เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:27:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 901 902 903 [904] 905 906 907 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5421436 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #13545 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 12:11:46 PM »

คุณ4ฟูมีโรคประจำตัวเปล่าคะ เตรียมยาให้พร้อม...ฮือๆๆๆ โอไม่รู้ โอไม่เห็นค่ะ...มันเป็นเรื่องน่ากลัวมากๆเลย...ไม่อยากจะคิดดดดดดดดด หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13546 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 12:17:20 PM »

1.
ซุ้มนี้เค้าว่ากันมาเป็นตำนานแล้วตั้งแต่ผมเข้าเว็ปใหม่ ๆ
ว่ากันว่า ทานสุรากันได้โหดหินถึงใจ
(เคยเห็นพี่ป้อม ตัดขวดโค๊ก 5 ลิตร มาทำเป็นแก้วเหล้า)
ไว้มีโอกาส ผ่านไปแถวเมืองชล จะขอไปลองของกับซุ้มนี้หน่อยนะครับ
2.

ยินดีต้อนรับด้วยความยินดียิ่ง

เรียนท่านหัวหน้าซุ้ม (ป๋ามะขิ่น)

ในนามสมาชิก (ซุ้มป๋ามะขิ่น) สาขาภาคตะวันออก  ขอให้คำรับรองว่า.....
จะต้อนรับท่าน FUFUFUFU ให้สมดังใจที่ท่าน FUFUFUFU  ต้องการ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ และนำเรียนรองป้อมจองศาลาลำผักชีโดยด่วน

หลวงริน สุราพ่าย
                         ผู้คุมกฏ สาขาภาคตะวันออก (มารบูรพา)
3.

รับทราบ และให้ดำเนินการได้ตั้งแต่บัดเดี๋ยวนี้เลยครับ......

ช่วยแจ้งล่วงหน้าด้วยนะครับ...........เพื่อที่ผมจะได้จัดตารางเวลาไปร่วม "รับ" ท่าน 4ฟูด้วย

4.

......พี่ต้อยหมายถึงศาลาริมคลองที่สน.ลำผักชีหรือเปล่าครับ
5.

ถูกต้องนะคร๊าบ..............ศาลาริมคลอง สน.ลำผักชี........ฮ่า ฮ่า ฮ่า 4 FU

รอดได้ก็คงจะเพราะทำบุญมาเยอะ ......
ถ้าทำบุญมาไม่เยอะละก็....ฟ้าเป็นพยานกับคำท้าทายนี้ด้วยเถิด:D~ หัวเราะร่าน้ำตาริน
6.

งานนี้ผมคาดว่า จะ"ระดม"ผู้คุ้มกฏมาทั้งหมดครับ...........
ด้วยเหตุผลที่ว่าคือ เราห่างการระดมผู้คุ้มกฏกันมานานพอสมควร.................
และที่สำคัญ "รับ" ท่าน 4ฟูด้วย Wink

ขอให้ช่วยกับ"รับ" ให้ถึงขนาด.........และอย่าให้"ขาดเหลือ"

สมาชิกภาคตะวันออก รับคำสั่งโดยตรงจาก พี่ต้อยครับ...... Cool

เรียน รองหัวหน้าทีมงาน ซศ. และสมาชิกที่มีหน้าที่รับผิดชอบ

ผู้คุ้มกฏหมายเลขหนึ่ง  ท่านป้อมทอง
ผู้คุ้มกฏหมายเลขสอง พี่ต้อย ติ๊ด ติ๊ด ลูกเจ้าพ่อโรงโป๊ะ

อัครสาวกเบื้องขวาของผู้คุ้มกฏหมายเลขหนึ่ง ท่าน kattie (แคทตี้)
อัครสาวกเบื้องซ้ายของผู้คุ้มกฏหมายเลขหนึ่ง ท่าน บชห. (บ้านชายหาด)

อัครสาวกเบื้องขวาของผู้คุ้มกฏหมายเลขสอง  ท่านมะเอ็ม
อัครสาวกเบื้องซ้ายของผู้คุ้มกฏหมายเลขสอง  ท่านเป้าสะอาด

เลขานุการส่วนตัวพี่มะขิ่น  ท่าน turus
เลขานุการส่วนตัวพี่ป้อมทอง  พี่จอย Hunter
เลขานุการส่วนตัวพี่ต้อย ติ๊ด ติ๊ด   พี่น่อย

พลซุ่มยิงและตีโฉบฉวย น้องปิ๊...ก
พลปืนกล น้องตี๋ S.V
พลวิทยุ  น้อง Ruger

นักการเก็บกวาด ปฏิบัติหน้าที่พลพยาบาล ท่าน Submachine

เพื่อโปรดทราบตาม ว.0 พี่มะขิ่น (ลว. 17 พ.ค. 2550)

น้องห้า-หนึ่ง
                           ประชาสัมพันธ์ทีมงานซึมเศร้าฯ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2007, 01:09:20 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #13547 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 12:35:56 PM »

ท่าน FUFUFUFU ยังเปลี่ยนใจทันนะครับ........ :Smiley :Smiley :Smiley

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13548 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 12:37:25 PM »

อยากจะเล่นบทปากกล้าขาสั่นว่าดูจากรายชื่อแล้วไม่เห็นน่ากลัว....แต่ทำไมกรามมันแข็ง นิ้วมันสั่นไม่หยุดขึ้นมาเฉยๆก็ไม่รู้  หัวเราะร่าน้ำตาริน
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13549 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 12:40:08 PM »

อยากจะเล่นบทปากกล้าขาสั่นว่าดูจากรายชื่อแล้วไม่เห็นน่ากลัว....แต่ทำไมกรามมันแข็ง นิ้วมันสั่นไม่หยุดขึ้นมาเฉยๆก็ไม่รู้ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมเตรียมนักการฯ ปฏิบัติหน้าที่พลเสนารักษ์ ไว้แล้วนี่ครับ ท่านพี่คุณเมล์

หวังว่า การดูแลของเสนารักษ์ คงจะเป็นที่ประทับใจของท่านพี่คุณเมล์นะครับ

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #13550 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 12:50:20 PM »

สำหรับพี่อีเมล์ที่มีน้องสาวน่ารักประทับใจทีมซึมฯ...ขอรับรองได้เลยค่ะว่าท่านอีเมล์จะได้รับการดูแลเป็นพิเศษประดุจพี่ชายคนนึงของทีมซึมฯค่ะ...อิอิ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13551 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 12:58:46 PM »

อยากจะเล่นบทปากกล้าขาสั่นว่าดูจากรายชื่อแล้วไม่เห็นน่ากลัว....แต่ทำไมกรามมันแข็ง นิ้วมันสั่นไม่หยุดขึ้นมาเฉยๆก็ไม่รู้ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมเตรียมนักการฯ ปฏิบัติหน้าที่พลเสนารักษ์ ไว้แล้วนี่ครับ ท่านพี่คุณเมล์

หวังว่า การดูแลของเสนารักษ์ คงจะเป็นที่ประทับใจของท่านพี่คุณเมล์นะครับ

เง้อ..... ผมสั่นในเส้นทางอันสุดวิบากที่คุณFUเลือกเดินครับ บ่ใจ้ของโพ้มมมม ผมยังไม่ห้าวหาญชาญศึกขนาดน๊านนนน 

เมื่อไหร่ที่จะขึ้นไปเอง รับรองว่ามีแต่จะขอฝากเนื้อฝากตัวอย่างเอี้ยมเฟี้ยมเสงี่ยมสงบ ไม่มีกล้าเอะอะให้รังแตนสะเทือนอ่ะ  ตกใจ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13552 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 01:03:21 PM »

ผมได้รับมอบหมายให้ปฏิบัติหน้าที่ "ประชาสัมพันธ์" ครับ ท่านพี่คุณเมล์
ในส่วนอื่นคง...ไม่สามารถแจ้งความกระจ่างต่อท่านพี่ฯ ได้....

แต่จะนำเสนอ "อัครสาวกเบื้องซ้ายของผู้คุ้มกฏหมายเลขหนึ่ง" ให้ครับ
ว่าจะดำเนินการอย่างไร...สำหรับท่านพี่คุณเมล์

จากนั้น เมื่อได้ความเห็น จาก Staff ของผู้คุ้มกฏหมายเลขหนึ่งแล้ว
จะนำเสนอต่อพี่มะขิ่นเพื่ออนุมัติ โดยผ่านความเห็นชอบจากผู้คุ้มกฏหมายเลขหนึ่งก่อนครับ

สำหรับท่านพี่ฯ คงต้องเห็นควรให้ ผู้คุ้มกฏหมายเลขหนึ่ง และ Staff
เป็นผู้ดูแลอ่ะครับ...

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13553 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 01:07:18 PM »

แต่ในกรณีของท่านพี่คุณเมล์...
เห็นว่า "ท่านไม่ค่อยแม่น" อาจจะได้รับมอบหมายเป็นกรณีพิเศษ
ให้ร่วมปฏิบัติการกับ "พลซุ่มยิงและตีโฉบฉวย" นะครับ....คริ คริ

ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #13554 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 03:59:32 PM »

แต่ในกรณีของท่านพี่คุณเมล์...
เห็นว่า "ท่านไม่ค่อยแม่น" อาจจะได้รับมอบหมายเป็นกรณีพิเศษ
ให้ร่วมปฏิบัติการกับ "พลซุ่มยิงและตีโฉบฉวย" นะครับ....คริ คริ

อิ อิ อิ

ใช้ Out Source ใน Black Mission หรือครับ

สำหรับภาระกิจรับรองพี่เมลล์ ยินดีรับปฏิบัติด้วยความเต็มใจอย่างยิ่งขอรับ

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #13555 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 04:04:17 PM »

บอกท่านอีเมล์อย่าง

หลังจากเหตุการณ์ปลั๊กหลุดที่ร้านเจ๊ณี ผ่านพ้นไป
ท่าน51 งอนผมกระทั่งทุกวันนี้

"ทีตรูมาว..ว..ว...ไม่เห็นจะดูแลขนาดนี้ แถมยังมาฉกบุหรี่ตรูอีก...
ทีตาจ้าว เอาใจจั๊ง..ง...ง...."

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #13556 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 04:07:22 PM »

เง้อ..... ผมสั่นในเส้นทางอันสุดวิบากที่คุณFUเลือกเดินครับ บ่ใจ้ของโพ้มมมม ผมยังไม่ห้าวหาญชาญศึกขนาดน๊านนนน 

เมื่อไหร่ที่จะขึ้นไปเอง รับรองว่ามีแต่จะขอฝากเนื้อฝากตัวอย่างเอี้ยมเฟี้ยมเสงี่ยมสงบ ไม่มีกล้าเอะอะให้รังแตนสะเทือนอ่ะ
เมื่อปลายปีที่แล้ว ผมไปนั่งทานอาหารกับคุณเสือ คุณต่อและท่าน51 จำชื่อร้านไม่ได้ว่าร้านอะไร
ผู้จัดการ พนักงานเสริฟ จนถึงคนล้างจาน ถามหาแต่ท่านอีเมล์ ว่าเมือไรจะไปอีก พวกเขาจะได้เตรียมพร้อม

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #13557 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 04:15:12 PM »

เมื่อไหร่ที่จะขึ้นไปเอง รับรองว่ามีแต่จะขอฝากเนื้อฝากตัวอย่างเอี้ยมเฟี้ยมเสงี่ยมสงบ ไม่มีกล้าเอะอะให้รังแตนสะเทือนอ่ะ
เมื่อปลายปีที่แล้ว ผมไปนั่งทานอาหารกับคุณเสือ คุณต่อและท่าน51 จำชื่อร้านไม่ได้ว่าร้านอะไร
ผู้จัดการ พนักงานเสริฟ จนถึงคนล้างจาน ถามหาแต่ท่านอีเมล์ ว่าเมือไรจะไปอีก พวกเขาจะได้เตรียมพร้อม

ร้าน เจ๊ณี เป็นแน่แท้

บางโพ 5
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13558 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 04:15:42 PM »

แหะๆๆๆ

แหะๆๆๆๆๆ

แฮ่ๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆ

แง๊........................  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #13559 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2007, 08:14:03 PM »

....อึบบบบ.... Grin 

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
หน้า: 1 ... 901 902 903 [904] 905 906 907 ... 10006
  พิมพ์