เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 05:19:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อินเทค แอดวานซ์ ประกาศยึดขุมทรัพย์(กล็อค) แล้ว  (อ่าน 13531 ครั้ง)
วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 03:34:51 PM »

อ่านแล้วครับ เขาเอาหนังสือแต่งตั้งตัวแทนเพื่อขายให้ "Military and Law Enforcement" ออกมาโชว์ครับ Grin

....ป๊าด..โธ่....เล่น ลักไก่ มั่วนิ่ม นี่หว่า...Grin

ไม่เข้าใจครับ  ช่วยอธิบาย ด้วยสิครับ.. ลักไก่ ยังงัย..

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 03:39:30 PM »

Grin Grin Grin Grin

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 04:18:53 PM »

อ่านแล้วครับ เขาเอาหนังสือแต่งตั้งตัวแทนเพื่อขายให้ "Military and Law Enforcement" ออกมาโชว์ครับ Grin
โธ่ หลงดีใจ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
ชมพูภูคา
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 04:27:52 PM »

ถามต่อครับ.....เรื่องนี้จะทำให้มีผลอย่างไรต่อไปกับผู้ที่ใช้ปืนกล๊อคครับ......

ไม่มีแผ่นดินใดสุขใจเท่าแผ่นดินแม่
อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 04:49:28 PM »

....ป๊าด..โธ่....เล่น ลักไก่ มั่วนิ่ม นี่หว่า...Grin

ไม่เข้าใจครับ ช่วยอธิบาย ด้วยสิครับ.. ลักไก่ ยังงัย..

ไม่เข้าใจเหมือนกันครับ พักนี้อากาศมันร้อน มันมึนเหมือนกันครับ

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
Jarnoi
มองไกล ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 04:58:25 PM »

ราคาคงเท่าเดิม เพียงแต่มีร้านเพิ่มข้นเท่าน้น
Piroje
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 10

เด็กอนุบาลตีนดอย

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 05:06:16 PM »

ว้า!........นึกว่าเคลียแล้ว หลงดีใจ......ฝ่อแลย
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 05:14:11 PM »

ไม่เข้าใจครับ ช่วยอธิบาย ด้วยสิครับ.. ลักไก่ ยังงัย..
ไม่เข้าใจเหมือนกันครับ พักนี้อากาศมันร้อน มันมึนเหมือนกันครับ

Grin คือแค่เป็นตัวแทนสั่งนำเข้าเพื่อ "ใช้ในกองทัพ และ ผู้รักษากฎหมาย" เท่านั้น ไม่เกี่ยวกับตลาดพาณิชย์ครับ Grin

werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 06:33:57 PM »

เกี่ยวกับพวกโครงการสวัสดิการหรือป่าวคับ แสดงว่าที่ตอนนี้โครงการสวัสดิการฯไม่มีกล็อกก็เพราะสาเหตุนี้หรือป่าวคับ
อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 08:29:30 PM »

ระวังได้คืบ...แล้วเอาศอกต่อนะครับ.. Grin
...ตอนนี้เอาตลาดของรัฐก่อน   ต่อไปก็เข้าตลาดพาณิชย์.. Huh Huh

"ล้างบางจัญไรแผ่นดิน"
werasak
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 08:36:07 PM »

แล้วทำไมไม่มีโครงการฯของบริษัทนี้มาเสนอ ตร.บ้างละคับ Huh
glock19
มีศีล ... มีสมาธิ ... มีสติ ... จะมีปัญญา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 39

glock19

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 08:40:04 PM »

ระวังได้คืบ...แล้วเอาศอกต่อนะครับ.. Grin
...ตอนนี้เอาตลาดของรัฐก่อน ต่อไปก็เข้าตลาดพาณิชย์.. Huh Huh
ทุกวันนี้แพงมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยู่แล้ว  หมายความว่าจะแพงกว่าเดิมหรือครับ  ไม่เข้าใจ  หรือว่าหากไม่มีตัวแทนราคาจะถูก งงง.

Glock19
* : L๐OKPlaNoi *:.รักแม่
....หมี คอมมานโด....
Hero Member

คะแนน 48

.......อาศัยความมั่ว.......เป็นฉากกำบัง..........

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 09:01:50 PM »

Grin  ขอให้ทำได้เหมือนราคาคุย  Grin

เบื่อ ๆ อยาก ๆ  อยากแล้วก็เบื่อ เบื่อแล้วก็อยาก  แต่เกือบทุกครั้ง อยากมากกว่าเบื่อ
Dan wesson
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 09:45:22 PM »

...ตอนนี้เอาตลาดของรัฐก่อน ต่อไปก็เข้าตลาดพาณิชย์.. Huh Huh
ทุกวันนี้แพงมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยู่แล้ว หมายความว่าจะแพงกว่าเดิมหรือครับ ไม่เข้าใจ หรือว่าหากไม่มีตัวแทนราคาจะถูก งงง.

Wink Wink Wink  ผมคิดว่าจะได้ทั้งศอกและคืบ  ในเวลาเดียวกัน  Grin Grin Grin
                                     เพราะเหตุผลทางธุรกิจ  ไม่มีความจำเป็นต้องแบ่งเป็น
                                         ตลาดราชการหรือเอกชน   ในเมื่อเอเชียให้เขาทำ
                                                 ก็เป็นความชอบธรรมที่เขาต้องขายได้
               ตัวเลขจริงๆของส่วนพาณิชย์(ชาวบ้าน)  จะได้ถึง 5,000 กระบอกต่อปีหรือเปล่าก็ไม่รู้

และน่าจะเชื่อว่า    ราคาจะถูกลง  เพราะเขามีเป้าเหมือนกัน

ลองกลับไปหากระทู้เก่าๆ   เรื่องอินเทคแอ๊ดวานซ์ดูครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2006, 10:55:03 PM โดย ท ศ กั ณ ฐ์ บั น เ ทิ ง » บันทึกการเข้า
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 12, 2006, 10:42:21 PM »

แล้วเรื่องที่ยะลา ไม่ทราบว่าเป็นไง ใครทราบช่วยบอกทีครับ

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 7
  พิมพ์