เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 05:28:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ควันหลง IPSC level 3 ที่ชลบุรี  (อ่าน 11220 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 08:30:02 PM »

Cry เสียดายมาก ๆ เลย ไม่ได้ไปร่วมแข่ง ได้ปืนไม่ทันครับ เมื่อวันอาทิตย์ แรกก็ว่าจะขับรถไปดูการแข่ง แต่ก็มีเหตุทำให้อดไปอีก Cry

พี่บุญสวัสดิ์  เห็นบอกว่าจะเลิกยิงปืนแล้ว เสียดายจัง (ปืนไหนเบื่อแล้ว ขายผมน๊ะ..555 )
Grin พี่บุญสวัสดิ์ครับ มีปืนแข่งแสตนดาร์ดเลิกใช้แล้วขายถูก ๆ ราคาน้องนุ่งมั๊ยครับ Grin
.....ตอบ mail ไปแล้วครับ Smiley

...คงไม่จริงมั้งครับ...เสียดายนะครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 08:39:24 PM »

...คงไม่จริงมั้งครับ...เสียดายนะครับ

....เป็นเพียงขอเว้นวรรค...พักผ่อนสักระยะหนึ่งเท่านั้นครับ   (ยิ่ง ipsc แล้ว  คงเลิกไม่ได้หรอกครับ Smiley)   
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 08:41:42 PM »

....เป็นเพียงขอเว้นวรรค...พักผ่อนสักระยะหนึ่งเท่านั้นครับ   (ยิ่ง ipsc แล้ว  คงเลิกไม่ได้หรอกครับ Smiley)   

เฮ้อ..โล่งอก...หยุดสุ่มฟิตซ้อมเหรอครับพี่...คงได้เจอพี่ในสนามครับ...นับถือ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 08:51:20 PM »

เฮ้อ..โล่งอก...หยุดสุ่มฟิตซ้อมเหรอครับพี่...คงได้เจอพี่ในสนามครับ...นับถือ

...เว้นวรรคสักระยะแบบเบื่อๆครับ......ปัญหาที่สุขภาพไม่แข็งแรงครับ

ลืมแสดงความยินดีกับ ที่ 2 ของ open class C   Grin....ได้รับถ้วยรางวัลด้วยใช่หรือไม่ครับ?

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 08:59:47 PM »

...เว้นวรรคสักระยะแบบเบื่อๆครับ......ปัญหาที่สุขภาพไม่แข็งแรงครับ

ลืมแสดงความยินดีกับ ที่ 2 ของ open class C   Grin....ได้รับถ้วยรางวัลด้วยใช่หรือไม่ครับ?

ได้รับครับ...ขอบคุณครับพี่บุญสวัสดิ์....รักษาสุขภาพ...และขอให้แข็ง..แรงเยอะๆ นะครับพี่ Grin

เสียดายขาดไป 2% ไม่งั้นขึ้นClass ไปแล้ว ยิงหลุดไป 3 Stage  Sad Sad :Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2004, 09:03:26 PM โดย น า จ า » บันทึกการเข้า

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 09:11:45 PM »

คุณซับฯ ต้องเจอตัวเป็นๆ ของ joho เอง แล้วจะรู้... Wink

ข้าน้อยไม่รู้ว่าจะมีใคร save ไว้บ้าง แต่รูปโจข้าน้อยเซฟไว้หมดแล้วเจ้าคะ Grin

แหม...ตอนเจ๊อยู่ก็ไม่เห็นบอกเลยว่าเล็งคนนี้อยู่ จะได้เป็นเจ๊สื่อให้...คิกๆ Grin

กริ๊กกริ๊ววววววววววว...............เจ๊ไม่สังเกต หรือไม่รู้ใจกันจริงมากกว่า 5555

I am dying... -*-

Manit
สนุกกับการยิงปืน....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 10:39:24 PM »

อูยยยย....รูปเบ้อเริ่มเทิ้ม...เรยยยย์....ง่ะ

เล็ก ๆ ก็พอพี่....อิ อิ

ขอบคุณครับ...

ถ้าไม่ชอบทั้ง ตี๋ไทย และตี๋ฮ่องกง  มี แบบอัฟริกาใต้ ให้เลือกด้วยครับ...

สองคนนี้น่ารักจริง ๆ  (ขนาดคุยกันไม่ค่อยจะรู้เรื่องนะครับ)

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
Manit
สนุกกับการยิงปืน....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2004, 11:01:54 PM »

เล็ก ๆ แล้วครับ  Wink

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 10:13:28 AM »

พี่BSW วิ่งยิงอย่างนี้บอกไม่ค่อยสมบูรณ์ ปมไม่เชื่อ  Grin Grin Grin Grin  ยังไงก็ไม่เชื่อ   Grin Grin Grin Grin ไว้เจอกันคราวหน้าครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 12:41:30 PM »

คุณซับฯ ต้องเจอตัวเป็นๆ ของ joho เอง แล้วจะรู้... Wink

ข้าน้อยไม่รู้ว่าจะมีใคร save ไว้บ้าง แต่รูปโจข้าน้อยเซฟไว้หมดแล้วเจ้าคะ Grin

รู้แล้ว....
ภาษาไทยที่ว่าออกนอกหน้าน่ะ หมายถึงอะไร
 Grin Grin Grin Grin
หมั่นใส้ หมั่นใส้ หมั่นใส้ หมั่นใส้ Wink Wink Wink Wink

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 01:29:21 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 01:29:33 PM »

รู้แล้ว....
ภาษาไทยที่ว่าออกนอกหน้าน่ะ หมายถึงอะไร
 Grin Grin Grin Grin
หมั่นใส้ หมั่นใส้ หมั่นใส้ หมั่นใส้ Wink Wink Wink Wink

อย่างน้อย Joho เขาก็ ขาว นะ น้องโบว์ Grin Grin Grin

แถมยัง ยิงปืนในท่า มาตรฐานด้วย..............ไม่เหมือน.........ก๊ากกกกกกกกกกก

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 02:09:05 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy
รูปรูปเดียวแทนคำพูด 1000 คำ

รีทัชเต็มที่แล้ว ต้องขออภัย Shocked Shocked Shocked Undecided

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 02:33:26 PM »

รู้สึกว่าคุณซับฯ ยังไงก็ไม่รอดอยู่ดีนะเจ้าค่ะ Cheesy

I am dying... -*-

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 02:47:31 PM »

เห็นรูปท่านซับ ผมขำกลิ้งหน้าคอมเลยครับ  อะไรจะสุดยอดขนาดนี้
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์