เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 05:20:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 938 939 940 [941] 942 943 944 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5424438 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #14100 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2007, 02:31:22 PM »

มุขในหนังโฆษณาครับพี่

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #14101 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2007, 02:42:06 PM »

ผมมีสูตรเด็ดล้มสมาชิก ซศ. ได้เป็นผลสำเร็จด้วยนะ สนใจปะน้าสี่ฟู .... ปรึกษาได้ที่นี่เลยไม่ต้องหลังบ้าน
ปิดโทรศัพท์ :Smiley

ผมมีสูตรเด็ดล้มสมาชิก ซศ. ได้เป็นผลสำเร็จด้วยนะ สนใจปะน้าสี่ฟู .... ปรึกษาได้ที่นี่เลยไม่ต้องหลังบ้าน
กร๊ากกกกกกกกกกก

กร๊ากกกกกกกกกกก
กร๊ากกกกกก.....หยบ..ครับ หยบ

ทับถมกันใหญ่เลย ........ ฮึ ผมไม่ผิด ต้องโทษ แก๊สโซฮอลล์สิถึงจะถูก

แล้วเรื่องอะไรมาโทษกันล่ะ........ขอขำด้วยคน
กร๊ากกกกกกกกกก.........กร๊ากกกกกกกกก
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14102 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2007, 03:05:35 PM »

มุขในหนังโฆษณาครับพี่

พี่จอยคร้าบบบ...ท่านซับใน ย้อนพี่จอย คร้าบบบ........
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14103 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2007, 03:06:45 PM »

มะรุม มะตุ้ม...มะร๊ากกกกก  ท่านซับในกันดีก่า...

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #14104 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2007, 04:09:37 PM »

พอดีเข้ามาบ้าน ได้รับพี่เอ็มจากพี่ต้อย ได้ให้เกียรติเชิญไปร่วมสังสรรค์ เร็ววันนี้

ผมได้ไปขออนุญาตเมีย เมียบอกตามสบาย แต่ห้ามปิดมือถือ ................ สวยเลย หุหุหุหุ

นับจากวันนี้เป็นต้นไปจนถึงวันงาน ผมต้องออกวิ่ง วิ่ง วิ่ง และวิ่ง  สาเหตุนะหรือ ............ หุหุหุหุ

เพื่อให้ร่างกายฟิตเต็ม 100  เลือดจะได้เข้มข้น รองรับปริมาณแอลกอฮอร์ 12 ปี ได้อย่างไม่ยี่ระ แม้วันมามาก

ไอ้ฟูมันจะหลับคาโต๊ะไม่ได้ เพราะมันจะหมายถึง ชื่อเสียงที่สั้งสมมานานกว่า 2ปี ที่เป็นสมาชิก เว็ป อวป เสียหายหมด 

ถามว่ากลัวไหมกับของจริงแห่ง ซึมเศร้า Team  ทีมตำนานแห่ง เว็ป อวป  ตอบว่าหวั่นใจและประหม่าเอาการ   หุหุหุหุ
 แต่ด้วยเลือดนักดื่มแห่ง "จันทบุรี" ไม่มี่ศึกไหน จะดีไปกว่าศึกนี้แล้ว โอกาสนี้คือโอกาสอันดี
 ถึงพ่าย(หลับคาโต๊ะ) ไอ้ฟู ก็ยังเก็บเอาไว้เล่าให้ลูกหลานฟังเป็นตำนานไม่รู้จบ ว่าพ่อเคยเจอของจริงมาแล้ว เรามวยรอง ไม่มีเสีย มีแต่ได้กับได้ หุหุหุหุ

ขอขอบคุณพี่มะขิ่น พี่ต้อย ที่ได้ให้เกียรติผม  ได้ให้โอกาสผมโกอินเตอร์

ขอบคุณจากใจครับ

..ขอให้โชคดีนะฟู...  สถานนะการณ์อย่างนี้พี่เจอมาแล้ว....อาศัยได้ลูกเก๋าแบบว่าเป็นคอสมัครเล่นตั้งแต่เรียนมัธยม....

...พอโตขึ้นหน่อยเรียนขายาว ก็เริ่มเทริน์โปร...เรียนจบทำงานก็ดื่มเป็นคออาชีพแบบเต็มตัว....อาศัยฟิตซ้อมบ่อยๆ มันก็อยู่ตัว....เอิ๊กๆ อ๊บ อ๊บ
น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14105 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2007, 04:18:54 PM »

เอ...เห็นว่า พี่ป้อม...แลกเวร...ไว้แล้วด้วยนี่ครับ...คริ คริ

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #14106 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2007, 04:31:16 PM »

555 ผู้คุมกฎ หมายเลข 1 และ 2 รวมกัน

ไม่เช้า ไม่ตาย ไม่เลิก....555

ว่าแต่ว่า..ท่านเลขาซีอุส...เป็นยังไงบ้างครับ

ได้ข่าว เมาแปร็ด...อยากท้าชนด้วยไม่ใช่เหรอครับ..อิ อิ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14107 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2007, 04:33:38 PM »

ท่านเลขาฯ เยี่ยมเลยครับ
ไม่เมา...ครับ แต่นั่งหลับเฉย ๆ

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #14108 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2007, 04:35:49 PM »

ใช้เวลาน้อยครับ  ในการต้อนรับท่านเลขาฯ
ลองสอบดูซิครับ.....ว่า  ถึงเมา...หรือไม่ คริ คริ

มาตอบช้าไปนิดครับแต่ยังดีกว่าไม่มา(เน็ตฯทีทำงานร่วนพิกล)........พี่ 51 กับพี่มะเอ็มต้อนรับแขกเต็มที่ครับ................แต่เมาไม่เมาไม่ทราบครับ ผมว่าผมกลับตอนตี 1 แต่เพื่อนร่วมห้องบอกว่ากลับตอนตี 2 เช้ามาก็หาบุหรี่ไม่เจอไม่รู้ไปลืมไว้ที่ไหน หัวเราะร่าน้ำตาริน พอเข้าห้องประชุม คนนั่งข้าง ๆ แซวว่าไปตกถังเหล้าทีไหนมากลิ่นละมุดหึงเชียว(คาดว่าซึมออกทางรูขุมขน หัวเราะร่าน้ำตาริน) งานนี้กะมาแบบกองโจร คือตีฉาบฉ่วยแล้วถอยกลับที่มั่นครับ วิชายังไม่แก่กล้าพอที่จะรับมือทีมซึมเศร้าสาขาชลบุรีได้ตรง ๆ Grin
ปล.ไม่แน่เดือนหน้าอาจมีโอกาศไปแทบบางแสนอีกแต่คราวนี้คงไปอยู่ซัก 4 วัน Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14109 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2007, 04:45:39 PM »

มีโอกาส....เรียนเชิญ ได้ครับ ท่านเลขาฯ
น้องมะเอ็ม...ของเรา ซศ. ทีม ยินดีต้อนรับเต็มที่ ครับ

ส่วนผม...น้อง 51 ท่านเลขาฯ โปรดไว้ชีวิตผมซักคน...นะครับ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #14110 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2007, 04:54:41 PM »

555 ผู้คุมกฎ หมายเลข 1 และ 2 รวมกัน

ไม่เช้า ไม่ตาย ไม่เลิก....555

ว่าแต่ว่า..ท่านเลขาซีอุส...เป็นยังไงบ้างครับ

ได้ข่าว เมาแปร็ด...อยากท้าชนด้วยไม่ใช่เหรอครับ..อิ อิ
ขานั้นได้แต่คุยครับท่านตูรุส Grin
ห้าโมงแล้วกลับบ้านกินเหล้าดีกว่า น้ำลายหก

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #14111 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2007, 05:53:41 PM »

ใช้เวลาน้อยครับ  ในการต้อนรับท่านเลขาฯ
ลองสอบดูซิครับ.....ว่า  ถึงเมา...หรือไม่ คริ คริ

มาตอบช้าไปนิดครับแต่ยังดีกว่าไม่มา(เน็ตฯทีทำงานร่วนพิกล)........พี่ 51 กับพี่มะเอ็มต้อนรับแขกเต็มที่ครับ................แต่เมาไม่เมาไม่ทราบครับ ผมว่าผมกลับตอนตี 1 แต่เพื่อนร่วมห้องบอกว่ากลับตอนตี 2 เช้ามาก็หาบุหรี่ไม่เจอไม่รู้ไปลืมไว้ที่ไหน หัวเราะร่าน้ำตาริน พอเข้าห้องประชุม คนนั่งข้าง ๆ แซวว่าไปตกถังเหล้าทีไหนมากลิ่นละมุดหึงเชียว(คาดว่าซึมออกทางรูขุมขน หัวเราะร่าน้ำตาริน) งานนี้กะมาแบบกองโจร คือตีฉาบฉ่วยแล้วถอยกลับที่มั่นครับ วิชายังไม่แก่กล้าพอที่จะรับมือทีมซึมเศร้าสาขาชลบุรีได้ตรง ๆ Grin
ปล.ไม่แน่เดือนหน้าอาจมีโอกาศไปแทบบางแสนอีกแต่คราวนี้คงไปอยู่ซัก 4 วัน Grin

อิอิอิ   ได้ฟังแบบนี้ ค่อยรักพี่ 51 มากขึ้นอีกติ๊ด นึง ...... อิอิอิ คืนนั้น ถ้าไม่มีภาระกิจอาจตามไปเสียด๊ายยยยยย เสียดาย ....... มีภาระกิจ ตั้งแต่หัวค่ำ ภาระอันใหญ่หลวง .....

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #14112 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2007, 06:10:14 PM »

ใช้เวลาน้อยครับ ในการต้อนรับท่านเลขาฯ
ลองสอบดูซิครับ.....ว่า ถึงเมา...หรือไม่ คริ คริ

อิอิอิ ได้ฟังแบบนี้ ค่อยรักพี่ 51 มากขึ้นอีกติ๊ด นึง ...... อิอิอิ คืนนั้น ถ้าไม่มีภาระกิจอาจตามไปเสียด๊ายยยยยย เสียดาย ....... มีภาระกิจ ตั้งแต่หัวค่ำ ภาระอันใหญ่หลวง .....

ลูกคนที่สี่ ?? แว๊ปปปปป Grin

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #14113 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2007, 06:16:42 PM »

ใช้เวลาน้อยครับ ในการต้อนรับท่านเลขาฯ
ลองสอบดูซิครับ.....ว่า ถึงเมา...หรือไม่ คริ คริ

อิอิอิ ได้ฟังแบบนี้ ค่อยรักพี่ 51 มากขึ้นอีกติ๊ด นึง ...... อิอิอิ คืนนั้น ถ้าไม่มีภาระกิจอาจตามไปเสียด๊ายยยยยย เสียดาย ....... มีภาระกิจ ตั้งแต่หัวค่ำ ภาระอันใหญ่หลวง .....

ลูกคนที่สี่ ?? แว๊ปปปปป Grin

อิอิอิ ป่าว ..... อยู่ กะนังตี๋ และนังอู๋ ...... 2 คนกลมเช่นกัน ......

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #14114 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2007, 06:25:54 PM »

มาซ้อมตับกะผมก่อนเหอะ ทั่นเลขา ตับเริ่มแข็ง(แรง)เมื่อไหร่ค่อยไปท้าชนทีมงานฝั่งตะวันออก

เด๋วจะหาว่าไม่เตือน.....อิอิอิ

Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 938 939 940 [941] 942 943 944 ... 10006
  พิมพ์