เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 03:31:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนัดMeeting ครับ  (อ่าน 3457 ครั้ง)
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 09:40:01 AM »

..เสียดายจังเลย ติดเรียนอยู่ที่เชียงใหม่ ปีหน้าบุญพาวาสนาส่งพี่เขยจบจากโรงเรียนได้มาเป็นนายทะเบียน เสด็จพ่อจะขอทุกอย่างยกเว้นรุ่นที่อัตโนมัติที่กฎหมายห้าม(มีเงินหรือเปล่า และขอได้หรือเปล่า อีกเรื่อง ประเด็นหลังน่าจะไม่มีปัญหา อิอิ Grin Cheesy)

สงสัยต้องทำเรื่องย้ายทะเบียนบ้านล่วงหน้า ไปพึ่งพาพี่ครูฟิสิกส์ อิอิอิ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
ken
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2004, 10:55:12 AM »

..เสียดายจังเลย ติดเรียนอยู่ที่เชียงใหม่ ปีหน้าบุญพาวาสนาส่งพี่เขยจบจากโรงเรียนได้มาเป็นนายทะเบียน เสด็จพ่อจะขอทุกอย่างยกเว้นรุ่นที่อัตโนมัติที่กฎหมายห้าม(มีเงินหรือเปล่า และขอได้หรือเปล่า อีกเรื่อง ประเด็นหลังน่าจะไม่มีปัญหา อิอิ  )

ผมขอย้ายด้วยคน ไปไสไปนำแหน่ มักคักมักคัก จะได้ขอทีเดียว สัก 5 ป3  Grin Grin Grin Grin
ken
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2004, 04:06:35 PM »

ขออนุญาต ยกเลิก Meeting ในวันที่ 28 พฤศจิกายน 2547 ครับ เพราะเหลือผมกะคุณ Bem bem เพียงแค่ 2 คน อีกอย่างสงสารคุณ Bem bem ที่ต้องขับรถมาจากยโส พาแฟนไปหาหมออีก กว่าจะเสร็จธุระคงเหนื่อยกันทั้งว่าที่คุณพ่อและว่าที่คุณแม่คับ เดี๋ยวจะหาว่าผมเอาเปรียบ อิอิ Grin Grin Grin เอาไว้โอกาหน้าเหมาะ ๆ ก่อนละกัน ค่อยนัดเพื่อนสมาชิกไปกันเยอะ ๆ จะได้มันส์ ๆ ครับผม Grin Cheesy :Smiley Cheesy Grin Grin Grin
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2004, 06:36:14 PM »

ขออนุญาต ยกเลิก Meeting ในวันที่ 28 พฤศจิกายน 2547 ครับ เพราะเหลือผมกะคุณ Bem bem เพียงแค่ 2 คน อีกอย่างสงสารคุณ Bem bem ที่ต้องขับรถมาจากยโส พาแฟนไปหาหมออีก กว่าจะเสร็จธุระคงเหนื่อยกันทั้งว่าที่คุณพ่อและว่าที่คุณแม่คับ เดี๋ยวจะหาว่าผมเอาเปรียบ อิอิ Grin Grin Grin เอาไว้โอกาหน้าเหมาะ ๆ ก่อนละกัน ค่อยนัดเพื่อนสมาชิกไปกันเยอะ ๆ จะได้มันส์ ๆ ครับผม Grin Cheesy :Smiley Cheesy Grin Grin Grin

ยกเลิกเหรอครับ   เพิ่งเคลียร์งานเสร็จเย็นวันนี้เอง   

....ตามล่า...อีตอแหล
bembem
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2004, 10:32:14 PM »

Grin อิอิ เอาไว้โอกาศหน้าแล้วกันครับ Grin
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์