดูแล้วใช้ไปสิบกว่าบาทแค่นั้นเอง...
ผมทำตามเงื่อนไขน้า...ไม่ปิดเครื่องหนี.... Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #9421 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 11:41:51 AM »

แต่ห้ามลืมสัญญานะพี่ซับว่าจะสอนยิงปืน แล้วก็เรื่องกินน้ำฟรี

จะดี จะชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
จะสูง จะต่ำ อยู่ที่เราทำตัว
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #9422 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 12:15:37 PM »

เรื่องกินน้ำฟรี...น่าจะไม่ยาก
ส่วนเรื่องสอนยิงปืน...น้องมุกคิดดีแล้วเหรอ Tongue

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน........................ Grin
เจ้โอ เปลี๋ยนไป๋ เยอะมาก

อิอิอิ น้องไวไว ..... พูดเหมือนรู้จักเจ๊โอมานาน ..... อิอิอิ

นี่แหละ ตัวตนที่แท้จริงของเจ๊เค้าล่ะ Grin

คิวครูดำอาทิตย์หน้านะจ๊ะ...อิอิ จูบบบบ
Shocked Shocked Shockedแล้วคิวของผมละครับเจ้

ส่งรถด่วนมาก่อน แล้วจะจัดคิวให้...อิอิ Grin

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน........................ Grin
เจ้โอ เปลี๋ยนไป๋ เยอะมาก

อิอิอิ น้องไวไว ..... พูดเหมือนรู้จักเจ๊โอมานาน ..... อิอิอิ

นี่แหละ ตัวตนที่แท้จริงของเจ๊เค้าล่ะ Grin

คิวครูดำอาทิตย์หน้านะจ๊ะ...อิอิ จูบบบบ
Shocked Shocked Shockedแล้วคิวของผมละครับเจ้

ถัดจากครูดำคงเป็นครูโด่งครับ ...... อิอิอิ

แต่ที่ต้องระวังเจ๊ชอบกินเด็กครับ ..... เด็ก ๆของครูโด่งอาจต้องฝากผมดูแลเป็นพิเศษ...... อิอิอิ

แหม...ได้ทีเลยนะยะ Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #9423 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 12:16:45 PM »

สวัสดีครับเจ้โอ 22-24 นี้ว่างมั้ยครับ พาผมไปกินบะหมี่ปูสุดอร่อยหน่อยสิครับ

Virus
Hero Member

คะแนน 6

« ตอบ #9424 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 12:40:12 PM »

อ้างถึง
เรื่องกินน้ำฟรี...น่าจะไม่ยาก
ส่วนเรื่องสอนยิงปืน...น้องมุกคิดดีแล้วเหรอ

อืมมม มุกว่า มุกไปคิดใหม่ก็ได้นะเจ้โอ 555

จะดี จะชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
จะสูง จะต่ำ อยู่ที่เราทำตัว
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #9425 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 12:42:21 PM »

สวัสดีครับเจ้โอ 22-24 นี้ว่างมั้ยครับ พาผมไปกินบะหมี่ปูสุดอร่อยหน่อยสิครับ

ได้เลยค่ะพี่ ว่างค่ะ พี่พักอยู่แถวไหนคะ  หลงรัก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #9426 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 01:00:06 PM »

แต่ห้ามลืมสัญญานะพี่ซับว่าจะสอนยิงปืน แล้วก็เรื่องกินน้ำฟรี

Cheesy Cheesy Cheesyจ้า...ม่ายลืม...ม่ายลื้ม...ม่ายลืม..... Cheesy Cheesy Cheesy

อย่าไปเชื่อเเม่เจ้าประคุณโอ....เล้ย...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #9427 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 01:06:20 PM »

เมื่อคืนมีคนใช้โทรศัพย์เยอะมากๆ สงสารพี่ซับจัง เดือนนี้ค่าโทรศัพย์คงกระฉูด.... Angry

ข้อมูลนี้............ผมถือว่าเป็นข่าวที่ดีมากๆครับ คุณ s.v Wink

ขอให้สำเร็จเถอะนะ คุณซับฯ..............เอาใจช่วยเต็มที่เลย Cheesy

ไม่ใช่เรื่องจีบสาวที่ไหนหรอกครับพี่... หัวเราะร่าน้ำตาริน

เรื่องแกล้งชาวบ้าน งานถนัดของพี่ซับเขาล่ะครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #9428 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 01:17:38 PM »

อิอิอิ วันนี้ขับรถว่งของลองค้นเทปเก่า ๆมานั่งฟัง เจอเพลงนี้ ... เมื่อสัก 4-5 ปีก่อนดังมาก คลื่นลูกทุ่งเปิดกันทุกสถานี ..... น้ำตามดแดง ของ จ่าหลอยแฮนรี่

http://imusic.teenee.com/2/frame/553.php

หมด ความหวังนั่งน้ำตาริน
ข้าวปลาไม่กิน นั่งรินกินแต่เหล้าขาว
กับแกล้มอย่างดี ขั่วกุดจีกับน้ำตาเรา
ฉลองความเศร้า เมาเหล้าข้างฮั่วบ้านงาน
อก ชอกช้ำน้ำตามดแดง มื้ออื่นคำแพง
แก้มแดงสิเข้าพาขวัญ กับลูกเศรษฐี ดีกรีหนุ่มธนาคาร
เครื่องไฟในงาน ดังปานว่าฟ้าผ่าหัว
โอ้ย อุ๊กใจคั๊กแท้ คำแพงบ่แล ว่าไผสิตายคืองัว
ก่อนฮักถนอม บ่ยอมให้หม่นหมองมัว
สู้ทนหามจั่ว บ่เคยคิดชั่วหามเสา
หมด ความหวังนั่งป้อนไข่นวย
โชคเราบ่ช่วย บ่รวยหล่อล่ำซำเขา
อย่างดีก็คง ได้นั่งเป็นเพื่อนเจ้าบ่าว
น้ำตาไหลยาว โธ่เฮามันแค่มดแดง

โอ้ย อุ๊กใจคั๊กแท้ คำแพงบ่แล ว่าไผสิตายคืองัว
ก่อนฮักถนอม บ่ยอมให้หม่นหมองมัว
สู้ทนหามจั่ว บ่เคยคิดชั่วหามเสา
หมด ความหวังนั่งป้อนไข่นวย
โชคเราบ่ช่วย บ่รวยหล่อล่ำซำเขา
อย่างดีก็คง ได้นั่งเป็นเพื่อนเจ้าบ่าว

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9429 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 01:31:11 PM »

Cheesy Cheesy Cheesyจ้า...ม่ายลืม...ม่ายลื้ม...ม่ายลืม..... Cheesy Cheesy Cheesy

อย่าไปเชื่อเเม่เจ้าประคุณโอ....เล้ย...

คุณvirusต้องระวังนะครับ พี่ซับฯแกเป็นคนรักง่ายแต่หน่ายไว

ขนาดกับน้องจอมที่พี่ซับฯว่า"เห็นกันมาตั้งแต่เด็ก" พี่ซับยังลืมได้ลงคอ

ผมยังนั่งสงสารน้องสาวอยู่เลยเนี่ย ...... Cry

ถ้าไม่ใช่เพราะน้องสาวเป็นนร.ทุนบ.ซีเมนต์ไทยเปิดเทอมต้องไปอยู่หอปิดเทอมต้องเข้าแคมป์ตั้งแต่เล็กๆจนไม่นึกว่าจะมีใครเข้ามาป้วนเปี้ยนได้ ผมคงไม่ประมาทจนปล่อยให้ตาซับโฉบเข้าไปทำให้น้องต้องช้ำใจยังงี้หรอก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 02:03:51 PM โดย E_mail » บันทึกการเข้า
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #9430 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 01:31:14 PM »

ได้เลยค่ะพี่ ว่างค่ะ พี่พักอยู่แถวไหนคะ หลงรัก

ขอบคุณครับ แล้วจะโทรหาครูแอมนะครับ คิดถึงน้องกุ๋ย ..... อิอิ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9431 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 01:34:52 PM »

คุณ visa ต้องระวังนะครับ
พี่ซับฯแกเป็นคนรักง่ายแต่หน่ายไว

ขนาดกับน้องจอมที่พี่ซับฯว่า"เห็นกันมาตั้งแต่เด็ก" พี่ซับยังลืมได้ลงคอ

ผมยังนั่งสงสารน้องสาวอยู่เลยเนี่ย ...... Cry

ถ้าไม่ใช่เพราะน้องสาวเป็นนร.ทุนบ.ซีเมนต์ไทยเปิดเทอมต้องไปอยู่หอปิดเทอมต้องเข้าแคมป์ตั้งแต่เล็กๆจนไม่นึกว่าจะมีใครเข้ามาป้วนเปี้ยนได้ ผมคงไม่ประมาทจนปล่อยให้ตาซับโฉบเข้าไปทำให้น้องต้องช้ำใจยังงี้หรอก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เพิ่งทราบว่า คุณพี่อีเมล์ แอบปิ๊ง....คริ คริ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9432 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 01:40:59 PM »

พี่ซับฯแกเป็นคนรักง่ายแต่หน่ายไว

คริ คริ งานนี้ท่านพี่คุณเมล์...ต้องตีอกชกตัว...หน้าจอเป็นแน่ คริ คริ
ทีความแอบลับ...ต้องมาเปิดเผย  ด้วยความใจลอยของตนเป็นเหตุ...คริ คริ

ชอบจริงป่ะครับ...
เดี๋ยวผมไปขอให้.....คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9433 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 01:45:26 PM »

ขนาด...จะพิมพ์คำ virus
ยังใจลอยพิมพ์คำ visa เร๊ยยยย....คริ คริ

สงสัยจะชอบจริงแฮ่ะ...งานนี้

เมื่อไหร่จะให้ไปขอล่ะครับ...

แต่น้อง visa เค้าเป็นคนผิวออกขาว หน้าตาเด็ก ๆ ดีนะครับ
หุ่นสูงโปร่ง...คงถูกใจพี่คุณเมล์ ยิ่งนัก....คริ คริ

งานนี้..นอกจากท่านโอ...จะชอบกินเด็ก แล้ว
ท่านพี่คุณเมล์ ก็ชอบกินอีก...คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9434 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2007, 01:48:11 PM »

โธ่...ท่านพี่คุณเมล์
ไปไหนซะแล้วล่ะครับ...

แหม๋...คนจะรักกัน คนจะชอบกัน...
ใจลอยส่งถึงกัน มันเป็นเรื่องธรรมดา ครับ...คริ คริ

หน้า: 1 ... 626 627 628 [629] 630 631 632 ... 10006
  พิมพ์