เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 11:36:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถอยมาแล้ว 10/22  (อ่าน 5097 ครั้ง)
word
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 14, 2006, 01:16:15 AM »

Smileyยินดีด้วยครับ ยิงดีครับขอให้มีความสุขและเตรียมเงินไว้มากๆครับ Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน
LIM 4
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 05:42:24 AM »

ยินดีด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ......กับสมาชิก 10/22อีกคน  ฝึกฝีมือแล้วลงแข่งรณยุทธกันนะครับ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Grin
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 06:25:59 AM »

เห็นแล้วนึกเสียดายครับ

เคยมีแต่ขายไปแล้วตอนนั้นชอบยิงช้าๆเรื่อยๆ  เลยขาย 10/22 แต่เก็บ452 ไว้ยิงเล่น  มาตอนนี้เห็นเเล้วอยากได้อีกแต่มันกินจุจริงๆ  กระสุน50นัด  452 ใช้เวลายิง 2 ชั่วโมง  แต่ 10/22 ใช้เวลาไม่ถึง 10 นาทีหมดเกลี้ยงเดินตั้งเป้าเหล็กเหนื่อยเลยครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #33 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 06:38:28 AM »

ยินดีด้วยครับ รุ่นนี้ของแต่งเพียบ สำรองเงินไว้รอเลย

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #34 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 12:05:36 PM »

ตอนนี้ติดกล้องของ TASCO 3-9X มาแล้วครับแต่ไม่ทันเข้ากระทู้มาถามก่อนครับว่าดีหรือไม่ครับแต่ลองดูแล้วก็โอเคครับ
ติดมาราคา 3900 บาทครับอย่างไรขอท่านผู้รู้ช่วยตอบเรื่องกล้องตัวนี้ให้ด้วยนะครับขอบคุณครับ

ยินดีตวยคนเน้อ. สงสัยบ้านเราอยู่แหมะ ๆ กัน นะครับ Grin

ยิ๊นดีเหมือนกั๋นครับตอนแรกผมอยู่เจียงใหม่ครับแต่บะเด่วนี้ย้ายหนีความวุ่นวายละก่อราคาน้ำมันมาอยู่หละปูนครับ Smiley Smiley
เพราะยะก๋านตี้ นิคมฯ หละปูนครับเลยมาซื้อบ้านอยู่ครับ  Grin  Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #35 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 04:38:01 PM »

ขอบคุณครับคุณ ต้อม คราวนี้เสียรู้ครับคราวหน้าเอาใหม่ครับ จะได้ทันเกมส์เขาครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

SPSC No.057       THPSA No.A-331
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #36 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 04:46:17 PM »

กลุ่มใหญ่ไปนิดแต่กลางดีแล้วครับ แต่งไกอีกนิด น่าจะทำกลุ่มได้ดีขึ้น

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 06:48:36 PM »

ผมไม่ยินดีกับท่านเจ้าของปืนด้วยครับ ท่านโดนเอาเปรียบมา จะปล่อยเลยตามเลยได้ไง อย่างนี้ผมเรียกว่าคนขายมันปล้นเงินในกระเป๋าท่าน ราคาปืนหน้าร้านบวกค่าดำเนินการ อย่างมากก็ไม่เกิน สองหมื่นห้า มันจะเอากำไรอะไรกันนักกันหนา กระบอกต่อไป อย่ายอมสียรู้มันอีกนะครับ การที่เรามี สพป. วัตถุประสงค์ที่สำคัญอย่างหนึ่งคือช่วยเหลือสมาชิกและผู้นิยมอาวุธปืนเพื่อป้องกันชีวิต ทัรพย์สินและเพื่อการกีฬา มิให้ตกเป็นเหยื่อพ่อค้าบางคนที่ชอบเอาเปรียบ รวมทั้งข้าราชการที่ไม่ทำงานรับใช้ประชาชนตามคำปฏิญาณ
มีเพื่อนเอาไว้ทำไมล่ะครับ ถ้าเพื่อนไม่ช่วยเหลือกัน

ครับตรงไปตรงมาดีครับพี่ต้อม ถูกใจผมมากครับในบอร์ดนี้เพื่อน พี่ น้องเยอะมากครับพร้อมที่จะช่วยเหลือและให้คำแนะนำ ผมเอง PM ถามเรื่องปืนกับพี่ๆในเวปตลอดได้ความรู้มาก.........ผมอยู่เชียงใหม่เหมือนกันครับ รู้สึกว่ามีหลายท่านเหมือนกันที่มี 10/22 ไว้รวมๆกันนัดพบป่ะกันบ้างนะครับผมอยากทำความรู้จักกับพี่ๆ
BLACK EGLE
ทำงานให้จริงจัง คบคนให้จริงใจ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #38 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 06:57:48 PM »

ทำไมมันแพงจังครับ..ร้านไหนครับ

จุดกำบัง.....เข้าที่ระเบิด..
ชายทุ่ง
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #39 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 07:09:34 PM »

แล้วเจ้าของปืนจะไม่บอกหน่อยหรือครับว่าร้านไหนมันเอาเปรียบลูกค้าขนาดนี้ สมาชิก อวป.นี่เยอะนะครับ ช่วยกันสกัดดาวรุ่งหน่อย
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #40 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 07:31:50 PM »

ผมไม่ยินดีกับท่านเจ้าของปืนด้วยครับ ท่านโดนเอาเปรียบมา จะปล่อยเลยตามเลยได้ไง อย่างนี้ผมเรียกว่าคนขายมันปล้นเงินในกระเป๋าท่าน ราคาปืนหน้าร้านบวกค่าดำเนินการ อย่างมากก็ไม่เกิน สองหมื่นห้า มันจะเอากำไรอะไรกันนักกันหนา กระบอกต่อไป อย่ายอมสียรู้มันอีกนะครับ การที่เรามี สพป. วัตถุประสงค์ที่สำคัญอย่างหนึ่งคือช่วยเหลือสมาชิกและผู้นิยมอาวุธปืนเพื่อป้องกันชีวิต ทัรพย์สินและเพื่อการกีฬา มิให้ตกเป็นเหยื่อพ่อค้าบางคนที่ชอบเอาเปรียบ รวมทั้งข้าราชการที่ไม่ทำงานรับใช้ประชาชนตามคำปฏิญาณ
มีเพื่อนเอาไว้ทำไมล่ะครับ ถ้าเพื่อนไม่ช่วยเหลือกัน

หลงรัก ลูกผู้ชาย ตัวจริง  หลงรัก  นับถือครับ  หลงรัก

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
DACK
Full Member

คะแนน 1

{{{ }}}

« ตอบ #41 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 08:07:03 PM »

ยินดีด้วยครับกับปืนกระบอกใหม่  Grin

ไม่ว่ามันจะเป็นอะไรก็ตาม ถ้าคุณประมาทและไม่รู้จักมันดีพอ มันจะอันตรายสำหรับคุณเสมอ
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #42 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 08:59:05 PM »

Smiley  เจ้าของกระทู้น่าจะบอกชื่อร้านนะครับ........  จะได้ไม่ได้อุดหนุนมัน......... Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: เมษายน 16, 2006, 09:22:17 PM »

Smiley เจ้าของกระทู้น่าจะบอกชื่อร้านนะครับ........ จะได้ไม่ได้อุดหนุนมัน......... Grin
   ยินดีกับปืนใหม่ครับ..... ปืนแถบเชียงใหม่ ราคาประมาณนี้แหละครับท่านพี่ ๆ แพงมาก ๆ บางครั้ง ต้องชั่งใจระหว่างยอมให้ฟัน เพื่อความสดวก กับ เสียเวลา ลงไปซื้อที่ กทม.
LIM 4
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #44 เมื่อ: เมษายน 17, 2006, 04:23:09 AM »

Angry Angry Angry Angry   เห็นด้วยครับผม Angry Angry Grin Grin
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์