เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 04:18:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1133 1134 1135 [1136] 1137 1138 1139 ... 10006
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซอยนานา(ทรรศนะกับซึมเศร้าฯ ทีม)  (อ่าน 5438821 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #17025 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2007, 09:16:05 AM »

เงียบดีจัง วันนี้

หาอะไรครึกครื้นหน่อยดีกว่า

อิ อิ...มีผู้ปรารถนาดี...และประสงค์ดี

มอบรูปถ่าย...ตอนปืนติด..ให้เรียบร้อยแล้ว

หากน้อง 51 ยังไม่ยอมรับอีก..จะเอาภาพมาโพส..อิ อิ

ไปอยุธยา..ก่อนนะครับ...เจอกันวันอาทิตย์ ครับ Grin
อยากเห็น

ขอโทษครับ ท่าน51

เนื่องจากเป็นความประสงค์ของท่านพี่ครับ

อิ อิ...ทำเป็นไม่อ้างถึง..เรื่องปืนติด...อิ อิ

โด่...สวยแต่รูป...ยิงไม่ได้...โด่
เพิ่งสังเกตู

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #17026 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2007, 09:20:37 AM »

สวัสดีครับ......ม๊อบทำเหนื่อยเลย

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #17027 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2007, 09:35:30 AM »

สวัสดีครับ......ม๊อบทำเหนื่อยเลย
เมื่อคืนไปลุยกะเขาด้วยหรือครับพี่ป้อม Grin Grin

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #17028 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2007, 10:42:49 AM »

น้องเอ็ม....ถล่มให้ท่าน turus ร้องจะกลับบ้านไปเลยนะ คริ คริ
อ่อน อ่อน แบบนั้น ไม่นานหรอก....คริ คริ

เวลานั่งที่ร้านระวังนกอึใส่ด้วยนะครับ นายห้างร้านลายแทงโดนมาแล้ว อิอิ ........ Grin

ถ้าหล่นใส่จานอาหารหรือ หม้อต้มยำคงอร่อยพิลึก...... อิอิอิ

เชอะ....อยากจะไปอร่อย..ด้วยไหมล่ะ..กล้าๆ หน่อย..อิ อิ Angry

งานนี้..ติ๊ด..ชึ่ง...ถีบ..ๆ..แย๊ป..ๆ...ไม่คลุก..วงใน..อ่ะ... Wink

กลัวโดนจับตีเข่า...แล้วจุก...อ๊วกกกกก..ซะก่อน..อิ อิ โดนชก

งานนี้...ต้องอยู่ครบ..ยก... เยาะเย้ย
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #17029 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2007, 11:04:12 AM »

น้องเอ็ม....ถล่มให้ท่าน turus ร้องจะกลับบ้านไปเลยนะ คริ คริ
อ่อน อ่อน แบบนั้น ไม่นานหรอก....คริ คริ

เวลานั่งที่ร้านระวังนกอึใส่ด้วยนะครับ นายห้างร้านลายแทงโดนมาแล้ว อิอิ ........ Grin

ถ้าหล่นใส่จานอาหารหรือ หม้อต้มยำคงอร่อยพิลึก...... อิอิอิ

เชอะ....อยากจะไปอร่อย..ด้วยไหมล่ะ..กล้าๆ หน่อย..อิ อิ Angry

งานนี้..ติ๊ด..ชึ่ง...ถีบ..ๆ..แย๊ป..ๆ...ไม่คลุก..วงใน..อ่ะ... Wink

กลัวโดนจับตีเข่า...แล้วจุก...อ๊วกกกกก..ซะก่อน..อิ อิ โดนชก

งานนี้...ต้องอยู่ครบ..ยก... เยาะเย้ย
Grinพี่ตูรุสครับ.........................อยู่ครบยกนี่ถึงสักกี่โมงครับ...................................................
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #17030 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2007, 11:08:23 AM »

จูบบบบเกือบลืมธุระสำคัญเลยครับ........................ใครรู้บ้างครับว่าตอนนี้เจ้โอตื่นหรือยัง.................ใครรู้ช่วยบอกที่เถอะครับ....................ผมจะได้โทรไปหาเจ้ฯ.......กลัวโทรไปตอนนี้แล้วเจ้ฯยังไม่ตื่น......................ตอนนี้ผมปรารถนาและต้องการเจ้ฯมากครับ Cool
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17031 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2007, 11:11:26 AM »

พี่งูฯบอกว่า   น้องโอ กำลังอาบน้ำอยู่ครับ คริ คริ
เดี๋ยวผมให้พี่งูฯ ปลุกให้ครับ...

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #17032 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2007, 11:12:10 AM »

ตื่นแล๊ววววววววววววว...วันนี้ตื่น9โมงครึ่งแหน่ะ...อิอิ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #17033 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2007, 11:18:32 AM »

ตื่นแล๊ววววววววววววว...วันนี้ตื่น9โมงครึ่งแหน่ะ...อิอิ Grin

อืมมวันนี้ท่าทางจะมีพายุ ..... Grin

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17034 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2007, 11:24:23 AM »

ท่าน turus เจ้าของสมญานาม ถีบ ๆ แย็บ...เล่นแต่วงนอก ตีอู้ไปเรื่อย....คริ คริ
แต่กลยุทธ์นี้  ไม่เคยประสบความสำเร็จสักที
เพราะตัวเอง "ขาสั้น" คริ คริ

ไม่ยากหรอก  น้องเอ็ม...พาไปร้านโบราณ ซะก่อน
บอกว่า ไปกินหมูย่าง ๆ แล้วก็เล่นช้างซะสองสามขวด

จากนั้นค่อยพาไปร้านน้องตู่...
ต่อด้วยหงษ์ทอง ซัก 2 แบน...ขี้คร้านท่าน turus จะร้องกลับ....คริ คริ

ถ้านท่าน turus จะยืน จะนั่ง  จนครบยก...งานนี้
ผมต้องขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ..
เพราะ เท่าที่ผ่านมา...สามสี่ flight แล้ว...
ท่าน turus แพ้ T.K.O. มาตลอด...ไม่รู้ผ่านสอบ ซศ. มาได้อย่างไร
สงสัยจับฉลากอ่ะ....คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #17035 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2007, 11:33:03 AM »

พี่งูฯบอกว่า น้องโอ กำลังอาบน้ำอยู่ครับ คริ คริ
เดี๋ยวผมให้พี่งูฯ ปลุกให้ครับ...

สวัสดีครับพี่โอม Grin...........................วันนี้ไม่โชว์รูปปืนเหรอครับ.........................ปืนพี่ส้วยสวยผมชอบครับ............................ยิงไม่ได้ก็ช่างเถอะครับ.....ขว้างเอาก็ได้..........เหล็กแท้ๆโดนก็หัวแตกเหมือนกันครับ.......................พี่ๆคนอื่นเค้าอิจฉาปืนสวยๆของพี่นะครับ.......................รักพี่โอมคนเดียว(น้องโด่งครับ) Cool
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #17036 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2007, 11:35:43 AM »

ท่าน turus เจ้าของสมญานาม ถีบ ๆ แย็บ...เล่นแต่วงนอก ตีอู้ไปเรื่อย....คริ คริ
แต่กลยุทธ์นี้ ไม่เคยประสบความสำเร็จสักที
เพราะตัวเอง "ขาสั้น" คริ คริ

ไม่ยากหรอก น้องเอ็ม...พาไปร้านโบราณ ซะก่อน
บอกว่า ไปกินหมูย่าง ๆ แล้วก็เล่นช้างซะสองสามขวด

จากนั้นค่อยพาไปร้านน้องตู่...
ต่อด้วยหงษ์ทอง ซัก 2 แบน...ขี้คร้านท่าน turus จะร้องกลับ....คริ คริ

ถ้านท่าน turus จะยืน จะนั่ง จนครบยก...งานนี้
ผมต้องขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ..
เพราะ เท่าที่ผ่านมา...สามสี่ flight แล้ว...
ท่าน turus แพ้ T.K.O. มาตลอด...ไม่รู้ผ่านสอบ ซศ. มาได้อย่างไร
สงสัยจับฉลากอ่ะ....คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
มีด้วยเหรอ Huh Grin

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #17037 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2007, 11:43:50 AM »

พี่จอย..สงสัย..ปน..ข้องใจ...ไปเลยพี่...พาครอบครัว..ไปเลย..เสาร์ อาทิตย์นี้ ริมเล หาดบางแสน

ผมจะยืนให้..ครบ..ยก..ให้ดูครับ...แม้ว่า..ขาจะสั่น...ฟ้าจะเหลือง...แต่ใจสู้เต็ม..ย้อยยยยยย..ฮับ
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #17038 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2007, 11:48:42 AM »

เทคนิค..ผมศึกษา..มาแล้ว...

เตะพับใน...เอาเข่า..เปิดพับในไว้...เอาตัวดัน..ให้คู่ต่อสู้...อ่อนระทวย..ก่อน..เผด็จศึกครับ

หลังจากนั้น...ใช้..ชั้นเชิง หลอกล่อ...หักคอคู่ต่อสู้...ให้พลิกขึ้นข้างบน...แล้วตามแทงสวน..ครับ

เจอ..แม่ไม้..ดอกนี้..เข้าไป....ผมเห็นทุกราย...จุก..ครับ..จุก..ใบหน้า..แสดงความรู้สึก..เจ็บปวด

ร้องครางเสียงหลง..ทุรนทุราย...ร้องขอชีวิต..ทุกรายไป....

จริงป่ะ..ครู..ดอ..โด่ง...อิ อิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 23, 2007, 11:53:47 AM โดย turus » บันทึกการเข้า
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #17039 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2007, 12:39:53 PM »

พี่งูฯบอกว่า น้องโอ กำลังอาบน้ำอยู่ครับ คริ คริ

อาบเสร็จแล้วย่ะ จูบบบบ

อืมมวันนี้ท่าทางจะมีพายุ ..... Grin

จริงๆด้วยแถวบ้านฝนตกฟ้าคะนองมาชม.กว่าแล้วอ่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

สวัสดีครับพี่โอม Grin...........................วันนี้ไม่โชว์รูปปืนเหรอครับ.........................ปืนพี่ส้วยสวยผมชอบครับ............................ยิงไม่ได้ก็ช่างเถอะครับ.....ขว้างเอาก็ได้..........เหล็กแท้ๆโดนก็หัวแตกเหมือนกันครับ.......................พี่ๆคนอื่นเค้าอิจฉาปืนสวยๆของพี่นะครับ.......................รักพี่โอมคนเดียว(น้องโด่งครับ) Cool

โอ๊ย...เดี๋ยวเค้าก็ท้องเสียหรอก(ถ่ายไม่หยุด)...อิอิ Grin Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
หน้า: 1 ... 1133 1134 1135 [1136] 1137 1138 1139 ... 10006
  พิมพ์