เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 12:12:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1037 1038 1039 [1040] 1041 1042 1043 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5433694 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15585 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 08:42:36 AM »

เมื่อวาน...ผม  ท่าน จนท.  ท่าน turus  ท่านแมวบ้า  ฟาดเบียร์ไป 9 ขวด
ต่ออาหารจีน....กัน หมดคนเป่าปี่ไป 200 คน กะน้องรีฯ อีกแบนนึง
ท่านอีเมล์ตามมาสมทบทีหลัง...

โดนลักพาตัวไป...โคขุน
ซดต่อไปอีกเท่าไหร่ไม่รู้......

กลับมาถึงบ้าน....ต้องซดเกี๊ยวน้ำเลยอ่ะ  รู้สึกตัวอีกทีตอนเที่ยงคืน....

ฟาดกันตั้งแต่ 11.30 น. ยันเกือบเที่ยงคืน....
มากกว่าเวลาทำงานอีก...

ซศ. ทุกท่าน ซดเหล้าผ่านลำคอ....ลงหลอดอาหาร
แต่ไหง๋....ท่านอีเมล์ พยายามนำเหล้าออกจากลำคอผ่านริมฝีปาก เป็นระยะ ๆ อ่ะ

สงสัย....หม่ำเหล้ากันคนละวิธี.....คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #15586 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 08:43:29 AM »

สวัสดีครับ พี่ตูฯ .......... หยบ ......... อิอิอิอิ
อรุณสวัสดิ์ครับ พี่ตูฯ โซ่สั้น Grin Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #15587 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 08:44:58 AM »

เมื่อคืนทำให้ผมนึกถึง ประเทศสิงค์โปรขึ้นมาทันที ...........  อิอิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15588 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 08:49:00 AM »

ซศ. จัดพี่ป้อม ท่าน kattie พี่จอย.....น้องปิ๊...ก ประกบท่านอีเมล์
รับรองเพื่อมิให้ขาดเหลือ....

ผลปรากฏว่า   ไม่มีขาด...มีแต่เหลือ ไม่มีที่ว่าง...ในกระเพาะอาหาร
รับกันจน...เต็มแน่น.....
เหล้าเลยต้องออกมาฟูฟ่อง  แถว ๆ พงหญ้าด้านหลังร้าน...คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...รายงาน

เมื่อคืนมีใครเห็นท่าน turus บ้างครับ...
ผมนั่งรถเค้ามาที่ร้านโคขุน   
แต่พอผมจะกลับ....มองหารถไม่เห็นเลย...

สงสัย...เอารถไปซ่อนด้านหลังร้านแหง๋ ๆ
แล้วไปนั่งหม่ำเหล้ากะสาว ๆ โต๊ะอื่นแน่ ๆ เลยอ่ะ

เพราะเรื่อง turus หนีกลับ...
คงไม่มีอยู่ในพจนานุกรมของ  turus ณ ซึมเศร้าฯ เป็นแน่....

ใช่ม่ะครับ ท่าน turus......

RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #15589 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 08:53:39 AM »

พี่ตูฯ ........ หยบ ..........   อิอิอิ

เช้านี้ อาหารเช้าเป็นโจ๊ก ร้อน ๆ ใส่ผักเยอะ ๆ ไข่อีกฟอง  .........  อิอิอิ ปาต้องโก๋ 5 บาท   อิอิอิ  ............  ซื้อไว้แต่ยังไม่ได้กินเลย อ่ะครับ ..........  อิอิอิ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15590 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 08:56:36 AM »

เรียน   เพื่อน ซศ. ทุกท่าน

ผมขออนุญาต ออกรับแทน ท่าน turus ครับ...
ผมรับรองว่า....คำว่า "หนีกลับ"

ไม่มีอยู่ในพจนานุกรม...ของรถร๊ากกกกก...เด็ก ครับ

ขืนเรียกว่า turus หนีกลับ....เป็นโกรธกันตายเลย...
เพราะ...turus ไม่เคย...ไม่หนีกลับ   เอ๊ย...turus ไม่หนีกลับหนเดียว
เอ๊ะ...ยังไงกันนี่...สรุปเป็นว่า

turus ไม่หนีกลับ....แต่ไม่กลับมา ต่างหาก...กร๊ากกกกกกกกกกกกก

RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #15591 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 08:57:55 AM »

ซศ. จัดพี่ป้อม ท่าน kattie พี่จอย.....น้องปิ๊...ก ประกบท่านอีเมล์

ผลปรากฏว่า ไม่มีขาด...มีแต่เหลือ ไม่มีที่ว่าง...ในกระเพาะอาหาร
เหล้าเลยต้องออกมาฟูฟ่อง แถว ๆ พงหญ้าด้านหลังร้าน...คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...รายงาน

เมื่อคืนมีใครเห็นท่าน turus บ้างครับ...
แต่พอผมจะกลับ....มองหารถไม่เห็นเลย...

สงสัย...เอารถไปซ่อนด้านหลังร้านแหง๋ ๆ
แล้วไปนั่งหม่ำเหล้ากะสาว ๆ โต๊ะอื่นแน่ ๆ เลยอ่ะ

คงไม่มีอยู่ในพจนานุกรมของ turus ณ ซึมเศร้าฯ เป็นแน่....

ผมนึกว่าพี่ตูฯ ไปฉี่นะเนี่ยเมื่อคืนอ่ะ ...........  อิอิอิอิ หลงตกใจนึกว่าไปจีบสาวแถว ๆ ห้องน้ำซะแล้ว  ............  อิอิอิ

RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #15592 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 08:59:54 AM »

สวัสดีครับท่าน  smithsuc,  KTB  และ  2 สมาชิกซ่อนตัว ครับ

ขอต้อนรับสู้กระทู้เหงา ๆของซึมเศร้าทีม ครับ .........  อิอิอิ

เช้านี้ซึมเศร้าจริง ๆ ................  อิอิอิ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15593 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 09:02:34 AM »

คนอย่าง turus ไม่มีหนีกลับ...

แต่...ไม่กลับมา  ต่างหาก.....

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #15594 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 09:08:07 AM »

ผลปรากฏว่า ไม่มีขาด...มีแต่เหลือ ไม่มีที่ว่าง...ในกระเพาะอาหาร
เหล้าเลยต้องออกมาฟูฟ่อง แถว ๆ พงหญ้าด้านหลังร้าน...คริ คริ

คงไม่มีอยู่ในพจนานุกรมของ turus ณ ซึมเศร้าฯ เป็นแน่....

ผมนึกว่าพี่ตูฯ ไปฉี่นะเนี่ยเมื่อคืนอ่ะ ........... อิอิอิอิ หลงตกใจนึกว่าไปจีบสาวแถว ๆ ห้องน้ำซะแล้ว ............ อิอิอิ
มีแอบบอกผมก่อนด้วยนะว่า "อย่าบอก 51 นะ" Grin Grin Grin Grin
พี่ turus แค่กลับไปฉี่ที่บ้านเท่านั้นเองครับ Grin Grin Grin
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15595 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 09:12:31 AM »

คริ คริ

น้องปิ๊...ก  เมื่อก่อนนี้  ผมขึ้นรถท่าน บชห. 
ตอนสิบโมงเช้า  กลับถึงบ้านตีสี่

เมือวาน  ขึ้นรถท่าน turus ตอนสิบเอ็ดโมงเช้า
เข้าบ้านอีกที  เที่ยงคืน....

ทั้งสองครั้ง...แปร๊ดดดดดดดดดดดดด....เฮ้อ...

turus ไม่มีหนีกลับ...
แต่ ไม่กลับมา....ต่างหาก  (เสียงหนักแน่น ช่วยเพื่อนเต็มที่)

RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #15596 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 09:22:02 AM »

คริ คริ

น้องปิ๊...ก เมื่อก่อนนี้ ผมขึ้นรถท่าน บชห.
ตอนสิบโมงเช้า กลับถึงบ้านตีสี่

เมือวาน ขึ้นรถท่าน turus ตอนสิบเอ็ดโมงเช้า
เข้าบ้านอีกที เที่ยงคืน....

ทั้งสองครั้ง...แปร๊ดดดดดดดดดดดดด....เฮ้อ...

turus ไม่มีหนีกลับ...
แต่ ไม่กลับมา....ต่างหาก (เสียงหนักแน่น ช่วยเพื่อนเต็มที่)

ผมรู้แล้วล่ะครับ เหตุผลที่พี่ตูฯ ต้องกลับคงเพราะต้องรีบกลับให้ทัน เคอฟิว ...........  อิอิอิอิ

RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #15597 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 09:23:24 AM »

สวัสดีครับท่าน  INHO, กำลังสำรองgUnbOy (+ 3 ซ่อนตัว) และ 17 บุคคลทั่วไป

ยินดีต้อนรับสู่ กระทู้เหงาๆ ของซึมเศร้าทีมครับ ..............  อิอิอิ

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15598 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 09:27:29 AM »

อ้าว....เคอร์ฟิว....ประกาศใช้ใน กทม. ด้วยหรือน้องรูฯ
นึกว่าใช้แค่.... 3 จชต. เท่านั้น

RUGER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

« ตอบ #15599 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2007, 09:29:16 AM »

อ้าว....เคอร์ฟิว....ประกาศใช้ใน กทม. ด้วยหรือน้องรูฯ
นึกว่าใช้แค่.... 3 จชต. เท่านั้น

อิอิอิ   กทม. ประกาศ แค่บางพื้นที่ครับ .......  แถวโรงยี่เก  ลาดมะพร้าว  ..........  กร๊ากกกกกกก

หน้า: 1 ... 1037 1038 1039 [1040] 1041 1042 1043 ... 10006
  พิมพ์