เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 10:32:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: ชาวแกงค์หัวงูขอเสนอระหว่างหมายเลขหนึ่ง... แชมป์เก่าหลายสมัย... กับคลื่นลูกใหม่ไฟแรง... ท่านใดอยากเพิ่มเติมขอเชิญเสนอได้ครับ...
แชมป์เก่าหลายสมัย... น้าซับฯ... Submachine -รักในหลวง
คลื่นลูกใหม่ไฟแรง... ครูหม... คมขวาน รักในหลวง

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คัดเลือกบุคคลขวัญใจเว็บประจำปี ๒๕๕๕  (อ่าน 20895 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #60 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 02:07:52 PM »

เป็นอะไรที่เข้ามาแล้วขมขื่นใจจริงๆ เศร้า เศร้า เศร้า
เสียใจใช่มั้ยที่ไม่มีชื่อ คิก คิก

mooh.cha<LOVE THE KING>
แม้นหวังตั้งสงบ จงเตรียมรบให้พร้อมสรรพ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

หนูคือลูกสาวของ พ่อหมู....ค่ะ

« ตอบ #61 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 02:10:39 PM »

กันทิ   Grin ไหว้

บางครั้งระหว่างทาง  สำคัญกว่าจุดหมายปลายทาง
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #62 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 02:11:42 PM »

เป็นอะไรที่เข้ามาแล้วขมขื่นใจจริงๆ เศร้า เศร้า เศร้า
เสียใจใช่มั้ยที่ไม่มีชื่อ คิก คิก

ดีใจมากกว่า  อย่าให้แป๋งไปยุ่งเสียทุกเรื่องเลย  แค่นี้ก็ไม่รู้จะเอาหน้าไปไว้ไหนแล้ว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #63 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 02:18:28 PM »

กีฬาที่ครูหมูถนัดได้แก่ "ฟันดาบ" "มวยปล้ำ" และที่แกชอบที่สุดน่าจะเป็น "จักรยานไม่มีอาน" .. คิก คิก

แซวครูหมูไว้พอประมาณ...สงสัยต้องเงียบๆไว้สักระยะ...เพิ่งรู้ว่าแกชอบ"ฟันดาบ"...ไม่หันชอบฟันหมู่,ฟันจ่า,ฟันนายร้อยฯลฯ.บ้างหรือครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #64 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 02:27:32 PM »

กีฬาที่ครูหมูถนัดได้แก่ "ฟันดาบ" "มวยปล้ำ" และที่แกชอบที่สุดน่าจะเป็น "จักรยานไม่มีอาน" .. คิก คิก

แซวครูหมูไว้พอประมาณ...สงสัยต้องเงียบๆไว้สักระยะ...เพิ่งรู้ว่าแกชอบ"ฟันดาบ"...ไม่หันชอบฟันหมู่,ฟันจ่า,ฟันนายร้อยฯลฯ.บ้างหรือครับ... ไหว้ ไหว้ ไหว้

ดาบเด็กๆหมูฟัน  ดาบอายุมากๆหมูเมิน  สบายใจได้นายดาบ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
http://www.youtube.com/watch?v=
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #65 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 02:34:07 PM »

ตอนนี้โอบาซับคะแนนเริ่มทิ้งห่างแล้วจ้า  Grin

คุณครูหมูไม่มีอะไรมาติดสินบนมั่งเหรอครับ......เช่นรูปลับกับเด็กหนุ่ม เอามาลงเรียกคะแนนมั่งซิครับ  คิก คิก

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #66 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 02:37:40 PM »

คิก คิกสงครามยังไม่จบ อย่าเพิ่งนับศพทหาร...ระดับครูหมูแล้ว ผมเชื่อว่าโค้งสุดท้ายจะต้องมีอะไรเด็ดๆออกมาแน่นอนครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #67 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 02:41:04 PM »

ดาบเด็กๆหมูฟัน  ดาบอายุมากๆหมูเมิน  สบายใจได้นายดาบ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สรุปว่า...ผมแคล้วคลาดถูกต้องไหม๊ครับ...ปู่แป๋ง...โฮ่ๆๆๆๆๆๆ...ฮิ๊วส์ๆๆๆๆๆๆๆ...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

« ตอบ #68 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 02:44:01 PM »

สรุปว่า...ผมแคล้วคลาดถูกต้องไหม๊ครับ...ปู่แป๋ง...โฮ่ๆๆๆๆๆๆ...ฮิ๊วส์ๆๆๆๆๆๆๆ...

รอดชัวร์ครับ  ยกเว้นว่าดาบอย่าเบี่ยงเบนไปฟันครูหมูก่อนก็แล้วกัน ยิ้มีเลศนัย

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #69 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 02:48:43 PM »

หิหิหิ...โดนหนึ่งดอก...คงไม่เบี่ยงเบนครับปู่แป๋ง...ยังชอบผู้หญิงครับ...ชอบมากด้วย...

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #70 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 04:12:22 PM »

รักพี่เสียดายน้อง แต่จำใจต้องเลือก...

โหวตไปแล้วครับ... Cheesy

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #71 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 05:08:01 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เลือกลำบากจริงๆ

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #72 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 05:11:40 PM »

ใครมีภาพครูหมู เอามาลงอีกครับ   หลงรัก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #73 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 09:44:26 PM »

โหวตไป ๑ แต้ม แต่ว่าตอนนี้คะแนนเริ่มห่างมากแล้ว  ตกใจ  ครูหมูอาจเตะก้านคอ ตีศอกกลับยกสุดท้าย น้าซับยกการ์ดสูงๆ อย่าการ์ดตกนะ  Grin Grin Grin

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #74 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 10:25:25 PM »

กิน(กัน)ไม่ลงจริงๆคู่นี้.... ยิ้มีเลศนัย

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 16
  พิมพ์