เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 01:24:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วิจารณ์ บราว์นิ่งก์  (อ่าน 41678 ครั้ง)
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 09:58:23 AM »

สมแล้วครับที่ คุณมะเอ็มได้กล่าวชมว่า คุณ 51 เนี้ยแชมป์ น้องซิลฯ จริงๆๆ นับถือๆๆ
phofah
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 02:34:10 PM »

คุณ  51  อธิบายได้สมกับคำร่ำรือ
เคยอ่านเรื่องเกี่ยวกับอำนาจหยุดยั้งของกระสุนที่เคยโพสไว้
พูดได้ว่า  เยี่ยมจริงๆๆ
Egle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2006, 03:26:59 PM »

อธิบายได้ สุดยอด เลยครับท่าน ท่าน 51
 ชอบ ตรงคำนี้มากๆๆ  ปืนพกบราวนิงค์ จะดังมากกว่านี้...นิยมมากกว่านี้ ในเมืองไทย...
ถ้าร้านที่ชอบอ้างว่า เป็นตัวแทนจำหน่ายแต่เพียงผู้เดียวในประเทศไทย
ไม่ขาย...ปืนบราวนิงค์ ครับ
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 01:30:57 AM »

.......... Grin..ไม่มีไรทำ  ลงรูปบราว์นิ่ง ทหารอากาศ มันเล่นๆซะงั้น..เผื่อเก็บรูปไว้ศึกษากันครับ.... :Smiley  .......ท่าน 51 นกสับบราว์นิ่งมีเหลือๆบ้างปล่าว...แบ่งขายผมสักอันสิครับ.. Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
KB20
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 841

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 03:09:35 AM »

ผมมี CZ 75 แล้วแต่เห็นบราวนิ่งแล้วก็ชอบครับเมื่อสองสามวันก่อนเจอกันกับพี่ mosino พี่แกก็เอาบราวนิ่งผิวสองสีมาให้ลองกลุมกระสุนก็ใช้ใด้ดีระดับปืนไช้งานนะครับ  แล้วก่อนหน้านี้ประมาณสามเดือนมีพี่ตำรวจคนนึงจากลำสนธิก็เอามาให้ชมสองตัว เก่ามากๆรุ่นเดียวกับรูปที่พี่ ninja 19 เอามาลงให้ชม แต่ศูนย์หลังเป็นแบบปรับใด้เหมือนรูปของพี่ turus ด้านบนของไสลด์มีตราตำรวจ  ผมดูพี่แกยิงแล้วกลุ่มพอๆกับ 75 b ของผมเลยแต่กลุ่มกินสูงด้านขอบวงดำระยะ 15 m  ตามความเห็นส่วนตัวผมปืนเก่ามากๆขนาดนั้นทำกลุ่มใด้ดีขนาดนี้ก็ดีมากแล้วนะครับ
GUNMASTER
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 20

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 05:42:23 AM »

ความรู้ใหม่นะนี่ น้าที่ร้านซ่อมปืนลพบุรี ได้ของตำรวจที่ซื้อผ่านกรา ได้เป็นตราหทารอากาศสีเขียวไม่ดำเดิมเมือปี 2528  นี่มีตราตำรวจด้วย น่าสนมาก เอารูปมาดูหน่อยได้ไหม     อึกอย่างอยากได้นกเสปอร์มาก ไครมีพอแบ่งให้จะขอบตุณมาก ส่วนของผม ทหารอากาศแต่ไม่มีห่วงกันตก เห็นของลูกน้องมีด้วยซื้อโอนมา 38000 ขอรับมาใช้ต่อไม่ยอม นี่จะหา 45 ไปแลกอยู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2006, 05:44:58 AM โดย suchinin » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 12:20:33 PM »

แล้วก่อนหน้านี้ประมาณสามเดือนมีพี่ตำรวจคนนึงจากลำสนธิก็เอามาให้ชมสองตัว เก่ามากๆรุ่นเดียวกับรูปที่พี่ ninja 19 เอามาลงให้ชม แต่ศูนย์หลังเป็นแบบปรับใด้เหมือนรูปของพี่ turus ด้านบนของไสลด์มีตราตำรวจ  ผมดูพี่แกยิงแล้วกลุ่มพอๆกับ 75 b ของผมเลยแต่กลุ่มกินสูงด้านขอบวงดำระยะ 15 m  ตามความเห็นส่วนตัวผมปืนเก่ามากๆขนาดนั้นทำกลุ่มใด้ดีขนาดนี้ก็ดีมากแล้วนะครับ

......... Grin Grin..เพิ่งเคยไดยินครับ ว่ามีบราว์นิ่ง ประทับตรากรมตำรวจไทย.....เคยเห็นแต่กล็อก 19 แกะตราโล่ (แกะไทย) ...ว่างๆ ถ่ายรูปมาให้ชมกันหน่อยสิครับ... Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2006, 12:24:40 PM โดย ninja 19 » บันทึกการเข้า

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 01:49:50 PM »

เรียนท่านนินจา...

ผมเองก็ได้รับความรู้...และรับการถ่ายทอดประสบการณ์
เกี่ยวกับ Hipower มาจากพี่ ๆ เพื่อน ๆ ใน board แหละครับ
อาทิ พี่งูเอสซาพี ที่น่าร๊ากกกก...ของผม  พี่ Coda ณ ซึมเศร้าฯ  และก็ท่านนิน นิน นิน ณ ซึมเศร้าฯ ด้วย

นอกไปจากนี้...ก็มี ท่านคอราบ...แหละครับ

ทุก ๆ ท่าน ผมต้องขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง...จริง ๆ ครับ

นกสับแบบ Commander ของ Cylinder & Slide ดีกว่า ครับ...คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 02, 2006, 01:55:36 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 01:51:22 PM »

แหม๋...อย่างอื่นสั่งได้...คริ คริ
นกสับแค่เนี๊ย...สั่งม่ายด้าย...ท่านนิน นิน นิน...

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2006, 04:19:12 PM »

..... Grin Grin..เดี๋ยวว่างๆ ไปลองดู ชุดลั้นไก กับ แม็กกาซีนสำรองเพิ่ม    หลังวังดีกว่า... :Smiley :Smiley :Smiley..

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์