เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 06:31:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 73 74 75 [76] 77 78 79 ... 1194
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเล่า.... ป่าดงพงไพร..... และความรู้เชิงพราน  (อ่าน 1416537 ครั้ง)
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #1125 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 06:05:52 AM »

แล้วที่ร้องโฮ่งๆตามริมน้ำในป่าชื้นครับ...มันคือตัวอะไร ยังไม่เคยเห็นตัวเลยครับ........

ก็เป็นเสียงของเจ้าคางคกยักษ์(ก๋ง)ที่สมาชิกท่านหนึ่งเอามาลงไง หารูปไม่เจอแล้วไม่รู้ว่าอยู่หน้าไหน....

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #1126 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 07:13:21 AM »

เด็กร้องเอาขวดนมใส่ปาก หมุนๆไปสักพักก็หลับแล้วค่ะพี่ขวัญ  Cheesy

ภาพเด็ก ๆ น่ารักดีครับคุณ VENDY ผมมีลูกสาว สองขวบกว่า ๆ ใกล้ ๆ สามขวบแล้ว ทั้งซน ทั้งอ้อน  เหนื่อย แต่ก็ สนุกดี คุณVENDY เป็นพยาบาล หรือว่าเป็นคุณครูครับ เผื่อมีปัญหา จะได้ขอคำปรึกษา  Cheesy
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #1127 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 08:48:05 AM »

เป็นป๊ะยาบาลหลอกเด็ก
 คิก คิก คิก คิก คิก คิก

(ชอบหลอกว่า แม่มาแล้ว)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #1128 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 09:14:10 AM »

เด็กร้องเอาขวดนมใส่ปาก หมุนๆไปสักพักก็หลับแล้วค่ะพี่ขวัญ  Cheesy

ภาพเด็ก ๆ น่ารักดีครับคุณ VENDY ผมมีลูกสาว สองขวบกว่า ๆ ใกล้ ๆ สามขวบแล้ว ทั้งซน ทั้งอ้อน  เหนื่อย แต่ก็ สนุกดี คุณVENDY เป็นพยาบาล หรือว่าเป็นคุณครูครับ เผื่อมีปัญหา จะได้ขอคำปรึกษา  Cheesy

ลูกสาว 3 ขวบ กำลังน่ารักเลยค่ะพี่ กำคำ ภาพเด็กๆน่ารักเป็นลูกๆพี่ๆในเว็บเรานี่แหละคะ  Cheesy
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #1129 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 09:15:08 AM »

เอ๋หลอกเด็กทารก ดีกว่าพี่ซับหลอกเด็กนักเรียน  แลบลิ้น
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #1130 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 09:18:34 AM »

ลูกสาว 3 ขวบ กำลังน่ารักเลยค่ะพี่ กำคำ ภาพเด็กๆน่ารักเป็นลูกๆพี่ๆในเว็บเรานี่แหละคะ  Cheesy

สวัสดีตอนเช้าท่าน...กำคำ  ขำก๊าก

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #1131 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 09:21:13 AM »

แหะ แหะ  พิมพ์เร็วไปหน่อยมันต้องมีกันบ้างนะพี่  เยาะเย้ย
ก๊วยเจ๋ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #1132 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 11:32:20 AM »

เดี้ยวนี้กบต้องซื้อกินครับ  แถวบ้านผมกบทอดกระเทียม 150 ครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #1133 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 11:41:12 AM »

เคยกินหนังกบ ทอดกรอบมั้ยครับ

เอาหนังกบ ที่ลอกออกจากตัวนี่แหละ
มาทอดกะน้ำมันไฟแรงๆให้กรอบๆ

แต่ก่อนบ้านผมขายเป็นกิโล

กิโลละ๑๕๐ เท่ากบทอดกระเทียมพริกไทย บ้านท่านก๊วยเจ๋งตอนนี้เลย

กิโลนึง  ได้หนังกบเยอะนา

อร่อยด้วย

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #1134 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 11:54:31 AM »

เอาหนังกบ ที่ลอกออกจากตัวนี่แหละ

กิโลละ๑๕๐ เท่ากบทอดกระเทียมพริกไทย บ้านท่านก๊วยเจ๋งตอนนี้เลย

อร่อยด้วย
แหม พี่ซับ หนังกบทอดมันของโปรดของคอสุราอยู่แว้ววว...... ถ้ากบทอดน้ำปลาร้านที่ผมกินแล้วติดใจมาก ต้องร้านอยู่พุทธมณฑล สาย 5   กบตัวโตๆ ลอกหนักออก ผ่าสี่ ทอดกรอบนอกนุ่มใน เนื้อแน่นเคี้ยวหนึบดี.......  เยี่ยม  น้ำลายหก   เสียดายจำชื่อร้านบ่ได้  Tongue

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
Been
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1135 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 12:11:08 PM »

อร่อยด้วย
แหม พี่ซับ หนังกบทอดมันของโปรดของคอสุราอยู่แว้ววว...... ถ้ากบทอดน้ำปลาร้านที่ผมกินแล้วติดใจมาก ต้องร้านอยู่พุทธมณฑล สาย 5   กบตัวโตๆ ลอกหนักออก ผ่าสี่ ทอดกรอบนอกนุ่มใน เนื้อแน่นเคี้ยวหนึบดี.......  เยี่ยม  น้ำลายหก   เสียดายจำชื่อร้านบ่ได้  Tongue
   น้ำลายหก  มาซิ จะพาไป ไม่ก็ขับรถไปกินแถวเมืองกาญ.... น้ำลายหก   น้ำลายหก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #1136 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 12:12:20 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #1137 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 01:37:26 PM »

ขับรถชน นอนแอ้งแม้งกลางถนน  ตอนนี้อยู่ในตู้เย็นยังไม่ได้ทำอะไรเลย     เยาะเย้ย

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #1138 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 01:59:49 PM »

ขับรถชน นอนแอ้งแม้งกลางถนน  ตอนนี้อยู่ในตู้เย็นยังไม่ได้ทำอะไรเลย     เยาะเย้ย

อะไร.....อย่าบอกนะว่า...เก้ง.........

nars รักในหลวงและแผ่นดินไทย
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #1139 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2008, 02:01:38 PM »

เอ๋หลอกเด็กทารก ดีกว่าพี่ซับหลอกเด็กนักเรียน  แลบลิ้น
สมัยนี้พี่ซับไม่ต้องหลอกเด็กแล้วมีแต่เด็กหลอกพี่ซับ อิอิ Cheesy

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
หน้า: 1 ... 73 74 75 [76] 77 78 79 ... 1194
  พิมพ์