เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 09:27:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 753 754 755 [756] 757 758 759 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5431733 ครั้ง)
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #11325 เมื่อ: มีนาคม 29, 2007, 01:50:08 PM »

ยั่วให้อยากครับ....พี่หลวง Grin Grin

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #11326 เมื่อ: มีนาคม 29, 2007, 01:54:41 PM »

555..พี่ซับออกจากมุมมาทีไร โดนฮุคซ้าย-ขวา ตีเข่าสับศอก น่วมกลับมุมไปทุกที ....555
มีอย่างเดียวน้องตี๋นัยน์ตาเซ็กส์ ตาซับต้องมานั่งให้ทีมจับซ่อม Grin

คงอาจจะเกินที่จะซ่อมได้แล้วกระมังครับ พี่ Joy

ซ่อมแบบทหารวุ๊ย Angry อย่างนายซับหากจะซ่อมแบบเครื่องใช้ไฟฟ้าคงยาก มีอย่างเดียวเอาไปรีไซเคิล Grin Grin Grin

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11327 เมื่อ: มีนาคม 29, 2007, 01:58:19 PM »

ไม่ต้องซ่อมหรอกครับ พี่ Joy
เพราะอีกหน่อย....นังซับใน คงไม่ได้รับเชิญมาร่วมวงแล้วล่ะครับ

เล่นเอาบุหรี่จี้คนโน้นที คนนี้ที....
ไม่แน่หรอกครับ...เผลอไปจี้พี่มะขิ่นเข้าล่ะก็...
เห็นที....จะต้องเปลี่ยนจากซดน้ำ เป็นซดควันธูปแทนแน่แท้ ครับ...คริ คริ

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #11328 เมื่อ: มีนาคม 29, 2007, 02:56:20 PM »

อุณหภูมิ กรุงเทพฯ ณ เวลานี้ 37C ความชื้น 44% ทำให้รู้สึกเหมือน 43C

ที่มา เวป yahoo.com

ร้อนๆๆ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11329 เมื่อ: มีนาคม 29, 2007, 03:07:40 PM »

ไปหาที่ดับร้อนกันดีกว่า ท่าน จนท.

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11330 เมื่อ: มีนาคม 29, 2007, 06:10:12 PM »

ขอบพระคุณคณะลูกขุนทุกท่านเป็นอย่างสูง ไม่เป็นไรครับท่านคณะลูกขุนทุกท่าน กระผมขอถอนฟ้องเพื่อความสงบสุขร่มเย็น Cry Cry Cry

ต้องมีการเจรจา...กันก่อนครับ
ระหว่างผู้ฟ้องคดีกับผู้ถูกฟ้องคดี ครับ...คริ คริ

เปลี่ยนเป็นส่งตัวผู้ร้ายข้ามแดนมาเป็นบังเกอร์กันกระสุนหรือกระสอบทรายไว้ลงนวมได้ไหมครับ Grin
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11331 เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 08:04:14 AM »

ขอบพระคุณคณะลูกขุนทุกท่านเป็นอย่างสูง ไม่เป็นไรครับท่านคณะลูกขุนทุกท่าน กระผมขอถอนฟ้องเพื่อความสงบสุขร่มเย็น Cry Cry Cry

ต้องมีการเจรจา...กันก่อนครับ
ระหว่างผู้ฟ้องคดีกับผู้ถูกฟ้องคดี ครับ...คริ คริ

เปลี่ยนเป็นส่งตัวผู้ร้ายข้ามแดนมาเป็นบังเกอร์กันกระสุนหรือกระสอบทรายไว้ลงนวมได้ไหมครับ Grin

คริ คริ...งานนี้ต้องอัดให้น่วม...อ่วมอรทัยก่อนครับครูเบิ้ล
ไม่งั้นนังซับในไม่เข็ด....
เห็นเป็นเรื่องเล่น ๆ อยู่เรื่อย..ครับ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #11332 เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 08:10:13 AM »

ไม่จดไม่จำ...เจ้าใจเอ๋ยยย

ไม่จำที่เคย...ที่ผ่านมา

บทเรียนครั้งแรก...ก็แสนเจ็บ

ครั้งสอง...ยิ่งเจ็บกว่า...

ท่านซับใน...ไม่จำหรอกครับ..หากไม่ได้รับบทลงโทษ

ที่ดุดัน..รุนแรง...เฉียบขาด...ฉับไว.....อย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวล..ครับ..อิ อิ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11333 เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 08:13:16 AM »

นังซับใน เคยตัว....ครับ
ย่ามใจ..ทำอะไรก็ไม่โดนซะที....
งานนี้...อย่างน้อยต้อง ซา-หลบ ครับ

เล่นไปหมด...เฮ้อ....
มันน่ากรอกด้วยกาแฟผสมเหล้าขาวให้เข็ด....
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #11334 เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 08:44:51 AM »

สวัสดีเช้าวันศุกร์  วันแห่งความสุขของหลายๆคน (เงินเดือนออก) Grin

อากาศร้อน-ร้อนมาก  อาบน้ำเสร็จ เหงื่อออกแล้ว... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11335 เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 09:00:00 AM »

ย่ามใจ..ทำอะไรก็ไม่โดนซะที....
งานนี้...อย่างน้อยต้อง ซา-หลบ ครับ

มันน่ากรอกด้วยกาแฟผสมเหล้าขาวให้เข็ด....

ท่านซับใน...ไม่จำหรอกครับ..หากไม่ได้รับบทลงโทษ

ที่ดุดัน..รุนแรง...เฉียบขาด...ฉับไว.....อย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวล..ครับ..อิ อิ

ขนาดหัวหน้าทีมซึมเศร้าฯออกมาซักถามด้วยตนเองก็ไม่ยอมตอบ ไม่ยอมสนใจ  ไม่ยี่หระใด ๆ เลย แถมหากตอบก็ตอบไม่ตรงประเด็น  สงสัยบังอาจจะลองดีกับพี่มะขิ่นแน่ ๆ เลยครับ    Angry   
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #11336 เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 09:02:27 AM »

Grin  สวัสดีตอนสาย ๆ ของวันศุกร์วันแห่งความสุขครับ ..... อิอิอิ

เมื่อวานซวยจัดขึ้นรถเมล์ดันเจอรถเบรคแตก ...... โดนชก  Undecided ดีที่ว่าเพิ่งออกจาอู่มาได้นิดเดียว ไม่งั้นคงมีเจ็บกันบ้าง ..... เฮ้อ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

สวัสดีเช้าวันศุกร์ วันแห่งความสุขของหลายๆคน (เงินเดือนออก) Grin

อากาศร้อน-ร้อนมาก อาบน้ำเสร็จ เหงื่อออกแล้ว... หัวเราะร่าน้ำตาริน

พรุ่งนี้เธอไปไหว้กี่โมง .....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 30, 2007, 09:04:40 AM โดย RUGER » บันทึกการเข้า

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11337 เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 09:03:59 AM »

ขนาดหัวหน้าทีมซึมเศร้าฯออกมาซักถามด้วยตนเองก็ไม่ยอมตอบ
ไม่ยอมสนใจ ไม่ยี่หระใด ๆ เลย แถมหากตอบก็ตอบไม่ตรงประเด็น
สงสัยบังอาจจะลองดีกับพี่มะขิ่นแน่ ๆ เลยครับ Angry

ถะ ถะ ถะ ถู ถู ถูกกกกกก...ต้องแล้วคร้าบบบ.........

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #11338 เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 09:08:00 AM »

อิอิอิ .....เมื่อวาน ได้รับโทรศัพท์จากผู้ถูกกล่าวหา ..... แจ้งว่าเครียดมาก จำต้องดับด้วยน้ำสีชา เย็น ๆ 2 ขวด ดื่มด้วยความเครียด........เคี้ยวกับแกล้มด้วยความเศร้าใจ กับปัญหาที่เกิดขึ้นครับ .... น่าเห็นใจมากที่เดียว ..........

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #11339 เมื่อ: มีนาคม 30, 2007, 09:54:15 AM »

อิอิอิ .....เมื่อวาน ได้รับโทรศัพท์จากผู้ถูกกล่าวหา ..... แจ้งว่าเครียดมาก จำต้องดับด้วยน้ำสีชา เย็น ๆ 2 ขวด ดื่มด้วยความเครียด........เคี้ยวกับแกล้มด้วยความเศร้าใจ กับปัญหาที่เกิดขึ้นครับ .... น่าเห็นใจมากที่เดียว ..........

อ้าว..มิน่าโทรหาผม 2 รอบบอกมีเรื่องจะคุยมากมาย พอดีติดงานศาลเจ้าอยู่ พี่ซับเลยบอกไม่เป็นไร  โถ่ๆๆๆ ไม่น่าเร้ย เห็นกันอยู่หลัดๆ เยาะเย้ย ตกใจ Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
หน้า: 1 ... 753 754 755 [756] 757 758 759 ... 10006
  พิมพ์