เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 09:18:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 933 934 935 [936] 937 938 939 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5423352 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #14025 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2007, 02:12:17 PM »

ของชอบเลยหละน้องรูฯ   น้ำลายหก น้ำลายหก

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14026 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2007, 02:14:26 PM »

แถวนี้ก็มีครับ....ฝั่งตะวันตกของ กทม.
ท่านทัดฯ ท่าน turus ท่าน บชห. พี่เสือโฮก เขยิบไปอีกหน่อย...ก็ท่านปิ๊...ก

ยังดีกว่าแถวฝั่งธนฯ ครับ...
เหลียวมองไปที่ใดก็มีแต่น้องรูฯ น้องโอ...
อีกประการช่วงนี้...น้องโอไม่ว่างด้วย...เพราะต้องรับสาว ๆ คริ คริ

เย็นนี้...หัวปลาช่องนนทรี พระราม 3
ขอให้น้องรูฯ สมหวังนะครับ...อุดมไปด้วยสมาชิกเพียบพร้อม หลายท่าน

สมหวังนะครับน้องรูฯ ครบองค์ประกอบนะน้องรูฯ คริ คริ

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #14027 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2007, 02:18:02 PM »

แถวนี้ก็มีครับ....ฝั่งตะวันตกของ กทม.
ท่านทัดฯ ท่าน turus ท่าน บชห. พี่เสือโฮก เขยิบไปอีกหน่อย...ก็ท่านปิ๊...ก

ยังดีกว่าแถวฝั่งธนฯ ครับ...
เหลียวมองไปที่ใดก็มีแต่น้องรูฯ น้องโอ...
อีกประการช่วงนี้...น้องโอไม่ว่างด้วย...เพราะต้องรับสาว ๆ คริ คริ

เย็นนี้...หัวปลาช่องนนทรี พระราม 3
ขอให้น้องรูฯ สมหวังนะครับ...อุดมไปด้วยสมาชิกเพียบพร้อม หลายท่าน

สมหวังนะครับน้องรูฯ ครบองค์ประกอบนะน้องรูฯ คริ คริ

อิอิอิ ..... ขอบพระคุณครับพี่ ...... แต่คิดว่า องค์ประกอบเท่าที่ผมพอจะมีคงขาด พี่ที่ ผมเคารพรัก ไป1หรือ 2 ท่าน ครับ ...... เนื่องจากใจครับ ...... อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14028 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2007, 02:19:21 PM »

ไงครับน้องรูฯ สมาชิก ซศ. คงไปหม่ำกันแยะนะครับ ที่ช่องนนทรี พระราม 3
หวังว่าคงจะเอร็ดอร่อยกับอาหารนะครับ

คริ คริ
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #14029 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2007, 02:54:11 PM »

เรียนพี่ต้อย.................

วันศุกร์ ผมเข้าพื้นที่ครับ..............วันสามัคคีชาวปืน ที่สัตหีบ

นัดคุณฟูได้ไหมครับ...............

ซึมเศร้าฯ บูรพา เตรียมพร้อม 100 % ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14030 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2007, 02:54:24 PM »

สมาชิก ซศ. ที่เดินไปร่วมทานอาหารกับน้องรูฯ ที่พระราม 3
ค่อย ๆ จอดรถนะครับ...เดี๋ยวที่จอดรถไม่พอ...
น้องรูฯ หาโต๊ะ..หาเก้าอี้ให้ด้วย...เดี๋ยวนั่งกันไม่พอ ครับ...

แก้ว...เตรียมไว้สักแค่สิบใบก็พอครับ น้องรูฯ ไม่พอเดี๋ยวค่อยขอใหม่

หัวปลาสั่งมาเลยน้องรูฯ สามสี่หม้อไฟ...เดี๋ยวท่านอื่น ๆ จะหิว...

เร็ว ๆ หน่อยคร้าบบบ..พ่อครัว ขอด่วนเลยนะ
สมาชิก ซศ. ไปเพียบเร๊ย.....คริ คริ

สมหวังนะจ๊ะ ท่ามกลางมิตรสหายนะน้องรูฯ คริ คริ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14031 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2007, 02:56:06 PM »

น้องรูฯ บอกเค้า lock ที่จอดรถไว้ด้วยนะ...
เดี๋ยวสมาชิก ซศ. มากันอีกเพียบ...เร๊ย.....คริ คริ

ที่จอดรถจะไม่พอเอาเนอะ น้องรูฯ เนอะ....

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #14032 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2007, 02:57:21 PM »

เมื่อวานไปเที่ยวอยุทธยามาค่ะ ไปไหว้พระกับหาของอร่อยๆทาน น้ำลายหก

ขอแนะนำ...ร้านจุงโภชนา อยู่ท่ารถบขส. อ.เสนา จ.อยุทธยา อร่อย ราคาไม่แพง
ไปกัน11คน...สั่งกุ้งแม่น้ำเผาขนาดSize L 12ตัว(24ซีก) ปลาม้านึ่งมะนาว ปลาน้ำเงินนึ่งมะนาว ปลาเนื้ออ่อนทอดกระเทียม ทอดมันข้าวโพด ทอดมันปลากราย 2จาน ต้ำยำกุ้งสายบัว 2หม้อ ก้ามกุ้งผัดสายบัว 2จาน ข้าว 2หม้อ เบียร์ 2-3ขวด น้ำเปล่า 4-5ขวด โค้ก 3ขวด น้ำแข็ง 4ถัง....ทายมาเท่าไหร่...อิอิ Grin Grin Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #14033 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2007, 02:57:22 PM »

ใคร ๆ ก็กลัวพี่ป้อมทองแฮ่ะ
แต่เมื่อคืน....พอประมาณซักตีหนึ่ง ท่านเลขาฯ สพป. บอกว่า....

"ผมอยากเจอจริง ๆ พี่ป้อมทองเนี่ย...เห็นเค้าว่า แจ๋ว..."
"ผม (ท่าน Zeus) อยากรู้ว่า จะ ...แจ๋ว...แค่ไหนอ่ะ"

สงสัยไปกินดีหมี หัวใจเสือมาจากไหนก็ม่ายยย...รู้ คริ คริ

โอ๊ะ...โอ่ มีงี้ด้วยรึ.....
อุเหม่..อุเหม่....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14034 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2007, 02:58:29 PM »

น้องรูฯ หายไปเลย...คงไม่ว่าง post
เพราะต้องไปคอยเตรียมอาหาร จานชาม ช้อนส้อม...ไว้
สมาชิก ซศ. ไปเพียบเร๊ยยยย....เย็นนี้ ที่พระราม 3 คริ คริ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #14035 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2007, 03:00:30 PM »

เรียน "สมาชิกซึมเศร้า สาขาภาคตะวันออก"

กระผมได้โพสข้อความทิ้งไว้ เมื่อหลายวันก่อน แล้วไม่ได้เปิดเข้ามาอ่าน
 เพราะ ........... สาเหตุไม่คาดและคิดมาก่อนว่า ท่านจะให้การต้อนรับผมซักเท่าไหร่
 แต่ผมได้คิดผิดโคยสิ้นเชิง พวกท่านได้ให้การต้อนรับกระผมทุกๆคน อันนี้ซาบและซึ่งใจยิ่งนัก

เร็ววันนี้ถ้าผมมีเวลา ผมไปแน่ครับ เมืองชลบุรี กระผมขับรถ ไม่เกิน 2ชม ก็ถึงครับ
 ขอขอบคุณจากใจอีกครั้งครับ

ป.ล เมื่อคืนกระผมได้ไปเมามาครับ ขนาดไม่ได้นอนมาเป็นเวลาเกิน 24 ชม
 ยังนั้งกินได้ถึง ตี 1 ( ไอ้ฟูมันแน่จริงๆ )
 แล้วถ้าได้พักผ่อนมาเต็มๆ หยองแน่ๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

ขอขอบคุณจากใจอีกครั้งครับ พี่ๆ ซึมเศร้า Team

ป.ล อีกครั้ง คราวนี้คงไม่เอา ไฮเนเก้นไปแล้วครับ (เหมือนครั้งที่หนองใหญ่)
 แต่จะเปลี่ยนเป็น เหล้า 12 ปี ซัก สองสามขวดไปแทนครับ
 สู้ๆๆๆ ไอ้ฟู สู้ตาย วี๊ดดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ บรึ๊มมมมมมมม

เอ่อ....ไม่ทราบว่าท่านฟูชอบรับ'ทานอะไรครับ....
ผมอยู่ข้างหลัง จะได้ทำถูก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14036 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2007, 03:00:35 PM »

เมื่อวานไปเที่ยวอยุทธยามาค่ะ ไปไหว้พระกับหาของอร่อยๆทาน น้ำลายหก

ขอแนะนำ...ร้านจุงโภชนา อยู่ท่ารถบขส. อ.เสนา จ.อยุทธยา อร่อย ราคาไม่แพง
ไปกัน11คน...สั่งกุ้งแม่น้ำเผาขนาดSize L 12ตัว(24ซีก) ปลาม้านึ่งมะนาว ปลาน้ำเงินนึ่งมะนาว ปลาเนื้ออ่อนทอดกระเทียม ทอดมันข้าวโพด ทอดมันปลากราย 2จาน ต้ำยำกุ้งสายบัว 2หม้อ ก้ามกุ้งผัดสายบัว 2จาน ข้าว 2หม้อ เบียร์ 2-3ขวด น้ำเปล่า 4-5ขวด โค้ก 3ขวด น้ำแข็ง 4ถัง....ทายมาเท่าไหร่...อิอิ Grin Grin Grin

3 บาท กะอีก 2 ฟอด อ่ะ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14037 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2007, 03:01:50 PM »

เรียน "สมาชิกซึมเศร้า สาขาภาคตะวันออก"

กระผมได้โพสข้อความทิ้งไว้ เมื่อหลายวันก่อน แล้วไม่ได้เปิดเข้ามาอ่าน
 เพราะ ........... สาเหตุไม่คาดและคิดมาก่อนว่า ท่านจะให้การต้อนรับผมซักเท่าไหร่
 แต่ผมได้คิดผิดโคยสิ้นเชิง พวกท่านได้ให้การต้อนรับกระผมทุกๆคน อันนี้ซาบและซึ่งใจยิ่งนัก

เร็ววันนี้ถ้าผมมีเวลา ผมไปแน่ครับ เมืองชลบุรี กระผมขับรถ ไม่เกิน 2ชม ก็ถึงครับ
 ขอขอบคุณจากใจอีกครั้งครับ

ป.ล เมื่อคืนกระผมได้ไปเมามาครับ ขนาดไม่ได้นอนมาเป็นเวลาเกิน 24 ชม
 ยังนั้งกินได้ถึง ตี 1 ( ไอ้ฟูมันแน่จริงๆ )
 แล้วถ้าได้พักผ่อนมาเต็มๆ หยองแน่ๆ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

ขอขอบคุณจากใจอีกครั้งครับ พี่ๆ ซึมเศร้า Team

ป.ล อีกครั้ง คราวนี้คงไม่เอา ไฮเนเก้นไปแล้วครับ (เหมือนครั้งที่หนองใหญ่)
 แต่จะเปลี่ยนเป็น เหล้า 12 ปี ซัก สองสามขวดไปแทนครับ
 สู้ๆๆๆ ไอ้ฟู สู้ตาย วี๊ดดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ บรึ๊มมมมมมมม

เอ่อ....ไม่ทราบว่าท่านฟูชอบรับ'ทานอะไรครับ....
ผมอยู่ข้างหลัง จะได้ทำถูก

ท่าน 4FU ชอบรับทาน  "ใบหูซ้าย แช่น้ำแข็ง จิ้มพริกน้ำส้ม" ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 28, 2007, 03:04:40 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #14038 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2007, 03:11:54 PM »

3 บาท กะอีก 2 ฟอด อ่ะ

ถ้ามี2ฟอดแล้ว 3บาทไม่ต้อง เยาะเย้ย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #14039 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2007, 03:14:16 PM »

1875 บาท  O.K..... Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
หน้า: 1 ... 933 934 935 [936] 937 938 939 ... 10006
  พิมพ์