เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 05:24:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 775 776 777 [778] 779 780 781 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5429539 ครั้ง)
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #11655 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 07:17:57 AM »

อยากได้ปืนกระบอกนี้จัง......แต่คนถือปืนไม่อยากได้ Wink Cheesy

ยังเสียดายที่หนองใหญ่ไม่ได้ยิง......ดันไม่ฉะบายซะนี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน
น่อย พีที99-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 606

ดื่มเหล้ากับคนรู้ใจพันจอกไม่เมา

« ตอบ #11656 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 07:39:39 AM »

.....สวัสดีทุกๆท่านครับ ผม  ไล่อ่านกระทู้คนบางแสนยำคนกทม.ซะอ่วมเลย  มากินกทม.เมื่อไหร่จะให้กินแมงดาแช่น้ำแข็ง 7 วัน 7 คืนซะให้เข็ด  อิอิ   จริงไม๊น้องรูฯคนกทม.
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #11657 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 08:05:03 AM »

อิอิ ..... สวัสดีตอนเช้าครับ...........
        เช้าวันจันทร์ วันทำงานวันสุดท้ายก่อนเทศการสงกรานต์ .......
         พี่น่อยครับ หัวปลาวันไหนดี คิดถึง ...... อิอิ จะกินหัวปลาแช่แข็ง 7วัน 7คืน  ...... ต้มบ้วยกับพี่ ๆเพื่อน ๆหน่อยครับ ..... ไม่ต้องเรียกคนบางแสน ปล่อยให้ ไปกินกันเอง 2 คน ..... กับแกล้ม สด ๆ เป็น ๆ หรือ จะสู้ เพื่อนร่ำสุรา สด ๆเป็น ๆได้ ..... ไม่ต้องคุยกับเพื่อนผ่าน โทรศัพท์ ...... อิอิอิอิอิอิอิ

ความทุกข์ของ พี่  51 คือ ความสุขของผม ..... อิอิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11658 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 08:05:38 AM »

อยากได้ปืนกระบอกนี้จัง......แต่คนถือปืนไม่อยากได้ Wink Cheesy

ยังเสียดายที่หนองใหญ่ไม่ได้ยิง......ดันไม่ฉะบายซะนี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

วันนั้นผมพบพี่ต้อยแป๊บเดียว ยังสงสัยอยู่เลยว่าพี่ต้อยหายไปไหน ที่แท้แอบกลับไปกินเหล้า เอ้ย ไม่สบายนี่เอง อิอิอิ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 09, 2007, 08:10:09 AM โดย ชัช.....Iron » บันทึกการเข้า
น่อย พีที99-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 606

ดื่มเหล้ากับคนรู้ใจพันจอกไม่เมา

« ตอบ #11659 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 08:15:00 AM »

--------------------------------------------------------------------------------
         อิอิ ..... สวัสดีตอนเช้าครับ...........
        เช้าวันจันทร์ วันทำงานวันสุดท้ายก่อนเทศการสงกรานต์ .......
         พี่น่อยครับ หัวปลาวันไหนดี คิดถึง ...... อิอิ จะกินหัวปลาแช่แข็ง 7วัน 7คืน  ...... ต้มบ้วยกับพี่ ๆเพื่อน ๆหน่อยครับ ..... ไม่ต้องเรียกคนบางแสน ปล่อยให้ ไปกินกันเอง 2 คน ..... กับแกล้ม สด ๆ เป็น ๆ หรือ จะสู้ เพื่อนร่ำสุรา สด ๆเป็น ๆได้ ..... ไม่ต้องคุยกับเพื่อนผ่าน โทรศัพท์ ...... อิอิอิอิอิอิอิ

ความทุกข์ของ พี่  51 คือ ความสุขของผม ..... อิอิอิอิ 

........วันที่ 12 ทำงานวันสุดท้าย   เย็นวันนี้เป็นไงละ หลงรัก น้ำลายหก
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #11660 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 08:18:47 AM »

อรณสวัสดิ์ค่ะทุกๆท่าน Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #11661 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 08:20:52 AM »

--------------------------------------------------------------------------------

........วันที่ 12 ทำงานวันสุดท้าย เย็นวันนี้เป็นไงละ หลงรัก น้ำลายหก

วันไหนก็ได้ครับ ตามแต่ พี่น่อยสะดวก ..... สำหรับพี่ ๆเพื่อน ๆผม พร้อมเสมอ ไม่ต้องรอให้ถึงวันศุกร์แล้วกลับไปกินที่บางแสน กับอาหารทะเล สด ๆ ........ พร้อมเพื่อน ผ่าน ความถี่ มือถือ ..... อิอิอิอิอิ

ความทุกข์ ของ พี่ 51  คือความสุขของผม ....... อิอิอิอิอิอิ (เด็กนรก ...ริเทิร์น )

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #11662 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 08:33:32 AM »

อิอิอิ  ถึงว่าไม่มีการตอบโต้จากฝ่ายตรงข้ามที่แท้ก็หยุดงานนี่เอง ..... อิอิอิ
       พี่ 51 แจ้งว่า วันนี้ หยุดครับ ..... อยากเจอเพื่อน ๆเพราะเจอแต่กับแกล้ม สด ๆ ไม่เจอเพื่อน ๆเลย .... โทรมาหาบอก ช่วยมาเจอหน่อย เหอ ...... (ทำเสียงเศร้า ๆ ) ...... อิอิอิ น่าสงสาร ...... บางแสนมีแต่กับแกล้มแต่ไม่มีเพื่อน ...... อิอิอิอิอิ

เด็กนรก รายงาน ....... อิอิอิอิอิ

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #11663 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 08:56:40 AM »

สวัสดียามเช้าทุกท่าน Grin

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #11664 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 08:59:29 AM »

Smiley  เพิ่งตื่นสักพักใหญ่ๆ   เมื่อวานไปสนามนวมินทร์มา เหนื่อยครับ Smiley

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #11665 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 09:00:30 AM »

สวัสดีเช้าวันจันทร์  อาทิตย์ก่อนความสนุกของวันสงกรานต์ครับ  อิอิ  Grin

อ้อ...โทรฉับหายครับ   ขออภัยถ้าโทรมาไม่ติด ... อิอิ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #11666 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 09:04:12 AM »

วันนั้นผมพบพี่ต้อยแป๊บเดียว ยังสงสัยอยู่เลยว่าพี่ต้อยหายไปไหน ที่แท้แอบกลับไปกินเหล้า เอ้ย ไม่สบายนี่เอง อิอิอิ  Grin
ออกเวรแล้วไปไร่เลยลืมเอายาไปด้วย.......ไปเจออากาศร้อนเข้า.......ทำท่าเหมือนจะตาย  อิอิ
RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #11667 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 09:13:48 AM »

สวัสดีเช้าวันจันทร์ อาทิตย์ก่อนความสนุกของวันสงกรานต์ครับ อิอิ Grin

อ้อ...โทรฉับหายครับ ขออภัยถ้าโทรมาไม่ติด ... อิอิ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ว่างป่ะวันนี้

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #11668 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 09:23:12 AM »

สวัสดีเช้าวันจันทร์ อาทิตย์ก่อนความสนุกของวันสงกรานต์ครับ อิอิ Grin

อ้อ...โทรฉับหายครับ ขออภัยถ้าโทรมาไม่ติด ... อิอิ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ว่างป่ะวันนี้

ที่ไหน....ร้านไหน.....เมื่อไหร่.....กี่โมง......

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
อู๋ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #11669 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 09:24:32 AM »

มิน่าละ  ผมโทรไปทั้ง2วัน ไม่เปิดเครื่องเลย
เสียใจด้วย น้า   

Life was like a box of chocolate. You never know what You're gonna get.
หน้า: 1 ... 775 776 777 [778] 779 780 781 ... 10006
  พิมพ์