เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:14:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 876 877 878 [879] 880 881 882 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5421544 ครั้ง)
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #13170 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2007, 02:14:20 PM »

เจอเพื่อนตอนเข้าห้องน้ำรึเปล่าล่ะ :Smiley

งานนี้ ต้องสัมนากันหน่อยครับ พี่ต้อย.............

ตี๋...ตี๋...หัวหน้าเรียก.... ตกใจ ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #13171 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2007, 02:16:38 PM »

วันก่อนได้มีโอกาสทาน
ซี่โครงหมูอบสูตร "บ้านชายหาด"
อร่อยสุดยอดดดดครับ....

น่ากินจังน้าปิ๊ก

ต้องถามสูตรจากพี่ต่อครับ โอยย...อร่อยสุดๆ ป๋าป้อมและพี่K ก็การันตีความอร่อยครับ Grin Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #13172 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2007, 02:20:52 PM »

ร้านครกไม้.......อืม...... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เรื่องการขับรถยกให้พี่ 51 ครับ ขยันจริงๆ ผมน่ะตอนนี้อยากนั่งอย่างเดียวขี้เกียจสุดๆ... หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

ฮึ่ย..แค่ลุกขึ้นมาเต้นฟุตเวิร์ค.สักหน่อย เดี๋ยวก็กระปรี้กระเปร่าแล้วครับ น้องตี๋

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #13173 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2007, 02:27:56 PM »

เจอเพื่อนตอนเข้าห้องน้ำรึเปล่าล่ะ :Smiley

งานนี้ ต้องสัมนากันหน่อยครับ พี่ต้อย.............
ครับผม.....สัปดาห์หน้าผมว่างวันอังคารที่ 15 ครับ Cool
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #13174 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2007, 02:35:01 PM »

ตี๋...ตี๋...หัวหน้าเรียก.... ตกใจ ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

วันเสาร์นี้สงสัยไม่รอดแน่  โชคดีนะครับพี่ตูรุส .... Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ต้องถามสูตรจากพี่ต่อครับ โอยย...อร่อยสุดๆ ป๋าป้อมและพี่K ก็การันตีความอร่อยครับ Grin Grin

เฮ้อ...ไม่เห็นน่ากินเลย แห้งก็แห้ง แถมใหม้เกรียมอีก สงสัยจะขมน่าดู .. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ท่านปิ๊กครับ  เมื่อคืนมีภารกิจด่วนกระทันหันครับ ขออำภัยด้วย... Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

« ตอบ #13175 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2007, 02:37:33 PM »

ร้านครกไม้.......อืม...... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เรื่องการขับรถยกให้พี่ 51 ครับ ขยันจริงๆ ผมน่ะตอนนี้อยากนั่งอย่างเดียวขี้เกียจสุดๆ... หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

ฮึ่ย..แค่ลุกขึ้นมาเต้นฟุตเวิร์ค.สักหน่อย เดี๋ยวก็กระปรี้กระเปร่าแล้วครับ น้องตี๋

จะให้ขึ้นชกกับใครเหรอครับพี่ซับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13176 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2007, 02:37:51 PM »

หูยยย ยังกล้าตลก พี่เอ้สุดยอดดดดดด  ตกใจ

เป็นผมละจะถือศีลกินเจ เลิกงานรีบกลับบ้านสวดมนต์สะสมบุญเอาไว้ล่วงหน้าซักอาทิตย์ 

ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« ตอบ #13177 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2007, 02:42:03 PM »

อยากกิน อยากกิน

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #13178 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2007, 02:58:32 PM »

วันเสาร์นี้สงสัยไม่รอดแน่ โชคดีนะครับพี่ตูรุส .... Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เฮ้อ...ไม่เห็นน่ากินเลย แห้งก็แห้ง แถมใหม้เกรียมอีก สงสัยจะขมน่าดู .. หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ท่านปิ๊กครับ เมื่อคืนมีภารกิจด่วนกระทันหันครับ ขออำภัยด้วย... Grin

วันนี้แก้ตัวที่เจ๊ณีเลยดีกว่าตี๋ แดดล่มลมตกแบบนี้  น้ำลายหก คิดถึงตี๋sex พี่รู น้าเอ้ พี่ต่อ ปิ๊ก อู๋  น้ำลายหก  น้ำลายหก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #13179 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2007, 03:28:11 PM »

ไม่ค่อยฉะบายยย.....อ่ะครับท่านแมว

ไว้รองานเชือดพี่ปู เลยดีกว่าครับ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #13180 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2007, 03:31:03 PM »

ไม่รู้ไม่เห็นวันนั้นป่วย

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #13181 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2007, 03:58:54 PM »

ไม่ค่อยฉะบายยย.....อ่ะครับท่านแมว

ไว้รองานเชือดพี่ปู เลยดีกว่าครับ

ได้เลยครับน้าเอ้ เดี๊ยวผมdetoxตับรอพี่ปูเลยครับ Grin

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

« ตอบ #13182 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2007, 04:30:51 PM »

ถึงคุณพร้อมเพื่อนรัก  วันเสาร์นี้ว่างไม๊ครับ  ถ้าว่างขอเรียนเชิญนายฮุยนะครับ... น้ำลายหก  พอดีมีธุระที่ร้านคุณโจอ่ะครับ.. Grin

เจ๊ณีเอาไว้ก่อนนะ  พักนี้พระศุกร์เข้า พระเสาร์แทรก... ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อู๋ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #13183 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2007, 04:40:37 PM »

อ่าวเป็นไรไปครับ  น้าตี๋ 

Cool

Life was like a box of chocolate. You never know what You're gonna get.
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #13184 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2007, 04:43:28 PM »

แนะนำให้ใส่กางเกงหนาๆ หลายๆ ชั้น นะครับท่านตี๋เซ็กส์

เพราะจะไปป๊ะกันแห๋ม กับท่านหัวหน้าพอดี ตกใจ
หน้า: 1 ... 876 877 878 [879] 880 881 882 ... 10006
  พิมพ์