เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 03:32:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ควันหลง IPSC level 3 ที่ชลบุรี  (อ่าน 11156 ครั้ง)
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #75 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 07:24:33 PM »

Grin เราเป็นพันธมิตรกันดีกว่าเนอะคุณซับ เนี่ย ผมทำรูปให้เป็นพิเศษเลยนะ ถูกใจป่ะ Grin
 Grin เป็นไงล่ะ ขาวขึ้นมาก็เท่ไท่หยอกออกตี๋ซะด้วย Grin

Grin Grin Grin Grin ริมฝีปากได้แค่นี้เหรอนายใหม่ Grin

Grin เหลือเอกลักษณ์ไว้หน่อยพี่ Grin

อึ้ยยยยยยยยยย................ปากยังเขียวอยู่เลยนายใหม่

ขอหน้าขาวๆ ปากแดงๆหน่อยครับ.................จะได้คล้ายๆพวกซาไก ก๊ากกกกกกกกกกกกกก

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #76 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 07:38:41 PM »

ขอหน้าขาวๆ ปากแดงๆหน่อยครับ.................จะได้คล้ายๆพวกซาไก ก๊ากกกกกกกกกกกกกก

Grin แค่นี้พอแล้วพี่ เดี๋ยวถ้าปากแดงใส่ดอกไม้แดงทัดหู กลายเป็นซาไกมาจริง ๆ เดี๋ยวก็ฮาก้ากกกกกกกกกก กันไปใหญ่ (แบบว่าผมทำได้จริง ๆ นะ) Grin

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #77 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2004, 07:46:48 PM »

น่า...เอาหน่อยน่า นายใหม่

นึกว่า เพื่อชาติ ก็แล้วกัน........ Grin Grin Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #78 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2004, 12:34:45 AM »

Shocked Shocked Shocked Shocked

Grin Grin Grin

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #79 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2004, 09:47:37 AM »

โอ......
ทำไมถึงทำกับฉาน..น.....ด้าย..ย........
 Cry Cry Cry Cry

เดี๋ยวจะตีรถไปตาคลี..
ฮึ่ม.ม..ม...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2004, 10:01:27 AM »

โอ......
ทำไมถึงทำกับฉาน..น.....ด้าย..ย........

คุณปืนกลมือ... ขู่ซิครับ ใครแกล้ง... จะไม่ส่งรูปไปให้... ฮา
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2004, 10:08:53 AM »

รูปอะไรหรือเจ้าคะ

I am dying... -*-

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #82 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2004, 11:09:49 AM »

Grin เราเป็นพันธมิตรกันดีกว่าเนอะคุณซับ เนี่ย ผมทำรูปให้เป็นพิเศษเลยนะ ถูกใจป่ะ Grin
 Grin เป็นไงล่ะ ขาวขึ้นมาก็เท่ไท่หยอกออกตี๋ซะด้วย Grin

Grin Grin Grin Grin ริมฝีปากได้แค่นี้เหรอนายใหม่ Grin

Grin เหลือเอกลักษณ์ไว้หน่อยพี่ Grin

อึ้ยยยยยยยยยย................ปากยังเขียวอยู่เลยนายใหม่

ซาไก ......................อิอิ....

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #83 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2004, 12:12:15 PM »

โอ......

คุณปืนกลมือ... ขู่ซิครับ ใครแกล้ง... จะไม่ส่งรูปไปให้... ฮา

ใช่ๆๆๆๆ
ใครเเกล้งผมนะ
จะไม่ส่งเมล์ไปให้
เว้นแต่พี่สมชาย(ฮา) ส่งให้สองเท่าเล๊ย.ย...ย...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #84 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2004, 05:29:14 PM »

กร๊ากกกกกกกก...ขำวู๊ย....ขำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อย่างงี๊เค้าเรียกว่าดำขำของแท้ๆเลยนะเนี่ย

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #85 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2004, 02:10:00 PM »

Grin เอ้า ดู กันอีกที Grin

Cryโถ้  ..มีแต่ คนว่าพี่ ทรัพย์ แกล้ง พี่ ทรัพย์  Cry
     แต่ เขาพูด ....ถูก นะ  Grin Grin Grin

กระทู้ ไหน   มีงู  เลื้อย เจอรูป นี้ งูกระจาย
 Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 26, 2004, 02:15:53 PM โดย RUGER » บันทึกการเข้า

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #86 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2004, 03:07:05 PM »

Grinโอ๊ย...เห็นรูปพี่ซับเวอร์ชั้นตี๋แล้ว....ปวดกรามครับ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #87 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2004, 01:40:53 AM »

Cry      Grin  Grin  Grin

สงสารน้องซับจังเลย  Cheesy Cheesy Cheesy

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์