เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:41:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 876 877 878 [879] 880 881 882 ... 1194
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเล่า.... ป่าดงพงไพร..... และความรู้เชิงพราน  (อ่าน 1416505 ครั้ง)
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #13170 เมื่อ: เมษายน 23, 2010, 10:52:51 AM »

ไหว้   ไหว้    ไหว้

ดีค่ะชาวป่าดงทุกท่าน ยังสบายดีกันไหมคะ อากาศร้อนใจอย่าร้อนตามนะคะ
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #13171 เมื่อ: เมษายน 23, 2010, 10:56:03 AM »

มีสามลังซื้อยกลังคงไม่ไหว  ขอแบ่งสักสองชุด 6 ขวดครับ คิก คิก

ไม่มีปัญหา ว่าตามท่านรองป้อมฯ  คิก คิก

ผิดแล้วน้าตู้  สโลแกนท่านรองฯ "ไม่ใช่ปัญหาใหญ่" ครับ  จองไว้ก่อนสองชุดรับของที่ไหนยังไงรบกวนแจ้งด้วยนะครับ
เสี่ยเจ้าของอู่บอกเหลือชุดเดียวเลยไม่กล้ารบกวน  กลัวไม่พอกิน คิก คิก

ไหว้   ไหว้    ไหว้

ดีค่ะชาวป่าดงทุกท่าน ยังสบายดีกันไหมคะ อากาศร้อนใจอย่าร้อนตามนะคะ

สวัสดีจ้า  ไม่ค่อยสบายเท่าไหร่  เบื่อพวกแบ่งสีเสื้อ  วัยรุ่นอย่างแป๋งสุดเซ็ง Grin

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
Love_Gun
อย่าให้ใครอยู่ในความคิดเรา มากกว่าตัวเราเอง
Hero Member

คะแนน 186

อย่ามัวแต่ฝันอย่ามัวแต่คิด ฝันถึงคิดถึงแต่ประโยชน์ส่วนตัว

« ตอบ #13172 เมื่อ: เมษายน 23, 2010, 10:57:19 AM »

ปล.คิดถึงปุ่ที่ซู้ดดดดดดดดดดดดดดด

ปล.ท่านตู้ซับบายดีบ่ ถ้าชาติหน้ามีจิงเราคงได้เจอกันนะ
MR.BEEN รักในหลวง
"ประชานิยม (มากไป)สังคมล่มจม"
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #13173 เมื่อ: เมษายน 23, 2010, 11:12:32 AM »

ปล.คิดถึงปุ่ที่ซู้ดดดดดดดดดดดดดดด

ปล.ท่านตู้ซับบายดีบ่ ถ้าชาติหน้ามีจิงเราคงได้เจอกันนะ

สบายดีครับ  เลี้ยงลูก เลี้ยงเมีย ไปตามสภาพ
  ตกใจเจอกันชาตินี้แหละ ช้าไปนึดนึง แต่ก็ไม่สาย คิก คิก

htthttp://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=7742225p://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=9457792
http://zplus.exteen.com/category/Music
http://www.gimyong.com/board53/index.php?topic=2144.0
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #13174 เมื่อ: เมษายน 23, 2010, 11:34:33 AM »

ก๊าบ...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #13175 เมื่อ: เมษายน 23, 2010, 03:50:18 PM »

คิดถึงปู่มากทม.ไม่เห้นมาเยี่ยมปู่บ้างเลย  รู้มั้ยตอนนี้ปู่ป่วยหนัก  จาก79 ขึ้นเป็น 82 แล้วอ่ะ 
เหล้าก็ไม่ได้กิน  เบียร์ก็ไม่ได้กิน  ข้าวรึก็ไม่มีจะกินมันอ้วนเพราะอะไรหว่า คิก คิก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #13176 เมื่อ: เมษายน 23, 2010, 06:00:11 PM »

คิดถึงปู่มากทม.ไม่เห้นมาเยี่ยมปู่บ้างเลย  รู้มั้ยตอนนี้ปู่ป่วยหนัก  อายุจาก79 ขึ้นเป็น 82 แล้วอ่ะ 
เหล้าก็ไม่ได้กิน  เบียร์ก็ไม่ได้กิน  ข้าวรึก็ไม่มีจะกินมันแก่เพราะอะไรหว่า คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #13177 เมื่อ: เมษายน 23, 2010, 06:48:32 PM »

ขออนุญาตยืมภาพ

มี 3 ลัง มะขามสนไหม?  ผมซื้อไว้หมักเนื้อ   จูบบบบ น้ำลายหก

ชะอู้ยยยยยย  เดี๋ยวเจอกัน.... เนื้อผมกินหมดแร๊ะ เหลือแต่กระดูก ต้มซดน้ำร้อนๆ พอไหว....  Grin

ปล.ปกติ ผมเป็นคนไม่ชอบดื่มเหล้าสักเท่าไหร่ แต่ถ้าเจอชุดนี้ ถึงไหนถึงกันขอรับน้า...  ลาภปากกกกกก  Grin   น้ำลายหก น้ำลายหก

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #13178 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 03:38:41 PM »

คิดถึงปู่มากทม.ไม่เห้นมาเยี่ยมปู่บ้างเลย  รู้มั้ยตอนนี้ปู่ป่วยหนัก  จาก79 ขึ้นเป็น 82 แล้วอ่ะ 
เหล้าก็ไม่ได้กิน  เบียร์ก็ไม่ได้กิน  ข้าวรึก็ไม่มีจะกินมันอ้วนเพราะอะไรหว่า คิก คิก
        ทีไอ้ตรงจุดที่อยากจะให้มันอ้วน
มันกลับไม่อ้วน  แถมยัง  ผอมลง ๆ ๆ ใช่ใหม ครับ ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Love_Gun
Hero Member

คะแนน 186

« ตอบ #13179 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 09:55:38 PM »

ช่วงนี้คงได้เข้า กทม บ่อยค่ะปู่ถ้ามีโอกาสคงได้เข้าไปเยี่ยมปู่ค่ะและอาจให้ปู่เป้นไกด์ให้ด้วยค่ะ

ปล.ของเยี่ยมนี่เอาเป้นของอ่อนหรือของแข็งดีคะปู่ กิ๊วก๊าว

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #13180 เมื่อ: เมษายน 24, 2010, 11:21:01 PM »

ของเยี่ยมไม่ต้อง  ปู่แข็งเสมอมีอย่างเดียวที่อ่อนคือใจ  เจอสาวๆสวยๆที่ไรใจ...................งี้อ่อนทุกที คิก คิก

Love_Gun
Hero Member

คะแนน 186

« ตอบ #13181 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 10:39:54 PM »

ของเยี่ยมไม่ต้อง  ปู่แข็งเสมอมีอย่างเดียวที่อ่อนคือใจ  เจอสาวๆสวยๆที่ไรใจ...................งี้อ่อนทุกที คิก คิก

แรงไม่มีงัยคะปู่   สงสัยต้องหายาชูกำลังไปฝากค่ะปู่ ไหว้ Grin
Love_Gun
Hero Member

คะแนน 186

« ตอบ #13182 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 10:42:52 PM »

ขออนุญาตยืมภาพ

มี 3 ลัง มะขามสนไหม?  ผมซื้อไว้หมักเนื้อ   จูบบบบ น้ำลายหก

ชะอู้ยยยยยย  เดี๋ยวเจอกัน.... เนื้อผมกินหมดแร๊ะ เหลือแต่กระดูก ต้มซดน้ำร้อนๆ พอไหว....  Grin

ปล.ปกติ ผมเป็นคนไม่ชอบดื่มเหล้าสักเท่าไหร่ แต่ถ้าเจอชุดนี้ ถึงไหนถึงกันขอรับน้า...  ลาภปากกกกกก  Grin   น้ำลายหก น้ำลายหก

เบื่อพวกขี้เหล้าเมายา คิก คิก

น้ำลายหก น้ำลายหก
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #13183 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 10:43:23 PM »

วะ ฮะๆๆๆ  เรียบร้อย... ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

« ตอบ #13184 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 10:45:17 PM »

วางไว้ครึ่ง ช.ม.  ว้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  ไปอาบน้ำแป๊บเดียวเอง   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รังหน้าบ้านครับ  รังที่ต้นมะขามเจอพายุพัดหักไปแล้วไปเก็บไม่ทัน มดเอาไปแหลกก่อน  Cheesy

หน้า: 1 ... 876 877 878 [879] 880 881 882 ... 1194
  พิมพ์