เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 05:22:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกจดทะเบียน ทะลุ 1000 ท่านแล้วนะเนี่ย  (อ่าน 11816 ครั้ง)
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 10:12:25 PM »

... Huh  Huh คลับคล้าย คลับคลา...ใครน๊า....บอกว่า...จะมีรางวัลให้กับสมาชิก 100คนแรกที่ลงทะเบียน.....ใครน๊า...... Huh  Huh ....นึกไม่ออก...จำไม่ได้.... Huh  Huh  Grin  Grin
หรือจะเปลี่ยนรางวัลเป็นอย่างอื่น เช่น ซีดีน้องแนทภาค20ดีไม๊ครับ Grin Grin Grin
Grin Grin Grinน่าสนวุ้ย Grin Grin Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
bembem
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 10:19:54 PM »

ในที่สุดก็ถึง1.000ซ่ะทีเวลาผมเปิดเว็บนี้ทีไรผมก็จะดูจำนวนสมาชิกเป็นอย่างแรกทุกทีว่าเมื่อไรจะถึง1.000ซ่ะทีในที่ถึงแล้วครับ
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 10:41:28 PM »

ดีจายยย...... Grin  Grin   Grin ผมลงทะเบียนไว้ชื่อเดียวตลอดครับ ไม่เคยมีนามแฝง  Cool

พี่ๆท่านใดเป็นเซียน teleport ขอความกรณาช่วยแนะนำหนทางแก้ไขจักเป็นพระคุณยิ่งครับ หรือจะเปลี่ยนรางวัลเป็นอย่างอื่น เช่น ซีดีน้องแนทภาค20ดีไม๊ครับ Grin Grin Grin

ลองเปลี่ยนรางวัลเป็น แจกVCDน้องปิ๊กประกบแนทแบบไตรภาคดูจิ แล้วพวกเราจะลงขันกันจ้างโปรแกรมเมอร์เจ๋งๆมาช่วยเลย....... Grin  Grin  Grin
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2004, 11:38:42 PM »

ดีจายยย...... Grin  Grin   Grin ผมลงทะเบียนไว้ชื่อเดียวตลอดครับ ไม่เคยมีนามแฝง  Cool

พี่ๆท่านใดเป็นเซียน teleport ขอความกรณาช่วยแนะนำหนทางแก้ไขจักเป็นพระคุณยิ่งครับ หรือจะเปลี่ยนรางวัลเป็นอย่างอื่น เช่น ซีดีน้องแนทภาค20ดีไม๊ครับ Grin Grin Grin

ลองเปลี่ยนรางวัลเป็น แจกVCDน้องปิ๊กประกบแนทแบบไตรภาคดูจิ แล้วพวกเราจะลงขันกันจ้างโปรแกรมเมอร์เจ๋งๆมาช่วยเลย....... Grin  Grin  Grin

Shocked Shocked Shockedจ๊าก...ม่ายอยากจานึกภาพเล๊ย...ซาหยอง Shocked Shocked Shocked

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 12:00:05 AM »

Cheesy ไม่รู้ว่ามีจดทะเบียนซ้ำคับ...

ถึงรู้ก็ทำเป็นไม่รู้คับ...  Wink
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 04:21:38 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 08:56:24 AM »

ฮ่าๆๆ
งานนี้น้องปิ๊กต้องข้ามศพพี่เป็กซ์ก่อนแหงๆ
เอ้าๆ ปิ๊กสู้ๆ ..เพื่อน้องแนท Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 09:12:14 AM »

Cool ผมว่าสมัครเป็นสมาชิกเวปแล้ว  ก็ควรสมัครเป็น สพป.ไปด้วยนะครับ เพราะท่านก็เป็นผู้นึงซึ่งสนใจและชื่นชอบอาวุธปืนนะครับ   ร่วมด้วยช่วยกันนะครับ สพป.จะได้ก้าวต่อไปและแข็งแรงขึ้นเรื่อยๆนะครับ   Cool

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 09:54:47 AM »

Cool ผมว่าสมัครเป็นสมาชิกเวปแล้ว  ก็ควรสมัครเป็น สพป.ไปด้วยนะครับ เพราะท่านก็เป็นผู้นึงซึ่งสนใจและชื่นชอบอาวุธปืนนะครับ   ร่วมด้วยช่วยกันนะครับ สพป.จะได้ก้าวต่อไปและแข็งแรงขึ้นเรื่อยๆนะครับ   Cool
เห็นด้วยอย่างแรงเลยครับพี่วุฒิ Wink Grin

Iamshootinghere
Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 10:08:27 AM »

เห็นด้วยอย่างแรงเลยครับพี่วุฒิ Wink Grin

เห็นด้วยด้วยคนครับ

"You not the only one who makes mistakes, but they're the only thing that you can truly call you own"
Billy Joel
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 10:14:15 AM »

งั้นวันที่ 19 ธันวาฯ มาชุมนุมคุย กินและดื่มกัน Grin

งานนี้เตรียมเครื่องครัวไว้พร้อมแล้วครับ ไม่ต้องพกไม้จิ้มฟันส่วนตัว หรือไฟแช๊กมาให้เมื่อยพุง  Cheesy

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 10:37:58 AM »

งั้นวันที่ 19 ธันวาฯ มาชุมนุมคุย กินและดื่มกัน Grin

งานนี้เตรียมเครื่องครัวไว้พร้อมแล้วครับ ไม่ต้องพกไม้จิ้มฟันส่วนตัว หรือไฟแช๊กมาให้เมื่อยพุง  Cheesy
Grin Grin Grin เตรียมไรไว้เอ่ย  Grin Grin Grin

พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 10:59:13 AM »

เห็นด้วยอย่างแรงมากๆครับ กราบเรียนพี่น้องชาวเว็บทุกท่าน ไหนๆท่านก็สมัครเป็นสมาชิกเว็บ อวป.แล้ว หากไม่เป็นการรบกวนมากเกินไป สมัครสมาชิก สพป.ด้วย เพื่อปกป้องสิทธิการมี ใช้ ครอบครอง อาวุธปืนสำหรับพลเรือนไทย ขอบคุณครับ

ขอพระอวยพรทุกท่าน

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 11:04:39 AM »

เอ่ออ  พี่พลาย  ในมือเนี่ยะ บีบีใช่มั้ยคับ Grin  ถ้ารู้สึกไม่ถูกโฉลกก็บอกน้องคนนี้ได้นะครับ Grin

คุณบารท์ครับ หากเป็นบีบีกัน พี่พลายแก้วชอบที่จำลองแบบมาจากปืนเซมิ-ออโตครับ แต่หากเป็นอาวุธปืนและเครื่องกระสุนจริง พี่พลายชอบลูกโม่ครับผม(สมิธฯเท่านั้นที่พ่อพลายน้อยต้องการ) ขอบคุณครับ

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 11:16:26 AM »

เอ่ออ  พี่พลาย  ในมือเนี่ยะ บีบีใช่มั้ยคับ Grin  ถ้ารู้สึกไม่ถูกโฉลกก็บอกน้องคนนี้ได้นะครับ Grin

คุณบารท์ครับ หากเป็นบีบีกัน พี่พลายแก้วชอบที่จำลองแบบมาจากปืนเซมิ-ออโตครับ แต่หากเป็นอาวุธปืนและเครื่องกระสุนจริง พี่พลายชอบลูกโม่ครับผม(สมิธฯเท่านั้นที่พ่อพลายน้อยต้องการ) ขอบคุณครับ

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม
อ้อ จริงด้วยคับ Grin  เอ่อออ  แต่ก็อิจฉาอ่ะ  ไปอยู่ได้ไม่เท่าไรเอง มีปืนเล่นซะละ Shocked ป๋มไม่มีซักที Cry

หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์