เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 08:26:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 68 69 70 [71] 72 73 74 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 1941751 ครั้ง)
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1050 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 10:29:52 AM »

ไปเมื่อไดคับ

จะขับรถไปส่งกาครับพี่  Grin Grin Grin อู้เล่นครับผม ผมฮู้ว่าอ้าย เอ็ม หก สอง เก้า หุมแอ่วป่าอยู่แล้ว ......  ดูแผนวันหยุดแล้ว  เดือน July 9-10 ผมหยุด อาจต่อพักร้อน วันที่ 8 หรือ วันที่ 10 ได้แหมวัน  ว่างกั๋นก่อครับ
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #1051 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 10:33:07 AM »

เลือกเส้นทางที่เดินกลับมาทางเดิมสิครับคุณเอก ไปด้วยกันมั๊ย ให้พี่วีหาคนนำทางให้

เตียวบ่ไหวละครับ สภาพร่างก๋ายอ่อนลงครับ ตุ้ยไปหน๊อย ต้องฟิตตั๋วเก่าก่อนละครับ

SPSC No.057       THPSA No.A-331
สารภี
Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #1052 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 10:33:13 AM »

เดือนนี้ครบรอบวันเกิดกันหลายคนเลย ที่เห็นๆมี คุณ ต แม่สาย กับครูโด่ง อะ
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1053 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 10:37:14 AM »

เตียวบ่ไหวละครับ สภาพร่างก๋ายอ่อนลงครับ ตุ้ยไปหน๊อย ต้องฟิตตั๋วเก่าก่อนละครับ
  ก่อย ๆ เตียว ก่าครับ เฮาบ่ ได้ ฝั่ง ลู่ .... อิ๊ด ก็ พัก บ่ หันต้องใจ๋ ฮ้อนเลยครับ  Grin Grin มีเวลาเตรียมตั๋ว หนึ่งเดือน .... ผม ใคร่ไปลองผ่อ นา เกิดมายัง บ่ เกย นอน ใน ป่า สัก เตื่อ Grin Grin Grin
M629
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1054 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 10:41:49 AM »

ไปเมื่อไดคับ

จะขับรถไปส่งกาครับพี่ Grin Grin Grin อู้เล่นครับผม ผมฮู้ว่าอ้าย เอ็ม หก สอง เก้า หุมแอ่วป่าอยู่แล้ว ...... ดูแผนวันหยุดแล้ว เดือน July 9-10 ผมหยุด อาจต่อพักร้อน วันที่ 8 หรือ วันที่ 10 ได้แหมวัน ว่างกั๋นก่อครับ

ไปหน้าฝนแต๊ๆ ก็บ่าม่วนคับ
ต้องเลือกช่วงที่ฝนทิ้งช่วงนะครับ
ไม่งั้น...เดี๊ยงสนิท

ผมเองก็เดินไม่ค่อยไหวเหมือนกันครับ อายุก็สามสิบสี่แล้ว..อิอิ..
ครั้งหลังสุดที่เข้าป่า สามสี่ปีที่แล้ว ก็ใช้รถครับ คาริบเบี้ยน..
เดินเที่ยวจากจุดจอดรถซักสองสามชั่วโมง ประมาณนี้
แค่นี้ ก็แทบจะโยนปืนทิ้งแล้วหละครับ...นุ่งก่าผ้าต่องผืนเดียว...

ถ้าเดินตลอด ต้องขอเวลาฟิตร่างกายนานหน่อยละครับ

..เส้นทางที่ท่านวีแนะนำนี่ หลายคนติดใจนะครับผม

NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1055 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 10:54:36 AM »

ไปหน้าฝนแต๊ๆ ก็บ่าม่วนคับ
ต้องเลือกช่วงที่ฝนทิ้งช่วงนะครับ
ไม่งั้น...เดี๊ยงสนิท

ผมเองก็เดินไม่ค่อยไหวเหมือนกันครับ อายุก็สามสิบสี่แล้ว..อิอิ..
ครั้งหลังสุดที่เข้าป่า สามสี่ปีที่แล้ว ก็ใช้รถครับ คาริบเบี้ยน..
เดินเที่ยวจากจุดจอดรถซักสองสามชั่วโมง ประมาณนี้
แค่นี้ ก็แทบจะโยนปืนทิ้งแล้วหละครับ...นุ่งก่าผ้าต่องผืนเดียว...

ถ้าเดินตลอด ต้องขอเวลาฟิตร่างกายนานหน่อยละครับ

..เส้นทางที่ท่านวีแนะนำนี่ หลายคนติดใจนะครับผม

เอาเป๋นว่า อ้าย เอ็ม หก สอง เก้า มีประสบการณ์ นัก เหลือหมู่ .... เอาเป็นอ้ายว่ามาก่อแล้วกั๋นน่อ ไปเมื่อใด บอกล่วงหน้าเมิน ๆ น้อยนะครับ ช่วงนี้ขอเป๋นทริป น้อย ๆ เช้าไป แลงปิ๊ก ก่อนก็แล้วกั๋น อ้ายวี ปอ จะมี คน ปาแอ่วก่อครับ
tawee sre
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1056 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 11:01:29 AM »

เอาเป๋นว่า อ้าย เอ็ม หก สอง เก้า มีประสบการณ์ นัก เหลือหมู่ .... เอาเป็นอ้ายว่ามาก่อแล้วกั๋นน่อ ไปเมื่อใด บอกล่วงหน้าเมิน ๆ น้อยนะครับ ช่วงนี้ขอเป๋นทริป น้อย ๆ เช้าไป แลงปิ๊ก ก่อนก็แล้วกั๋น อ้ายวี ปอ จะมี คน ปาแอ่วก่อครับ
อ้างถึง
ไปช่วงนี้..กึดก่อน..ถ้าไปเจ๊าแลงปิ๊ก เส้นดอยแม่ตีบก่อดัยครับ ระยะสั้น สัก 15 กิโลแม้วครับ
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #1057 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 11:34:15 AM »

อ้างถึง
ไปช่วงนี้..กึดก่อน..ถ้าไปเจ๊าแลงปิ๊ก เส้นดอยแม่ตีบก่อดัยครับ ระยะสั้น สัก 15 กิโลแม้วครับ

ดอยแม่ตีบยังแควนหน๊อยครับ ใกล้บ้านเดว ขี่รถเครื่อง แบก 10/22 ไป ตวยหา

เอๆๆๆ........กาว่าจะโดนยับเหียก่อน

SPSC No.057       THPSA No.A-331
tawee sre
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1058 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 11:53:27 AM »

อ้างถึง

ดอยแม่ตีบยังแควนหน๊อยครับ ใกล้บ้านเดว ขี่รถเครื่อง แบก 10/22 ไป ตวยหา

เอๆๆๆ........กาว่าจะโดนยับเหียก่อน
อ่างแม่ตีบ ปลานักขนาด บ่ะลองเอา 10/22 ไปยิงผ่อ เปื้อนผมเอา 452 ไป เมื่อแลงปิ๊กมาจวนผมต้มสั้มปลาช่อนตลอด ตัวเป๋น 2 โล ก่อมีสนใจก่อ
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1059 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 12:26:47 PM »

อ่างแม่ตีบ ปลานักขนาด บ่ะลองเอา 10/22 ไปยิงผ่อ เปื้อนผมเอา 452 ไป เมื่อแลงปิ๊กมาจวนผมต้มสั้มปลาช่อนตลอด ตัวเป๋น 2 โล ก่อมีสนใจก่อ
   ดอยแม่ตีบน่าสนใจ๋ครับ .... แต่ยิงปลา อันนี้ผมขอผ่านก่อน ครับ ผมชอบบนบกมากกว่า  Grin Grin Grin  ไปเมื่อใดบอกล่วงหน้าโตยเน้อ Grin Grin Grin ; D
เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #1060 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 01:29:09 PM »

ดอยแม่ตีบน่าสนใจ๋ครับ .... แต่ยิงปลา อันนี้ผมขอผ่านก่อน ครับ ผมชอบบนบกมากกว่า Grin Grin Grin ไปเมื่อใดบอกล่วงหน้าโตยเน้อ Grin Grin Grin ; D

เดวยิงตึงป๋าตึงนกเลยครับได้หมดครับ ผมคนบาป  Grin Grin

eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1061 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 01:33:05 PM »

สรุปว่าเรียบร้อยละแม่นก่ครับ เป่นปื๋นของตั๋วเก่า 100 เปอร์เซ็นต์ ละน่อครับกำนี้ ดูต้างละ
ใบ ป.4 ยัง บ่ ออก หล่ะก่า สักอาติด เปิ้ลบอกหื้อไปเอา Grin Grin Grin กระบอกต่อไป จะลองขอ สามห้าเจ็ดผ่อสักกำเมาะ
ไปอำเภอมา บ่ะลั้งไปตีซี้มาแล้วก๋า ถึงกล้าว่าจะขอ 357 ฝากเนื้อฝากตั๋วตวยเน่อครับ

น่ากะครับอ้ายวี สงสัยต้องขอแอบไปตวยคนละเน้อ

ดีๆครับ.357น่าจะดีนะครับ ยิง.38 ได้ด้วย ครอบคลุมดี
เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #1062 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 03:56:06 PM »

เรียน สมาชิกชมรม กม.(กั๋วเมีย)หละปูนครับ

ตะกี้ไปปะใส่เหล็กแผ่นหนา 8 มม. มาครับเดวมะแลงนี้จะเอาไปเชื่อม แป๋งเป้าไว้ซ้อมปื๋นสั้น

เผื่อเอาไว้เข้าไปยิงในดอยครับ ถ้าเผื่อว่าใผไปตังใดจะได้เอาไปโตยครับ เดวถ้ายะแล้วจะใดจะถ่ายฮูปมาฮื้อผ่อครับ

ละถ้าจะยืม ได้เลยเน้อครับ ออกตั๋วไว้ก่อนนะครับว่าบ่งามหนาครับ

ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #1063 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 04:18:25 PM »

บ่งาม แต่หนาแม่น ก่อครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
ยอดดอย
รุกก่อน ถอนทีหลัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #1064 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2006, 04:37:10 PM »

สอบถามครับ ที่เชียงใหม่มีร้านแต่งไกปืนไหม  และขอทราบราคากระสุน .22 ด้วยครับ
หน้า: 1 ... 68 69 70 [71] 72 73 74 ... 3091
  พิมพ์