เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 05:15:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกจดทะเบียน ทะลุ 1000 ท่านแล้วนะเนี่ย  (อ่าน 11796 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 02:24:51 PM »

ในเว็บมีจดทะเบียนใช้ เกิน 1,000 ท่านแล้วนะเนี่ย ไม่รู้มีจดซ้ำซักเท่าไร

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 02:43:39 PM »

จดซ้ำ !!!!!!

คนที่จดทะเบียนสมรสกับคนที่จดแล้วจะไม่เป็นคู่สมรสทางกฎหมายนะครับ ถึงแม้ว่าต่อมาเขาจะไปหย่ากับคนแรกแล้วผลก็ยังเป็นโมฆะอยู่ดี ต้องไปจดอีกทีถึงจะถูกต้องตามกฎหมาย ทีละหนึ่งนะครับ

เมื่อวานมีข่าวผู้ชายจัดงานแต่งงานกัน ผู้ประกาศ ไอทีวี บอกว่าดีนะครับที่บ้านเราไม่มีกฎหมายห้ามอย่างบางประเทศ ไม่รู้เรื่องเลยจริงๆ สร้างความเข้าใจผิดว่าเมืองไทยเพศเดียวแต่งงานกันได้ ยังงี้ยังไงก็ไม่มีผลทางกฎหมายเพราะไปจดทะเบียนไม่ได้ แต่แค่จัดงานรื่นเริง ทำพิธี ใครๆ ก็ทำได้ ผมทำให้แมวที่บ้้านก็ได้

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 02:58:26 PM »

จดซ้ำที่อำเภอ ท่านไม่ตรวจ
แต่จดซ้ำในบอร์ดเนี่ย ท่านไม่ย๊อม ...  Cheesy Cheesy

Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 02:58:37 PM »

คนที่จดทะเบียนสมรสกับคนที่จดแล้วจะไม่เป็นคู่สมรสทางกฎหมายนะครับ ถึงแม้ว่าต่อมาเขาจะไปหย่ากับคนแรกแล้วผลก็ยังเป็นโมฆะอยู่ดี ต้องไปจดอีกทีถึงจะถูกต้องตามกฎหมาย ทีละหนึ่งนะครับ

เมื่อวานมีข่าวผู้ชายจัดงานแต่งงานกัน ผู้ประกาศ ไอทีวี บอกว่าดีนะครับที่บ้านเราไม่มีกฎหมายห้ามอย่างบางประเทศ ไม่รู้เรื่องเลยจริงๆ สร้างความเข้าใจผิดว่าเมืองไทยเพศเดียวแต่งงานกันได้ ยังงี้ยังไงก็ไม่มีผลทางกฎหมายเพราะไปจดทะเบียนไม่ได้ แต่แค่จัดงานรื่นเริง ทำพิธี ใครๆ ก็ทำได้ ผมทำให้แมวที่บ้้านก็ได้

คุณ L/E เปลี่ยนไปเยอะนะครับ จำได้ว่าก่อนนี้ไม่ใช่แบบนี้นี่น่า :Smiley

S76C+,C++
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 03:14:03 PM »

คุณ L/E เปลี่ยนไปเยอะนะครับ จำได้ว่าก่อนนี้ไม่ใช่แบบนี้นี่น่า :Smiley

ผมเข้า "ทีมงาน" แล้วก็ต้องปรับปรุงตัวบ้างครับ Grin

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 03:26:12 PM »

ผมเข้า "ทีมงาน" แล้วก็ต้องปรับปรุงตัวบ้างครับ Grin

Grin Grin Grinแล้วรับทีมงานหญิงบ้างเปล่าคะ(ฝากถามพี่มะขิ่นด้วย) Grin Grin Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 03:28:00 PM »

ยินดีกะทางเวบด้วยน๊าค๊า... Wink ถึงแม้จะมีการขึ้นทะเบียนต่างด้าวซ้ำซ้อนก็ตาม Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 03:34:28 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยกับชาว อวป.(และ สพป.)ที่มาสมาชิกเพิ่มขึ้นอย่างล้นหลาม(แต่มองความเป็นจริง ที่จดชื่อเดียว คนเดียว)จะมีถึงครึ่งหรือเปล่าหนอ แต่เอาเถอะ เป็นนิมิตหมายที่ดีต่อเว็บเราก็แล้วกัน

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 03:45:41 PM »

เอ่ออ  พี่พลาย  ในมือเนี่ยะ บีบีใช่มั้ยคับ Grin  ถ้ารู้สึกไม่ถูกโฉลกก็บอกน้องคนนี้ได้นะครับ Grin

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 03:51:50 PM »

Smiley Smiley Smiley Grin
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 04:01:22 PM »

... Huh  Huh คลับคล้าย คลับคลา...ใครน๊า....บอกว่า...จะมีรางวัลให้กับสมาชิก 100คนแรกที่ลงทะเบียน.....ใครน๊า...... Huh  Huh ....นึกไม่ออก...จำไม่ได้.... Huh  Huh  Grin  Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 04:19:45 PM »

... Huh  Huh คลับคล้าย คลับคลา...ใครน๊า....บอกว่า...จะมีรางวัลให้กับสมาชิก 100คนแรกที่ลงทะเบียน.....ใครน๊า...... Huh  Huh ....นึกไม่ออก...จำไม่ได้.... Huh  Huh  Grin  Grin
ผมจำได้ว่า ผมลงทะเบียนในเวบบอร์ดใหม่
เป็นคนที่19ครับ
 Grin Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

evil 01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 05:16:06 PM »

ผมเองก้อแอบๆ มาดู แบบว่า เป็นบุคคลทั่วไป มาตั้ง ปีกว่า พึ่งตัดสินใจมาสมัครปีนี้นี่เอง  Grin
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 05:57:20 PM »

คงต้องยินดีด้วยครับ...ถึงหลักพันแย้ว... Grin Grin
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 09:41:52 PM »

อู้ว...ตายละ ลืมซะสนิทเลย Tongue Tongue คืองี้ครับ ครั้งนั้นพอเปลี่ยนบอร์ดปุ๊ป ผมก็ใช้ teleport ดูดเวบเก่าลงมาในเครื่องเรียบร้อยแล้วก็ลบบอร์ดเก่าออกไป แล้วทีนี้พอมาไรท์ลงซีดี มันดันเปิดผ่านซีดีไม่ได้อะครับ ก็เลยกะว่าจะไปถามคนโน้นคนนี้ ไปๆมาๆ เลยลืมไปเลย ไฟล์ก็คาแหง็กอยู่ในฮาร์ดดิสทั้งที่ใช้ไม่ได้เนี่ยครับ ไม่ได้จงใจเบี้ยวนา...Grin Grin

พี่ๆท่านใดเป็นเซียน teleport ขอความกรณาช่วยแนะนำหนทางแก้ไขจักเป็นพระคุณยิ่งครับ หรือจะเปลี่ยนรางวัลเป็นอย่างอื่น เช่น ซีดีน้องแนทภาค20ดีไม๊ครับ Grin Grin Grin
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์