เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 07:31:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 931 932 933 [934] 935 936 937 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5423244 ครั้ง)
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #13995 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2007, 01:19:56 PM »

สวัสดีตอนเช้าครับ ..... อิอิอิ

ไปเดินกลางคืนครับ ...... เดินได้แปร๊บบบบบบ เดียวเอง ..... เวลาที่เหลือนั่ง ..... อิอิอิ

ไม่ลืมครับคุณพร้อม ..... ไปเกือบทุกอาทิตย์ อาทิตย์หน้าจัดหาให้ครับ ..... อิอิอิ

ไปเมื่อไรบอกเด้อ ลืมไกด์เก่าอย่างผมแล้วเหรอ

อิอิอิ ครับพี่ ..... เดินคลองถมไม่กลัวครับพี่ ผมหนุ่มกว่าสดกว่า ..... อิอิอิ แต่กลัวพี่ป้อมชวนนั่ง( ดื่ม )ครับ ..... กลัวว่าจะลุกอีกทีผมคงจำทางกลับบ้านไม่ถูก ...... อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13996 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2007, 01:24:26 PM »

ใคร ๆ ก็กลัวพี่ป้อมทองแฮ่ะ
แต่เมื่อคืน....พอประมาณซักตีหนึ่ง  ท่านเลขาฯ สพป. บอกว่า....

"ผมอยากเจอจริง ๆ พี่ป้อมทองเนี่ย...เห็นเค้าว่า แจ๋ว..."
"ผม (ท่าน Zeus) อยากรู้ว่า จะ ...แจ๋ว...แค่ไหนอ่ะ"

สงสัยไปกินดีหมี หัวใจเสือมาจากไหนก็ม่ายยย...รู้    คริ คริ

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #13997 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2007, 03:16:20 PM »

ได้ค่ะ
ถ้าไม่มีใครขัดข้อง
น้องเมย์ก็จะไปกินกุ้งกับพี่ตูรุส สองต่อสอง

แยกโต๊ะออกไปสัก 10 ซม. ก็ได้ครับ โต๊ข้างๆ ก็พี่ต่อ พี่ 51 พี่ต้อย พี่น่อย ฯลฯ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #13998 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2007, 03:28:38 PM »

วันนี้ร้อนจัง.......  น้ำลายหก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #13999 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2007, 03:38:34 PM »

วันนี้ร้อนจัง....... น้ำลายหก

ฤดูร้อนมา..

Thou shalt not rely on help from the stranger.
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #14000 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2007, 03:51:09 PM »

จะหาอะไรเย็นๆกินล่ะสิ...Grin
Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #14001 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2007, 03:54:01 PM »

คริ คริ...งานนี้....ได้รับสินสอด...เป็นเงินเหรียญอ่ะ...คริ คริ
จะเรียกให้ หมดตัวเร๊ย................คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

ตามธรรมเนียมฝรั่งพ่อแม่ผู้หญิงต้องจ่ายหมด แต่งกะลูกผมก็ต้องใช้ธรรมเนียมฝรั่งซิ

อ้าว ผู้หญิงจ่ายเหรอครับพี่? นึกว่าฝรั่งหารสองตลอด ที่เมกาเป็นยังงี้ทั้งฝั่งตะวันออก/ตะวันตกหรือเปล่าครับ?

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #14002 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2007, 04:09:52 PM »

จะหาอะไรเย็นๆกินล่ะสิ...Grin

อุ๊ย...พี่หมอรู้ใจ Grin

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #14003 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2007, 06:47:10 PM »

เฮ้อ ...... เซ็ง หงุดหงิด ...... โดนหมา (ต๋า ) ...... เข้ามากัดถึงในบ้านเลย .... ดีว่าไม้ที่บ้านพอมีอยู่ เลย ตีซะเสียกระบวนขาสั่น กลับไป ......  ประเทศไทยคงเจริญ ถ้าพวกเอี้ยนี้อยู่เต็มบ้านเต็มเมือง ...... เฮ้ออีกที  ..... ไชโย

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #14004 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2007, 07:52:46 PM »

เฮ้อ ...... เซ็ง หงุดหงิด ...... โดนหมา (ต๋า ) ...... เข้ามากัดถึงในบ้านเลย .... ดีว่าไม้ที่บ้านพอมีอยู่ เลย ตีซะเสียกระบวนขาสั่น กลับไป ...... ประเทศไทยคงเจริญ ถ้าพวกเอี้ยนี้อยู่เต็มบ้านเต็มเมือง ...... เฮ้ออีกที ..... ไชโย

สงสัยพี่รูต้องไปฝึกวิชาไม้พลองตีสุนัขแล้วหละครับ Grin

โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #14005 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2007, 07:59:20 PM »

เฮ้อ ...... เซ็ง หงุดหงิด ...... โดนหมา (ต๋า ) ...... เข้ามากัดถึงในบ้านเลย .... ดีว่าไม้ที่บ้านพอมีอยู่ เลย ตีซะเสียกระบวนขาสั่น กลับไป ...... ประเทศไทยคงเจริญ ถ้าพวกเอี้ยนี้อยู่เต็มบ้านเต็มเมือง ...... เฮ้ออีกที ..... ไชโย

สงสัยพี่รูต้องไปฝึกวิชาไม้พลองตีสุนัขแล้วหละครับ Grin
หลังบ้านเตรียมต้มน้ำร้อนรอไว้ด้วยค่ะ... Wink

FUFUFUFU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14006 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2007, 08:12:00 PM »

เรียน   "สมาชิกซึมเศร้า สาขาภาคตะวันออก"

กระผมได้โพสข้อความทิ้งไว้ เมื่อหลายวันก่อน แล้วไม่ได้เปิดเข้ามาอ่าน
 เพราะ ........... สาเหตุไม่คาดและคิดมาก่อนว่า ท่านจะให้การต้อนรับผมซักเท่าไหร่
 แต่ผมได้คิดผิดโคยสิ้นเชิง พวกท่านได้ให้การต้อนรับกระผมทุกๆคน  อันนี้ซาบและซึ่งใจยิ่งนัก

เร็ววันนี้ถ้าผมมีเวลา ผมไปแน่ครับ เมืองชลบุรี กระผมขับรถ ไม่เกิน 2ชม ก็ถึงครับ
 ขอขอบคุณจากใจอีกครั้งครับ

ป.ล เมื่อคืนกระผมได้ไปเมามาครับ ขนาดไม่ได้นอนมาเป็นเวลาเกิน 24 ชม
 ยังนั้งกินได้ถึง ตี 1 ( ไอ้ฟูมันแน่จริงๆ )
 แล้วถ้าได้พักผ่อนมาเต็มๆ หยองแน่ๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

ขอขอบคุณจากใจอีกครั้งครับ พี่ๆ ซึมเศร้า Team

ป.ล อีกครั้ง  คราวนี้คงไม่เอา ไฮเนเก้นไปแล้วครับ (เหมือนครั้งที่หนองใหญ่)
 แต่จะเปลี่ยนเป็น เหล้า 12 ปี ซัก สองสามขวดไปแทนครับ
 สู้ๆๆๆ ไอ้ฟู สู้ตาย วี๊ดดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ บรึ๊มมมมมมมม

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14007 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2007, 08:15:03 PM »

เออ...ไว้ชีวิตผมซักคนนะครับ พี่ 4FU
ผม...เออ...ผม   คออ่อนที่สุดในทีมงาน ซศ. ครับ...

แต่เห็นท่าน turus เปรย ๆ ไว้ว่า จะขอซดกับท่านจนท่านหมอบอ่ะครับ พี่ 4FU

กรุณาผมเถิดครับ....น้องห้า-หนึ่ง

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #14008 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2007, 09:45:45 PM »

เรียน "สมาชิกซึมเศร้า สาขาภาคตะวันออก"

กระผมได้โพสข้อความทิ้งไว้ เมื่อหลายวันก่อน แล้วไม่ได้เปิดเข้ามาอ่าน
 เพราะ ........... สาเหตุไม่คาดและคิดมาก่อนว่า ท่านจะให้การต้อนรับผมซักเท่าไหร่
 แต่ผมได้คิดผิดโคยสิ้นเชิง พวกท่านได้ให้การต้อนรับกระผมทุกๆคน อันนี้ซาบและซึ่งใจยิ่งนัก

เร็ววันนี้ถ้าผมมีเวลา ผมไปแน่ครับ เมืองชลบุรี กระผมขับรถ ไม่เกิน 2ชม ก็ถึงครับ

ป.ล เมื่อคืนกระผมได้ไปเมามาครับ ขนาดไม่ได้นอนมาเป็นเวลาเกิน 24 ชม
 ยังนั้งกินได้ถึง ตี 1 ( ไอ้ฟูมันแน่จริงๆ )
 แล้วถ้าได้พักผ่อนมาเต็มๆ หยองแน่ๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

ขอขอบคุณจากใจอีกครั้งครับ พี่ๆ ซึมเศร้า Team

ป.ล อีกครั้ง คราวนี้คงไม่เอา ไฮเนเก้นไปแล้วครับ (เหมือนครั้งที่หนองใหญ่)
 แต่จะเปลี่ยนเป็น เหล้า 12 ปี ซัก สองสามขวดไปแทนครับ
 สู้ๆๆๆ ไอ้ฟู สู้ตาย วี๊ดดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ บรึ๊มมมมมมมม

Coolถึงท่านหลวงริน สุราพ่าย....ข้าศึกมาท้าทายประลองฝีมือ ที่เชิงกำแพงเมือง....ท่านจะรอช้าอยู่ใย....โปรดรับคำท้า...ทำศึกให้รู้แพ้รู้ชนะโดยเร็ว...หากมิรับคำท้า พวกเราเหล่ามารบูรพา จะอับอายไปทั่วร้อยเอ็ดเจ็ดหัวเมือง...อันว่า ศึกครั้งนี้ มิได้ใหญ่หลวงนัก ....คงมิได้สร้างความบอบช้ำให้กับไพร่พล ที่เตรียมไว้ทำศึกใหญ่ในเมืองหลวง.....ขอได้โปรดรับคำท้าโดยเร็ว

หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #14009 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2007, 09:52:40 PM »

เรียน "สมาชิกซึมเศร้า สาขาภาคตะวันออก"

แต่ผมได้คิดผิดโคยสิ้นเชิง พวกท่านได้ให้การต้อนรับกระผมทุกๆคน อันนี้ซาบและซึ่งใจยิ่งนัก

ป.ล อีกครั้ง คราวนี้คงไม่เอา ไฮเนเก้นไปแล้วครับ (เหมือนครั้งที่หนองใหญ่)

Coolถึงท่านหลวงริน สุราพ่าย....ข้าศึกมาท้าทายประลองฝีมือ ที่เชิงกำแพงเมือง....ท่านจะรอช้าอยู่ใย....โปรดรับคำท้า...ทำศึกให้รู้แพ้รู้ชนะโดยเร็ว...หากมิรับคำท้า พวกเราเหล่ามารบูรพา จะอับอายไปทั่วร้อยเอ็ดเจ็ดหัวเมือง...อันว่า ศึกครั้งนี้ มิได้ใหญ่หลวงนัก ....คงมิได้สร้างความบอบช้ำให้กับไพร่พล ที่เตรียมไว้ทำศึกใหญ่ในเมืองหลวง.....ขอได้โปรดรับคำท้าโดยเร็ว
ใจเย็นไว้น้องท่าน.......ขณะนี้ได้เรียนให้ หน.ได้รับทราบ.....และท่าน หน.ได้เรียกระดมผู้คุ้มกฏและองครักษ์ซ้าย-ขวาเต็มอัตราศึก

เพื่อต้อนรับท่าน 4FU ให้สมเกียรติ......รอแต่เวลาและสถานที่เท่านั้นแหละ........ยังไงก็ออมมือไว้บ้างเพราะท่าน 4FU ก็คนบ้านเดียวกัน  อิอิ
หน้า: 1 ... 931 932 933 [934] 935 936 937 ... 10006
  พิมพ์