เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 09:50:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 825 826 827 [828] 829 830 831 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5424906 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #12405 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 12:40:01 PM »

วันนี้...ผมเจอใครก็ได้ครับ...
เว้น ท่านบ้านชายหาด ท่านป้อมทอง ท่าน kat ท่าน S.V ท่านปิ๊..ก น้องรูฯ
พี่มะขิ่น (เพราะผู้ติดตามเพียบ)  พี่จอย พี่ต้อย พี่น่อย น้องมะเอ็มหรือใครก็ตามที่ดื่มสุรา คริ คริ

คนที่ผมอยากเจอสุด ๆ ก็ พี่วุฒิ น้องโอ น้องแอม ท่านนายใหม่ หรือใครก็ได้ที่ไม่ดื่มสุราอ่ะครับ...คริ คริ

หนาย หนาย หนาย คราย...คราย.....
คราย คอแข็ง....มาดวลหน่อยดิครับ....

ส่วนนัง turus ร๊าบบบ...รอง วันนี้ แปร๊บ แปร๊บ จอด....คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

ไม่อยากเจอด้วยหรอก กลัวโดนเบี้ยวอีก Angry

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #12406 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 12:43:52 PM »

สวัสดียามบ่ายครับ พี่ turus, redshadow และ (+ 2 ซ่อนตัว)

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12407 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 12:49:58 PM »

ท่าน51 ถ่ายรูปได้ สวยจริงๆครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอบพระคุณมาก ที่ถ่ายรูปผมให้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ร๊ากกกก ท่านซับในซำ-เหมอ ครับ คริ คริ

เว้น ท่านบ้านชายหาด ท่านป้อมทอง ท่าน kat ท่าน S.V ท่านปิ๊..ก น้องรูฯ
พี่มะขิ่น (เพราะผู้ติดตามเพียบ) พี่จอย พี่ต้อย พี่น่อย น้องมะเอ็มหรือใครก็ตามที่ดื่มสุรา คริ คริ

คนที่ผมอยากเจอสุด ๆ ก็ พี่วุฒิ น้องโอ น้องแอม ท่านนายใหม่ หรือใครก็ได้ที่ไม่ดื่มสุราอ่ะครับ...คริ คริ

หนาย หนาย หนาย คราย...คราย.....
คราย คอแข็ง....มาดวลหน่อยดิครับ....

ส่วนนัง turus ร๊าบบบ...รอง วันนี้ แปร๊บ แปร๊บ จอด....คริ คริ

ไม่อยากเจอด้วยหรอก กลัวโดนเบี้ยวอีก Angry

Hot Pot รัตนาธิเบศร์  O.K.   O จ๋า...........

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #12408 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 12:56:47 PM »

พี่มะขิ่น (เพราะผู้ติดตามเพียบ) พี่จอย พี่ต้อย พี่น่อย น้องมะเอ็มหรือใครก็ตามที่ดื่มสุรา คริ คริ

Hot Pot รัตนาธิเบศร์ O.K. O จ๋า...........

จริงเหรอ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อุ๊ย...ลืมตัว Grin...ไม่ไป ไม่ไป Angry

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12409 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 12:59:26 PM »

วันนี้เกิดฟิตอะไรขึ้นมา ท่านกู้ภัย51 Shocked Shocked Shocked

เห็นคนบรรยายอยู่ในกระทู้2แมทช์ซ้อน เลยคันไม้คันมือขึ้นมามั่งกระมังครับ  Grin
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #12410 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 02:53:30 PM »

สวัสดียามบ่ายครับพี่น้อง

เย็นนี้พี่ท่านใดว่างพอจะมาพบปะ

กับน้องปิ๊ก น้องก้อนบ้างไหมครับ

ด้วยความเคารพครับ

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12411 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 03:22:39 PM »

น้องปิ๊...ก  ตับระดับพระกาฬต้องเรียก "พี่"

น้องไม่ค่อยแม่น.....ความอึด....ต้องยกให้....
ต่อมรับรู้ของลิ้นชำรุด...เหมือนจระเข้
เรื่องรสชาติไม่สน.....ขอให้มีอัลกอฮอล์เป็นใช้ได้

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12412 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 03:26:07 PM »

น้องรูฯ ลูกตื้อ ลูกออดอ้อน...เยี่ยมมาก...
ผ่านมาเป็น ซศ. ได้   ก็เพราะนั่งอ้อน....ขวด....ตั้งสามสี่วัน

น้องตี๋เซ็กส์
ลูกฮึด ลูกห้าว....เยี่ยมมาก...เด้งเชือกไม่มีถอย ไม่มีไม่มา ไม่อ้วกไม่กลับ
คำว่า หลังพิงตุ่ม....ลืมไปได้เลย....
ทั้งชีวิตกลัวอยู่อย่างเดียว  "ปูดอง"

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12413 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 03:29:18 PM »

เห็นที...ท่านไม่ค่อยแม่น ต้องพบกับ "หน่วยล่าสังหรณ์" ของ ซศ. ซะแล้ว
จะได้เลิกชวนพวกเรา ไปหม่ำเหล้าซะที

ท่านไม่ค่อยแม่น   กล้าพอหรือเปล่าครับ
ที่จะพบกับ "องค์" ของเรา...ฉายา ซับ คารัมบิต

motto ประจำตัว   ใครมี เอามา ไม่หัก ไม่กลับ....ครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #12414 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 03:31:15 PM »

เห็นที...ท่านไม่ค่อยแม่น ต้องพบกับ "หน่วยล่าสังหรณ์" ของ ซศ. ซะแล้ว
จะได้เลิกชวนพวกเรา ไปหม่ำเหล้าซะที

ท่านไม่ค่อยแม่น กล้าพอหรือเปล่าครับ
ที่จะพบกับ "องค์" ของเรา...ฉายา ซับ คารัมบิต

motto ประจำตัว ใครมี เอามา ไม่หัก ไม่กลับ....ครับ

ขวดเหล้าก็อย่าให้ถือหรืออยู่ใกล้...จะอดกิน Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

« ตอบ #12415 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 03:41:07 PM »

ขออนุญาตครับน้าโอม

เห็นทีจะมิกล้า

ท่านซับฯ คารัมบิทน่ากลัวจริง

น่ากลัวจัง  ดั่งเพชรฆาต

อีกอย่าง ผมคงมิกล้า  เทียบรุ่น  ท้าดวล

เนื่องจากกระดูกห่างชั้นอยู่หลายขุม

อีกทั้งชื่อชั้น  ยังห่าง ลิบลับ

กัวฮับ  กัวจิง จิง หัวเราะร่าน้ำตาริน

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

« ตอบ #12416 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 03:48:40 PM »

ว่าแต่ว่า  น้าโอมว่างป่าวคับ น้ำลายหก

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12417 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 04:02:09 PM »

เออ....ผม ผม ไม่ค่อย ฉะ-บาย ฮับ...คริ คริ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

« ตอบ #12418 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 04:08:43 PM »

คิดถึงอ่ะ

อู๋ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #12419 เมื่อ: เมษายน 23, 2007, 04:16:21 PM »

ว่าแต่ว่า น้าโอมว่างป่าวคับ น้ำลายหก

น้า โอม ไม่ว่างหรอก

แต่ น้อง อู๋ ว่าง ...... น้ำลายหก

Life was like a box of chocolate. You never know what You're gonna get.
หน้า: 1 ... 825 826 827 [828] 829 830 831 ... 10006
  พิมพ์