เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:24:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 3091
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคนภาคเหนือ  (อ่าน 1939492 ครั้ง)
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #435 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2006, 10:52:56 PM »

ไม่แน่ว่าจะเอาเจ้าปืนยาวออกบ้านได้หรือเปล่า  ถ้าปืนสั้นแอบเอาออกบ้านง่ายหน่อยครับ  ถ้าได้ออกบ้านนะครับ

แปลกใจในชีวิตไม่เคยกลัวอะไรอย่างอื่นเลยนอกจากเมีย ? ? ?

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #436 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2006, 10:55:41 PM »

แปลกใจในชีวิตไม่เคยกลัวอะไรอย่างอื่นเลยนอกจากเมีย ? ? ?

........ เฮ้อ...... ไปยิงปืนปรับทุกข์กันดีกว่า 55555..............เศร้า....
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #437 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 12:08:58 AM »

ไม่แน่ว่าจะเอาเจ้าปืนยาวออกบ้านได้หรือเปล่า ถ้าปืนสั้นแอบเอาออกบ้านง่ายหน่อยครับ ถ้าได้ออกบ้านนะครับ

ปี่อ้ายครับไปยิงปื๋นหนาครับ บ่ใจ่ไปแอ่วสาวหนา จะอี้ต้องอู้กั๋นฮื้อฮุเรื่องไปเลยครับ ว่าจะฮื้อไปยิงปื๋นกาว่าจะฮื้อไปแอ่วสาว

เดวๆ หนาครับ เมียมาเดวมาพิมพ์ต่อ Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #438 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 06:49:31 AM »

เดวๆ หนาครับ เมียมาเดวมาพิมพ์ต่อ Grin Grin
       คนนี้ อาการหนักพอ ๆ กัน............  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เรื่องเมียนี่นะ.... ผมพูดคำเดียว Huh Huh ............. เธอต้องคุกเข่าอ้อนวอน.... ผมคิดว่า บางครั้งเธอ ออกจะขี้แย.. ด้วยซ้ำไป..... เมียผม............น่า ร๊าก....... หลงรัก หลงรัก

เวลานั้นผมพูดว่่า......................น้อง Huh Huh อู้ บ่อ ฮู้ เรื่อง...บ่ ดี ง่าว หนา ตกใจ ตกใจ ตกใจ
เธอ คุกเข่า.... ก้มหน้า  Wink Wink .................. อ้าย.... ออกมาจากปื้นเตียง บะ เดี่ยวนี้  จะออกมาดี ๆ หรือ ว่า จะ ออก มา ด้วย น้ำ ต๋า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ดูซิ เธอจะรินน้ำตา เพื่อผม ซึ้ง...........
M629
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #439 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 07:25:44 AM »

อ่านผ่อแล้ว... Grin Grin Grin หยั่งไดป่าล้ำป่าเหลือ เรื่องกั๋วเมียนี่นะ...
ผมบ่าเกยเน่อ หยั่งอี้.....
.
.
.
.
...เกยก้าตื่นมากล๋างดึ้ก เจอปากกระบอกปื้นจ่อหน้าผาก...

"เสียวจนเยี่ยวแทบแตก"
เหมือนชื่อกระทู้นึงเลย ...

อะไรเอ๋ย Huh
แก่ง่าย
ตายช้า
ตอนขอก็ขอมาแพง
ยังต้องมากลัวมันอีก...

อ้ายคนดอยตอบได้ก่อ  Grin Grin Grin
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #440 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 07:42:08 AM »

...เกยก้าตื่นมากล๋างดึ้ก เจอปากกระบอกปื้นจ่อหน้าผาก...
Shocked Shocked Shocked ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed

พี่ M629.... น่าจะหนักกว่าเพื่อน.............. เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #441 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 07:46:52 AM »

Shocked Shocked Shocked ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed

พี่ M629.... น่าจะหนักกว่าเพื่อน.............. เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ป๊าดโถ๊ะ......เป็นไปอะละ........ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #442 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 08:40:30 AM »

เอ้อกลุ้ม สมาคมคนกลัวเมีย วันนี้ได้ออกบ้านตอนสัก 10 โมงกว่ากลับ ไม่เกินบ่ายสองครับ ไปเจ็ดร้อยปีนะครับ จะได้แอบเอาปืนยาวใส่รถไปด้วย หนองฮ้อ มีแต่ 25 เมตร

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #443 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 08:47:54 AM »

ถ้ายังไงโทรเข้ามือถือนะครับ  เดียวจะแอบเอาปืนเข้าไปซ่อนในรถก่อน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 18, 2010, 07:47:43 AM โดย ต.แม่สาย_รักในหลวง » บันทึกการเข้า

NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #444 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 08:57:11 AM »

Grin Grin Grin Grin Cheesy Cheesy Cheesy คงต้องหาประธานชมรม.... สาขาภาคเหนือซะแร้วววว Grin Grin Grin
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #445 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 09:00:30 AM »

เห็นด้วย ถึง เห็นด้วยอย่างยิ่งคร๊าบบ   เอานะ ป๋มเสนอ ท่านนักสำรวจเลยโลด ครับ Grin Grin

จะได้ทดสอบภรรยาท่านนักสำรวจด้วย  Wink

SPSC No.057       THPSA No.A-331
เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #446 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 09:04:49 AM »

ว่าแต่ว่าไปกันกี่โมงครับ อยากรู้เฉยๆ ครับ ไปไม่ได้ครับ เห็ดเวียดอยู่ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ฮื้อๆๆๆๆ   อยากไปด้วย    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #447 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 09:28:37 AM »

เห็นด้วย ถึง เห็นด้วยอย่างยิ่งคร๊าบบ เอานะ ป๋มเสนอ ท่านนักสำรวจเลยโลด ครับ Grin Grin

จะได้ทดสอบภรรยาท่านนักสำรวจด้วย Wink
      อย่าเลยครับ..... เมียผมเพิ่งสั่งไว้....... ทำอะไรก็แล้วแต่.... ห้ามเป๋นเก๊า (ห้ามเป็นเจ้าหมู่... หรือเป็นประธาน) ผมคงรับตำแหน่งนี้ไม่ได้ครับ...... ขออภัยจริง ๆ.....
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #448 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 09:32:06 AM »

มีเวลาว่าง ๆ เราจัด Meeting รวมพล ภรรยา คนชอบปืนภาคเหนือบ้างดีกว่า.... จะได้รู้จักกันไว้........Grin Grin Grin ....ออกตั๋วก่อนเน้อ.... งานนี้ป๋มฮับเป๋นเก๊า บ่ ได้ เน้อ คร๊าบบบบ
เอก@ดอยฯ
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #449 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2006, 11:41:51 AM »

มีเวลาว่าง ๆ เราจัด Meeting รวมพล ภรรยา คนชอบปืนภาคเหนือบ้างดีกว่า.... จะได้รู้จักกันไว้........Grin Grin Grin ....ออกตั๋วก่อนเน้อ.... งานนี้ป๋มฮับเป๋นเก๊า บ่ ได้ เน้อ คร๊าบบบบ

ผมว่าเรื่องนี้อย่าเลยดีกว่านะครับเพราะว่าเกิดสมาคมแม่บ้านทีไรเราเดือดร้อนทุกทีครับ

เดี๋ยวจะมีกฎเหล็กสำหรับพวกเราๆ มากขึ้นนะครับ Grin Grin

ผมเคยโดนแล้วครับ ที่ทำงานครับ...... เอาแม่บ้านมาเจอกัน กลับไปบ้านได้กฎเหล็กเพิ่มขึ้นอีก โขเลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 3091
  พิมพ์